Kết quả bóng đá trận Airdrie United vs Ross County, 21:00 ngày 22/08/2026
Hạng One Scotland · 21:00 ngày 22/08/2026
Airdrie United 1 Kết thúc HT 0-2 3
Ross County
🟨 3 - 1 🟥 0 - 0 ⛳ 4 - 7
Thời tiết: Ít mây Nhiệt độ: 16℃~17℃
Diễn biến trận đấu
| Airdrie United | Phút | |
| Liam McLeish | 25' | |
| 26' | ⚽ 0 - 1 Adam Emslie(Assists:Luke McCarvel) | |
| Lewis Gibson | 28' | |
| 34' | ⚽ 0 - 2 Jamie Lindsay | |
| HT 0-2 | ||
| Lewis Gibson(Assists:Kian Taylor) (Kiến tạo: Kian Taylor) 1 - 2 ⚽ | 50' | |
| 74' | ⚽ 1 - 3 Akil Wright(Assists:Adam Emslie) (Kiến tạo: Adam Emslie) | |
| Craig Ross | 87' | |
| 87' | Dylan Smith | |
| FT 1-3 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 0 | 3 | 2 | 9 |
| Hòa | 1 | 0 | 3 | 1 |
| Bại | 2 | 0 | 5 | 0 |
| Ghi bàn | 2 | 11 | 9 | 25 |
| Mất bàn | 6 | 1 | 16 | 6 |
| Điểm | 1 | 9 | 9 | 28 |
Chủ = Airdrie United · Khách = Ross County
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Airdrie United | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 2 (14%) | Thắng/Thắng | 9 (56%) |
| 3 (21%) | Thắng/Bại | 0 (0%) |
| 0 (0%) | Hòa/Thắng | 5 (31%) |
| 4 (29%) | Hòa/Hòa | 0 (0%) |
| 2 (14%) | Hòa/Bại | 0 (0%) |
| 0 (0%) | Bại/Hòa | 2 (13%) |
| 3 (21%) | Bại/Bại | 0 (0%) |
Bảng xếp hạng
Airdrie United
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 5 | 0 | 3 | 2 | 2 | 8 | 3 | 9 |
| Sân nhà | 3 | 0 | 2 | 1 | 2 | 4 | 2 | 9 |
| Sân khách | 2 | 0 | 1 | 1 | 0 | 4 | 1 | 6 |
| 6 gần | 6 | 2 | 2 | 2 | 7 | 9 | - | - |
Ross County
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 4 | 4 | 0 | 0 | 10 | 2 | 12 | 2 |
| Sân nhà | 2 | 2 | 0 | 0 | 6 | 1 | 6 | 3 |
| Sân khách | 2 | 2 | 0 | 0 | 4 | 1 | 6 | 1 |
| 6 gần | 6 | 5 | 1 | 0 | 11 | 4 | - | - |
Thành tích đối đầu (20 trận)
Airdrie United 4 (20%)Hòa 7 (35%)Ross County 9 (45%)
Châu Á: Ăn 4 / Hòa 2 / Thua 14 Tài/Xỉu: Tài 8 / Hòa 1 / Xỉu 11
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 25/07/26 | Airdrie United | 0-3 (0-1) | Ross County | -0.75 | 3 | B |
| 04/04/26 | Ross County | 0-4 (0-3) | Airdrie United | -0.5 | 2.5 | T |
| 24/01/26 | Airdrie United | 0-1 (0-0) | Ross County | 0 | 2.5 | B |
| 06/12/25 | Ross County | 1-2 (0-0) | Airdrie United | -0.75 | 2.5 | T |
| 02/08/25 | Airdrie United | 2-2 (0-1) | Ross County | -0.25 | 2.5 | H |
| 19/08/23 | Airdrie United | 3-3 (1-3) | Ross County | 0 | 2.5 | H |
| 17/04/10 | Airdrie United | 1-1 (0-0) | Ross County | 0 | 2.25 | H |
| 19/12/09 | Ross County | 5-3 (2-2) | Airdrie United | -1 | 2.5 | B |
| 17/10/09 | Airdrie United | 0-1 (0-0) | Ross County | -0.5 | 2.25 | B |
| 08/08/09 | Ross County | 2-1 (2-1) | Airdrie United | -0.75 | 2.5 | B |
| 25/04/09 | Airdrie United | 1-0 (0-0) | Ross County | 0 | 2.25 | T |
| 28/02/09 | Ross County | 0-0 (0-0) | Airdrie United | -0.5 | 2.25 | H |
| 22/11/08 | Airdrie United | 0-2 (0-1) | Ross County | 0 | 2.5 | B |
| 16/11/08 | Airdrie United | 1-1 (0-0) | Ross County | -0.25 | 2.5 | H |
| 27/09/08 | Ross County | 2-0 (1-0) | Airdrie United | 0 | 2.25 | B |
| 06/08/08 | Ross County | 2-2 (1-1) | Airdrie United | -0.5 | 2.5 | H |
| 10/04/08 | Airdrie United | 2-0 (1-0) | Ross County | +0.25 | 2.5 | T |
| 19/01/08 | Ross County | 3-2 (1-1) | Airdrie United | -0.25 | 2.5 | B |
| 10/11/07 | Airdrie United | 0-1 (0-0) | Ross County | 0 | 2.5 | B |
| 01/09/07 | Ross County | 1-1 (1-1) | Airdrie United | -0.25 | 2.5 | H |
Thành tích gần đây — Airdrie United
BTHHBTBBBB
Thắng 2 (20%)Hòa 2 (20%)Bại 6 (60%)
Ghi/Mất: 11/18 (10 trận) Châu Á: 2/1/7 T/X: 5/2/3
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 15/08/26 | Hamilton Academical | 4-0 (1-0) | Airdrie United | -0.5 | 2.5 | B |
| 12/08/26 | Dumbarton | 1-3 (0-1) | Airdrie United | +0.75 | 3 | T |
| 08/08/26 | Airdrie United | 1-1 (0-0) | East Kilbride | -0.5 | 2.75 | H |
| 01/08/26 | Cove Rangers | 0-0 (0-0) | Airdrie United | 0 | 2.5 | H |
| 25/07/26 | Airdrie United | 0-3 (0-1) | Ross County | -0.75 | 3 | B |
| 18/07/26 | Airdrie United | 3-0 (1-0) | Annan Athletic | +1.25 | 2.75 | T |
| 15/07/26 | Clyde | 1-0 (0-0) | Airdrie United | +0.5 | 3 | B |
| 11/07/26 | Dundee FC | 4-2 (1-2) | Airdrie United | -1 | 3.25 | B |
| 08/07/26 | Airdrie United | 1-2 (1-0) | Falkirk | -1.25 | 3 | B |
| 04/07/26 | Ayr United | 2-1 (0-0) | Airdrie United | -0.5 | 2.5 | B |
| 27/06/26 | Airdrie United | 1-1 (1-1) | Elgin City | +0.75 | 3 | H |
| 09/05/26 | Airdrie United | 1-2 (0-1) | Alloa Athletic | +0.75 | 2.75 | B |
| 06/05/26 | Alloa Athletic | 1-0 (1-0) | Airdrie United | +0.25 | 2.5 | B |
| 02/05/26 | Greenock Morton | 1-1 (0-0) | Airdrie United | -0.25 | 2.5 | H |
| 25/04/26 | Airdrie United | 2-1 (0-1) | Ayr United | +0.25 | 2.25 | T |
| 18/04/26 | Airdrie United | 2-2 (1-0) | Partick Thistle | -0.5 | 2.5 | H |
| 15/04/26 | Airdrie United | 2-2 (1-0) | Dunfermline Athletic | -0.25 | 2.25 | H |
| 11/04/26 | Saint Johnstone | 4-0 (3-0) | Airdrie United | -1.25 | 3 | B |
| 04/04/26 | Ross County | 0-4 (0-3) | Airdrie United | -0.5 | 2.5 | T |
| 21/03/26 | Raith Rovers | 3-1 (0-0) | Airdrie United | -0.5 | 2.25 | B |
Thành tích gần đây — Ross County
TTTTTHTHTT
Thắng 8 (80%)Hòa 2 (20%)Bại 0 (0%)
Ghi/Mất: 26/11 (10 trận) Châu Á: 9/0/1 T/X: 4/2/4
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 15/08/26 | Dunfermline Athletic | 1-2 (0-0) | Ross County | -0.25 | 2.5 | T |
| 12/08/26 | Elgin City | 1-2 (1-1) | Ross County | +1.25 | 3.25 | T |
| 08/08/26 | Ross County | 2-1 (1-1) | Montrose | +1.5 | 3 | T |
| 01/08/26 | Peterhead | 0-1 (0-0) | Ross County | +0.5 | 2.5 | T |
| 25/07/26 | Airdrie United | 0-3 (0-1) | Ross County | +0.75 | 3 | T |
| 22/07/26 | Ross County | 1-1 (0-1) | Dundee FC | -0.25 | 2.75 | H |
| 18/07/26 | Ross County | 3-1 (2-1) | Clyde | +1.25 | 3 | T |
| 15/07/26 | Nairn County | 2-2 (1-0) | Ross County | +3 | 4.25 | H |
| 11/07/26 | Annan Athletic | 1-4 (0-1) | Ross County | +1.75 | 3.25 | T |
| 07/07/26 | Aberdeen | 3-6 (0-0) | Ross County | - | - | T |
| 04/07/26 | Inverness | 0-4 (0-1) | Ross County | -0.25 | 2.75 | T |
| 01/07/26 | Clachnacuddin | 0-2 (0-1) | Ross County | +2.5 | 3.75 | T |
| 27/06/26 | Forres Mechanics | 1-5 (0-2) | Ross County | - | - | T |
| 02/05/26 | Raith Rovers | 3-2 (0-1) | Ross County | -0.25 | 2.5 | B |
| 25/04/26 | Ross County | 4-0 (2-0) | Greenock Morton | +0.5 | 2.5 | T |
| 18/04/26 | Ross County | 2-1 (1-1) | Ayr United | +0.25 | 2.25 | T |
| 11/04/26 | Queen's Park | 1-0 (1-0) | Ross County | +0.25 | 2.25 | B |
| 04/04/26 | Ross County | 0-4 (0-3) | Airdrie United | +0.5 | 2.5 | B |
| 28/03/26 | Partick Thistle | 3-1 (3-1) | Ross County | -0.75 | 2.5 | B |
| 21/03/26 | Ross County | 2-2 (2-1) | Dunfermline Athletic | 0 | 2.5 | H |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
47
Phạt góc (HT)
43
Thẻ vàng
31
Sút bóng
715
Sút cầu môn
25
Tấn công
8599
Tấn công nguy hiểm
3650
Sút ngoài cầu môn
510
TL kiểm soát bóng
8%92%
TL kiểm soát bóng (HT)
4%96%
Phạm lỗi
1415
Cứu thua
21
So Sánh Sức Mạnh
31 69
18% So Sánh Đối đầu 82%
Thành tích
Tất cả
T4 H7 B9T9 H7 B4
Chủ khách tương đồng
T2 H4 B5T5 H4 B2
Ghi
Tất cả
1.3 Bàn1.6 Bàn
Chủ khách tương đồng
0.9 Bàn1.4 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Airdrie United (21 trận)
Ghi 1.43 bàn/trậnMất 1.62 bàn/trận
Ross County (20 trận)
Ghi 2.70 bàn/trậnMất 0.80 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 2 — Khách thắng |
| Cả trận (FT) | 1 - 3 — Khách thắng |
| Hiệp 2 | 1 - 1 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
Airdrie United (3 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 1 (33%)Hòa 1 (33%)Bại 1 (33%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 1 (33%)Hòa 0 (0%)Xỉu 2 (67%)
6 trận gần — Châu Á:
LWV
6 trận gần — Tài/Xỉu:
OUU
Ross County (2 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 1 (50%)Hòa 0 (0%)Bại 1 (50%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 0 (0%)Hòa 1 (50%)Xỉu 1 (50%)
6 trận gần — Châu Á:
LW
6 trận gần — Tài/Xỉu:
VU
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Airdrie United | Thông tin | |
|---|---|---|
| 2002 | Thành lập | 1929 |
| Excelsior Stadium | Sân nhà | Victoria Park |
| 10171 | Sức chứa | 6310 |
| Rhys McCabe | HLV | Stuart Kettlewell |
| Glasgow | Khu vực | DINGWALL |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Vcbet | Sớm | 4.60 | 3.60 | 1.67 | 0.95 | 2.50 | 0.84 | 0.86 | -0.75 | 0.93 |
| Live | 61.00 ↑ | 12.00 ↑ | 1.01 ↓ | 3.75 ↑ | 4.50 | 0.16 ↓ | 1.38 ↑ | 0.00 | 0.58 ↓ | |
| Mansion88 | Sớm | 4.10 | 3.50 | 1.70 | 0.93 | 2.50 | 0.81 | 0.81 | -0.75 | 0.93 |
| Live | 3.50 ↓ | 3.65 ↑ | 1.77 ↑ | 0.67 ↓ | 2.50 | 1.14 ↑ | 0.82 ↑ | -0.75 | 0.98 ↑ | |
| Interwetten | Sớm | 3.40 | 3.45 | 2.00 | 0.85 | 2.50 | 0.80 | - | - | - |
| Live | 75.00 ↑ | 27.00 ↑ | 1.01 ↓ | 4.25 ↑ | 4.50 | 0.10 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 2.35 | 3.05 | 2.35 | 0.73 | 2.50 | 0.66 | - | - | - |
| Live | 4.00 ↑ | 3.65 ↑ | 1.64 ↓ | 0.78 ↑ | 2.75 | 0.86 ↑ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 4.10 | 3.50 | 1.70 | 0.93 | 2.50 | 0.81 | 0.81 | -0.75 | 0.93 |
| Live | 3.50 ↓ | 3.65 ↑ | 1.77 ↑ | 0.67 ↓ | 2.50 | 1.14 ↑ | 0.82 ↑ | -0.75 | 0.98 ↑ | |
| Crown | Sớm | 4.00 | 3.45 | 1.64 | 0.90 | 2.50 | 0.80 | 0.85 | -0.75 | 0.85 |
| Live | 3.90 ↓ | 3.40 ↓ | 1.66 ↑ | 0.52 ↓ | 2.50 | 1.21 ↑ | 0.84 ↓ | -0.75 | 0.86 ↑ | |
| Sbobet | Sớm | 4.02 | 3.26 | 1.62 | 0.93 | 2.50 | 0.85 | 0.86 | -0.75 | 0.92 |
| Live | 4.37 ↑ | 3.54 ↑ | 1.56 ↓ | 0.73 ↓ | 2.50 | 1.07 ↑ | 1.00 ↑ | -0.75 | 0.80 ↓ | |
| Wewbet | Sớm | 3.44 | 3.31 | 1.97 | 0.93 | 2.50 | 0.83 | 0.81 | -0.50 | 0.97 |
| Live | 24.00 ↑ | 9.65 ↑ | 1.03 ↓ | 3.33 ↑ | 4.50 | 0.08 ↓ | 1.31 ↑ | 0.00 | 0.54 ↓ | |
| Ladbrokes | Sớm | 3.25 | 3.30 | 1.95 | 0.91 | 2.50 | 0.80 | - | - | - |
| Live | 91.00 ↑ | 41.00 ↑ | 1.01 ↓ | 0.18 ↓ | 2.50 | 3.00 ↑ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 2.55 | 3.20 | 2.55 | 0.88 | 2.50 | 0.80 | 0.84 | 0.00 | 0.84 |
| Live | 301.00 ↑ | 51.00 ↑ | 1.01 ↓ | 6.86 ↑ | 4.50 | 0.06 ↓ | 0.01 ↓ | -0.50 | 13.18 ↑ | |
| Pinnacle | Sớm | 3.57 | 3.22 | 1.92 | 0.98 | 2.50 | 0.77 | 0.82 | -0.50 | 0.93 |
| Live | 26.54 ↑ | 5.73 ↑ | 1.17 ↓ | 3.05 ↑ | 4.50 | 0.22 ↓ | 1.35 ↑ | 0.00 | 0.58 ↓ | |
| Bwin | Sớm | 3.25 | 3.30 | 1.95 | 0.90 | 2.50 | 0.78 | - | - | - |
| Live | 201.00 ↑ | 56.00 ↑ | 1.01 ↓ | 0.93 ↑ | 4.50 | 0.72 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 2.50 | 3.25 | 2.50 | 0.90 | 2.50 | 0.80 | 0.85 | 0.00 | 0.85 |
| Live | 81.00 ↑ | 34.00 ↑ | 1.01 ↓ | 1.78 ↑ | 4.50 | 0.45 ↓ | 1.41 ↑ | 0.00 | 0.57 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.50 | 3.25 | 2.50 | 0.95 | 2.50 | 0.85 | 0.90 | 0.00 | 0.90 |
| Live | 126.00 ↑ | 51.00 ↑ | 1.01 ↓ | 4.75 ↑ | 4.50 | 0.14 ↓ | 1.35 ↑ | 0.00 | 0.58 ↓ | |
| William Hill | Sớm | 3.60 | 3.25 | 1.95 | 0.95 | 2.50 | 0.75 | - | - | - |
| Live | 151.00 ↑ | 71.00 ↑ | 1.01 ↓ | 2.00 ↑ | 4.50 | 0.33 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp 0
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Airdrie United | 0 | 0 | 1 | 0 |
| Ross County | 0 | Chưa có trận cùng mức | ||
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).