Kết quả bóng đá trận Al Karma SC vs Karbalaa, 22:45 ngày 30/08/2026
Stars League (Iraq) · 22:45 ngày 30/08/2026
Al Karma SC 2 Kết thúc HT 0-0 0
Karbalaa
🟨 1 - 1 🟥 0 - 0 ⛳ 9 - 1
Thời tiết: Trời quang Nhiệt độ: 38°C
Diễn biến trận đấu
| Al Karma SC | Phút | |
| 16' | ||
| 16' | Joshua Akpudje | |
| 16' | ||
| HT 0-0 | ||
| Samuel Amadi 1 - 0 ⚽ | 49' | |
| Moamel Ogaili(Assists:Wakaa Ramadan) (Kiến tạo: Wakaa Ramadan) 2 - 0 ⚽ | 90+2' | |
| 90+4' | ||
| FT 2-0 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 2 | 0 | 6 | 2 |
| Hòa | 1 | 1 | 4 | 3 |
| Bại | 0 | 2 | 0 | 5 |
| Ghi bàn | 5 | 1 | 17 | 8 |
| Mất bàn | 2 | 6 | 6 | 15 |
| Điểm | 7 | 1 | 22 | 9 |
Chủ = Al Karma SC · Khách = Karbalaa
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Al Karma SC | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 10 (23%) | Thắng/Thắng | 1 (17%) |
| 2 (5%) | Thắng/Hòa | 0 (0%) |
| 9 (21%) | Hòa/Thắng | 1 (17%) |
| 12 (28%) | Hòa/Hòa | 1 (17%) |
| 3 (7%) | Hòa/Bại | 1 (17%) |
| 1 (2%) | Bại/Thắng | 0 (0%) |
| 2 (5%) | Bại/Hòa | 1 (17%) |
| 4 (9%) | Bại/Bại | 1 (17%) |
Bảng xếp hạng
Al Karma SC
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 4 | 2 | 2 | 0 | 6 | 3 | 8 | 3 |
| Sân nhà | 3 | 2 | 1 | 0 | 5 | 2 | 7 | 3 |
| Sân khách | 1 | 0 | 1 | 0 | 1 | 1 | 1 | 9 |
| 6 gần | 6 | 3 | 3 | 0 | 9 | 4 | - | - |
Karbalaa
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 4 | 0 | 2 | 2 | 2 | 7 | 2 | 19 |
| Sân nhà | 1 | 0 | 1 | 0 | 1 | 1 | 1 | 19 |
| Sân khách | 3 | 0 | 1 | 2 | 1 | 6 | 1 | 17 |
| 6 gần | 6 | 2 | 3 | 1 | 5 | 6 | - | - |
Thành tích đối đầu (2 trận)
Al Karma SC 1 (50%)Hòa 1 (50%)Karbalaa 0 (0%)
Châu Á: Ăn 1 / Hòa 1 / Thua 0 Tài/Xỉu: Tài 1 / Hòa 1 / Xỉu 0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 13/06/25 | Karbalaa | 0-2 (0-1) | Al Karma SC | - | - | T |
| 02/01/25 | Al Karma SC | 0-0 (0-0) | Karbalaa | - | - | H |
Thành tích gần đây — Al Karma SC
HTHTTHHTHB
Thắng 4 (40%)Hòa 5 (50%)Bại 1 (10%)
Ghi/Mất: 13/6 (10 trận) Châu Á: 4/5/1 T/X: 9/1/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 26/08/26 | AI Kahrabaa | 1-1 (0-0) | Al Karma SC | - | - | H |
| 22/08/26 | Al Karma SC | 2-1 (1-1) | Al Shorta | - | - | T |
| 16/08/26 | Al Karma SC | 1-1 (0-0) | Mosul FC | - | - | H |
| 02/06/26 | AI Kahrabaa | 0-3 (0-0) | Al Karma SC | - | - | T |
| 27/05/26 | Al Karma SC | 1-0 (0-0) | Dyala | - | - | T |
| 20/05/26 | Al Talaba | 1-1 (1-0) | Al Karma SC | - | - | H |
| 14/05/26 | Naft Misan | 1-1 (1-0) | Al Karma SC | - | - | H |
| 11/05/26 | Al Karma SC | 3-0 (3-0) | Al Quwa Al Jawiya | - | - | T |
| 06/05/26 | Al-Naft | 0-0 (0-0) | Al Karma SC | - | - | H |
| 01/05/26 | Al Karma SC | 0-1 (0-0) | Newroz SC(IRQ) | - | - | B |
| 26/04/26 | Al Qasim Sport Club | 2-2 (0-0) | Al Karma SC | - | - | H |
| 22/04/26 | Al Karkh | 0-0 (0-0) | Al Karma SC | - | - | H |
| 17/04/26 | Al Karma SC | 1-1 (1-1) | Al Shorta | - | - | H |
| 12/04/26 | AL Najaf | 0-3 (0-1) | Al Karma SC | - | - | T |
| 08/04/26 | Al Karma SC | 3-0 (2-0) | Duhok | - | - | T |
| 04/04/26 | Al Zawraa | 0-0 (0-0) | Al Karma SC | - | - | H |
| 31/03/26 | Baghdad | 2-1 (1-0) | Al Karma SC | - | - | B |
| 26/03/26 | Al Karma SC | 1-1 (0-0) | Mosul FC | - | - | H |
| 19/03/26 | Zakho | 2-2 (0-1) | Al Karma SC | - | - | H |
| 13/03/26 | Al Karma SC | 3-0 (2-0) | Al Gharraf | - | - | T |
Thành tích gần đây — Karbalaa
BHHTTHBBBH
Thắng 2 (20%)Hòa 4 (40%)Bại 4 (40%)
Ghi/Mất: 9/14 (10 trận) Châu Á: 2/4/4 T/X: 10/0/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 27/08/26 | Mosul FC | 3-0 (1-0) | Karbalaa | - | - | B |
| 21/08/26 | Karbalaa | 1-1 (0-0) | Al Zawraa | - | - | H |
| 17/08/26 | Al Shorta | 1-1 (1-0) | Karbalaa | - | - | H |
| 13/06/26 | Karbalaa | 1-0 (1-0) | Baghdad | - | - | T |
| 08/06/26 | Baghdad | 0-1 (0-0) | Karbalaa | - | - | T |
| 25/05/26 | Kadhimiya SC | 1-1 (0-0) | Karbalaa | - | - | H |
| 23/04/26 | Al-Masafi | 1-0 (0-0) | Karbalaa | - | - | B |
| 23/03/26 | Al Jolan SC | 1-0 (1-0) | Karbalaa | - | - | B |
| 15/03/26 | Al-Hudod | 5-3 (2-1) | Karbalaa | - | - | B |
| 15/02/26 | AL Jaish (Irq) | 1-1 (0-1) | Karbalaa | - | - | H |
| 29/01/26 | Al Fahad | 2-2 (0-2) | Karbalaa | - | - | H |
| 18/01/26 | Al Ramadi | 3-2 (1-1) | Karbalaa | - | - | B |
| 15/12/25 | Naft Alwasat | 0-1 (0-1) | Karbalaa | - | - | T |
| 10/12/25 | Al Hussein | 1-2 (1-1) | Karbalaa | - | - | T |
| 05/12/25 | Karbalaa | 1-0 (0-0) | Al Hashd Al Shade | - | - | T |
| 29/11/25 | El Atesalat | 0-0 (0-0) | Karbalaa | - | - | H |
| 08/11/25 | Karbalaa | 2-0 (1-0) | Baghdad | - | - | T |
| 23/10/25 | Peshmerga Sulaymaniya SC | 0-1 (0-0) | Karbalaa | - | - | T |
| 04/07/25 | Karbalaa | 2-3 (0-3) | Al-Hudod | - | - | B |
| 27/06/25 | Karbalaa | 2-4 (2-1) | Al-Naft | - | - | B |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
91
Phạt góc (HT)
50
Thẻ vàng
11
Sút bóng
185
Sút cầu môn
92
Tấn công
213121
Tấn công nguy hiểm
14253
Sút ngoài cầu môn
93
Đá phạt trực tiếp
1111
TL kiểm soát bóng
62%38%
TL kiểm soát bóng (HT)
58%42%
Việt vị
22
Quả ném biên
1822
So Sánh Sức Mạnh
57 43
56% So Sánh Đối đầu 44%
Thành tích
Tất cả
T1 H1 B0T0 H1 B1
Chủ khách tương đồng
T0 H1 B0T0 H1 B0
Ghi
Tất cả
1 Bàn0 Bàn
Chủ khách tương đồng
0 Bàn0 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Al Karma SC (30 trận)
Ghi 1.47 bàn/trậnMất 0.80 bàn/trận
Karbalaa (13 trận)
Ghi 1.00 bàn/trậnMất 1.62 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 0 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 2 - 0 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 2 - 0 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Al Karma SC | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Interwetten | Sớm | 1.33 | 4.50 | 8.50 | 0.85 | 2.50 | 0.80 | - | - | - |
| Live | 1.07 ↓ | 7.75 ↑ | 55.00 ↑ | 1.30 ↑ | 2.50 | 0.55 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 1.35 | 4.80 | 8.80 | 0.87 | 2.50 | 0.83 | - | - | - |
| Live | 1.03 ↓ | 12.94 ↑ | 100.00 ↑ | 2.11 ↑ | 1.50 | 0.30 ↓ | - | - | - | |
| Wewbet | Sớm | 1.27 | 4.06 | 8.55 | 0.85 | 2.50 | 0.83 | 0.93 | 1.50 | 0.75 |
| Live | 1.03 ↓ | 7.10 ↑ | 26.00 ↑ | 1.92 ↑ | 1.50 | 0.20 ↓ | 1.53 ↑ | 0.25 | 0.33 ↓ | |
| Ladbrokes | Sớm | 1.28 | 4.40 | 9.00 | 0.83 | 2.50 | 0.91 | - | - | - |
| Live | 1.02 ↓ | 10.00 ↑ | 51.00 ↑ | 7.00 ↑ | 2.50 | 0.04 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 1.47 | 4.10 | 5.75 | 0.85 | 2.50 | 0.80 | 0.74 | 1.25 | 0.91 |
| Live | 1.33 ↓ | 4.50 ↑ | 8.25 ↑ | 0.83 ↓ | 2.50 | 0.82 ↑ | 0.92 ↑ | 1.50 | 0.73 ↓ | |
| Pinnacle | Sớm | 1.26 | 4.63 | 8.76 | 0.81 | 2.50 | 0.90 | 0.85 | 1.50 | 0.86 |
| Live | 1.28 ↑ | 4.63 | 8.77 ↑ | 0.87 ↑ | 2.50 | 0.87 ↓ | 0.97 ↑ | 1.50 | 0.78 ↓ | |
| Bwin | Sớm | 1.29 | 4.40 | 9.50 | 0.80 | 2.50 | 0.87 | - | - | - |
| Live | 1.03 ↓ | 14.00 ↑ | 126.00 ↑ | 0.95 ↑ | 1.50 | 0.73 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 1.49 | 4.20 | 6.05 | 0.80 | 2.50 | 0.90 | 0.85 | 1.50 | 0.85 |
| Live | 1.03 ↓ | 12.20 ↑ | 38.00 ↑ | 1.95 ↑ | 1.50 | 0.37 ↓ | 1.67 ↑ | 0.25 | 0.44 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 1.40 | 4.10 | 6.50 | 0.98 | 2.50 | 0.83 | 1.00 | 1.25 | 0.80 |
| Live | 1.02 ↓ | 17.00 ↑ | 67.00 ↑ | 2.70 ↑ | 1.50 | 0.26 ↓ | 2.00 ↑ | 0.25 | 0.38 ↓ | |
| William Hill | Sớm | 1.35 | 4.00 | 8.00 | 0.85 | 2.50 | 0.83 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 151.00 ↑ | 151.00 ↑ | 10.00 ↑ | 2.50 | 0.03 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.