Kết quả bóng đá trận A.S.Marsa vs Progres Sakiet Eddaier, 22:30 ngày 29/08/2026
Professional League 1 (Tunisia) · 22:30 ngày 29/08/2026
A.S.Marsa 0 Kết thúc HT 0-0 0
Progres Sakiet Eddaier
🟨 2 - 1 🟥 0 - 1 ⛳ 4 - 4
Thời tiết: Nhiều mây Nhiệt độ: 34°C
Diễn biến trận đấu
| A.S.Marsa | Phút | |
| Mohamed Kechiche | 5' | |
| 5' | ||
| 26' | Amir Jaouadi | |
| 27' | ||
| 1 - 0 ⚽ | 38' | |
| HT 0-0 | ||
| 65' | ⚽ 1 - 1 | |
| 83' | Rebaii Hamza | |
| 90+7' | ||
| FT 0-0 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 2 | 4 | 5 |
| Hòa | 1 | 1 | 2 | 2 |
| Bại | 1 | 0 | 4 | 3 |
| Ghi bàn | 2 | 3 | 8 | 16 |
| Mất bàn | 2 | 0 | 10 | 10 |
| Điểm | 4 | 7 | 14 | 17 |
Chủ = A.S.Marsa · Khách = Progres Sakiet Eddaier
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| A.S.Marsa | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 0 (0%) | Thắng/Thắng | 4 (29%) |
| 1 (25%) | Thắng/Hòa | 0 (0%) |
| 1 (25%) | Hòa/Thắng | 3 (21%) |
| 1 (25%) | Hòa/Hòa | 3 (21%) |
| 1 (25%) | Hòa/Bại | 3 (21%) |
| 0 (0%) | Bại/Bại | 1 (7%) |
Bảng xếp hạng
A.S.Marsa
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 2 | 0 | 1 | 1 | 0 | 1 | 1 | 12 |
| Sân nhà | 1 | 0 | 1 | 0 | 0 | 0 | 1 | 11 |
| Sân khách | 1 | 0 | 0 | 1 | 0 | 1 | 0 | 12 |
| 6 gần | 6 | 3 | 1 | 2 | 7 | 8 | - | - |
Progres Sakiet Eddaier
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 2 | 1 | 1 | 0 | 2 | 0 | 4 | 3 |
| Sân nhà | 1 | 1 | 0 | 0 | 2 | 0 | 3 | 2 |
| Sân khách | 1 | 0 | 1 | 0 | 0 | 0 | 1 | 5 |
| 6 gần | 6 | 4 | 0 | 2 | 12 | 6 | - | - |
Thành tích gần đây — A.S.Marsa
BTHBTTBBTH
Thắng 4 (40%)Hòa 2 (20%)Bại 4 (40%)
Ghi/Mất: 9/11 (10 trận) Châu Á: 4/1/5 T/X: 6/0/4
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 23/08/26 | C.A.Bizertin | 1-0 (0-0) | A.S.Marsa | - | - | B |
| 09/08/26 | Esperance Sportive de Tunis | 1-2 (1-1) | A.S.Marsa | - | - | T |
| 12/05/26 | Jeunesse Sportive Omrane | 2-2 (1-1) | A.S.Marsa | -0.25 | 1.75 | H |
| 09/05/26 | A.S.Marsa | 0-3 (0-1) | Sifakesi | - | - | B |
| 04/05/26 | C.A.Bizertin | 1-2 (1-2) | A.S.Marsa | -0.5 | 1.75 | T |
| 30/04/26 | A.S.Marsa | 1-0 (1-0) | Esperance Sportive Zarzis | +0.25 | 2 | T |
| 25/04/26 | ES du Sahel | 1-0 (0-0) | A.S.Marsa | -0.75 | 2 | B |
| 13/04/26 | Etoile Metlaoui | 1-0 (0-0) | A.S.Marsa | -0.25 | 1.75 | B |
| 03/04/26 | A.S.Marsa | 1-0 (1-0) | Olympique de Beja | +0.75 | 2 | T |
| 22/03/26 | C.A.Bizertin | 1-1 (0-1) | A.S.Marsa | - | - | H |
| 07/03/26 | Esperance Sportive de Tunis | 1-0 (1-0) | A.S.Marsa | -2 | 2.75 | B |
| 28/02/26 | A.S.Marsa | 0-4 (0-2) | Stade tunisien | 0 | 2 | B |
| 14/02/26 | AS Slimane | 0-2 (0-1) | A.S.Marsa | 0 | 2 | T |
| 07/02/26 | A.S.Marsa | 1-2 (0-1) | J.S. Kairouanaise | +0.5 | 1.5 | B |
| 01/02/26 | U.S.Monastir | 1-0 (0-0) | A.S.Marsa | -0.75 | 2 | B |
| 28/01/26 | A.S.Marsa | 1-0 (0-0) | AS Gabes | - | - | T |
| 23/01/26 | US Ben Guerdane | 1-0 (1-0) | A.S.Marsa | - | - | B |
| 17/01/26 | A.S.Marsa | 0-1 (0-0) | Club Africain | -0.25 | 2 | B |
| 30/12/25 | A.S.Marsa | 1-0 (0-0) | Olympique de Beja | +0.75 | 2 | T |
| 22/11/25 | A.S.Marsa | 2-1 (0-1) | Jeunesse Sportive Omrane | +0.5 | 2 | T |
Thành tích gần đây — Progres Sakiet Eddaier
TTTTBBBTHT
Thắng 6 (60%)Hòa 1 (10%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 21/10 (10 trận) Châu Á: 6/0/4 T/X: 9/0/1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 22/08/26 | Progres Sakiet Eddaier | 2-0 (2-0) | Jeunesse Sportive Omrane | - | - | T |
| 16/08/26 | Progres Sakiet Eddaier | 1-0 (0-0) | Esperance Sportive Zarzis | - | - | T |
| 13/08/26 | Kalaa Sport | 0-5 (0-0) | Progres Sakiet Eddaier | - | - | T |
| 09/08/26 | Tunisia U21 | 0-1 (0-0) | Progres Sakiet Eddaier | - | - | T |
| 07/08/26 | Club Africain | 3-2 (2-1) | Progres Sakiet Eddaier | - | - | B |
| 26/07/26 | Esperance Sportive de Tunis | 3-1 (0-0) | Progres Sakiet Eddaier | - | - | B |
| 25/07/26 | Progres Sakiet Eddaier | 0-1 (0-0) | CR Belouizdad | - | - | B |
| 29/05/26 | ES Hamam-Sousse | 2-3 (1-1) | Progres Sakiet Eddaier | 0 | 2 | T |
| 21/05/26 | Progres Sakiet Eddaier | 1-1 (1-1) | Jeunesse Sportive Omrane | -0.25 | 2.25 | H |
| 12/05/26 | Progres Sakiet Eddaier | 5-0 (4-0) | Redeyef | - | - | T |
| 02/05/26 | Stade Gabesien | 0-0 (0-0) | Progres Sakiet Eddaier | - | - | H |
| 28/04/26 | Progres Sakiet Eddaier | 4-1 (1-0) | AS Djelma | +1.75 | 2.5 | T |
| 22/04/26 | Progres Sakiet Eddaier | 4-0 (2-0) | CS Korba | - | - | T |
| 18/04/26 | Progres Sakiet Eddaier | 1-1 (1-1) | Olympique de Beja | - | - | H |
| 11/04/26 | AS Kasserine | 2-1 (1-1) | Progres Sakiet Eddaier | - | - | B |
| 04/04/26 | Progres Sakiet Eddaier | 5-0 (1-0) | Kalaa Sport | - | - | T |
| 28/03/26 | SC Moknine | 1-1 (1-1) | Progres Sakiet Eddaier | +0.75 | 2.25 | H |
| 22/03/26 | Progres Sakiet Eddaier | 6-0 (2-0) | FS Sahline | - | - | T |
| 27/02/26 | Progres Sakiet Eddaier | 3-0 (1-0) | E.Gawafel.S.Gafsa | +1.25 | 2.25 | T |
| 21/02/26 | Bouchamma | 1-4 (0-1) | Progres Sakiet Eddaier | 0 | 1.75 | T |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
44
Phạt góc (HT)
23
Thẻ vàng
21
Sút bóng
56
Sút cầu môn
02
Tấn công
6561
Tấn công nguy hiểm
6149
Sút ngoài cầu môn
54
Đá phạt trực tiếp
1921
TL kiểm soát bóng
66%34%
TL kiểm soát bóng (HT)
58%42%
Phạm lỗi
1915
Việt vị
22
Quả ném biên
2123
So Sánh Sức Mạnh
39 61
56% So Sánh Đối đầu 44%
Thành tích
Tất cả
T0 H0 B0T0 H0 B0
Chủ khách tương đồng
T0 H0 B0T0 H0 B0
Ghi
Tất cả
0 Bàn0 Bàn
Chủ khách tương đồng
0 Bàn0 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
A.S.Marsa (30 trận)
Ghi 0.83 bàn/trậnMất 1.10 bàn/trận
Progres Sakiet Eddaier (30 trận)
Ghi 2.13 bàn/trậnMất 0.73 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 0 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 0 - 0 — Hòa |
| Hiệp 2 | 0 - 0 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| A.S.Marsa | Thông tin | |
|---|---|---|
| 1939 | Thành lập | |
| Stade Chtioui | Sân nhà | |
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Tunisia | Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 2.50 | 2.70 | 2.90 | 0.80 | 1.75 | 0.96 | 0.74 | 0.00 | 1.02 |
| Live | 5.00 ↑ | 1.17 ↓ | 14.00 ↑ | 2.90 ↑ | 0.50 | 0.25 ↓ | 2.30 ↑ | 0.25 | 0.25 ↓ | |
| Vcbet | Sớm | 2.20 | 2.60 | 2.80 | 0.59 | 1.75 | 0.75 | 0.56 | 0.00 | 0.78 |
| Live | 7.00 ↑ | 1.04 ↓ | 11.50 ↑ | 1.74 ↑ | 0.50 | 0.20 ↓ | 0.18 ↓ | 0.00 | 1.84 ↑ | |
| Mansion88 | Sớm | 2.31 | 2.64 | 3.25 | 0.90 | 1.75 | 0.92 | 0.66 | 0.00 | 1.22 |
| Live | 4.68 ↑ | 1.23 ↓ | 10.50 ↑ | 2.56 ↑ | 0.50 | 0.25 ↓ | 2.04 ↑ | 0.25 | 0.33 ↓ | |
| Interwetten | Sớm | 2.25 | 2.85 | 3.35 | 0.55 | 1.50 | 1.20 | 1.20 | 0.50 | 0.55 |
| Live | 5.50 ↑ | 1.20 ↓ | 18.00 ↑ | 3.00 ↑ | 0.50 | 0.15 ↓ | 1.45 ↑ | 0.50 | 0.45 ↓ | |
| 10BET | Sớm | 2.11 | 2.80 | 3.15 | 0.96 | 2.00 | 0.70 | - | - | - |
| Live | 2.47 ↑ | 2.55 ↓ | 2.85 ↓ | 0.74 ↓ | 1.75 | 0.90 ↑ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 2.30 | 2.65 | 3.25 | 0.90 | 1.75 | 0.92 | 0.66 | 0.00 | 1.21 |
| Live | 5.20 ↑ | 1.16 ↓ | 15.00 ↑ | 3.33 ↑ | 0.50 | 0.18 ↓ | 0.26 ↓ | 0.00 | 2.38 ↑ | |
| Sbobet | Sớm | 2.48 | 2.68 | 2.89 | 0.86 | 1.75 | 0.96 | 0.77 | 0.00 | 1.07 |
| Live | 4.80 ↑ | 1.22 ↓ | 11.00 ↑ | 2.56 ↑ | 0.50 | 0.25 ↓ | 2.27 ↑ | 0.25 | 0.28 ↓ | |
| Ladbrokes | Sớm | 2.15 | 2.87 | 3.30 | 1.70 | 2.50 | 0.40 | - | - | - |
| Live | 6.50 ↑ | 1.11 ↓ | 13.00 ↑ | 11.00 ↑ | 2.50 | 0.01 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 2.30 | 2.95 | 3.15 | 0.73 | 1.75 | 1.01 | 0.92 | 0.25 | 0.81 |
| Live | 16.00 ↑ | 1.02 ↓ | 20.00 ↑ | 8.76 ↑ | 0.50 | 0.03 ↓ | 13.18 ↑ | 0.50 | 0.01 ↓ | |
| Pinnacle | Sớm | 2.30 | 2.77 | 3.38 | 0.79 | 1.75 | 1.00 | 0.95 | 0.25 | 0.84 |
| Live | 2.60 ↑ | 2.62 ↓ | 3.08 ↓ | 0.84 ↑ | 1.75 | 0.95 ↓ | 0.74 ↓ | 0.00 | 1.08 ↑ | |
| Bwin | Sớm | 2.15 | 2.80 | 3.25 | 0.52 | 1.50 | 1.35 | - | - | - |
| Live | 2.55 ↑ | 2.60 ↓ | 2.87 ↓ | 0.57 ↑ | 1.50 | 1.25 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 2.20 | 2.90 | 3.32 | 0.53 | 1.50 | 1.31 | 0.86 | 0.25 | 0.82 |
| Live | 14.10 ↑ | 1.05 ↓ | 22.00 ↑ | 4.88 ↑ | 0.50 | 0.11 ↓ | 0.30 ↓ | 0.00 | 2.54 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.15 | 2.80 | 3.30 | 0.78 | 1.75 | 1.03 | 0.93 | 0.25 | 0.88 |
| Live | 21.00 ↑ | 1.01 ↓ | 21.00 ↑ | 11.00 ↑ | 0.50 | 0.04 ↓ | 0.28 ↓ | 0.00 | 2.55 ↑ | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.