Kết quả bóng đá trận Al-Sadd vs Al-Garrafa, 21:00 ngày 01/09/2026
Crown Prince Cúp Qatar · 21:00 ngày 01/09/2026
Al-Sadd Sắp đá --:--:--
Al-Garrafa
🟨 0 - 0 🟥 0 - 0 ⛳ 0 - 0
Địa điểm: Jassim Bin Hamad Stadium Thời tiết: Trời quang Nhiệt độ: 40°C
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 3 | 1 | 7 | 3 |
| Hòa | 0 | 1 | 1 | 4 |
| Bại | 0 | 1 | 2 | 3 |
| Ghi bàn | 11 | 5 | 28 | 18 |
| Mất bàn | 3 | 6 | 17 | 17 |
| Điểm | 9 | 4 | 22 | 13 |
Chủ = Al-Sadd · Khách = Al-Garrafa
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Al-Sadd | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 5 (45%) | Thắng/Thắng | 3 (33%) |
| 2 (18%) | Hòa/Thắng | 1 (11%) |
| 0 (0%) | Hòa/Hòa | 2 (22%) |
| 1 (9%) | Hòa/Bại | 2 (22%) |
| 1 (9%) | Bại/Thắng | 0 (0%) |
| 1 (9%) | Bại/Hòa | 1 (11%) |
| 1 (9%) | Bại/Bại | 0 (0%) |
Thành tích đối đầu (20 trận)
Al-Sadd 12 (60%)Hòa 4 (20%)Al-Garrafa 4 (20%)
Châu Á: Ăn 16 / Hòa 0 / Thua 4 Tài/Xỉu: Tài 15 / Hòa 0 / Xỉu 5
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 09/05/26 | Al-Sadd | 1-4 (0-2) | Al-Garrafa | +1.25 | 3.5 | B |
| 31/01/26 | Al-Garrafa | 1-3 (0-0) | Al-Sadd | +0.75 | 3.25 | T |
| 02/09/25 | Al-Garrafa | 3-3 (1-1) | Al-Sadd | -0.75 | 3.25 | H |
| 29/08/25 | Al-Sadd | 2-0 (1-0) | Al-Garrafa | +1 | 3.5 | T |
| 14/05/25 | Al-Garrafa | 2-2 (1-0) | Al-Sadd | +0.5 | 3.25 | H |
| 27/02/25 | Al-Garrafa | 0-4 (0-1) | Al-Sadd | +0.25 | 3.5 | T |
| 27/09/24 | Al-Sadd | 4-2 (3-1) | Al-Garrafa | +0.75 | 3.5 | T |
| 07/03/24 | Al-Garrafa | 2-2 (0-1) | Al-Sadd | +1.25 | 3.75 | H |
| 28/09/23 | Al-Sadd | 4-0 (2-0) | Al-Garrafa | +1 | 3.5 | T |
| 15/09/23 | Al-Sadd | 0-1 (0-1) | Al-Garrafa | +0.25 | 3.25 | B |
| 15/02/23 | Al-Garrafa | 1-3 (1-1) | Al-Sadd | +1.5 | 3.5 | T |
| 23/08/22 | Al-Sadd | 1-2 (0-1) | Al-Garrafa | +1.25 | 3.75 | B |
| 05/02/22 | Al-Sadd | 5-1 (2-0) | Al-Garrafa | +2.25 | 3.75 | T |
| 17/10/21 | Al-Sadd | 6-4 (4-3) | Al-Garrafa | +2 | 3.75 | T |
| 03/04/21 | Al-Garrafa | 0-2 (0-1) | Al-Sadd | +1 | 3.25 | T |
| 03/03/21 | Al-Garrafa | 0-5 (0-3) | Al-Sadd | +1.75 | 3.5 | T |
| 13/12/20 | Al-Sadd | 4-1 (1-0) | Al-Garrafa | +1.5 | 3.5 | T |
| 16/11/20 | Al-Garrafa | 4-2 (1-0) | Al-Sadd | 0 | 2.75 | B |
| 20/08/20 | Al-Sadd | 1-1 (0-0) | Al-Garrafa | +1 | 3 | H |
| 23/12/19 | Al-Garrafa | 1-5 (0-3) | Al-Sadd | +0.75 | 3.5 | T |
Thành tích gần đây — Al-Sadd
TTTHTBBTTT
Thắng 7 (70%)Hòa 1 (10%)Bại 2 (20%)
Ghi/Mất: 28/17 (10 trận) Châu Á: 6/1/3 T/X: 8/0/2
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 28/08/26 | Qatar SC | 2-6 (0-3) | Al-Sadd | +1.25 | 3.5 | T |
| 22/08/26 | Al-Sadd | 3-1 (3-0) | Al-Ahli Doha | +1.5 | 3.5 | T |
| 15/08/26 | Al-Sadd | 2-0 (0-0) | MC Alger | - | - | T |
| 06/08/26 | Aris Limassol | 1-1 (1-0) | Al-Sadd | -0.25 | 2.75 | H |
| 30/07/26 | Trabzonspor | 0-1 (0-1) | Al-Sadd | -1 | 3 | T |
| 17/07/26 | Sigma Olomouc | 2-1 (1-1) | Al-Sadd | - | - | B |
| 09/05/26 | Al-Sadd | 1-4 (0-2) | Al-Garrafa | +1.25 | 3.5 | B |
| 06/05/26 | Al Duhail | 1-4 (0-2) | Al-Sadd | +0.25 | 3.25 | T |
| 02/05/26 | Al Shamal | 4-6 (1-4) | Al-Sadd | +0.75 | 3 | T |
| 27/04/26 | Al-Sadd | 3-2 (2-0) | Al Shamal | +1 | 3.5 | T |
| 16/04/26 | Al-Sadd | 3-3 (1-1) | Vissel Kobe | 0 | 2.5 | H |
| 14/04/26 | Al-Sadd | 3-3 (1-1) | Al Hilal | -0.75 | 3.25 | H |
| 08/04/26 | Al-Sailiya | 1-3 (0-1) | Al-Sadd | +1.75 | 3.5 | T |
| 04/04/26 | Al Rayyan | 1-1 (0-1) | Al-Sadd | +0.25 | 3.5 | H |
| 18/03/26 | Al-Arabi SC | 2-1 (0-0) | Al-Sadd | +1 | 3.5 | B |
| 14/03/26 | Al-Sadd | 2-5 (1-4) | Umm Salal | +2 | 3.75 | B |
| 27/02/26 | Al Duhail | 1-3 (0-0) | Al-Sadd | +0.5 | 3.25 | T |
| 23/02/26 | Al-Wakra | 1-3 (0-2) | Al-Sadd | +1 | 3.25 | T |
| 17/02/26 | Al-Sadd | 1-4 (1-3) | Al-Ittihad | +0.5 | 3 | B |
| 14/02/26 | Al-Sadd | 2-1 (0-0) | Al Markhiya | +1.5 | 3.5 | T |
Thành tích gần đây — Al-Garrafa
BTHBTHTHHB
Thắng 3 (30%)Hòa 4 (40%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 18/17 (10 trận) Châu Á: 4/2/4 T/X: 5/2/3
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 27/08/26 | Al-Garrafa | 1-3 (0-0) | Al Shamal | 0 | 3 | B |
| 21/08/26 | Al-Garrafa | 2-1 (1-1) | Al Shahaniya | +0.5 | 3 | T |
| 27/07/26 | Al-Riyadh | 2-2 (1-0) | Al-Garrafa | 0 | 2.75 | H |
| 19/07/26 | STK Samorin | 2-1 (1-1) | Al-Garrafa | +0.75 | 3 | B |
| 09/05/26 | Al-Sadd | 1-4 (0-2) | Al-Garrafa | -1.25 | 3.5 | T |
| 05/05/26 | Al-Wakra | 0-0 (0-0) | Al-Garrafa | 0 | 2.75 | H |
| 02/05/26 | Al-Garrafa | 2-1 (2-1) | Umm Salal | +0.75 | 3.25 | T |
| 27/04/26 | Al-Garrafa | 1-1 (0-0) | Al Shahaniya | +0.5 | 3 | H |
| 08/04/26 | Al-Wakra | 3-3 (1-1) | Al-Garrafa | -0.25 | 3 | H |
| 05/04/26 | Al Duhail | 3-2 (2-2) | Al-Garrafa | -0.75 | 2.75 | B |
| 19/03/26 | Al-Garrafa | 1-4 (1-0) | Al-Ahli Doha | +0.5 | 2.75 | B |
| 13/03/26 | Qatar SC | 2-0 (1-0) | Al-Garrafa | +0.25 | 3.25 | B |
| 27/02/26 | Al-Garrafa | 3-2 (0-1) | Al Rayyan | -0.5 | 3.25 | T |
| 23/02/26 | Al-Garrafa | 0-1 (0-0) | Al Shamal | 0 | 2.75 | B |
| 17/02/26 | Al-Garrafa | 0-2 (0-0) | Tractor S.C. | 0 | 2.75 | B |
| 14/02/26 | Al-Garrafa | 2-0 (2-0) | Al-Khuraitiat | +0.75 | 3 | T |
| 11/02/26 | Al-Ittihad | 7-0 (2-0) | Al-Garrafa | -2 | 3.5 | B |
| 05/02/26 | Al-Sailiya | 1-0 (0-0) | Al-Garrafa | +0.75 | 2.75 | B |
| 31/01/26 | Al-Garrafa | 1-3 (0-0) | Al-Sadd | -0.75 | 3.25 | B |
| 22/01/26 | Al-Garrafa | 1-1 (0-0) | Al-Sharjah | +0.25 | 3.25 | H |
Chưa có diễn biến/đội hình cho trận này.
So Sánh Sức Mạnh
66 34
80% So Sánh Đối đầu 20%
Thành tích
Tất cả
T12 H4 B4T4 H4 B12
Chủ khách tương đồng
T6 H1 B3T3 H1 B6
Ghi
Tất cả
3 Bàn1.5 Bàn
Chủ khách tương đồng
2.8 Bàn1.6 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Al-Sadd (30 trận)
Ghi 2.57 bàn/trậnMất 1.87 bàn/trận
Al-Garrafa (30 trận)
Ghi 1.33 bàn/trậnMất 1.87 bàn/trận
Thống kê Tỷ lệ kèo
Al-Sadd (2 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 2 (100%)Hòa 0 (0%)Bại 0 (0%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 2 (100%)Hòa 0 (0%)Xỉu 0 (0%)
6 trận gần — Châu Á:
WW
6 trận gần — Tài/Xỉu:
OO
Al-Garrafa (2 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 1 (50%)Hòa 0 (0%)Bại 1 (50%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 1 (50%)Hòa 1 (50%)Xỉu 0 (0%)
6 trận gần — Châu Á:
LW
6 trận gần — Tài/Xỉu:
OV
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Al-Sadd | Thông tin | |
|---|---|---|
| 1969 | Thành lập | 1979 |
| Jassim Bin Hamad Stadium | Sân nhà | Al-Gharafa Stadium |
| 20000 | Sức chứa | 0 |
| Razvan Lucescu | HLV | Pedro Martins |
| Doha | Khu vực | Qatar |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 1.54 | 3.70 | 5.20 | 0.81 | 3.25 | 0.91 | 0.89 | 1.00 | 0.84 |
| Live | 1.51 ↓ | 3.90 ↑ | 5.10 ↓ | 0.98 ↑ | 3.25 | 0.76 ↓ | 0.84 ↓ | 1.00 | 0.90 ↑ | |
| Mansion88 | Sớm | 1.54 | 4.00 | 4.50 | 1.02 | 3.25 | 0.80 | 0.92 | 1.00 | 0.92 |
| Live | 1.54 | 4.00 | 4.50 | 1.02 | 3.25 | 0.80 | 0.92 | 1.00 | 0.92 | |
| Interwetten | Sớm | 1.53 | 3.85 | 6.00 | 0.95 | 3.50 | 0.70 | - | - | - |
| Live | 1.53 | 4.20 ↑ | 4.70 ↓ | 1.05 ↑ | 3.50 | 0.65 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 1.53 | 3.85 | 5.20 | 0.80 | 3.25 | 0.87 | - | - | - |
| Live | 1.52 ↓ | 4.30 ↑ | 4.80 ↓ | 0.83 ↑ | 3.25 | 0.84 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 1.54 | 4.00 | 4.50 | 1.02 | 3.25 | 0.80 | 0.92 | 1.00 | 0.92 |
| Live | 1.54 | 4.00 | 4.50 | 1.02 | 3.25 | 0.80 | 0.93 ↑ | 1.00 | 0.91 ↓ | |
| Crown | Sớm | 1.53 | 4.40 | 4.60 | 0.97 | 3.25 | 0.83 | 0.91 | 1.00 | 0.91 |
| Live | 1.46 ↓ | 4.55 ↑ | 5.10 ↑ | 0.97 | 3.25 | 0.83 | 0.78 ↓ | 1.00 | 1.04 ↑ | |
| Sbobet | Sớm | 1.51 | 4.05 | 4.71 | 1.02 | 3.25 | 0.80 | 0.92 | 1.00 | 0.92 |
| Live | 1.51 | 4.05 | 4.71 | 1.02 | 3.25 | 0.80 | 0.88 ↓ | 1.00 | 0.96 ↑ | |
| Wewbet | Sớm | 1.54 | 4.31 | 4.61 | 0.85 | 3.25 | 0.91 | 0.88 | 1.00 | 0.90 |
| Live | 1.53 ↓ | 4.29 ↓ | 4.79 ↑ | 0.99 ↑ | 3.25 | 0.81 ↓ | 0.81 ↓ | 1.00 | 1.01 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 1.50 | 3.60 | 5.50 | 0.44 | 2.50 | 1.60 | - | - | - |
| Live | 1.53 ↑ | 4.20 ↑ | 4.50 ↓ | 0.44 | 2.50 | 1.60 | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 1.55 | 3.60 | 4.90 | 0.78 | 3.25 | 0.78 | 0.84 | 1.00 | 0.72 |
| Live | 1.50 ↓ | 4.20 ↑ | 5.00 ↑ | 0.90 ↑ | 3.25 | 0.75 ↓ | 0.78 ↓ | 1.00 | 0.86 ↑ | |
| HK Jockey Club | Sớm | 1.33 | 4.85 | 5.70 | 0.88 | 3.50 | 0.82 | 0.87 | 1.25 | 0.89 |
| Live | 1.36 ↑ | 4.70 ↓ | 5.40 ↓ | 0.93 ↑ | 3.50 | 0.77 ↓ | 0.95 ↑ | 1.25 | 0.82 ↓ | |
| Bwin | Sớm | 1.50 | 3.70 | 5.50 | 1.00 | 3.50 | 0.71 | - | - | - |
| Live | 1.52 ↑ | 4.10 ↑ | 4.60 ↓ | 1.05 ↑ | 3.50 | 0.66 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 1.59 | 3.70 | 5.05 | 0.44 | 2.50 | 1.63 | 0.22 | 0.00 | 3.00 |
| Live | 1.53 ↓ | 3.98 ↑ | 5.07 ↑ | 0.91 ↑ | 3.25 | 0.78 ↓ | 1.07 ↑ | 1.25 | 0.61 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 1.57 | 3.70 | 5.00 | 0.85 | 3.25 | 0.95 | 0.93 | 1.00 | 0.88 |
| Live | 1.60 ↑ | 3.70 | 4.75 ↓ | 0.95 ↑ | 3.25 | 0.85 ↓ | 0.83 ↓ | 1.00 | 0.98 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 1.50 | 4.00 | 4.75 | 1.15 | 3.50 | 0.60 | - | - | - |
| Live | 1.55 ↑ | 3.80 ↓ | 4.75 | 1.20 ↑ | 3.50 | 0.57 ↓ | - | - | - | |
| Pinnacle | Sớm | - | - | - | - | - | - | 0.88 | 1.00 | 0.91 |
| Live | - | - | - | - | - | - | 0.91 ↑ | 1.00 | 0.88 ↓ | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.