Kết quả bóng đá trận Aguilas CF vs AD Alcorcon, 00:15 ngày 31/08/2026
Primera Hạng RFEF Tây Ban Nha · 00:15 ngày 31/08/2026
Aguilas CF 2 Kết thúc HT 1-0 2
AD Alcorcon
🟨 1 - 2 🟥 0 - 1 ⛳ 6 - 3
Thời tiết: Trời quang Nhiệt độ: 29°C
Diễn biến trận đấu
| Aguilas CF | Phút | |
| 13' | Omar Ouhdadi | |
| 13' | ||
| 13' | Ouhdadi O. | |
| Alvaro Mayorga 0 - 1 ⚽ | 34' | |
| 1 - 1 ⚽ | 34' | |
| Mayorga A. 1 - 2 ⚽ | 34' | |
| Alvaro Mayorga 1 - 3 ⚽ | 34' | |
| 45+5' | ||
| HT 1-0 | ||
| 52' | Luis Vacaz Ruiz | |
| Josema Raigal | 59' | |
| 60' | ⚽ 1 - 4 Javi Lancho(Assists:Esteban Aparicio) (Kiến tạo: Esteban Aparicio) | |
| Adrian Heredia 2 - 4 ⚽ | 82' | |
| 88' | ⚽ 2 - 5 Luis Vacaz Ruiz | |
| FT 2-2 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 1 | 3 | 3 |
| Hòa | 2 | 1 | 6 | 4 |
| Bại | 0 | 1 | 1 | 3 |
| Ghi bàn | 5 | 4 | 9 | 17 |
| Mất bàn | 2 | 3 | 5 | 12 |
| Điểm | 5 | 4 | 15 | 13 |
Chủ = Aguilas CF · Khách = AD Alcorcon
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Aguilas CF | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 2 (29%) | Thắng/Thắng | 1 (14%) |
| 1 (14%) | Thắng/Hòa | 1 (14%) |
| 0 (0%) | Hòa/Thắng | 1 (14%) |
| 3 (43%) | Hòa/Hòa | 1 (14%) |
| 1 (14%) | Hòa/Bại | 1 (14%) |
| 0 (0%) | Bại/Hòa | 1 (14%) |
| 0 (0%) | Bại/Bại | 1 (14%) |
Bảng xếp hạng
Aguilas CF
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 1 | 0 | 1 | 0 | 2 | 2 | 1 | 8 |
| Sân nhà | 1 | 0 | 1 | 0 | 2 | 2 | 1 | 4 |
| Sân khách | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 9 |
| 6 gần | 6 | 2 | 3 | 1 | 5 | 2 | - | - |
AD Alcorcon
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 1 | 0 | 1 | 0 | 2 | 2 | 1 | 10 |
| Sân nhà | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 12 |
| Sân khách | 1 | 0 | 1 | 0 | 2 | 2 | 1 | 5 |
| 6 gần | 6 | 2 | 2 | 2 | 7 | 5 | - | - |
Thành tích đối đầu (2 trận)
Aguilas CF 0 (0%)Hòa 1 (50%)AD Alcorcon 1 (50%)
Châu Á: Ăn 0 / Hòa 1 / Thua 1 Tài/Xỉu: Tài 2 / Hòa 0 / Xỉu 0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 08/02/09 | AD Alcorcon | 2-0 (0-0) | Aguilas CF | - | - | B |
| 25/09/08 | Aguilas CF | 1-1 (0-0) | AD Alcorcon | - | - | H |
Thành tích gần đây — Aguilas CF
HTTHHBHHTT
Thắng 4 (40%)Hòa 5 (50%)Bại 1 (10%)
Ghi/Mất: 9/4 (10 trận) Châu Á: 7/2/1 T/X: 4/1/5
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 23/08/26 | Aguilas CF | 0-0 (0-0) | Orihuela CF | - | - | H |
| 20/08/26 | Aguilas CF | 3-0 (1-0) | CD Alcoyano | +0.25 | 2.25 | T |
| 16/08/26 | Aguilas CF | 1-0 (1-0) | Lorca Deportiva FC | - | - | T |
| 13/08/26 | CD Cieza | 1-1 (0-0) | Aguilas CF | +0.75 | 2.75 | H |
| 07/08/26 | Lorca Deportiva FC | 0-0 (0-0) | Aguilas CF | +0.25 | 2.25 | H |
| 26/07/26 | Aguilas CF | 0-1 (0-0) | Almeria | -1.25 | 2.75 | B |
| 31/05/26 | UD Poblense | 0-0 (0-0) | Aguilas CF | 0 | 2.25 | H |
| 24/05/26 | Aguilas CF | 0-0 (0-0) | UD Poblense | +0.5 | 2.5 | H |
| 18/05/26 | Aguilas CF | 2-1 (1-0) | Utebo FC | +0.75 | 2.25 | T |
| 10/05/26 | Utebo FC | 1-2 (0-1) | Aguilas CF | +0.25 | 2.25 | T |
| 03/05/26 | Aguilas CF | 2-0 (1-0) | Almeria B | +2 | 2.5 | T |
| 26/04/26 | CD Estebona | 2-1 (0-1) | Aguilas CF | 0 | 2 | B |
| 20/04/26 | Aguilas CF | 2-0 (0-0) | Lorca Deportiva FC | +0.75 | 2 | T |
| 12/04/26 | UD Melilla | 0-1 (0-0) | Aguilas CF | 0 | 2 | T |
| 05/04/26 | Aguilas CF | 3-0 (0-0) | Xerez Deportivo FC | +0.5 | 2 | T |
| 29/03/26 | CA Antoniano | 1-0 (1-0) | Aguilas CF | +0.25 | 1.75 | B |
| 23/03/26 | Aguilas CF | 1-2 (0-1) | UCAM Murcia | +0.25 | 1.75 | B |
| 15/03/26 | Extremadura | 1-0 (0-0) | Aguilas CF | -0.25 | 2 | B |
| 09/03/26 | Aguilas CF | 3-1 (2-0) | Puente Genil | +1 | 2 | T |
| 01/03/26 | Real Jaen CF | 3-1 (3-1) | Aguilas CF | 0 | 1.75 | B |
Thành tích gần đây — AD Alcorcon
TBBHHTHTBB
Thắng 3 (30%)Hòa 3 (30%)Bại 4 (40%)
Ghi/Mất: 15/11 (10 trận) Châu Á: 6/0/4 T/X: 3/1/6
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 22/08/26 | UB Conquense | 0-2 (0-0) | AD Alcorcon | +0.25 | 2.25 | T |
| 19/08/26 | Unionistas de Salamanca | 1-0 (0-0) | AD Alcorcon | +0.25 | 2.75 | B |
| 15/08/26 | Merida AD | 2-1 (2-0) | AD Alcorcon | - | - | B |
| 12/08/26 | AD Alcorcon | 1-1 (0-0) | CF Rayo Majadahonda | +0.75 | 2.25 | H |
| 08/08/26 | AD Alcorcon | 1-1 (1-0) | CD Artistico Navalcarnero | +1 | 2.5 | H |
| 01/08/26 | AD Alcorcon | 2-0 (2-0) | Getafe B | +1.25 | 2.75 | T |
| 23/05/26 | Sevilla Atletico | 1-1 (0-0) | AD Alcorcon | +0.5 | 2 | H |
| 17/05/26 | AD Alcorcon | 6-2 (3-0) | UD Marbella | +1 | 2.25 | T |
| 09/05/26 | FC Cartagena | 2-1 (2-1) | AD Alcorcon | -0.25 | 2 | B |
| 01/05/26 | AD Alcorcon | 0-1 (0-1) | CE Europa | +0.5 | 2.25 | B |
| 25/04/26 | Atletico Sanluqueno | 0-1 (0-1) | AD Alcorcon | +0.5 | 2.25 | T |
| 19/04/26 | AD Alcorcon | 2-3 (1-1) | Villarreal B | +0.5 | 2.25 | B |
| 11/04/26 | SD Tarazona | 2-0 (1-0) | AD Alcorcon | 0 | 2 | B |
| 05/04/26 | AD Alcorcon | 4-0 (1-0) | Hercules | +0.25 | 1.75 | T |
| 29/03/26 | Ibiza Eivissa | 2-2 (0-1) | AD Alcorcon | -0.5 | 2 | H |
| 22/03/26 | Teruel | 1-2 (1-0) | AD Alcorcon | 0 | 1.75 | T |
| 15/03/26 | AD Alcorcon | 0-0 (0-0) | Algeciras | +0.5 | 2 | H |
| 08/03/26 | Juventud Torremolinos CF | 1-0 (0-0) | AD Alcorcon | 0 | 2 | B |
| 01/03/26 | AD Alcorcon | 3-0 (2-0) | Real Betis B | +1 | 2 | T |
| 23/02/26 | Eldense | 2-2 (1-0) | AD Alcorcon | -0.25 | 1.75 | H |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
63
Phạt góc (HT)
11
Thẻ vàng
12
Sút bóng
98
Sút cầu môn
27
Tấn công
8972
Tấn công nguy hiểm
4641
Sút ngoài cầu môn
71
Đá phạt trực tiếp
1113
TL kiểm soát bóng
56%44%
TL kiểm soát bóng (HT)
51%49%
Phạm lỗi
1210
Việt vị
11
Quả ném biên
1715
So Sánh Sức Mạnh
55 45
70% So Sánh Đối đầu 30%
Thành tích
Tất cả
T0 H1 B1T1 H1 B0
Chủ khách tương đồng
T0 H1 B0T0 H1 B0
Ghi
Tất cả
0.5 Bàn1.5 Bàn
Chủ khách tương đồng
1 Bàn1 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Aguilas CF (30 trận)
Ghi 1.20 bàn/trậnMất 0.73 bàn/trận
AD Alcorcon (30 trận)
Ghi 1.37 bàn/trậnMất 1.03 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 1 - 0 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 2 - 2 — Hòa |
| Hiệp 2 | 1 - 2 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Aguilas CF | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | 1971 | |
| Sân nhà | Estadio Municipal Santo Domingo | |
| 0 | Sức chứa | 7870 |
| HLV | Mehdi Nafti | |
| Khu vực | AD Alcorcon |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 2.48 | 3.00 | 2.60 | 0.97 | 2.25 | 0.87 | 0.84 | 0.00 | 0.99 |
| Live | 9.00 ↑ | 1.08 ↓ | 15.00 ↑ | 4.50 ↑ | 4.50 | 0.14 ↓ | 0.38 ↓ | 0.00 | 1.70 ↑ | |
| Vcbet | Sớm | 2.60 | 3.00 | 2.80 | 0.85 | 2.00 | 0.94 | 0.79 | 0.00 | 0.97 |
| Live | 8.00 ↑ | 1.13 ↓ | 15.00 ↑ | 3.65 ↑ | 4.50 | 0.17 ↓ | 0.41 ↓ | 0.00 | 1.80 ↑ | |
| Mansion88 | Sớm | 2.42 | 3.10 | 2.60 | 0.96 | 2.25 | 0.80 | 0.81 | 0.00 | 0.95 |
| Live | 1.06 ↓ | 5.20 ↑ | 80.00 ↑ | 4.16 ↑ | 4.50 | 0.04 ↓ | 0.45 ↓ | 0.00 | 1.33 ↑ | |
| Interwetten | Sớm | 2.45 | 3.05 | 2.80 | 1.10 | 2.50 | 0.60 | 1.45 | 0.50 | 0.45 |
| Live | 6.25 ↑ | 1.20 ↓ | 12.00 ↑ | 3.00 ↑ | 4.50 | 0.20 ↓ | 1.60 ↑ | 0.50 | 0.40 ↓ | |
| 10BET | Sớm | 2.27 | 2.80 | 2.60 | 0.73 | 2.25 | 0.66 | - | - | - |
| Live | 1.05 ↓ | 9.46 ↑ | 100.00 ↑ | 2.29 ↑ | 3.50 | 0.25 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 2.42 | 3.10 | 2.60 | 0.96 | 2.25 | 0.80 | 0.81 | 0.00 | 0.95 |
| Live | 2.41 ↓ | 2.77 ↓ | 2.90 ↑ | 1.19 ↑ | 2.25 | 0.64 ↓ | 0.73 ↓ | 0.00 | 1.07 ↑ | |
| Crown | Sớm | 2.40 | 3.05 | 2.66 | 0.90 | 2.25 | 0.80 | 0.75 | 0.00 | 0.95 |
| Live | 2.48 ↑ | 2.95 ↓ | 2.65 ↓ | 0.92 ↑ | 2.00 | 0.88 ↑ | 0.84 ↑ | 0.00 | 0.98 ↑ | |
| Sbobet | Sớm | 2.46 | 2.90 | 2.56 | 1.00 | 2.25 | 0.80 | 0.87 | 0.00 | 0.95 |
| Live | 1.06 ↓ | 5.20 ↑ | 80.00 ↑ | 4.16 ↑ | 4.50 | 0.04 ↓ | 0.45 ↓ | 0.00 | 1.33 ↑ | |
| Wewbet | Sớm | 2.49 | 3.03 | 2.74 | 0.93 | 2.25 | 0.83 | 0.78 | 0.00 | 1.00 |
| Live | 9.30 ↑ | 1.11 ↓ | 11.50 ↑ | 3.22 ↑ | 4.50 | 0.11 ↓ | 0.43 ↓ | 0.00 | 1.63 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 2.40 | 3.00 | 2.70 | 1.20 | 2.50 | 0.60 | - | - | - |
| Live | 7.50 ↑ | 1.10 ↓ | 12.00 ↑ | 1.62 ↑ | 2.50 | 0.36 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 2.35 | 2.90 | 2.75 | 0.64 | 2.00 | 0.90 | 0.64 | 0.00 | 0.90 |
| Live | 2.60 ↑ | 2.85 ↓ | 2.75 | 0.79 ↑ | 2.00 | 0.85 ↓ | 0.72 ↑ | 0.00 | 0.94 ↑ | |
| Pinnacle | Sớm | 2.67 | 2.91 | 2.69 | 1.04 | 2.25 | 0.76 | 0.88 | 0.00 | 0.90 |
| Live | 9.50 ↑ | 1.08 ↓ | 16.13 ↑ | 2.92 ↑ | 3.50 | 0.23 ↓ | 0.39 ↓ | 0.00 | 1.83 ↑ | |
| Bwin | Sớm | 2.40 | 3.00 | 2.65 | 1.15 | 2.50 | 0.60 | - | - | - |
| Live | 12.00 ↑ | 1.06 ↓ | 21.00 ↑ | 1.37 ↑ | 2.50 | 0.51 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 2.42 | 3.05 | 2.71 | 0.88 | 2.25 | 0.82 | 0.74 | 0.00 | 0.94 |
| Live | 13.60 ↑ | 1.06 ↓ | 18.50 ↑ | 4.90 ↑ | 4.50 | 0.11 ↓ | 0.46 ↓ | 0.00 | 1.70 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.40 | 3.00 | 2.75 | 0.95 | 2.25 | 0.85 | 0.80 | 0.00 | 1.00 |
| Live | 15.00 ↑ | 1.03 ↓ | 19.00 ↑ | 5.60 ↑ | 4.50 | 0.11 ↓ | 0.43 ↓ | 0.00 | 1.75 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 2.40 | 2.80 | 2.75 | 1.20 | 2.50 | 0.57 | - | - | - |
| Live | 19.00 ↑ | 1.03 ↓ | 36.00 ↑ | 12.00 ↑ | 4.50 | 0.03 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp 0
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Aguilas CF | 0 | Chưa có trận cùng mức | ||
| AD Alcorcon | 0 | 0 | 0 | 1 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).