Kết quả bóng đá trận A.C. Ospitaletto vs Lumezzane, 23:00 ngày 22/08/2026
Serie C (Ý) · 23:00 ngày 22/08/2026
A.C. Ospitaletto 2 Kết thúc HT 0-0 0
Lumezzane
🟨 1 - 3 🟥 0 - 0 ⛳ 6 - 5
Thời tiết: Trời quang Nhiệt độ: 27°C
Diễn biến trận đấu
| A.C. Ospitaletto | Phút | |
| 18' | Sasha Mancini | |
| HT 0-0 | ||
| 71' | Alessandro Ghillani | |
| 72' | Nicola Gauli | |
| Michel Panatti | 76' | |
| Gabriele Mondini 1 - 0 ⚽ | 77' | |
| Davide Stefanoni 2 - 0 ⚽ | 79' | |
| FT 2-0 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 1 | 4 | 4 |
| Hòa | 1 | 1 | 3 | 4 |
| Bại | 1 | 1 | 3 | 2 |
| Ghi bàn | 4 | 3 | 17 | 13 |
| Mất bàn | 3 | 4 | 10 | 9 |
| Điểm | 4 | 4 | 15 | 16 |
Chủ = A.C. Ospitaletto · Khách = Lumezzane
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| A.C. Ospitaletto | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 2 (33%) | Thắng/Thắng | 2 (33%) |
| 1 (17%) | Hòa/Thắng | 1 (17%) |
| 2 (33%) | Hòa/Hòa | 2 (33%) |
| 1 (17%) | Hòa/Bại | 1 (17%) |
Bảng xếp hạng
A.C. Ospitaletto
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 2 | 1 | 1 | 0 | 3 | 1 | 4 | 4 |
| Sân nhà | 1 | 1 | 0 | 0 | 2 | 0 | 3 | 4 |
| Sân khách | 1 | 0 | 1 | 0 | 1 | 1 | 1 | 7 |
| 6 gần | 6 | 2 | 1 | 3 | 11 | 9 | - | - |
Lumezzane
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 2 | 1 | 0 | 1 | 1 | 2 | 3 | 11 |
| Sân nhà | 1 | 1 | 0 | 0 | 1 | 0 | 3 | 9 |
| Sân khách | 1 | 0 | 0 | 1 | 0 | 2 | 0 | 20 |
| 6 gần | 6 | 2 | 3 | 1 | 6 | 4 | - | - |
Thành tích đối đầu (2 trận)
A.C. Ospitaletto 0 (0%)Hòa 0 (0%)Lumezzane 2 (100%)
Châu Á: Ăn 0 / Hòa 0 / Thua 2 Tài/Xỉu: Tài 1 / Hòa 0 / Xỉu 1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 31/01/26 | A.C. Ospitaletto | 1-2 (0-0) | Lumezzane | +0.25 | 2.25 | B |
| 21/09/25 | Lumezzane | 2-0 (1-0) | A.C. Ospitaletto | 0 | 2.25 | B |
Thành tích gần đây — A.C. Ospitaletto
BHTTBBTHTH
Thắng 4 (40%)Hòa 3 (30%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 17/11 (10 trận) Châu Á: 5/1/4 T/X: 6/0/4
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 15/08/26 | Trento | 2-1 (0-0) | A.C. Ospitaletto | -0.5 | 2.25 | B |
| 08/08/26 | Rovato Vertovese SSD | 2-2 (2-2) | A.C. Ospitaletto | - | - | H |
| 01/08/26 | A.C. Ospitaletto | 5-1 (3-1) | Legnago Salus | +0.75 | 2.75 | T |
| 25/07/26 | Padova | 1-3 (0-2) | A.C. Ospitaletto | - | - | T |
| 26/04/26 | A.C. Ospitaletto | 0-2 (0-2) | Novara | +0.25 | 2.5 | B |
| 19/04/26 | Pro Vercelli | 1-0 (0-0) | A.C. Ospitaletto | -0.25 | 2.25 | B |
| 12/04/26 | A.C. Ospitaletto | 3-0 (0-0) | Albinoleffe | 0 | 2 | T |
| 06/04/26 | USD Virtus Verona | 0-0 (0-0) | A.C. Ospitaletto | +0.25 | 2.25 | H |
| 28/03/26 | A.C. Ospitaletto | 3-2 (1-1) | Giana | +0.25 | 2 | T |
| 21/03/26 | Brescia | 0-0 (0-0) | A.C. Ospitaletto | -1 | 2.25 | H |
| 14/03/26 | A.C. Ospitaletto | 3-2 (3-0) | Trento | -0.25 | 2.25 | T |
| 07/03/26 | AC Dolomiti Bellunesi | 4-1 (1-1) | A.C. Ospitaletto | 0 | 2.25 | B |
| 04/03/26 | A.C. Ospitaletto | 0-0 (0-0) | Pro Patria | +0.5 | 2.25 | H |
| 28/02/26 | Cittadella | 2-2 (1-1) | A.C. Ospitaletto | -0.75 | 2.5 | H |
| 22/02/26 | Arzignano Valchiampo | 1-2 (1-0) | A.C. Ospitaletto | -0.25 | 2.25 | T |
| 17/02/26 | A.C. Ospitaletto | 2-2 (1-1) | Inter Milan U23 | -0.25 | 2.25 | H |
| 12/02/26 | ASD Alcione | 0-0 (0-0) | A.C. Ospitaletto | -0.25 | 2.5 | H |
| 08/02/26 | A.C. Ospitaletto | 1-1 (1-0) | Renate AC | 0 | 2 | H |
| 31/01/26 | A.C. Ospitaletto | 1-2 (0-0) | Lumezzane | +0.25 | 2.25 | B |
| 25/01/26 | US Pergolettese 1932 | 1-0 (1-0) | A.C. Ospitaletto | 0 | 2 | B |
Thành tích gần đây — Lumezzane
HTHTBHTHTT
Thắng 5 (50%)Hòa 4 (40%)Bại 1 (10%)
Ghi/Mất: 16/8 (10 trận) Châu Á: 6/1/3 T/X: 5/0/5
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 15/08/26 | Lumezzane | 2-2 (1-1) | Renate AC | - | - | H |
| 08/08/26 | Lumezzane | 1-0 (1-0) | A.C. Crema 1908 | +1.25 | 2.75 | T |
| 01/08/26 | Cremonese | 0-0 (0-0) | Lumezzane | -1.25 | 2.5 | H |
| 28/07/26 | Atalanta U20 | 1-3 (0-0) | Lumezzane | - | - | T |
| 07/05/26 | Cittadella | 1-0 (1-0) | Lumezzane | -0.25 | 2.25 | B |
| 04/05/26 | Lumezzane | 0-0 (0-0) | ASD Alcione | +0.25 | 2.25 | H |
| 26/04/26 | Lumezzane | 4-1 (4-0) | USD Virtus Verona | +0.75 | 2.5 | T |
| 19/04/26 | Lecco | 2-2 (2-1) | Lumezzane | -0.75 | 2.5 | H |
| 11/04/26 | Lumezzane | 1-0 (0-0) | Brescia | -0.75 | 2.5 | T |
| 04/04/26 | Novara | 1-3 (0-1) | Lumezzane | -0.5 | 2.25 | T |
| 28/03/26 | Lumezzane | 1-1 (0-0) | Albinoleffe | 0 | 2.25 | H |
| 21/03/26 | Pro Vercelli | 1-1 (0-0) | Lumezzane | -0.25 | 2.25 | H |
| 15/03/26 | Lumezzane | 1-0 (1-0) | Pro Patria | +0.5 | 2.5 | T |
| 07/03/26 | Renate AC | 0-0 (0-0) | Lumezzane | -0.5 | 2.25 | H |
| 04/03/26 | Lumezzane | 0-1 (0-1) | Arzignano Valchiampo | +0.25 | 2.25 | B |
| 28/02/26 | Trento | 1-1 (0-1) | Lumezzane | -0.75 | 2.5 | H |
| 22/02/26 | Lumezzane | 3-0 (2-0) | AC Dolomiti Bellunesi | +0.5 | 2.25 | T |
| 15/02/26 | Lumezzane | 1-0 (1-0) | Giana | 0 | 2 | T |
| 12/02/26 | Inter Milan U23 | 0-0 (0-0) | Lumezzane | -0.25 | 2.25 | H |
| 07/02/26 | Lumezzane | 1-2 (0-0) | Cittadella | 0 | 2.25 | B |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
65
Phạt góc (HT)
31
Thẻ vàng
13
Sút bóng
1010
Sút cầu môn
55
Tấn công
139190
Tấn công nguy hiểm
8095
Sút ngoài cầu môn
55
Đá phạt trực tiếp
1517
TL kiểm soát bóng
52%48%
TL kiểm soát bóng (HT)
57%43%
Chuyền bóng
398390
Phạm lỗi
1514
Việt vị
21
Cứu thua
62
Tắc bóng
1910
Quả ném biên
1225
Cắt bóng
1014
So Sánh Sức Mạnh
50 50
67% So Sánh Đối đầu 33%
Thành tích
Tất cả
T0 H0 B2T2 H0 B0
Chủ khách tương đồng
T0 H0 B1T1 H0 B0
Ghi
Tất cả
0.5 Bàn2 Bàn
Chủ khách tương đồng
1 Bàn2 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
A.C. Ospitaletto (30 trận)
Ghi 1.37 bàn/trậnMất 1.07 bàn/trận
Lumezzane (30 trận)
Ghi 1.17 bàn/trậnMất 0.70 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 0 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 2 - 0 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 2 - 0 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| A.C. Ospitaletto | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | 1948 | |
| Sân nhà | Stadio Comunale | |
| 0 | Sức chứa | 4150 |
| HLV | Massimo Paci | |
| Khu vực | Lumezzane |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 2.30 | 2.90 | 3.00 | 0.99 | 2.25 | 0.84 | 1.04 | 0.25 | 0.79 |
| Live | 1.17 ↓ | 51.00 ↑ | 126.00 ↑ | 6.10 ↑ | 2.50 | 0.01 ↓ | 0.94 ↓ | 0.00 | 0.89 ↑ | |
| Vcbet | Sớm | 2.20 | 3.13 | 3.20 | 0.99 | 2.25 | 0.81 | 0.94 | 0.25 | 0.82 |
| Live | 1.01 ↓ | 51.00 ↑ | 67.00 ↑ | 4.05 ↑ | 2.50 | 0.14 ↓ | 0.97 ↑ | 0.00 | 0.79 ↓ | |
| Mansion88 | Sớm | 2.21 | 3.00 | 3.00 | 1.01 | 2.25 | 0.79 | 1.00 | 0.25 | 0.80 |
| Live | 1.15 ↓ | 4.45 ↑ | 37.00 ↑ | 7.69 ↑ | 2.50 | 0.03 ↓ | 0.03 ↓ | -0.25 | 5.26 ↑ | |
| Interwetten | Sớm | 2.40 | 2.90 | 3.10 | 1.20 | 2.50 | 0.55 | - | - | - |
| Live | 1.17 ↓ | 5.00 ↑ | 35.00 ↑ | 7.00 ↑ | 2.50 | 0.04 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 2.31 | 2.85 | 3.00 | 0.94 | 2.25 | 0.71 | - | - | - |
| Live | 2.32 ↑ | 2.95 ↑ | 3.05 ↑ | 0.96 ↑ | 2.25 | 0.73 ↑ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 2.21 | 3.00 | 3.00 | 1.01 | 2.25 | 0.79 | 1.00 | 0.25 | 0.80 |
| Live | 1.15 ↓ | 4.40 ↑ | 38.00 ↑ | 8.33 ↑ | 2.50 | 0.02 ↓ | 0.94 ↓ | 0.00 | 0.90 ↑ | |
| Crown | Sớm | 2.29 | 3.10 | 2.77 | 0.97 | 2.25 | 0.73 | 0.98 | 0.25 | 0.72 |
| Live | 2.27 ↓ | 3.20 ↑ | 2.74 ↓ | 0.92 ↓ | 2.25 | 0.78 ↑ | 0.98 | 0.25 | 0.72 | |
| Sbobet | Sớm | 2.22 | 2.82 | 2.73 | 1.01 | 2.25 | 0.77 | 1.02 | 0.25 | 0.76 |
| Live | 4.28 ↑ | 1.47 ↓ | 4.75 ↑ | 4.76 ↑ | 2.50 | 0.07 ↓ | 0.93 ↓ | 0.00 | 0.91 ↑ | |
| Wewbet | Sớm | 2.38 | 3.00 | 2.91 | 0.98 | 2.25 | 0.78 | 1.02 | 0.25 | 0.76 |
| Live | 4.35 ↑ | 1.51 ↓ | 4.47 ↑ | 5.00 ↑ | 2.50 | 0.04 ↓ | 0.92 ↓ | 0.00 | 0.90 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 2.30 | 2.90 | 2.90 | 1.25 | 2.50 | 0.57 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 34.00 ↑ | 81.00 ↑ | 8.00 ↑ | 2.50 | 0.03 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 2.40 | 3.00 | 3.10 | 1.01 | 2.25 | 0.74 | 1.01 | 0.25 | 0.73 |
| Live | 1.01 ↓ | 34.00 ↑ | 501.00 ↑ | 8.22 ↑ | 2.50 | 0.03 ↓ | 0.01 ↓ | -0.50 | 12.11 ↑ | |
| Pinnacle | Sớm | 2.22 | 2.96 | 3.24 | 0.97 | 2.25 | 0.79 | 0.91 | 0.25 | 0.86 |
| Live | 1.18 ↓ | 5.49 ↑ | 30.06 ↑ | 3.20 ↑ | 2.50 | 0.23 ↓ | 1.03 ↑ | 0.00 | 0.79 ↓ | |
| Bwin | Sớm | 2.30 | 2.90 | 2.90 | 1.25 | 2.50 | 0.57 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 46.00 ↑ | 151.00 ↑ | 1.20 ↓ | 1.50 | 0.53 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 2.36 | 2.90 | 3.15 | 1.25 | 2.50 | 0.58 | 0.62 | 0.00 | 1.11 |
| Live | 1.00 ↓ | 51.00 ↑ | 126.00 ↑ | 4.90 ↑ | 2.50 | 0.11 ↓ | 0.93 ↑ | 0.00 | 0.88 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.30 | 2.90 | 3.00 | 1.03 | 2.25 | 0.78 | 1.03 | 0.25 | 0.78 |
| Live | 1.01 ↓ | 51.00 ↑ | 126.00 ↑ | 6.00 ↑ | 2.50 | 0.10 ↓ | 0.93 ↓ | 0.00 | 0.88 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 2.30 | 2.75 | 3.10 | 1.25 | 2.50 | 0.55 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 91.00 ↑ | 151.00 ↑ | 3.50 ↑ | 2.50 | 0.15 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.