Kết quả bóng đá trận Al Karma SC vs Mosul FC, 01:00 ngày 16/08/2026
Stars League (Iraq) · 01:00 ngày 16/08/2026
Al Karma SC 1 Kết thúc HT 0-0 1
Mosul FC
🟨 2 - 3 🟥 0 - 0 ⛳ 7 - 4
Thời tiết: Trời quang Nhiệt độ: 35°C
Diễn biến trận đấu
| Al Karma SC | Phút | |
| 33' | ||
| 39' | ||
| HT 0-0 | ||
| 58' | ||
| 67' | ||
| 85' | ⚽ 0 - 1 Christian Fernando Aleman Alegria | |
| 90' | ||
| Robert Bauer 0 - 2 ⚽ | 90+1' | |
| FT 1-1 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 3 | 0 | 8 | 3 |
| Hòa | 0 | 0 | 2 | 2 |
| Bại | 0 | 3 | 0 | 5 |
| Ghi bàn | 6 | 1 | 20 | 12 |
| Mất bàn | 3 | 6 | 7 | 15 |
| Điểm | 9 | 0 | 26 | 11 |
Chủ = Al Karma SC · Khách = Mosul FC
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Al Karma SC | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 10 (23%) | Thắng/Thắng | 6 (14%) |
| 2 (5%) | Thắng/Hòa | 2 (5%) |
| 0 (0%) | Thắng/Bại | 1 (2%) |
| 9 (21%) | Hòa/Thắng | 5 (11%) |
| 12 (28%) | Hòa/Hòa | 9 (20%) |
| 3 (7%) | Hòa/Bại | 7 (16%) |
| 1 (2%) | Bại/Thắng | 2 (5%) |
| 2 (5%) | Bại/Hòa | 5 (11%) |
| 4 (9%) | Bại/Bại | 7 (16%) |
Bảng xếp hạng
Al Karma SC
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 4 | 2 | 2 | 0 | 6 | 3 | 8 | 3 |
| Sân nhà | 3 | 2 | 1 | 0 | 5 | 2 | 7 | 3 |
| Sân khách | 1 | 0 | 1 | 0 | 1 | 1 | 1 | 9 |
| 6 gần | 6 | 3 | 3 | 0 | 9 | 2 | - | - |
Mosul FC
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 4 | 2 | 1 | 1 | 6 | 4 | 7 | 4 |
| Sân nhà | 2 | 2 | 0 | 0 | 5 | 1 | 6 | 4 |
| Sân khách | 2 | 0 | 1 | 1 | 1 | 3 | 1 | 13 |
| 6 gần | 6 | 1 | 3 | 2 | 10 | 9 | - | - |
Thành tích đối đầu (2 trận)
Al Karma SC 1 (50%)Hòa 1 (50%)Mosul FC 0 (0%)
Châu Á: Ăn 1 / Hòa 1 / Thua 0 Tài/Xỉu: Tài 2 / Hòa 0 / Xỉu 0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 26/03/26 | Al Karma SC | 1-1 (0-0) | Mosul FC | - | - | H |
| 18/01/26 | Mosul FC | 1-3 (1-3) | Al Karma SC | - | - | T |
Thành tích gần đây — Al Karma SC
TTHHTHBHHH
Thắng 3 (30%)Hòa 6 (60%)Bại 1 (10%)
Ghi/Mất: 12/6 (10 trận) Châu Á: 3/6/1 T/X: 8/2/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 02/06/26 | AI Kahrabaa | 0-3 (0-0) | Al Karma SC | - | - | T |
| 27/05/26 | Al Karma SC | 1-0 (0-0) | Dyala | - | - | T |
| 20/05/26 | Al Talaba | 1-1 (1-0) | Al Karma SC | - | - | H |
| 14/05/26 | Naft Misan | 1-1 (1-0) | Al Karma SC | - | - | H |
| 11/05/26 | Al Karma SC | 3-0 (3-0) | Al Quwa Al Jawiya | - | - | T |
| 06/05/26 | Al-Naft | 0-0 (0-0) | Al Karma SC | - | - | H |
| 01/05/26 | Al Karma SC | 0-1 (0-0) | Newroz SC(IRQ) | - | - | B |
| 26/04/26 | Al Qasim Sport Club | 2-2 (0-0) | Al Karma SC | - | - | H |
| 22/04/26 | Al Karkh | 0-0 (0-0) | Al Karma SC | - | - | H |
| 17/04/26 | Al Karma SC | 1-1 (1-1) | Al Shorta | - | - | H |
| 12/04/26 | AL Najaf | 0-3 (0-1) | Al Karma SC | - | - | T |
| 08/04/26 | Al Karma SC | 3-0 (2-0) | Duhok | - | - | T |
| 04/04/26 | Al Zawraa | 0-0 (0-0) | Al Karma SC | - | - | H |
| 31/03/26 | Baghdad | 2-1 (1-0) | Al Karma SC | - | - | B |
| 26/03/26 | Al Karma SC | 1-1 (0-0) | Mosul FC | - | - | H |
| 19/03/26 | Zakho | 2-2 (0-1) | Al Karma SC | - | - | H |
| 13/03/26 | Al Karma SC | 3-0 (2-0) | Al Gharraf | - | - | T |
| 08/03/26 | Al Karma SC | 2-3 (1-1) | Arbil | - | - | B |
| 02/03/26 | AL Minaa | 2-0 (1-0) | Al Karma SC | - | - | B |
| 22/02/26 | Al Karma SC | 3-0 (0-0) | Naft Misan | - | - | T |
Thành tích gần đây — Mosul FC
THBHHBHTHH
Thắng 2 (20%)Hòa 6 (60%)Bại 2 (20%)
Ghi/Mất: 16/12 (10 trận) Châu Á: 2/6/2 T/X: 9/1/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 01/06/26 | Mosul FC | 3-0 (0-0) | Al Qasim Sport Club | - | - | T |
| 28/05/26 | Newroz SC(IRQ) | 1-1 (0-1) | Mosul FC | - | - | H |
| 20/05/26 | AL Minaa | 1-0 (0-0) | Mosul FC | - | - | B |
| 15/05/26 | Mosul FC | 3-3 (1-0) | Duhok | - | - | H |
| 12/05/26 | Mosul FC | 2-2 (0-1) | Al Talaba | - | - | H |
| 07/05/26 | Al Quwa Al Jawiya | 2-1 (0-1) | Mosul FC | - | - | B |
| 02/05/26 | Mosul FC | 1-1 (0-1) | Al Gharraf | - | - | H |
| 26/04/26 | Dyala | 1-4 (0-1) | Mosul FC | - | - | T |
| 22/04/26 | Mosul FC | 0-0 (0-0) | Al-Naft | - | - | H |
| 17/04/26 | Mosul FC | 1-1 (0-0) | Baghdad | - | - | H |
| 13/04/26 | Naft Misan | 1-1 (1-1) | Mosul FC | - | - | H |
| 09/04/26 | Arbil | 2-2 (2-0) | Mosul FC | - | - | H |
| 03/04/26 | Mosul FC | 1-2 (1-1) | Al Karkh | - | - | B |
| 30/03/26 | Mosul FC | 2-1 (0-1) | AI Kahrabaa | - | - | T |
| 26/03/26 | Al Karma SC | 1-1 (0-0) | Mosul FC | - | - | H |
| 22/03/26 | Mosul FC | 2-0 (0-0) | Zakho | - | - | T |
| 18/03/26 | AL Najaf | 1-2 (0-2) | Mosul FC | - | - | T |
| 13/03/26 | Mosul FC | 0-1 (0-0) | Al Shorta | - | - | B |
| 03/03/26 | Al Zawraa | 1-1 (1-0) | Mosul FC | - | - | H |
| 22/02/26 | Mosul FC | 2-1 (1-1) | AL Minaa | - | - | T |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
74
Phạt góc (HT)
23
Thẻ vàng
23
Sút bóng
216
Sút cầu môn
73
Tấn công
10775
Tấn công nguy hiểm
9045
Sút ngoài cầu môn
143
Đá phạt trực tiếp
01
TL kiểm soát bóng
47%53%
TL kiểm soát bóng (HT)
42%58%
So Sánh Sức Mạnh
57 43
71% So Sánh Đối đầu 29%
Thành tích
Tất cả
T1 H1 B0T0 H1 B1
Chủ khách tương đồng
T0 H1 B0T0 H1 B0
Ghi
Tất cả
2 Bàn1 Bàn
Chủ khách tương đồng
1 Bàn1 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Al Karma SC (30 trận)
Ghi 1.60 bàn/trậnMất 0.80 bàn/trận
Mosul FC (30 trận)
Ghi 1.30 bàn/trậnMất 1.27 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 0 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 1 - 1 — Hòa |
| Hiệp 2 | 1 - 1 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Al Karma SC | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Vcbet | Sớm | 1.50 | 3.75 | 6.50 | 0.84 | 2.25 | 0.92 | 0.93 | 1.00 | 0.83 |
| Live | 1.50 | 3.70 ↓ | 6.50 | 0.84 | 2.25 | 0.92 | 0.92 ↓ | 1.00 | 0.84 ↑ | |
| Interwetten | Sớm | 1.50 | 3.75 | 6.50 | 1.05 | 2.50 | 0.65 | - | - | - |
| Live | 1.50 | 3.65 ↓ | 6.00 ↓ | 1.05 | 2.50 | 0.65 | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 1.51 | 3.80 | 6.60 | 0.82 | 2.25 | 0.89 | - | - | - |
| Live | 1.52 ↑ | 3.85 ↑ | 6.60 | 0.82 | 2.25 | 0.89 | - | - | - | |
| Ladbrokes | Sớm | 1.50 | 3.60 | 6.00 | 1.05 | 2.50 | 0.67 | - | - | - |
| Live | 1.50 | 3.60 | 6.00 | 1.05 | 2.50 | 0.67 | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 1.50 | 3.50 | 5.50 | - | - | - | - | - | - |
| Live | 1.52 ↑ | 3.60 ↑ | 5.50 | - | - | - | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 1.54 | 3.70 | 6.40 | 0.81 | 2.25 | 0.89 | 0.66 | 0.75 | 1.08 |
| Live | 1.49 ↓ | 3.62 ↓ | 6.48 ↑ | 0.81 | 2.25 | 0.87 ↓ | 1.14 ↑ | 1.25 | 0.57 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 1.53 | 3.60 | 5.50 | 0.85 | 2.25 | 0.95 | 0.95 | 1.00 | 0.85 |
| Live | 1.53 | 3.60 | 5.50 | 0.85 | 2.25 | 0.95 | 0.95 | 1.00 | 0.85 | |
| Bwin | Sớm | - | - | - | 1.05 | 2.50 | 0.68 | - | - | - |
| Live | - | - | - | 1.05 | 2.50 | 0.68 | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.