Kết quả bóng đá trận ACS Dumbravita vs Gloria Popesti-Leordeni, 15:00 ngày 15/08/2026
Liga 2 Seria (Romania) · 15:00 ngày 15/08/2026
ACS Dumbravita 1 Kết thúc HT 0-1 1
Gloria Popesti-Leordeni
🟨 3 - 1 🟥 0 - 0 ⛳ 4 - 8
Thời tiết: Trời quang Nhiệt độ: 26°C
Diễn biến trận đấu
| ACS Dumbravita | Phút | |
| 30' | ||
| 34' | ⚽ 0 - 1 Adrian Capraru | |
| 35' | ||
| HT 0-1 | ||
| 74' | ||
| 85' | ||
| Dragos Mucuta 1 - 1 ⚽ | 90+5' | |
| FT 1-1 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 0 | 2 | 0 | 6 |
| Hòa | 0 | 0 | 3 | 2 |
| Bại | 3 | 1 | 7 | 2 |
| Ghi bàn | 1 | 8 | 5 | 25 |
| Mất bàn | 7 | 4 | 20 | 14 |
| Điểm | 0 | 6 | 3 | 20 |
Chủ = ACS Dumbravita · Khách = Gloria Popesti-Leordeni
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| ACS Dumbravita | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 1 (6%) | Thắng/Thắng | 9 (36%) |
| 0 (0%) | Thắng/Hòa | 4 (16%) |
| 0 (0%) | Hòa/Thắng | 5 (20%) |
| 3 (17%) | Hòa/Hòa | 1 (4%) |
| 5 (28%) | Hòa/Bại | 2 (8%) |
| 1 (6%) | Bại/Hòa | 1 (4%) |
| 8 (44%) | Bại/Bại | 3 (12%) |
Bảng xếp hạng
ACS Dumbravita
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 21 | 7 | 4 | 10 | 25 | 33 | 25 | 16 |
| Sân nhà | 10 | 3 | 3 | 4 | 11 | 13 | 12 | 17 |
| Sân khách | 11 | 4 | 1 | 6 | 14 | 20 | 13 | 11 |
| 6 gần | 6 | 1 | 2 | 3 | 2 | 7 | - | - |
Gloria Popesti-Leordeni
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 5 | 2 | 3 | 0 | 10 | 6 | 9 | 6 |
| Sân nhà | 2 | 2 | 0 | 0 | 7 | 3 | 6 | 5 |
| Sân khách | 3 | 0 | 3 | 0 | 3 | 3 | 3 | 9 |
| 6 gần | 6 | 3 | 2 | 1 | 12 | 5 | - | - |
Thành tích gần đây — ACS Dumbravita
HBHBBTBTBH
Thắng 2 (20%)Hòa 3 (30%)Bại 5 (50%)
Ghi/Mất: 5/10 (10 trận) Châu Á: 2/3/5 T/X: 4/1/5
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 12/08/26 | FC Politehnica Timisoara | 0-0 (0-0) | ACS Dumbravita | - | - | H |
| 08/08/26 | Lindab Stefanesti | 1-0 (0-0) | ACS Dumbravita | 0 | 2.5 | B |
| 05/08/26 | ACS Dumbravita | 1-1 (1-1) | CSM Satu Mare | - | - | H |
| 04/07/26 | ACS Poli Timisoara | 1-0 (0-0) | ACS Dumbravita | - | - | B |
| 27/06/26 | UTA Arad | 4-0 (1-0) | ACS Dumbravita | -1.5 | 2.75 | B |
| 09/05/26 | ACS Dumbravita | 1-0 (1-0) | Afumati | +0.75 | 2.5 | T |
| 02/05/26 | FC Bacau | 1-0 (0-0) | ACS Dumbravita | -0.5 | 2.5 | B |
| 25/04/26 | ACS Dumbravita | 2-0 (2-0) | Scolar Resita | -0.5 | 2.5 | T |
| 18/04/26 | Tunari | 2-1 (1-1) | ACS Dumbravita | 0 | 2.25 | B |
| 10/04/26 | ACS Dumbravita | 0-0 (0-0) | ACS Viitorul Selimbar | 0 | 2.75 | H |
| 04/04/26 | CSM Satu Mare | 3-2 (1-0) | ACS Dumbravita | -0.25 | 2.25 | B |
| 28/03/26 | UTA Arad | 2-0 (1-0) | ACS Dumbravita | -1 | 2.75 | B |
| 21/03/26 | Concordia Chiajna | 1-0 (1-0) | ACS Dumbravita | - | - | B |
| 14/03/26 | ACS Dumbravita | 1-0 (1-0) | Concordia Chiajna | -0.5 | 2.25 | T |
| 07/03/26 | Tunari | 1-1 (0-1) | ACS Dumbravita | 0 | 2.75 | H |
| 28/02/26 | ACS Dumbravita | 1-0 (0-0) | CSM Politehnica Iasi | -0.5 | 2.25 | T |
| 21/02/26 | Afumati | 0-1 (0-1) | ACS Dumbravita | -0.75 | 2.5 | T |
| 14/02/26 | ACS Dumbravita | 0-2 (0-2) | Ghiroda SI Giarmata VII | - | - | B |
| 11/02/26 | ACS Dumbravita | 1-2 (0-0) | Arges | -1.75 | 3 | B |
| 07/02/26 | ACS Dumbravita | 0-1 (0-0) | ACS Viitorul Selimbar | - | - | B |
Thành tích gần đây — Gloria Popesti-Leordeni
TTHBTHBTTH
Thắng 5 (50%)Hòa 3 (30%)Bại 2 (20%)
Ghi/Mất: 19/12 (10 trận) Châu Á: 5/2/3 T/X: 9/0/1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 12/08/26 | Gloria Popesti-Leordeni | 5-0 (3-0) | CS Dinamo Bucuresti | +0.75 | 2.75 | T |
| 08/08/26 | Gloria Popesti-Leordeni | 3-2 (1-1) | FC Bacau | 0 | 2.25 | T |
| 01/08/26 | CSM Ramnicu Valcea | 1-1 (1-0) | Gloria Popesti-Leordeni | -0.5 | 2.5 | H |
| 25/07/26 | CSA Steaua Bucuresti | 1-0 (0-0) | Gloria Popesti-Leordeni | - | - | B |
| 15/07/26 | ACS Olimpic Zarnesti | 0-2 (0-0) | Gloria Popesti-Leordeni | - | - | T |
| 14/07/26 | FCM Targu Mures | 1-1 (1-1) | Gloria Popesti-Leordeni | - | - | H |
| 04/07/26 | CSM Slatina | 4-1 (1-0) | Gloria Popesti-Leordeni | - | - | B |
| 06/06/26 | Gloria Popesti-Leordeni | 2-0 (1-0) | Unirea Alba Iulia | - | - | T |
| 30/05/26 | Gloria Popesti-Leordeni | 3-2 (1-0) | CS Soimii Lipova | - | - | T |
| 09/05/26 | Gloria Popesti-Leordeni | 1-1 (1-0) | CSM Flacara Moreni | - | - | H |
| 01/05/26 | Lindab Stefanesti | 1-1 (0-1) | Gloria Popesti-Leordeni | - | - | H |
| 17/04/26 | Gloria Popesti-Leordeni | 1-0 (0-0) | CS Tricolorul Breaza | - | - | T |
| 10/04/26 | CSM Flacara Moreni | 3-4 (1-2) | Gloria Popesti-Leordeni | - | - | T |
| 04/04/26 | Gloria Popesti-Leordeni | 1-0 (0-0) | Lindab Stefanesti | - | - | T |
| 14/03/26 | Gloria Popesti-Leordeni | 1-2 (1-1) | Steaua Bucuresti 2 | - | - | B |
| 27/02/26 | Gloria Popesti-Leordeni | 2-0 (1-0) | Recolta Gheorghe Doja | - | - | T |
| 12/12/25 | FC Voluntari II | 0-4 (0-2) | Gloria Popesti-Leordeni | +2 | 3.25 | T |
| 06/12/25 | Gloria Popesti-Leordeni | 0-0 (0-0) | Inainte Modelu | - | - | H |
| 22/11/25 | Gloria Popesti-Leordeni | 5-0 (2-0) | Dinamo Bucuresti 2 | - | - | T |
| 25/10/25 | Gloria Popesti-Leordeni | 1-0 (1-0) | CSA Axiopolis | - | - | T |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
48
Phạt góc (HT)
35
Thẻ vàng
31
Sút bóng
912
Sút cầu môn
16
Tấn công
86102
Tấn công nguy hiểm
5775
Sút ngoài cầu môn
86
Đá phạt trực tiếp
1917
TL kiểm soát bóng
39%61%
TL kiểm soát bóng (HT)
34%66%
Phạm lỗi
1516
Việt vị
13
Quả ném biên
1517
So Sánh Sức Mạnh
37 63
57% So Sánh Đối đầu 43%
Thành tích
Tất cả
T0 H0 B0T0 H0 B0
Chủ khách tương đồng
T0 H0 B0T0 H0 B0
Ghi
Tất cả
0 Bàn0 Bàn
Chủ khách tương đồng
0 Bàn0 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
ACS Dumbravita (30 trận)
Ghi 0.70 bàn/trậnMất 1.43 bàn/trận
Gloria Popesti-Leordeni (27 trận)
Ghi 1.96 bàn/trậnMất 1.30 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 1 — Khách thắng |
| Cả trận (FT) | 1 - 1 — Hòa |
| Hiệp 2 | 1 - 0 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
ACS Dumbravita (1 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 0 (0%)Hòa 0 (0%)Bại 1 (100%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 0 (0%)Hòa 0 (0%)Xỉu 1 (100%)
6 trận gần — Châu Á:
L
6 trận gần — Tài/Xỉu:
U
Gloria Popesti-Leordeni (2 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 2 (100%)Hòa 0 (0%)Bại 0 (0%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 1 (50%)Hòa 0 (0%)Xỉu 1 (50%)
6 trận gần — Châu Á:
WW
6 trận gần — Tài/Xỉu:
OU
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| ACS Dumbravita | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 2.80 | 3.00 | 2.34 | 0.77 | 2.00 | 0.98 | 1.04 | 0.00 | 0.80 |
| Live | 126.00 ↑ | 19.00 ↑ | 1.02 ↓ | 6.50 ↑ | 1.50 | 0.01 ↓ | 1.45 ↑ | 0.00 | 0.54 ↓ | |
| Vcbet | Sớm | 3.40 | 3.10 | 2.10 | 0.99 | 2.25 | 0.81 | 0.94 | -0.25 | 0.80 |
| Live | 176.00 ↑ | 9.00 ↑ | 1.02 ↓ | 3.40 ↑ | 1.50 | 0.21 ↓ | 1.60 ↑ | 0.00 | 0.46 ↓ | |
| Mansion88 | Sớm | 2.82 | 2.95 | 2.34 | 0.74 | 2.00 | 1.02 | 1.05 | 0.00 | 0.71 |
| Live | 150.00 ↑ | 8.00 ↑ | 1.01 ↓ | 8.33 ↑ | 1.50 | 0.02 ↓ | 1.37 ↑ | 0.00 | 0.57 ↓ | |
| Interwetten | Sớm | 2.45 | 3.10 | 2.70 | 0.95 | 2.50 | 0.70 | - | - | - |
| Live | 100.00 ↑ | 7.50 ↑ | 1.05 ↓ | 2.60 ↑ | 1.50 | 0.20 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 2.25 | 2.95 | 2.50 | 0.64 | 2.25 | 0.75 | - | - | - |
| Live | 100.00 ↑ | 8.60 ↑ | 1.06 ↓ | 2.24 ↑ | 1.50 | 0.28 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 2.82 | 2.95 | 2.34 | 0.74 | 2.00 | 1.02 | 1.05 | 0.00 | 0.71 |
| Live | 150.00 ↑ | 7.70 ↑ | 1.02 ↓ | 8.33 ↑ | 1.50 | 0.02 ↓ | 1.36 ↑ | 0.00 | 0.57 ↓ | |
| Crown | Sớm | 2.83 | 2.99 | 2.31 | 0.97 | 2.25 | 0.73 | 0.71 | -0.25 | 0.99 |
| Live | 26.00 ↑ | 11.00 ↑ | 1.01 ↓ | 3.12 ↑ | 1.50 | 0.12 ↓ | 1.47 ↑ | 0.00 | 0.50 ↓ | |
| Sbobet | Sớm | 2.68 | 2.80 | 2.26 | 0.74 | 2.00 | 1.00 | 1.04 | 0.00 | 0.70 |
| Live | 50.00 ↑ | 5.90 ↑ | 1.07 ↓ | 3.22 ↑ | 1.50 | 0.17 ↓ | 1.58 ↑ | 0.00 | 0.47 ↓ | |
| Wewbet | Sớm | 2.37 | 2.94 | 2.53 | 0.81 | 2.25 | 0.93 | 0.77 | 0.00 | 0.97 |
| Live | 26.00 ↑ | 5.00 ↑ | 1.04 ↓ | 2.38 ↑ | 1.50 | 0.16 ↓ | 1.31 ↑ | 0.00 | 0.50 ↓ | |
| Ladbrokes | Sớm | 2.37 | 3.10 | 2.62 | 1.00 | 2.50 | 0.70 | - | - | - |
| Live | 46.00 ↑ | 10.00 ↑ | 1.02 ↓ | 11.00 ↑ | 2.50 | 0.01 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 2.35 | 3.05 | 2.65 | 0.71 | 2.25 | 0.81 | 0.67 | 0.00 | 0.86 |
| Live | 501.00 ↑ | 34.00 ↑ | 1.01 ↓ | 9.01 ↑ | 1.50 | 0.01 ↓ | 0.01 ↓ | -0.50 | 9.01 ↑ | |
| Pinnacle | Sớm | 3.31 | 2.92 | 2.17 | 1.03 | 2.25 | 0.75 | 0.88 | -0.25 | 0.87 |
| Live | 30.72 ↑ | 6.21 ↑ | 1.13 ↓ | 2.79 ↑ | 1.50 | 0.25 ↓ | 1.39 ↑ | 0.00 | 0.56 ↓ | |
| Bwin | Sớm | 2.37 | 3.10 | 2.60 | 1.00 | 2.50 | 0.70 | - | - | - |
| Live | 67.00 ↑ | 9.25 ↑ | 1.06 ↓ | 1.05 ↑ | 1.50 | 0.68 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 2.40 | 3.20 | 2.70 | 1.03 | 2.50 | 0.70 | 0.75 | 0.00 | 0.96 |
| Live | 151.00 ↑ | 23.00 ↑ | 1.01 ↓ | 6.36 ↑ | 1.50 | 0.07 ↓ | 1.46 ↑ | 0.00 | 0.55 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 3.80 | 3.25 | 1.83 | 0.95 | 2.25 | 0.85 | 1.00 | -0.25 | 0.80 |
| Live | 151.00 ↑ | 26.00 ↑ | 1.01 ↓ | 7.10 ↑ | 1.50 | 0.09 ↓ | 1.43 ↑ | 0.00 | 0.53 ↓ | |
| William Hill | Sớm | 3.10 | 2.90 | 2.20 | 1.30 | 2.50 | 0.55 | - | - | - |
| Live | 151.00 ↑ | 101.00 ↑ | 1.01 ↓ | 9.00 ↑ | 1.50 | 0.04 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.