Kết quả bóng đá trận 07 Vestur Sorvagur vs EB Streymur, 00:30 ngày 08/08/2026
Formuladeildin (Quần đảo Faroe) · 00:30 ngày 08/08/2026
07 Vestur Sorvagur 3 Kết thúc HT 2-2 2
EB Streymur
🟨 4 - 4 🟥 0 - 1 ⛳ 7 - 9
Thời tiết: Nhiều mây Nhiệt độ: 12°C
Diễn biến trận đấu
| 07 Vestur Sorvagur | Phút | |
| Jonathan Flensborg(Assists:Magnus Holm Jacobsen) (Kiến tạo: Magnus Holm Jacobsen) 1 - 0 ⚽ | 11' | |
| 22' | ⚽ 1 - 1 Marius Nielsen | |
| Jonathan Flensborg(Assists:Magnus Holm Jacobsen) (Kiến tạo: Magnus Holm Jacobsen) 2 - 1 ⚽ | 25' | |
| Jonathan Flensborg | 27' | |
| 29' | ⚽ 2 - 2 Gutti Dahl Olsen | |
| Hogni Nielsen | 39' | |
| Oliver Bodker | 45+3' | |
| HT 2-2 | ||
| 59' | Gutti Dahl Olsen | |
| 60' | Ba Lamin Sowe | |
| Edvin Jakobsen(Assists:Joannis a Steig) (Kiến tạo: Joannis a Steig) 3 - 2 ⚽ | 70' | |
| 80' | Gestur Bogason Dam | |
| Jon Nielsen | 89' | |
| 90+2' | Gestur Bogason Dam | |
| FT 3-2 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 0 | 1 | 3 | 3 |
| Hòa | 2 | 0 | 2 | 2 |
| Bại | 1 | 2 | 5 | 5 |
| Ghi bàn | 2 | 4 | 13 | 15 |
| Mất bàn | 3 | 7 | 16 | 18 |
| Điểm | 2 | 3 | 11 | 11 |
Chủ = 07 Vestur Sorvagur · Khách = EB Streymur
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| 07 Vestur Sorvagur | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 2 (9%) | Thắng/Thắng | 3 (14%) |
| 0 (0%) | Thắng/Hòa | 3 (14%) |
| 2 (9%) | Thắng/Bại | 1 (5%) |
| 4 (17%) | Hòa/Thắng | 2 (9%) |
| 3 (13%) | Hòa/Hòa | 2 (9%) |
| 5 (22%) | Hòa/Bại | 6 (27%) |
| 7 (30%) | Bại/Bại | 5 (23%) |
Bảng xếp hạng
07 Vestur Sorvagur
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 21 | 5 | 3 | 13 | 18 | 37 | 18 | 9 |
| Sân nhà | 10 | 3 | 0 | 7 | 12 | 25 | 9 | 10 |
| Sân khách | 11 | 2 | 3 | 6 | 6 | 12 | 9 | 7 |
| 6 gần | 6 | 2 | 0 | 4 | 8 | 11 | - | - |
EB Streymur
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 21 | 5 | 5 | 11 | 25 | 35 | 20 | 8 |
| Sân nhà | 11 | 2 | 4 | 5 | 10 | 14 | 10 | 9 |
| Sân khách | 10 | 3 | 1 | 6 | 15 | 21 | 10 | 6 |
| 6 gần | 6 | 2 | 2 | 2 | 9 | 8 | - | - |
Thành tích đối đầu (20 trận)
07 Vestur Sorvagur 8 (40%)Hòa 4 (20%)EB Streymur 8 (40%)
Châu Á: Ăn 9 / Hòa 3 / Thua 8 Tài/Xỉu: Tài 16 / Hòa 0 / Xỉu 4
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 26/04/26 | EB Streymur | 0-2 (0-0) | 07 Vestur Sorvagur | - | - | T |
| 25/10/25 | 07 Vestur Sorvagur | 3-3 (1-2) | EB Streymur | - | - | H |
| 31/05/25 | EB Streymur | 1-0 (0-0) | 07 Vestur Sorvagur | 0 | 2.75 | B |
| 10/05/25 | 07 Vestur Sorvagur | 0-1 (0-0) | EB Streymur | - | - | B |
| 31/08/24 | EB Streymur | 6-0 (3-0) | 07 Vestur Sorvagur | - | - | B |
| 20/05/24 | 07 Vestur Sorvagur | 2-0 (0-0) | EB Streymur | +0.5 | 2.75 | T |
| 25/04/24 | EB Streymur | 5-0 (2-0) | 07 Vestur Sorvagur | - | - | B |
| 03/04/24 | 07 Vestur Sorvagur | 4-2 (1-1) | EB Streymur | - | - | T |
| 01/09/23 | 07 Vestur Sorvagur | 1-1 (0-1) | EB Streymur | +1 | 3 | H |
| 28/07/23 | 07 Vestur Sorvagur | 3-1 (1-1) | EB Streymur | +1.25 | 3 | T |
| 14/05/23 | EB Streymur | 0-5 (0-1) | 07 Vestur Sorvagur | - | - | T |
| 13/10/22 | EB Streymur | 0-3 (0-0) | 07 Vestur Sorvagur | - | - | T |
| 02/07/22 | 07 Vestur Sorvagur | 5-4 (4-1) | EB Streymur | - | - | T |
| 14/04/22 | EB Streymur | 2-2 (2-1) | 07 Vestur Sorvagur | - | - | H |
| 03/04/22 | EB Streymur | 3-0 (1-0) | 07 Vestur Sorvagur | - | - | B |
| 15/08/21 | EB Streymur | 1-3 (1-1) | 07 Vestur Sorvagur | - | - | T |
| 28/07/21 | 07 Vestur Sorvagur | 0-1 (0-0) | EB Streymur | -0.25 | 3.25 | B |
| 29/04/21 | 07 Vestur Sorvagur | 1-3 (1-1) | EB Streymur | - | - | B |
| 23/10/18 | 07 Vestur Sorvagur | 3-3 (1-2) | EB Streymur | - | - | H |
| 17/06/18 | EB Streymur | 2-1 (1-0) | 07 Vestur Sorvagur | - | - | B |
Thành tích gần đây — 07 Vestur Sorvagur
BBTTBBBBBH
Thắng 2 (20%)Hòa 1 (10%)Bại 7 (70%)
Ghi/Mất: 9/20 (10 trận) Châu Á: 1/1/8 T/X: 6/1/3
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 02/08/26 | Toftir B68 | 2-1 (0-1) | 07 Vestur Sorvagur | - | - | B |
| 05/07/26 | 07 Vestur Sorvagur | 1-4 (0-3) | HB Torshavn | -1 | 3 | B |
| 28/06/26 | KI Klaksvik | 0-1 (0-0) | 07 Vestur Sorvagur | -2.5 | 3.75 | T |
| 21/06/26 | 07 Vestur Sorvagur | 2-0 (1-0) | AB Argir | -0.25 | 2.75 | T |
| 13/06/26 | 07 Vestur Sorvagur | 2-3 (1-0) | Vikingur Gota | - | - | B |
| 30/05/26 | Skala Itrottarfelag | 2-1 (0-0) | 07 Vestur Sorvagur | - | - | B |
| 26/05/26 | B36 Torshavn | 1-0 (1-0) | 07 Vestur Sorvagur | -1.75 | 3.25 | B |
| 17/05/26 | 07 Vestur Sorvagur | 1-6 (1-3) | NSI Runavik | - | - | B |
| 10/05/26 | 07 Vestur Sorvagur | 0-2 (0-0) | Toftir B68 | - | - | B |
| 05/05/26 | Vikingur Gota | 0-0 (0-0) | 07 Vestur Sorvagur | - | - | H |
| 01/05/26 | 07 Vestur Sorvagur | 0-4 (0-2) | NSI Runavik | -2 | 3.5 | B |
| 26/04/26 | EB Streymur | 0-2 (0-0) | 07 Vestur Sorvagur | - | - | T |
| 21/04/26 | 07 Vestur Sorvagur | 0-1 (0-0) | B36 Torshavn | - | - | B |
| 17/04/26 | 07 Vestur Sorvagur | 1-0 (1-0) | Skala Itrottarfelag | - | - | T |
| 12/04/26 | NSI Runavik | 2-0 (0-0) | 07 Vestur Sorvagur | - | - | B |
| 06/04/26 | AB Argir | 2-0 (1-0) | 07 Vestur Sorvagur | - | - | B |
| 22/03/26 | 07 Vestur Sorvagur | 1-0 (0-0) | Skala Itrottarfelag | - | - | T |
| 15/03/26 | HB Torshavn | 2-0 (2-0) | 07 Vestur Sorvagur | - | - | B |
| 08/03/26 | 07 Vestur Sorvagur | 1-5 (0-2) | KI Klaksvik | - | - | B |
| 25/10/25 | 07 Vestur Sorvagur | 3-3 (1-2) | EB Streymur | - | - | H |
Thành tích gần đây — EB Streymur
BTHHTBBTHH
Thắng 3 (30%)Hòa 4 (40%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 15/14 (10 trận) Châu Á: 2/2/6 T/X: 8/0/2
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 02/08/26 | EB Streymur | 1-2 (1-0) | Vikingur Gota | - | - | B |
| 04/07/26 | AB Argir | 1-2 (0-1) | EB Streymur | - | - | T |
| 28/06/26 | EB Streymur | 2-2 (2-1) | B36 Torshavn | -0.75 | 2.75 | H |
| 21/06/26 | EB Streymur | 1-1 (1-0) | Skala Itrottarfelag | -0.25 | 2.75 | H |
| 14/06/26 | EB Streymur | 2-0 (0-0) | Toftir B68 | - | - | T |
| 31/05/26 | KI Klaksvik | 2-1 (2-0) | EB Streymur | -2.5 | 3.75 | B |
| 25/05/26 | EB Streymur | 0-1 (0-0) | NSI Runavik | - | - | B |
| 19/05/26 | HB Torshavn | 3-4 (0-3) | EB Streymur | -1.75 | 3.25 | T |
| 10/05/26 | EB Streymur | 1-1 (1-1) | Vikingur Gota | - | - | H |
| 03/05/26 | Toftir B68 | 1-1 (0-1) | EB Streymur | - | - | H |
| 26/04/26 | EB Streymur | 0-2 (0-0) | 07 Vestur Sorvagur | - | - | B |
| 21/04/26 | NSI Runavik | 1-0 (0-0) | EB Streymur | - | - | B |
| 17/04/26 | EB Streymur | 1-7 (0-4) | NSI Runavik | - | - | B |
| 12/04/26 | EB Streymur | 1-2 (0-0) | HB Torshavn | - | - | B |
| 06/04/26 | Skala Itrottarfelag | 1-2 (0-2) | EB Streymur | - | - | T |
| 21/03/26 | EB Streymur | 0-0 (0-0) | KI Klaksvik | -2.75 | 4 | H |
| 15/03/26 | EB Streymur | 0-3 (0-2) | AB Argir | - | - | B |
| 08/03/26 | B36 Torshavn | 2-1 (0-0) | EB Streymur | -1.5 | 3 | B |
| 25/10/25 | 07 Vestur Sorvagur | 3-3 (1-2) | EB Streymur | - | - | H |
| 19/10/25 | EB Streymur | 1-3 (0-1) | B36 Torshavn | - | - | B |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
79
Phạt góc (HT)
42
Thẻ vàng
44
Sút bóng
1416
Sút cầu môn
76
Tấn công
6894
Tấn công nguy hiểm
3549
Sút ngoài cầu môn
710
TL kiểm soát bóng
38%62%
TL kiểm soát bóng (HT)
35%65%
So Sánh Sức Mạnh
47 53
50% So Sánh Đối đầu 50%
Thành tích
Tất cả
T8 H4 B8T8 H4 B8
Chủ khách tương đồng
T4 H3 B3T3 H3 B4
Ghi
Tất cả
1.9 Bàn2 Bàn
Chủ khách tương đồng
2.2 Bàn1.9 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
07 Vestur Sorvagur (23 trận)
Ghi 0.83 bàn/trậnMất 1.78 bàn/trận
EB Streymur (22 trận)
Ghi 1.18 bàn/trậnMất 1.91 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 2 - 2 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 3 - 2 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 1 - 0 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
07 Vestur Sorvagur (4 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 3 (75%)Hòa 0 (0%)Bại 1 (25%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 1 (25%)Hòa 0 (0%)Xỉu 3 (75%)
6 trận gần — Châu Á:
LWWW
6 trận gần — Tài/Xỉu:
OUUU
EB Streymur (6 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 6 (100%)Hòa 0 (0%)Bại 0 (0%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 2 (33%)Hòa 1 (17%)Xỉu 3 (50%)
6 trận gần — Châu Á:
WWWWWW
6 trận gần — Tài/Xỉu:
OUUOUV
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| 07 Vestur Sorvagur | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | 1993 | |
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| Michael Schjonberg | HLV | Sigfridur Clementsen |
| Faroe Islands | Khu vực | Eysturoy |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 2.90 | 3.40 | 2.15 | 0.90 | 2.75 | 0.80 | 0.81 | -0.25 | 0.89 |
| Live | 1.11 ↓ | 6.50 ↑ | 34.00 ↑ | 2.90 ↑ | 5.50 | 0.19 ↓ | 1.17 ↑ | 0.00 | 0.56 ↓ | |
| Vcbet | Sớm | 2.88 | 3.40 | 2.20 | 0.92 | 2.75 | 0.87 | 0.85 | -0.25 | 0.95 |
| Live | 1.03 ↓ | 9.00 ↑ | 151.00 ↑ | 2.40 ↑ | 5.50 | 0.29 ↓ | 1.13 ↑ | 0.00 | 0.65 ↓ | |
| Interwetten | Sớm | 2.30 | 3.35 | 2.80 | 0.65 | 2.50 | 1.05 | - | - | - |
| Live | 1.08 ↓ | 7.25 ↑ | 100.00 ↑ | 2.95 ↑ | 5.50 | 0.20 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 2.24 | 3.25 | 2.70 | 0.81 | 2.75 | 0.83 | - | - | - |
| Live | 1.10 ↓ | 5.93 ↑ | 76.27 ↑ | 2.27 ↑ | 5.50 | 0.26 ↓ | - | - | - | |
| Sbobet | Sớm | 2.23 | 3.04 | 2.67 | 0.88 | 2.50 | 0.88 | 1.01 | 0.25 | 0.75 |
| Live | 1.08 ↓ | 4.99 ↑ | 40.00 ↑ | 4.16 ↑ | 5.50 | 0.06 ↓ | 0.48 ↓ | 0.00 | 1.38 ↑ | |
| Wewbet | Sớm | 2.29 | 3.36 | 2.62 | 0.86 | 2.75 | 0.84 | 0.98 | 0.25 | 0.72 |
| Live | 1.12 ↓ | 4.61 ↑ | 15.80 ↑ | 1.92 ↑ | 5.50 | 0.28 ↓ | 1.09 ↑ | 0.00 | 0.65 ↓ | |
| Ladbrokes | Sớm | 2.80 | 3.30 | 2.15 | 0.70 | 2.50 | 1.00 | - | - | - |
| Live | 2.37 ↓ | 3.20 ↓ | 2.45 ↑ | 0.73 ↑ | 2.50 | 0.91 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 2.25 | 3.35 | 2.55 | 0.81 | 2.75 | 0.71 | 0.64 | 0.00 | 0.90 |
| Live | 1.01 ↓ | 21.00 ↑ | 81.00 ↑ | 9.01 ↑ | 5.50 | 0.01 ↓ | 9.01 ↑ | 0.50 | 0.01 ↓ | |
| Pinnacle | Sớm | 2.52 | 3.17 | 2.51 | 0.92 | 2.75 | 0.83 | 0.88 | 0.00 | 0.86 |
| Live | 1.17 ↓ | 5.41 ↑ | 29.72 ↑ | 2.75 ↑ | 5.50 | 0.24 ↓ | 0.69 ↓ | 0.00 | 1.10 ↑ | |
| Bwin | Sớm | 2.80 | 3.30 | 2.15 | 0.70 | 2.50 | 1.00 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 13.50 ↑ | 101.00 ↑ | 0.90 ↑ | 5.50 | 0.71 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 2.30 | 3.35 | 2.79 | 0.67 | 2.50 | 1.10 | 0.69 | 0.00 | 1.04 |
| Live | 1.02 ↓ | 13.00 ↑ | 55.00 ↑ | 4.22 ↑ | 5.50 | 0.14 ↓ | 0.61 ↓ | 0.00 | 1.23 ↑ | |
| SNAI | Sớm | 2.30 | 3.50 | 2.60 | - | - | - | - | - | - |
| Live | 2.80 ↑ | 3.60 ↑ | 2.25 ↓ | - | - | - | - | - | - | |
| Bet 365 | Sớm | 2.25 | 3.50 | 2.60 | 0.88 | 2.75 | 0.93 | 0.90 | 0.00 | 0.90 |
| Live | 1.01 ↓ | 26.00 ↑ | 101.00 ↑ | 6.80 ↑ | 5.50 | 0.09 ↓ | 0.63 ↓ | 0.00 | 1.25 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 2.45 | 3.25 | 2.45 | 0.70 | 2.50 | 1.00 | 0.44 | -0.50 | 1.45 |
| Live | 1.03 ↓ | 11.00 ↑ | 101.00 ↑ | 12.00 ↑ | 5.50 | 0.03 ↓ | 0.70 ↑ | -0.25 | 0.96 ↓ | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp 0
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| 07 Vestur Sorvagur | 0 | Chưa có trận cùng mức | ||
| EB Streymur | 0 | 1 | 0 | 0 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).