Kết quả bóng đá trận Al-Nahda Muscat vs Al-Msnaa, 20:55 ngày 30/08/2026
Professional League (Oman) · 20:55 ngày 30/08/2026
Al-Nahda Muscat 1 Kết thúc HT 0-0 0
Al-Msnaa
🟨 0 - 1 🟥 0 - 0 ⛳ 6 - 1
Thời tiết: Ít mây Nhiệt độ: 38°C
Diễn biến trận đấu
| Al-Nahda Muscat | Phút | |
| HT 0-0 | ||
| ❌ Đá hỏng penalty | 50' | |
| 1 - 0 ⚽ | 86' | |
| FT 1-0 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 5 |
| Thắng | 2 | 1 | 5 | 1 |
| Hòa | 1 | 0 | 1 | 1 |
| Bại | 0 | 2 | 4 | 3 |
| Ghi bàn | 5 | 2 | 11 | 4 |
| Mất bàn | 2 | 4 | 12 | 8 |
| Điểm | 7 | 3 | 16 | 4 |
Chủ = Al-Nahda Muscat · Khách = Al-Msnaa
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Al-Nahda Muscat | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 14 (29%) | Thắng/Thắng | 1 (33%) |
| 2 (4%) | Thắng/Hòa | 0 (0%) |
| 1 (2%) | Thắng/Bại | 0 (0%) |
| 9 (18%) | Hòa/Thắng | 0 (0%) |
| 10 (20%) | Hòa/Hòa | 0 (0%) |
| 4 (8%) | Hòa/Bại | 1 (33%) |
| 2 (4%) | Bại/Thắng | 0 (0%) |
| 1 (2%) | Bại/Hòa | 0 (0%) |
| 6 (12%) | Bại/Bại | 1 (33%) |
Bảng xếp hạng
Al-Nahda Muscat
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 1 | 1 | 0 | 0 | 1 | 0 | 3 | 5 |
| Sân nhà | 1 | 1 | 0 | 0 | 1 | 0 | 3 | 3 |
| Sân khách | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 9 |
| 6 gần | 6 | 1 | 1 | 4 | 7 | 12 | - | - |
Al-Msnaa
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 1 | 0 | 0 | 1 | 0 | 1 | 0 | 11 |
| Sân nhà | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 8 |
| Sân khách | 1 | 0 | 0 | 1 | 0 | 1 | 0 | 12 |
| 6 gần | 6 | 3 | 1 | 2 | 8 | 6 | - | - |
Thành tích đối đầu (20 trận)
Al-Nahda Muscat 10 (50%)Hòa 7 (35%)Al-Msnaa 3 (15%)
Châu Á: Ăn 13 / Hòa 4 / Thua 3 Tài/Xỉu: Tài 17 / Hòa 2 / Xỉu 1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 19/08/26 | Al-Nahda Muscat | 3-1 (1-0) | Al-Msnaa | - | - | T |
| 29/12/25 | Al-Msnaa | 1-3 (0-3) | Al-Nahda Muscat | - | - | T |
| 19/05/23 | Al-Nahda Muscat | 3-0 (1-0) | Al-Msnaa | +1 | 2 | T |
| 17/01/23 | Al-Nahda Muscat | 1-1 (0-1) | Al-Msnaa | - | - | H |
| 29/12/22 | Al-Msnaa | 3-2 (2-1) | Al-Nahda Muscat | +0.25 | 1.75 | B |
| 08/12/22 | Al-Msnaa | 1-1 (0-1) | Al-Nahda Muscat | +0.75 | 2 | H |
| 27/10/22 | Al-Nahda Muscat | 3-1 (0-0) | Al-Msnaa | - | - | T |
| 25/02/22 | Al-Msnaa | 0-2 (0-1) | Al-Nahda Muscat | -0.25 | 2 | T |
| 16/10/21 | Al-Nahda Muscat | 3-1 (0-0) | Al-Msnaa | - | - | T |
| 18/01/16 | Al-Msnaa | 3-1 (1-1) | Al-Nahda Muscat | -0.25 | 2.25 | B |
| 13/09/15 | Al-Nahda Muscat | 1-2 (1-0) | Al-Msnaa | - | - | B |
| 14/02/15 | Al-Nahda Muscat | 1-1 (0-1) | Al-Msnaa | - | - | H |
| 12/09/14 | Al-Msnaa | 2-2 (1-1) | Al-Nahda Muscat | +0.25 | 2.5 | H |
| 21/02/14 | Al-Msnaa | 0-0 (0-0) | Al-Nahda Muscat | +0.25 | 2 | H |
| 06/12/13 | Al-Nahda Muscat | 3-1 (0-1) | Al-Msnaa | - | - | T |
| 27/09/13 | Al-Nahda Muscat | 3-0 (3-0) | Al-Msnaa | - | - | T |
| 13/02/13 | Al-Msnaa | 1-1 (0-0) | Al-Nahda Muscat | - | - | H |
| 19/10/12 | Al-Nahda Muscat | 1-1 (0-0) | Al-Msnaa | - | - | H |
| 29/03/12 | Al-Nahda Muscat | 4-3 (0-0) | Al-Msnaa | - | - | T |
| 28/12/11 | Al-Msnaa | 1-2 (1-2) | Al-Nahda Muscat | - | - | T |
Thành tích gần đây — Al-Nahda Muscat
HTBBBBTTTT
Thắng 5 (50%)Hòa 1 (10%)Bại 4 (40%)
Ghi/Mất: 12/13 (10 trận) Châu Á: 5/1/4 T/X: 8/0/2
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 24/08/26 | Al Shabab(OMA) | 1-1 (1-0) | Al-Nahda Muscat | - | - | H |
| 19/08/26 | Al-Nahda Muscat | 3-1 (1-0) | Al-Msnaa | - | - | T |
| 23/05/26 | Al-Nahda Muscat | 2-3 (1-2) | Al Shabab(OMA) | - | - | B |
| 18/05/26 | Bahla | 2-1 (1-1) | Al-Nahda Muscat | +0.25 | 2.25 | B |
| 14/05/26 | Al-Nahda Muscat | 0-4 (0-2) | Al-Seeb | -0.25 | 2 | B |
| 08/05/26 | Al-Nahda Muscat | 0-1 (0-0) | Sohar Club | - | - | B |
| 04/05/26 | Al-Nasr(OMA) | 0-1 (0-1) | Al-Nahda Muscat | - | - | T |
| 30/04/26 | Smail | 0-1 (0-0) | Al-Nahda Muscat | +0.5 | 2.25 | T |
| 26/04/26 | Al-Nahda Muscat | 1-0 (1-0) | Dhufar | +0.75 | 2.25 | T |
| 17/04/26 | Sohar Club | 1-2 (1-1) | Al-Nahda Muscat | +0.5 | 2.25 | T |
| 11/04/26 | Al Rustaq | 0-0 (0-0) | Al-Nahda Muscat | +1.25 | 2.25 | H |
| 06/04/26 | Al-Nahda Muscat | 0-0 (0-0) | Oman Club | - | - | H |
| 31/03/26 | Al-Nahda Muscat | 3-2 (1-2) | Sur Club | +1.25 | 2.25 | T |
| 18/03/26 | Sur Club | 1-1 (0-1) | Al-Nahda Muscat | +0.75 | 2.25 | H |
| 13/03/26 | Al-Nahda Muscat | 1-1 (1-1) | Al-Khaboora | +1 | 2.25 | H |
| 08/03/26 | Saham | 1-0 (1-0) | Al-Nahda Muscat | - | - | B |
| 04/03/26 | Oman Club | 0-1 (0-0) | Al-Nahda Muscat | +0.25 | 2 | T |
| 26/02/26 | Al Shabab(OMA) | 3-1 (2-0) | Al-Nahda Muscat | 0 | 2 | B |
| 22/02/26 | Al-Nahda Muscat | 2-0 (1-0) | ibri | - | - | T |
| 18/02/26 | Al Rayyan | 3-1 (1-0) | Al-Nahda Muscat | -0.75 | 2 | B |
Thành tích gần đây — Al-Msnaa
BTBHTTBHTB
Thắng 4 (40%)Hòa 2 (20%)Bại 4 (40%)
Ghi/Mất: 13/13 (10 trận) Châu Á: 4/2/4 T/X: 9/1/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 19/08/26 | Al-Nahda Muscat | 3-1 (1-0) | Al-Msnaa | - | - | B |
| 31/01/26 | Nizwa Club | 0-1 (0-1) | Al-Msnaa | - | - | T |
| 29/12/25 | Al-Msnaa | 1-3 (0-3) | Al-Nahda Muscat | - | - | B |
| 13/12/25 | Fnjaa | 0-0 (0-0) | Al-Msnaa | - | - | H |
| 06/12/25 | Al-Msnaa | 3-0 (1-0) | Muscat | - | - | T |
| 10/11/25 | Salalah | 0-2 (0-0) | Al-Msnaa | - | - | T |
| 01/11/25 | Al Wehda(OMA) | 4-3 (2-3) | Al-Msnaa | - | - | B |
| 24/10/25 | Al-Msnaa | 1-1 (1-0) | Fnjaa | - | - | H |
| 17/10/25 | Al-Msnaa | 1-0 (0-0) | Al-Mdeebe | - | - | T |
| 04/10/25 | Jalan | 2-0 (1-0) | Al-Msnaa | - | - | B |
| 19/09/25 | Muscat | 1-2 (0-0) | Al-Msnaa | - | - | T |
| 23/05/23 | Al-Msnaa | 1-0 (1-0) | al bashaer | +0.75 | 2.25 | T |
| 19/05/23 | Al-Nahda Muscat | 3-0 (1-0) | Al-Msnaa | -1 | 2 | B |
| 15/05/23 | Al-Msnaa | 2-1 (0-0) | Al-Suwaiq | -0.5 | 1.75 | T |
| 01/05/23 | Al-Msnaa | 0-1 (0-0) | Sohar Club | - | - | B |
| 18/04/23 | Oman Club | 3-1 (1-1) | Al-Msnaa | 0 | 2 | B |
| 12/04/23 | Al Rustaq | 1-2 (1-0) | Al-Msnaa | -0.25 | 1.75 | T |
| 05/04/23 | Al-Msnaa | 1-1 (0-1) | Bahla | +0.25 | 2 | H |
| 28/03/23 | Al-Msnaa | 0-1 (0-1) | Bahla | 0 | 2 | B |
| 24/03/23 | Bahla | 1-0 (0-0) | Al-Msnaa | -0.25 | 1.75 | B |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
61
Phạt góc (HT)
41
Thẻ vàng
01
Sút bóng
127
Sút cầu môn
41
Tấn công
16288
Tấn công nguy hiểm
10329
Sút ngoài cầu môn
86
TL kiểm soát bóng
70%30%
TL kiểm soát bóng (HT)
69%31%
So Sánh Sức Mạnh
51 49
50% So Sánh Đối đầu 50%
Thành tích
Tất cả
T10 H7 B3T3 H7 B10
Chủ khách tương đồng
T7 H3 B1T1 H3 B7
Ghi
Tất cả
2 Bàn1.2 Bàn
Chủ khách tương đồng
2.4 Bàn1.1 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Al-Nahda Muscat (30 trận)
Ghi 1.17 bàn/trậnMất 1.07 bàn/trận
Al-Msnaa (5 trận)
Ghi 0.80 bàn/trậnMất 1.60 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 0 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 1 - 0 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 1 - 0 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Al-Nahda Muscat | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| Nacif Beyaoui | HLV | |
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 1.65 | 3.30 | 4.80 | 0.83 | 2.25 | 0.93 | 0.88 | 0.75 | 0.88 |
| Live | 1.91 ↑ | 2.40 ↓ | 7.50 ↑ | 0.82 ↓ | 1.00 | 1.02 ↑ | 1.02 ↑ | 1.00 | 0.82 ↓ | |
| Vcbet | Sớm | 1.70 | 3.40 | 4.75 | 0.85 | 2.25 | 0.94 | 0.92 | 0.75 | 0.80 |
| Live | 1.02 ↓ | 9.00 ↑ | 176.00 ↑ | 2.40 ↑ | 1.50 | 0.29 ↓ | 0.39 ↓ | 0.00 | 1.82 ↑ | |
| Mansion88 | Sớm | 1.65 | 3.45 | 4.45 | 0.92 | 2.25 | 0.90 | 0.86 | 0.75 | 0.98 |
| Live | 1.02 ↓ | 7.40 ↑ | 200.00 ↑ | 7.69 ↑ | 1.50 | 0.03 ↓ | 0.63 ↓ | 0.00 | 1.26 ↑ | |
| Interwetten | Sớm | 1.65 | 3.50 | 5.00 | 1.05 | 2.50 | 0.65 | - | - | - |
| Live | 1.03 ↓ | 10.00 ↑ | 100.00 ↑ | 2.20 ↑ | 1.50 | 0.22 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 1.63 | 3.45 | 4.90 | 0.78 | 2.25 | 0.90 | - | - | - |
| Live | 1.96 ↑ | 2.18 ↓ | 8.24 ↑ | 1.10 ↑ | 1.00 | 0.66 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 1.65 | 3.45 | 4.45 | 0.92 | 2.25 | 0.90 | 0.86 | 0.75 | 0.98 |
| Live | 1.02 ↓ | 7.50 ↑ | 200.00 ↑ | 8.33 ↑ | 1.50 | 0.02 ↓ | 0.63 ↓ | 0.00 | 1.26 ↑ | |
| Sbobet | Sớm | 1.58 | 3.45 | 5.00 | 0.92 | 2.25 | 0.90 | 0.82 | 0.75 | 1.02 |
| Live | 1.03 ↓ | 6.90 ↑ | 180.00 ↑ | 4.00 ↑ | 1.50 | 0.11 ↓ | 0.70 ↓ | 0.00 | 1.16 ↑ | |
| Wewbet | Sớm | 1.66 | 3.42 | 4.77 | 0.82 | 2.25 | 0.94 | 0.89 | 0.75 | 0.89 |
| Live | 3.27 ↑ | 1.39 ↓ | 10.50 ↑ | 3.84 ↑ | 1.50 | 0.08 ↓ | 5.00 ↑ | 0.25 | 0.02 ↓ | |
| Ladbrokes | Sớm | 1.65 | 3.40 | 4.80 | 1.00 | 2.50 | 0.73 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 19.00 ↑ | 91.00 ↑ | 11.00 ↑ | 2.50 | 0.01 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 1.64 | 3.30 | 4.70 | 0.74 | 2.25 | 0.83 | 0.78 | 0.75 | 0.78 |
| Live | 1.01 ↓ | 34.00 ↑ | 501.00 ↑ | 9.00 ↑ | 1.75 | 0.01 ↓ | 9.01 ↑ | 0.50 | 0.01 ↓ | |
| Pinnacle | Sớm | 1.63 | 3.46 | 4.95 | 0.87 | 2.25 | 0.88 | 0.82 | 0.75 | 0.93 |
| Live | 3.74 ↑ | 1.33 ↓ | 12.43 ↑ | 2.68 ↑ | 1.50 | 0.26 ↓ | 0.51 ↓ | 0.00 | 1.45 ↑ | |
| Bwin | Sớm | 1.63 | 3.40 | 4.75 | 0.98 | 2.50 | 0.71 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 16.50 ↑ | 126.00 ↑ | 5.50 ↑ | 1.50 | 0.07 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 1.67 | 3.30 | 4.88 | 1.10 | 2.50 | 0.70 | 0.90 | 0.75 | 0.90 |
| Live | 1.01 ↓ | 23.00 ↑ | 151.00 ↑ | 4.88 ↑ | 1.50 | 0.11 ↓ | 0.32 ↓ | 0.00 | 2.40 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 1.65 | 3.30 | 4.75 | 0.85 | 2.25 | 0.95 | 0.90 | 0.75 | 0.90 |
| Live | 1.01 ↓ | 34.00 ↑ | 151.00 ↑ | 8.00 ↑ | 1.50 | 0.07 ↓ | 0.33 ↓ | 0.00 | 2.30 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 1.67 | 3.20 | 5.00 | 1.10 | 2.50 | 0.67 | - | - | - |
| Live | 1.02 ↓ | 15.00 ↑ | 151.00 ↑ | 6.00 ↑ | 1.50 | 0.08 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.