Kết quả bóng đá trận Al Mesaimeer Club vs Muaidar SC, 21:15 ngày 24/08/2026
B (Qatar) · 21:15 ngày 24/08/2026
Al Mesaimeer Club 1 Kết thúc HT 0-0 0
Muaidar SC
🟨 2 - 3 🟥 0 - 1 ⛳ 3 - 4
Thời tiết: Trời quang Nhiệt độ: 37°C
Diễn biến trận đấu
| Al Mesaimeer Club | Phút | |
| HT 0-0 | ||
| 52' | ||
| 80' | ||
| 80' | ||
| 81' | ||
| 81' | ||
| 81' | ||
| 1 - 0 ⚽ | 87' | |
| 2 - 0 ⚽ | 87' | |
| 89' | ||
| 89' | ||
| 90+4' | ||
| FT 1-0 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 1 | 3 | 4 |
| Hòa | 0 | 1 | 1 | 2 |
| Bại | 2 | 1 | 6 | 4 |
| Ghi bàn | 3 | 6 | 10 | 21 |
| Mất bàn | 5 | 3 | 15 | 20 |
| Điểm | 3 | 4 | 10 | 14 |
Chủ = Al Mesaimeer Club · Khách = Muaidar SC
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Al Mesaimeer Club | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 2 (10%) | Thắng/Thắng | 9 (35%) |
| 1 (5%) | Thắng/Hòa | 1 (4%) |
| 3 (14%) | Hòa/Thắng | 1 (4%) |
| 2 (10%) | Hòa/Hòa | 5 (19%) |
| 2 (10%) | Hòa/Bại | 3 (12%) |
| 1 (5%) | Bại/Thắng | 3 (12%) |
| 2 (10%) | Bại/Hòa | 1 (4%) |
| 8 (38%) | Bại/Bại | 3 (12%) |
Thành tích đối đầu (20 trận)
Al Mesaimeer Club 4 (20%)Hòa 4 (20%)Muaidar SC 12 (60%)
Châu Á: Ăn 4 / Hòa 3 / Thua 13 Tài/Xỉu: Tài 14 / Hòa 0 / Xỉu 6
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 30/04/26 | Al Mesaimeer Club | 1-3 (0-1) | Muaidar SC | +0.25 | 3 | B |
| 21/01/26 | Muaidar SC | 4-1 (2-1) | Al Mesaimeer Club | 0 | 2.75 | B |
| 30/12/25 | Muaidar SC | 0-1 (0-1) | Al Mesaimeer Club | 0 | 3 | T |
| 21/02/25 | Al Mesaimeer Club | 0-1 (0-0) | Muaidar SC | +0.5 | 3 | B |
| 28/01/25 | Al Mesaimeer Club | 0-1 (0-1) | Muaidar SC | -0.25 | 3 | B |
| 09/01/25 | Muaidar SC | 2-0 (0-0) | Al Mesaimeer Club | 0 | 2.75 | B |
| 25/10/24 | Muaidar SC | 1-1 (0-0) | Al Mesaimeer Club | -0.25 | 3.25 | H |
| 02/03/24 | Al Mesaimeer Club | 2-0 (0-0) | Muaidar SC | - | - | T |
| 14/03/23 | Muaidar SC | 2-0 (2-0) | Al Mesaimeer Club | -0.5 | 2.75 | B |
| 27/01/23 | Al Mesaimeer Club | 2-2 (0-1) | Muaidar SC | - | - | H |
| 22/01/23 | Muaidar SC | 2-1 (0-1) | Al Mesaimeer Club | - | - | B |
| 31/12/22 | Al Mesaimeer Club | 1-2 (1-0) | Muaidar SC | -0.25 | 2.5 | B |
| 11/09/22 | Al Mesaimeer Club | 1-1 (1-0) | Muaidar SC | - | - | H |
| 13/03/22 | Al Mesaimeer Club | 0-1 (0-0) | Muaidar SC | - | - | B |
| 20/01/22 | Al Mesaimeer Club | 3-3 (0-2) | Muaidar SC | - | - | H |
| 16/12/21 | Al Mesaimeer Club | 0-3 (0-3) | Muaidar SC | - | - | B |
| 04/05/21 | Muaidar SC | 0-1 (0-1) | Al Mesaimeer Club | - | - | T |
| 20/02/21 | Muaidar SC | 1-2 (1-1) | Al Mesaimeer Club | - | - | T |
| 01/01/21 | Al Mesaimeer Club | 2-4 (1-2) | Muaidar SC | +0.25 | 2.75 | B |
| 21/12/20 | Al Mesaimeer Club | 2-3 (0-2) | Muaidar SC | - | - | B |
Thành tích gần đây — Al Mesaimeer Club
BTBBTBHBBB
Thắng 2 (20%)Hòa 1 (10%)Bại 7 (70%)
Ghi/Mất: 10/19 (10 trận) Châu Á: 2/0/8 T/X: 8/0/2
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 30/04/26 | Al Mesaimeer Club | 1-3 (0-1) | Muaidar SC | +0.25 | 3 | B |
| 25/04/26 | Al Mesaimeer Club | 3-0 (2-0) | Al Waab SC | - | - | T |
| 12/04/26 | Lusail Russell City | 3-0 (3-0) | Al Mesaimeer Club | - | - | B |
| 05/04/26 | Al Khor SC | 2-0 (0-0) | Al Mesaimeer Club | - | - | B |
| 16/03/26 | Al Mesaimeer Club | 3-0 (1-0) | Al Bidda SC | +0.25 | 2.5 | T |
| 08/02/26 | Al-Khuraitiat | 2-0 (1-0) | Al Mesaimeer Club | -0.25 | 2.5 | B |
| 03/02/26 | Al Mesaimeer Club | 0-0 (0-0) | Al Markhiya | -0.25 | 2.75 | H |
| 26/01/26 | Al Waab SC | 3-1 (2-0) | Al Mesaimeer Club | 0 | 3 | B |
| 21/01/26 | Muaidar SC | 4-1 (2-1) | Al Mesaimeer Club | 0 | 2.75 | B |
| 10/01/26 | Al Markhiya | 2-1 (2-1) | Al Mesaimeer Club | - | - | B |
| 30/12/25 | Muaidar SC | 0-1 (0-1) | Al Mesaimeer Club | 0 | 3 | T |
| 21/12/25 | Al Waab SC | 2-4 (1-1) | Al Mesaimeer Club | 0 | 2.5 | T |
| 12/12/25 | Al Mesaimeer Club | 3-0 (0-0) | Al-Sailiya | 0 | 3 | T |
| 05/12/25 | Al Mesaimeer Club | 1-1 (0-1) | Al Shamal | -0.75 | 3 | H |
| 28/11/25 | Al-Sadd | 1-3 (1-1) | Al Mesaimeer Club | +0.75 | 3.75 | T |
| 16/11/25 | Al Mesaimeer Club | 2-3 (0-2) | Al Khor SC | -0.25 | 2.75 | B |
| 04/11/25 | Al Mesaimeer Club | 1-2 (0-1) | Lusail Russell City | -0.25 | 2.75 | B |
| 28/10/25 | Qatar SC | 2-2 (2-1) | Al Mesaimeer Club | +0.5 | 3 | H |
| 22/10/25 | Al Mesaimeer Club | 2-2 (1-1) | Al Khor SC | -0.25 | 3 | H |
| 18/10/25 | Al Mesaimeer Club | 1-1 (1-0) | Lusail Russell City | - | - | H |
Thành tích gần đây — Muaidar SC
HBTBTBTHTH
Thắng 4 (40%)Hòa 3 (30%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 21/22 (10 trận) Châu Á: 4/2/4 T/X: 9/0/1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 12/08/26 | Al-Muharraq | 1-1 (1-0) | Muaidar SC | - | - | H |
| 28/07/26 | MC Oran | 3-0 (2-0) | Muaidar SC | - | - | B |
| 30/04/26 | Al Mesaimeer Club | 1-3 (0-1) | Muaidar SC | -0.25 | 3 | T |
| 25/04/26 | Muaidar SC | 1-2 (0-0) | Al-Khuraitiat | - | - | B |
| 18/04/26 | Al Bidda SC | 3-4 (0-2) | Muaidar SC | - | - | T |
| 15/04/26 | Al Rayyan | 2-0 (1-0) | Muaidar SC | -1.25 | 3.75 | B |
| 05/04/26 | Al Markhiya | 3-4 (1-2) | Muaidar SC | - | - | T |
| 29/03/26 | Muaidar SC | 3-3 (3-1) | Al-Arabi SC | -1.25 | 3.75 | H |
| 25/03/26 | Muaidar SC | 3-2 (0-1) | Al Markhiya | -0.25 | 2.75 | T |
| 15/03/26 | Muaidar SC | 2-2 (0-0) | Lusail Russell City | - | - | H |
| 08/02/26 | Al Waab SC | 2-3 (2-0) | Muaidar SC | - | - | T |
| 03/02/26 | Muaidar SC | 1-1 (1-1) | Al Khor SC | -0.25 | 2.75 | H |
| 26/01/26 | Muaidar SC | 2-0 (0-0) | Al-Khuraitiat | +0.25 | 2.75 | T |
| 21/01/26 | Muaidar SC | 4-1 (2-1) | Al Mesaimeer Club | 0 | 2.75 | T |
| 10/01/26 | Al-Sailiya | 1-1 (0-0) | Muaidar SC | -0.75 | 2.75 | H |
| 30/12/25 | Muaidar SC | 0-1 (0-1) | Al Mesaimeer Club | 0 | 3 | B |
| 21/12/25 | Al-Khuraitiat | 5-0 (1-0) | Muaidar SC | - | - | B |
| 14/12/25 | Muaidar SC | 3-0 (2-0) | Al-Arabi SC | -0.75 | 3.5 | T |
| 07/12/25 | Muaidar SC | 1-3 (0-0) | Al Rayyan | -1.25 | 3.25 | B |
| 28/11/25 | Al-Ahli Doha | 1-2 (0-2) | Muaidar SC | - | - | T |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
34
Phạt góc (HT)
13
Thẻ vàng
23
Sút bóng
119
Sút cầu môn
75
Tấn công
4354
Tấn công nguy hiểm
2032
Sút ngoài cầu môn
44
Đá phạt trực tiếp
136
TL kiểm soát bóng
50%50%
TL kiểm soát bóng (HT)
50%50%
Phạm lỗi
612
Việt vị
01
Quả ném biên
2424
So Sánh Sức Mạnh
44 56
38% So Sánh Đối đầu 62%
Thành tích
Tất cả
T4 H4 B12T12 H4 B4
Chủ khách tương đồng
T1 H3 B8T8 H3 B1
Ghi
Tất cả
1.1 Bàn1.8 Bàn
Chủ khách tương đồng
1.2 Bàn2 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Al Mesaimeer Club (30 trận)
Ghi 1.33 bàn/trậnMất 1.43 bàn/trận
Muaidar SC (30 trận)
Ghi 1.97 bàn/trậnMất 1.43 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 0 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 1 - 0 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 1 - 0 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
Al Mesaimeer Club (4 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 2 (50%)Hòa 0 (0%)Bại 2 (50%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 2 (50%)Hòa 0 (0%)Xỉu 2 (50%)
6 trận gần — Châu Á:
LWLW
6 trận gần — Tài/Xỉu:
OOUU
Muaidar SC (2 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 2 (100%)Hòa 0 (0%)Bại 0 (0%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 1 (50%)Hòa 0 (0%)Xỉu 1 (50%)
6 trận gần — Châu Á:
WW
6 trận gần — Tài/Xỉu:
OU
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Al Mesaimeer Club | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 2.60 | 3.40 | 2.20 | 0.98 | 3.00 | 0.80 | 1.05 | 0.00 | 0.74 |
| Live | 1.06 ↓ | 8.00 ↑ | 61.00 ↑ | 3.50 ↑ | 1.50 | 0.21 ↓ | 1.25 ↑ | 0.00 | 0.62 ↓ | |
| Vcbet | Sớm | 2.40 | 3.13 | 2.15 | 0.74 | 3.00 | 0.60 | 0.59 | -0.25 | 0.75 |
| Live | 1.03 ↓ | 5.00 ↑ | 41.00 ↑ | 2.25 ↑ | 1.50 | 0.10 ↓ | 1.04 ↑ | 0.00 | 0.41 ↓ | |
| Mansion88 | Sớm | 2.68 | 3.35 | 2.23 | 0.98 | 3.00 | 0.78 | 0.84 | -0.25 | 0.92 |
| Live | 1.03 ↓ | 7.00 ↑ | 150.00 ↑ | 7.69 ↑ | 1.50 | 0.03 ↓ | 1.26 ↑ | 0.00 | 0.63 ↓ | |
| Interwetten | Sớm | 2.75 | 3.35 | 2.30 | 0.65 | 2.50 | 1.05 | - | - | - |
| Live | 1.05 ↓ | 7.50 ↑ | 100.00 ↑ | 4.50 ↑ | 1.50 | 0.08 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 2.60 | 3.45 | 2.30 | 0.91 | 3.00 | 0.76 | - | - | - |
| Live | 1.06 ↓ | 8.02 ↑ | 100.00 ↑ | 3.85 ↑ | 1.50 | 0.13 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 2.68 | 3.35 | 2.23 | 0.97 | 3.00 | 0.79 | 0.78 | -0.25 | 0.98 |
| Live | 1.03 ↓ | 7.00 ↑ | 150.00 ↑ | 8.33 ↑ | 1.50 | 0.02 ↓ | 1.26 ↑ | 0.00 | 0.63 ↓ | |
| Sbobet | Sớm | 2.96 | 3.21 | 2.11 | 0.82 | 2.50 | 1.00 | 0.91 | -0.25 | 0.93 |
| Live | 9.20 ↑ | 1.15 ↓ | 7.00 ↑ | 5.55 ↑ | 1.50 | 0.04 ↓ | 1.26 ↑ | 0.00 | 0.63 ↓ | |
| Wewbet | Sớm | 2.54 | 3.46 | 2.30 | 0.97 | 3.00 | 0.77 | 0.99 | 0.00 | 0.75 |
| Live | 1.07 ↓ | 5.55 ↑ | 37.00 ↑ | 3.33 ↑ | 1.50 | 0.10 ↓ | 1.26 ↑ | 0.00 | 0.61 ↓ | |
| Ladbrokes | Sớm | 2.60 | 3.50 | 2.30 | 0.57 | 2.50 | 1.25 | - | - | - |
| Live | 1.04 ↓ | 8.00 ↑ | 41.00 ↑ | 1.37 ↑ | 2.50 | 0.48 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 2.55 | 3.45 | 2.20 | 0.83 | 3.00 | 0.73 | 0.92 | 0.00 | 0.66 |
| Live | 1.01 ↓ | 26.00 ↑ | 101.00 ↑ | 5.76 ↑ | 1.50 | 0.05 ↓ | 1.17 ↑ | 0.00 | 0.57 ↓ | |
| Pinnacle | Sớm | 2.27 | 3.20 | 2.70 | 0.84 | 2.75 | 0.87 | 0.99 | 0.25 | 0.74 |
| Live | 1.09 ↓ | 6.33 ↑ | 28.07 ↑ | 2.41 ↑ | 1.50 | 0.27 ↓ | 1.47 ↑ | 0.00 | 0.47 ↓ | |
| Bwin | Sớm | 2.55 | 3.40 | 2.25 | 0.58 | 2.50 | 1.20 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 29.00 ↑ | 226.00 ↑ | 10.00 ↑ | 1.50 | 0.03 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 2.65 | 3.50 | 2.30 | 0.62 | 2.50 | 1.25 | 1.00 | 0.00 | 0.73 |
| Live | 1.01 ↓ | 13.50 ↑ | 56.00 ↑ | 2.98 ↑ | 1.50 | 0.22 ↓ | 1.34 ↑ | 0.00 | 0.56 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.60 | 3.50 | 2.25 | 1.00 | 3.00 | 0.80 | 1.03 | 0.00 | 0.78 |
| Live | 1.01 ↓ | 26.00 ↑ | 126.00 ↑ | 4.00 ↑ | 1.50 | 0.17 ↓ | 1.30 ↑ | 0.00 | 0.60 ↓ | |
| William Hill | Sớm | 2.45 | 3.60 | 2.30 | 1.20 | 3.50 | 0.57 | - | - | - |
| Live | 2.45 | 3.60 | 2.30 | 1.20 | 3.50 | 0.57 | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp 0
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Al Mesaimeer Club | 0 | 0 | 0 | 1 |
| Muaidar SC | 0 | Chưa có trận cùng mức | ||
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).