Kết quả bóng đá trận Ahlafors IF vs Kumla, 19:00 ngày 29/08/2026
Hạng 3 Mellersta Thụy Điển · 19:00 ngày 29/08/2026
Ahlafors IF 7 Kết thúc HT 3-1 1
Kumla
🟨 3 - 1 🟥 0 - 0 ⛳ 5 - 5
Thời tiết: Mưa nhỏ Nhiệt độ: 18°C
Diễn biến trận đấu
| Ahlafors IF | Phút | |
| Oliver Akerman 1 - 0 ⚽ | 1' | |
| 2 - 0 ⚽ | 1' | |
| 3' | ⚽ 3 - 0 (phản lưới) | |
| 3' | ⚽ 3 - 1 | |
| Anton Zetterlund 4 - 1 ⚽ | 12' | |
| 5 - 1 ⚽ | 12' | |
| Hampus Furublad 6 - 1 ⚽ | 39' | |
| HT 3-1 | ||
| Oliver Akerman 7 - 1 ⚽ | 54' | |
| Anton Zetterlund 8 - 1 ⚽ | 56' | |
| 58' | ||
| 72' | ||
| Jesper Zetterlund 9 - 1 ⚽ | 73' | |
| Jesper Zetterlund 10 - 1 ⚽ | 88' | |
| 88' | ||
| 90' | ||
| FT 7-1 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 0 | 4 | 2 |
| Hòa | 1 | 0 | 5 | 2 |
| Bại | 1 | 3 | 1 | 6 |
| Ghi bàn | 9 | 3 | 22 | 9 |
| Mất bàn | 4 | 18 | 9 | 26 |
| Điểm | 4 | 0 | 17 | 8 |
Chủ = Ahlafors IF · Khách = Kumla
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Ahlafors IF | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 7 (35%) | Thắng/Thắng | 4 (20%) |
| 2 (10%) | Thắng/Hòa | 0 (0%) |
| 0 (0%) | Thắng/Bại | 2 (10%) |
| 2 (10%) | Hòa/Thắng | 2 (10%) |
| 3 (15%) | Hòa/Hòa | 3 (15%) |
| 2 (10%) | Hòa/Bại | 1 (5%) |
| 2 (10%) | Bại/Hòa | 2 (10%) |
| 2 (10%) | Bại/Bại | 6 (30%) |
Bảng xếp hạng
Ahlafors IF
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 19 | 9 | 7 | 3 | 45 | 23 | 34 | 4 |
| Sân nhà | 10 | 5 | 4 | 1 | 28 | 11 | 19 | 3 |
| Sân khách | 9 | 4 | 3 | 2 | 17 | 12 | 15 | 4 |
| 6 gần | 6 | 2 | 4 | 0 | 10 | 6 | - | - |
Kumla
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 19 | 5 | 5 | 9 | 20 | 37 | 20 | 10 |
| Sân nhà | 9 | 3 | 3 | 3 | 10 | 13 | 12 | 9 |
| Sân khách | 10 | 2 | 2 | 6 | 10 | 24 | 8 | 12 |
| 6 gần | 6 | 2 | 0 | 4 | 6 | 16 | - | - |
Thành tích đối đầu (9 trận)
Ahlafors IF 6 (67%)Hòa 3 (33%)Kumla 0 (0%)
Châu Á: Ăn 8 / Hòa 1 / Thua 0 Tài/Xỉu: Tài 5 / Hòa 0 / Xỉu 4
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 07/06/26 | Kumla | 1-1 (0-1) | Ahlafors IF | +0.5 | 3 | H |
| 23/08/25 | Ahlafors IF | 2-1 (2-0) | Kumla | - | - | T |
| 05/04/25 | Kumla | 2-4 (1-2) | Ahlafors IF | - | - | T |
| 08/09/24 | Kumla | 1-1 (1-0) | Ahlafors IF | 0 | 3.25 | H |
| 09/05/24 | Ahlafors IF | 0-0 (0-0) | Kumla | +1.75 | 3.5 | H |
| 16/10/22 | Ahlafors IF | 2-0 (2-0) | Kumla | - | - | T |
| 05/06/22 | Kumla | 0-1 (0-1) | Ahlafors IF | +0.75 | 3.25 | T |
| 23/10/21 | Ahlafors IF | 2-0 (1-0) | Kumla | - | - | T |
| 12/06/21 | Kumla | 0-2 (0-1) | Ahlafors IF | - | - | T |
Thành tích gần đây — Ahlafors IF
HTTHHHTHTT
Thắng 5 (50%)Hòa 5 (50%)Bại 0 (0%)
Ghi/Mất: 21/9 (10 trận) Châu Á: 8/1/1 T/X: 7/0/3
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 21/08/26 | Lidkopings FK | 2-2 (2-0) | Ahlafors IF | - | - | H |
| 14/08/26 | Ahlafors IF | 3-1 (1-0) | Grebbestads IF | - | - | T |
| 08/08/26 | Ahlafors IF | 2-0 (1-0) | Karlstad BK B | - | - | T |
| 01/08/26 | IFK Skovde FK | 0-0 (0-0) | Ahlafors IF | -0.5 | 3 | H |
| 27/06/26 | Ahlafors IF | 2-2 (1-1) | IK Tord | +1.25 | 3 | H |
| 19/06/26 | Ahlafors IF | 1-1 (1-1) | Skara FC | +0.25 | 3.25 | H |
| 13/06/26 | Stenungsunds IF | 0-4 (0-3) | Ahlafors IF | +0.25 | 3 | T |
| 07/06/26 | Kumla | 1-1 (0-1) | Ahlafors IF | +0.5 | 3 | H |
| 30/05/26 | IK Tord | 1-2 (0-1) | Ahlafors IF | - | - | T |
| 23/05/26 | Karlstad BK B | 1-4 (1-1) | Ahlafors IF | - | - | T |
| 14/05/26 | Ahlafors IF | 5-0 (2-0) | Herrestads AIF | - | - | T |
| 09/05/26 | Grebbestads IF | 0-2 (0-0) | Ahlafors IF | - | - | T |
| 01/05/26 | Ahlafors IF | 2-3 (1-2) | IFK Skovde FK | -0.25 | 3 | B |
| 26/04/26 | Motala AIF FK | 3-2 (1-1) | Ahlafors IF | - | - | B |
| 18/04/26 | Ahlafors IF | 3-0 (3-0) | Vanersborgs IF | - | - | T |
| 10/04/26 | Ahlafors IF | 1-1 (1-0) | Vanersborg FK | +0.5 | 2.75 | H |
| 03/04/26 | Husqvarna | 4-0 (2-0) | Ahlafors IF | - | - | B |
| 28/03/26 | Ahlafors IF | 2-2 (1-2) | Lidkopings FK | - | - | H |
| 18/10/25 | IK Kongahalla | 1-3 (0-3) | Ahlafors IF | - | - | T |
| 12/10/25 | Ahlafors IF | 1-0 (0-0) | FBK Karlstad | - | - | T |
Thành tích gần đây — Kumla
BBTBBTHHBB
Thắng 2 (20%)Hòa 2 (20%)Bại 6 (60%)
Ghi/Mất: 9/21 (10 trận) Châu Á: 2/0/8 T/X: 4/2/4
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 21/08/26 | Kumla | 2-6 (0-3) | Husqvarna | - | - | B |
| 15/08/26 | Stenungsunds IF | 5-0 (2-0) | Kumla | - | - | B |
| 08/08/26 | Kumla | 2-1 (1-0) | Vanersborgs IF | - | - | T |
| 01/08/26 | IK Tord | 2-0 (1-0) | Kumla | 0 | 2.5 | B |
| 24/06/26 | Grebbestads IF | 2-1 (0-1) | Kumla | -0.25 | 3 | B |
| 19/06/26 | Kumla | 1-0 (0-0) | IK Tord | +0.75 | 3 | T |
| 12/06/26 | Motala AIF FK | 0-0 (0-0) | Kumla | -0.75 | 3 | H |
| 07/06/26 | Kumla | 1-1 (0-1) | Ahlafors IF | -0.5 | 3 | H |
| 30/05/26 | Kumla | 1-2 (0-2) | Herrestads AIF | - | - | B |
| 23/05/26 | IFK Skovde FK | 2-1 (0-1) | Kumla | -1.5 | 3 | B |
| 14/05/26 | Kumla | 0-2 (0-1) | Skara FC | - | - | B |
| 09/05/26 | Karlstad BK B | 1-1 (1-1) | Kumla | - | - | H |
| 01/05/26 | Husqvarna | 3-1 (1-1) | Kumla | -1.25 | 3 | B |
| 25/04/26 | Kumla | 0-0 (0-0) | Vanersborg FK | - | - | H |
| 18/04/26 | Kumla | 1-1 (0-1) | Stenungsunds IF | - | - | H |
| 11/04/26 | Lidkopings FK | 1-2 (1-1) | Kumla | - | - | T |
| 03/04/26 | Kumla | 2-0 (1-0) | Grebbestads IF | - | - | T |
| 29/03/26 | Vanersborgs IF | 1-3 (0-1) | Kumla | -0.5 | 2.75 | T |
| 01/11/25 | Kumla | 2-0 (1-0) | Savedalens IF | - | - | T |
| 25/10/25 | Savedalens IF | 1-0 (1-0) | Kumla | - | - | B |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
55
Phạt góc (HT)
23
Thẻ vàng
31
Sút bóng
209
Sút cầu môn
123
Tấn công
6643
Tấn công nguy hiểm
4725
Sút ngoài cầu môn
86
TL kiểm soát bóng
58%42%
TL kiểm soát bóng (HT)
65%35%
So Sánh Sức Mạnh
64 36
71% So Sánh Đối đầu 29%
Thành tích
Tất cả
T6 H3 B0T0 H3 B6
Chủ khách tương đồng
T3 H1 B0T0 H1 B3
Ghi
Tất cả
1.7 Bàn0.6 Bàn
Chủ khách tương đồng
1.5 Bàn0.3 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Ahlafors IF (20 trận)
Ghi 2.25 bàn/trậnMất 1.20 bàn/trận
Kumla (20 trận)
Ghi 1.10 bàn/trậnMất 1.85 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 3 - 1 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 7 - 1 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 4 - 0 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
Ahlafors IF (7 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 2 (29%)Hòa 0 (0%)Bại 5 (71%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 3 (43%)Hòa 0 (0%)Xỉu 4 (57%)
6 trận gần — Châu Á:
WLLWLL
6 trận gần — Tài/Xỉu:
UOUOUO
Kumla (8 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 5 (63%)Hòa 0 (0%)Bại 3 (38%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 2 (25%)Hòa 2 (25%)Xỉu 4 (50%)
6 trận gần — Châu Á:
LLWWWW
6 trận gần — Tài/Xỉu:
UVUUUV
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Ahlafors IF | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 1.33 | 4.80 | 6.50 | 1.00 | 3.25 | 0.80 | 0.95 | 1.50 | 0.85 |
| Live | 1.02 ↓ | 44.00 ↑ | 51.00 ↑ | 4.30 ↑ | 8.50 | 0.08 ↓ | 0.16 ↓ | 0.00 | 2.70 ↑ | |
| Vcbet | Sớm | 1.40 | 4.60 | 6.50 | 0.99 | 3.25 | 0.79 | 0.90 | 1.25 | 0.84 |
| Live | 1.01 ↓ | 51.00 ↑ | 36.00 ↑ | 3.40 ↑ | 8.50 | 0.20 ↓ | 0.28 ↓ | 0.00 | 2.45 ↑ | |
| Mansion88 | Sớm | 1.49 | 4.00 | 5.00 | 0.91 | 3.00 | 0.91 | 0.84 | 1.00 | 1.00 |
| Live | 1.01 ↓ | 8.50 ↑ | 80.00 ↑ | 1.92 ↑ | 7.50 | 0.34 ↓ | 1.63 ↑ | 0.25 | 0.45 ↓ | |
| Interwetten | Sớm | 1.55 | 4.10 | 4.90 | 1.20 | 3.50 | 0.55 | - | - | - |
| Live | 1.12 ↓ | 7.25 ↑ | 20.00 ↑ | 2.40 ↑ | 8.50 | 0.25 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 1.52 | 3.95 | 4.70 | 0.78 | 3.00 | 0.89 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 10.29 ↑ | 49.78 ↑ | 2.08 ↑ | 8.50 | 0.29 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 1.47 | 4.10 | 5.10 | 0.87 | 3.00 | 0.89 | 0.77 | 1.00 | 0.99 |
| Live | 1.01 ↓ | 8.50 ↑ | 80.00 ↑ | 1.88 ↑ | 7.50 | 0.35 ↓ | 1.58 ↑ | 0.25 | 0.47 ↓ | |
| Crown | Sớm | 1.43 | 4.15 | 4.75 | 0.80 | 3.00 | 0.90 | 0.75 | 1.00 | 0.95 |
| Live | 1.01 ↓ | 11.00 ↑ | 13.50 ↑ | 2.12 ↑ | 8.50 | 0.17 ↓ | 1.85 ↑ | 0.25 | 0.24 ↓ | |
| Sbobet | Sớm | 1.41 | 3.96 | 5.20 | 0.98 | 3.00 | 0.82 | 1.09 | 1.50 | 0.71 |
| Live | 1.10 ↓ | 5.90 ↑ | 13.00 ↑ | 2.17 ↑ | 7.50 | 0.32 ↓ | 1.78 ↑ | 0.25 | 0.36 ↓ | |
| Wewbet | Sớm | 1.43 | 4.41 | 5.75 | 0.82 | 3.00 | 0.94 | 0.95 | 1.25 | 0.83 |
| Live | 1.02 ↓ | 7.60 ↑ | 40.00 ↑ | 1.63 ↑ | 7.50 | 0.41 ↓ | 1.44 ↑ | 0.25 | 0.51 ↓ | |
| Ladbrokes | Sớm | 1.48 | 4.40 | 4.80 | 0.50 | 2.50 | 1.45 | - | - | - |
| Live | 1.44 ↓ | 4.20 ↓ | 5.25 ↑ | 0.53 ↑ | 2.50 | 1.37 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 1.49 | 4.00 | 4.90 | 0.66 | 3.00 | 0.92 | 0.73 | 1.00 | 0.83 |
| Live | 1.01 ↓ | 8.25 ↑ | 80.00 ↑ | 1.71 ↑ | 7.50 | 0.37 ↓ | 1.43 ↑ | 0.25 | 0.45 ↓ | |
| Pinnacle | Sớm | 1.48 | 4.04 | 4.90 | 0.86 | 3.00 | 0.85 | 0.78 | 1.00 | 0.93 |
| Live | 1.10 ↓ | 7.16 ↑ | 19.17 ↑ | 2.31 ↑ | 7.50 | 0.28 ↓ | 2.11 ↑ | 0.25 | 0.32 ↓ | |
| Bwin | Sớm | 1.47 | 4.40 | 4.75 | 1.25 | 3.50 | 0.57 | - | - | - |
| Live | 1.44 ↓ | 4.20 ↓ | 5.50 ↑ | 1.30 ↑ | 3.50 | 0.55 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 1.36 | 4.60 | 7.27 | 0.79 | 3.25 | 0.92 | 0.90 | 1.50 | 0.80 |
| Live | 1.02 ↓ | 17.40 ↑ | 27.00 ↑ | 2.71 ↑ | 8.50 | 0.25 ↓ | 2.26 ↑ | 0.25 | 0.31 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 1.33 | 4.50 | 7.00 | 1.00 | 3.25 | 0.80 | 0.90 | 1.25 | 0.90 |
| Live | 1.01 ↓ | 51.00 ↑ | 51.00 ↑ | 2.80 ↑ | 8.50 | 0.25 ↓ | 2.30 ↑ | 0.25 | 0.33 ↓ | |
| William Hill | Sớm | 1.15 | 6.00 | 11.00 | 0.50 | 3.50 | 1.25 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 151.00 ↑ | 151.00 ↑ | 0.70 ↑ | 7.50 | 0.95 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp +1 1/4
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Ahlafors IF | +1 1/4 | 1 | 0 | 0 |
| Kumla | -1 1/4 | Chưa có trận cùng mức | ||
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).