Kết quả bóng đá trận Al-Sahel vs Al-Yarmouk, 00:10 ngày 21/08/2026
Hạng 1 Kuwait · 00:10 ngày 21/08/2026
Al-Sahel 2 Kết thúc HT 1-1 3
Al-Yarmouk
🟨 2 - 3 🟥 0 - 0 ⛳ 2 - 3
Thời tiết: Trời quang Nhiệt độ: 38°C
Diễn biến trận đấu
| Al-Sahel | Phút | |
| 6' | ⚽ 0 - 1 | |
| Cleiton Padilha 1 - 1 ⚽ | 22' | |
| HT 1-1 | ||
| 2 - 1 ⚽ | 72' | |
| 83' | ⚽ 2 - 2 | |
| 87' | ⚽ 2 - 3 | |
| FT 2-3 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 1 | 5 | 4 |
| Hòa | 1 | 1 | 3 | 3 |
| Bại | 1 | 1 | 2 | 3 |
| Ghi bàn | 3 | 4 | 13 | 17 |
| Mất bàn | 3 | 5 | 8 | 14 |
| Điểm | 4 | 4 | 18 | 15 |
Chủ = Al-Sahel · Khách = Al-Yarmouk
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Al-Sahel | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 7 (30%) | Thắng/Thắng | 7 (30%) |
| 0 (0%) | Thắng/Hòa | 1 (4%) |
| 7 (30%) | Hòa/Thắng | 5 (22%) |
| 6 (26%) | Hòa/Hòa | 2 (9%) |
| 1 (4%) | Hòa/Bại | 6 (26%) |
| 0 (0%) | Bại/Thắng | 1 (4%) |
| 0 (0%) | Bại/Hòa | 1 (4%) |
| 2 (9%) | Bại/Bại | 0 (0%) |
Bảng xếp hạng
Al-Sahel
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 21 | 13 | 5 | 3 | 35 | 16 | 44 | 2 |
| Sân nhà | 12 | 5 | 4 | 3 | 17 | 15 | 19 | 2 |
| Sân khách | 9 | 8 | 1 | 0 | 18 | 1 | 25 | 3 |
| 6 gần | 6 | 3 | 3 | 0 | 8 | 1 | - | - |
Al-Yarmouk
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 21 | 13 | 4 | 4 | 42 | 20 | 43 | 3 |
| Sân nhà | 9 | 4 | 3 | 2 | 14 | 8 | 15 | 4 |
| Sân khách | 12 | 9 | 1 | 2 | 28 | 12 | 28 | 1 |
| 6 gần | 6 | 3 | 2 | 1 | 9 | 5 | - | - |
Thành tích đối đầu (20 trận)
Al-Sahel 8 (40%)Hòa 4 (20%)Al-Yarmouk 8 (40%)
Châu Á: Ăn 9 / Hòa 2 / Thua 9 Tài/Xỉu: Tài 16 / Hòa 0 / Xỉu 4
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 26/07/26 | Al-Yarmouk | 0-1 (0-0) | Al-Sahel | - | - | T |
| 03/11/25 | Al-Sahel | 2-1 (1-1) | Al-Yarmouk | - | - | T |
| 03/05/24 | Al-Sahel | 2-0 (2-0) | Al-Yarmouk | - | - | T |
| 04/03/24 | Al-Yarmouk | 1-1 (0-0) | Al-Sahel | -0.25 | 2.75 | H |
| 21/12/23 | Al-Sahel | 1-1 (0-0) | Al-Yarmouk | - | - | H |
| 04/10/23 | Al-Yarmouk | 2-1 (0-0) | Al-Sahel | +0.25 | 2.5 | B |
| 30/12/20 | Al-Yarmouk | 1-2 (0-0) | Al-Sahel | +0.5 | 2.5 | T |
| 15/10/20 | Al-Yarmouk | 1-3 (0-3) | Al-Sahel | -0.25 | 2.75 | T |
| 21/08/20 | Al-Yarmouk | 1-1 (0-0) | Al-Sahel | 0 | 2.75 | H |
| 06/11/19 | Al-Sahel | 1-1 (1-0) | Al-Yarmouk | +0.5 | 2.75 | H |
| 22/04/19 | Al-Sahel | 1-3 (0-2) | Al-Yarmouk | - | - | B |
| 08/03/19 | Al-Yarmouk | 5-1 (2-0) | Al-Sahel | - | - | B |
| 15/02/19 | Al-Yarmouk | 0-2 (0-1) | Al-Sahel | - | - | T |
| 10/11/18 | Al-Sahel | 1-2 (0-0) | Al-Yarmouk | - | - | B |
| 24/09/18 | Al-Yarmouk | 1-0 (1-0) | Al-Sahel | - | - | B |
| 25/04/18 | Al-Yarmouk | 1-3 (0-1) | Al-Sahel | - | - | T |
| 19/04/18 | Al-Yarmouk | 2-0 (0-0) | Al-Sahel | - | - | B |
| 03/03/18 | Al-Sahel | 2-1 (0-0) | Al-Yarmouk | - | - | T |
| 04/11/17 | Al-Yarmouk | 3-0 (0-0) | Al-Sahel | - | - | B |
| 03/04/17 | Al-Yarmouk | 1-0 (0-0) | Al-Sahel | -0.25 | 2.5 | B |
Thành tích gần đây — Al-Sahel
HTTTHHTBBB
Thắng 4 (40%)Hòa 3 (30%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 11/10 (10 trận) Châu Á: 4/3/3 T/X: 6/1/3
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 18/08/26 | Al-Salibikhaet | 0-0 (0-0) | Al-Sahel | 0 | 2.25 | H |
| 15/08/26 | Al Jazira FC | 0-2 (0-0) | Al-Sahel | - | - | T |
| 11/08/26 | Al-Sahel | 3-0 (1-0) | Al Shamiya | - | - | T |
| 07/08/26 | Sporty | 0-2 (0-1) | Al-Sahel | +1.5 | 2.75 | T |
| 03/08/26 | Al-Sahel | 0-0 (0-0) | Burgan SC | - | - | H |
| 30/07/26 | Al-Sahel | 1-1 (1-1) | Khaitan | - | - | H |
| 26/07/26 | Al-Yarmouk | 0-1 (0-0) | Al-Sahel | - | - | T |
| 22/02/26 | Al-Sahel | 1-4 (1-2) | Al-Salibikhaet | - | - | B |
| 15/02/26 | Al-Arabi Club (KUW) | 2-0 (1-0) | Al-Sahel | -1.5 | 2.75 | B |
| 05/02/26 | Al-Sahel | 1-3 (0-1) | Al Jazira FC | +0.5 | 2.25 | B |
| 22/01/26 | Al Shamiya | 0-4 (0-2) | Al-Sahel | - | - | T |
| 16/01/26 | Al-Sahel | 2-1 (0-0) | Sporty | - | - | T |
| 04/01/26 | Al-Nasar | 0-0 (0-0) | Al-Sahel | - | - | H |
| 31/12/25 | Al-Sahel | 2-1 (1-1) | Burgan SC | +0.5 | 2.25 | T |
| 21/12/25 | Khaitan | 0-2 (0-1) | Al-Sahel | - | - | T |
| 03/11/25 | Al-Sahel | 2-1 (1-1) | Al-Yarmouk | - | - | T |
| 27/10/25 | Al-Salibikhaet | 0-1 (0-0) | Al-Sahel | 0 | 2.25 | T |
| 20/10/25 | Al Jazira FC | 1-4 (0-2) | Al-Sahel | -1.25 | 2.25 | T |
| 05/10/25 | Al-Sahel | 3-1 (2-1) | Al Shamiya | - | - | T |
| 29/09/25 | Sporty | 0-2 (0-2) | Al-Sahel | +1 | 2.5 | T |
Thành tích gần đây — Al-Yarmouk
BHTHTTBHBH
Thắng 3 (30%)Hòa 4 (40%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 16/14 (10 trận) Châu Á: 3/4/3 T/X: 8/1/1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 18/08/26 | Al Jazira FC | 2-0 (0-0) | Al-Yarmouk | +0.25 | 2.5 | B |
| 15/08/26 | Al-Yarmouk | 1-1 (0-0) | Al-Salibikhaet | - | - | H |
| 11/08/26 | Al-Yarmouk | 3-1 (1-0) | Burgan SC | - | - | T |
| 08/08/26 | Al-Yarmouk | 0-0 (0-0) | Khaitan | - | - | H |
| 02/08/26 | Al Shamiya | 0-3 (0-0) | Al-Yarmouk | - | - | T |
| 30/07/26 | Sporty | 1-2 (0-0) | Al-Yarmouk | - | - | T |
| 26/07/26 | Al-Yarmouk | 0-1 (0-0) | Al-Sahel | - | - | B |
| 21/02/26 | Al-Yarmouk | 3-3 (2-1) | Al Jazira FC | - | - | H |
| 12/02/26 | Al-Nasar | 3-2 (1-1) | Al-Yarmouk | -0.5 | 2.5 | B |
| 04/02/26 | Al-Salibikhaet | 2-2 (1-0) | Al-Yarmouk | 0 | 2.25 | H |
| 22/01/26 | Burgan SC | 0-1 (0-1) | Al-Yarmouk | +0.5 | 2.5 | T |
| 15/01/26 | Khaitan | 1-2 (1-0) | Al-Yarmouk | - | - | T |
| 07/01/26 | Al-Arabi Club (KUW) | 2-1 (0-0) | Al-Yarmouk | - | - | B |
| 30/12/25 | Al Shamiya | 1-7 (0-6) | Al-Yarmouk | +1.75 | 3 | T |
| 22/12/25 | Al-Yarmouk | 3-0 (1-0) | Sporty | - | - | T |
| 03/11/25 | Al-Sahel | 2-1 (1-1) | Al-Yarmouk | - | - | B |
| 27/10/25 | Al Jazira FC | 1-3 (1-1) | Al-Yarmouk | +0.25 | 2.25 | T |
| 20/10/25 | Al-Yarmouk | 1-0 (1-0) | Al-Salibikhaet | 0 | 2.25 | T |
| 04/10/25 | Al-Yarmouk | 1-2 (1-1) | Burgan SC | - | - | B |
| 30/09/25 | Al-Yarmouk | 2-0 (0-0) | Khaitan | +0.25 | 2.25 | T |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
23
Phạt góc (HT)
11
Thẻ vàng
23
Sút bóng
310
Sút cầu môn
310
Tấn công nguy hiểm
2834
TL kiểm soát bóng
45%55%
TL kiểm soát bóng (HT)
44%56%
So Sánh Sức Mạnh
52 48
45% So Sánh Đối đầu 55%
Thành tích
Tất cả
T8 H4 B8T8 H4 B8
Chủ khách tương đồng
T3 H2 B2T2 H2 B3
Ghi
Tất cả
1.3 Bàn1.4 Bàn
Chủ khách tương đồng
1.4 Bàn1.3 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Al-Sahel (30 trận)
Ghi 1.50 bàn/trậnMất 0.90 bàn/trận
Al-Yarmouk (30 trận)
Ghi 1.87 bàn/trậnMất 1.23 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 1 - 1 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 2 - 3 — Khách thắng |
| Hiệp 2 | 1 - 2 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
Al-Sahel (7 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 5 (71%)Hòa 1 (14%)Bại 1 (14%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 3 (43%)Hòa 0 (0%)Xỉu 4 (57%)
6 trận gần — Châu Á:
VWLWWW
6 trận gần — Tài/Xỉu:
UUOOUO
Al-Yarmouk (8 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 6 (75%)Hòa 1 (13%)Bại 1 (13%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 3 (38%)Hòa 0 (0%)Xỉu 5 (63%)
6 trận gần — Châu Á:
LVWWWW
6 trận gần — Tài/Xỉu:
UOUOOU
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Al-Sahel | Thông tin | |
|---|---|---|
| 1967 | Thành lập | |
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 2.25 | 3.20 | 3.00 | 1.03 | 2.25 | 0.76 | 0.91 | 0.25 | 0.86 |
| Live | 3.50 ↑ | 3.10 ↓ | 2.00 ↓ | 1.03 | 2.25 | 0.76 | 0.91 | -0.25 | 0.86 | |
| Vcbet | Sớm | 2.30 | 3.10 | 3.00 | 0.97 | 2.25 | 0.83 | 0.99 | 0.25 | 0.81 |
| Live | 126.00 ↑ | 8.00 ↑ | 1.05 ↓ | 2.90 ↑ | 5.50 | 0.22 ↓ | 1.17 ↑ | 0.00 | 0.63 ↓ | |
| Mansion88 | Sớm | 3.10 | 2.92 | 2.05 | 1.02 | 2.25 | 0.78 | 0.91 | -0.25 | 0.89 |
| Live | 8.20 ↑ | 1.15 ↓ | 6.20 ↑ | 2.85 ↑ | 5.50 | 0.15 ↓ | 1.08 ↑ | 0.00 | 0.62 ↓ | |
| Interwetten | Sớm | 3.50 | 3.05 | 2.10 | 1.10 | 2.50 | 0.60 | - | - | - |
| Live | 75.00 ↑ | 13.00 ↑ | 1.01 ↓ | 7.00 ↑ | 5.50 | 0.03 ↓ | - | - | - | |
| Sbobet | Sớm | 2.83 | 2.88 | 2.21 | 1.02 | 2.25 | 0.78 | 0.80 | -0.25 | 1.00 |
| Live | 6.10 ↑ | 1.29 ↓ | 4.60 ↑ | 3.33 ↑ | 5.50 | 0.10 ↓ | 1.08 ↑ | 0.00 | 0.62 ↓ | |
| Wewbet | Sớm | 2.17 | 2.82 | 2.77 | 0.93 | 2.25 | 0.81 | 0.92 | 0.25 | 0.82 |
| Live | 31.00 ↑ | 6.85 ↑ | 1.03 ↓ | 3.57 ↑ | 5.50 | 0.06 ↓ | 0.98 ↑ | 0.00 | 0.80 ↓ | |
| Ladbrokes | Sớm | 2.20 | 3.00 | 3.00 | 1.20 | 2.50 | 0.60 | - | - | - |
| Live | 81.00 ↑ | 17.00 ↑ | 1.01 ↓ | 0.80 ↓ | 2.50 | 0.85 ↑ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 2.20 | 3.05 | 3.05 | 0.87 | 2.25 | 0.74 | 0.85 | 0.25 | 0.76 |
| Live | 53.00 ↑ | 12.50 ↑ | 1.01 ↓ | 4.30 ↑ | 5.50 | 0.10 ↓ | 0.01 ↓ | -0.50 | 8.49 ↑ | |
| Pinnacle | Sớm | 2.63 | 2.84 | 2.55 | 0.95 | 2.25 | 0.76 | 0.88 | 0.00 | 0.83 |
| Live | 7.73 ↑ | 1.26 ↓ | 4.91 ↑ | 2.40 ↑ | 5.50 | 0.26 ↓ | 1.15 ↑ | 0.00 | 0.62 ↓ | |
| Bwin | Sớm | 2.20 | 3.00 | 2.95 | 1.20 | 2.50 | 0.60 | - | - | - |
| Live | 151.00 ↑ | 19.50 ↑ | 1.01 ↓ | 10.00 ↑ | 5.50 | 0.03 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 2.25 | 3.20 | 3.04 | 1.20 | 2.50 | 0.60 | 0.60 | 0.00 | 1.20 |
| Live | 17.00 ↑ | 9.10 ↑ | 1.01 ↓ | 8.30 ↑ | 5.50 | 0.04 ↓ | 0.05 ↓ | -0.50 | 6.30 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 2.25 | 2.80 | 3.00 | 1.20 | 2.50 | 0.57 | - | - | - |
| Live | 151.00 ↑ | 29.00 ↑ | 1.01 ↓ | 12.00 ↑ | 5.50 | 0.02 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp +1/4
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Al-Sahel | +1/4 | 3 | 0 | 0 |
| Al-Yarmouk | -1/4 | Chưa có trận cùng mức | ||
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).