Kết quả bóng đá trận Al Shamal vs Al Rayyan, 23:30 ngày 01/09/2026
Crown Prince Cúp Qatar · 23:30 ngày 01/09/2026
Al Shamal Sắp đá --:--:--
Al Rayyan
🟨 0 - 0 🟥 0 - 0 ⛳ 0 - 0
Địa điểm: Stadium 974 Thời tiết: Trời quang Nhiệt độ: 37°C
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 2 | 2 | 3 | 6 |
| Hòa | 1 | 0 | 1 | 1 |
| Bại | 0 | 1 | 6 | 3 |
| Ghi bàn | 9 | 4 | 20 | 18 |
| Mất bàn | 5 | 3 | 25 | 11 |
| Điểm | 7 | 6 | 10 | 19 |
Chủ = Al Shamal · Khách = Al Rayyan
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Al Shamal | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 1 (17%) | Thắng/Thắng | 3 (38%) |
| 0 (0%) | Thắng/Hòa | 1 (13%) |
| 2 (33%) | Hòa/Thắng | 1 (13%) |
| 1 (17%) | Hòa/Hòa | 0 (0%) |
| 1 (17%) | Hòa/Bại | 2 (25%) |
| 1 (17%) | Bại/Bại | 1 (13%) |
Thành tích đối đầu (20 trận)
Al Shamal 5 (25%)Hòa 0 (0%)Al Rayyan 15 (75%)
Châu Á: Ăn 2 / Hòa 3 / Thua 15 Tài/Xỉu: Tài 9 / Hòa 2 / Xỉu 9
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 17/01/26 | Al Rayyan | 0-1 (0-0) | Al Shamal | -1 | 3.25 | T |
| 28/11/25 | Al Shamal | 1-2 (1-0) | Al Rayyan | 0 | 3.75 | B |
| 23/08/25 | Al Shamal | 4-2 (1-2) | Al Rayyan | -0.5 | 3 | T |
| 11/04/25 | Al Shamal | 3-5 (2-2) | Al Rayyan | -0.5 | 3.5 | B |
| 22/11/24 | Al Rayyan | 1-2 (1-0) | Al Shamal | -1 | 3.25 | T |
| 04/03/24 | Al Shamal | 1-2 (1-0) | Al Rayyan | -1.25 | 3.25 | B |
| 26/02/24 | Al Rayyan | 2-1 (0-0) | Al Shamal | -1.5 | 3.25 | B |
| 12/11/23 | Al Shamal | 0-2 (0-0) | Al Rayyan | -0.25 | 3 | B |
| 03/09/23 | Al Shamal | 3-4 (1-2) | Al Rayyan | -1 | 3 | B |
| 30/01/23 | Al Shamal | 1-2 (1-2) | Al Rayyan | 0 | 2.5 | B |
| 02/10/22 | Al Rayyan | 4-2 (1-1) | Al Shamal | +0.5 | 3 | B |
| 03/08/22 | Al Rayyan | 0-1 (0-0) | Al Shamal | -1 | 3 | T |
| 11/03/22 | Al Rayyan | 3-2 (2-1) | Al Shamal | -1.25 | 3 | B |
| 29/12/21 | Al Shamal | 1-2 (0-2) | Al Rayyan | -1 | 3 | B |
| 14/12/21 | Al Rayyan | 0-3 (0-2) | Al Shamal | -0.5 | 3.25 | T |
| 16/11/21 | Al Shamal | 0-3 (0-0) | Al Rayyan | -0.5 | 3 | B |
| 14/08/11 | Al Shamal | 3-4 (1-3) | Al Rayyan | - | - | B |
| 03/04/10 | Al Shamal | 0-3 (0-1) | Al Rayyan | - | - | B |
| 20/12/09 | Al Rayyan | 3-0 (3-0) | Al Shamal | -2.25 | 3.5 | B |
| 10/02/08 | Al Rayyan | 4-0 (1-0) | Al Shamal | - | - | B |
Thành tích gần đây — Al Shamal
THBBBBBTBT
Thắng 3 (30%)Hòa 1 (10%)Bại 6 (60%)
Ghi/Mất: 17/23 (10 trận) Châu Á: 4/0/6 T/X: 7/0/3
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 27/08/26 | Al-Garrafa | 1-3 (0-0) | Al Shamal | 0 | 3 | T |
| 21/08/26 | Al-Arabi SC | 2-2 (0-0) | Al Shamal | +0.25 | 3 | H |
| 01/08/26 | KVSK Lommel | 2-1 (0-0) | Al Shamal | - | - | B |
| 02/05/26 | Al Shamal | 4-6 (1-4) | Al-Sadd | -0.75 | 3 | B |
| 27/04/26 | Al-Sadd | 3-2 (2-0) | Al Shamal | -1 | 3.5 | B |
| 13/04/26 | Al Shamal | 0-2 (0-2) | Qatar SC | +0.75 | 2.75 | B |
| 08/04/26 | Al Shahaniya | 2-0 (1-0) | Al Shamal | +0.75 | 2.75 | B |
| 04/04/26 | Al Shamal | 3-2 (2-0) | Umm Salal | +1 | 3.25 | T |
| 18/03/26 | Al Shamal | 1-3 (1-0) | Al Duhail | -0.5 | 2.75 | B |
| 13/03/26 | Al-Wakra | 0-1 (0-0) | Al Shamal | 0 | 3 | T |
| 23/02/26 | Al-Garrafa | 0-1 (0-0) | Al Shamal | 0 | 2.75 | T |
| 13/02/26 | Al Shamal | 2-1 (2-1) | Qatar SC | +0.75 | 2.75 | T |
| 05/02/26 | Al-Arabi SC | 1-2 (0-1) | Al Shamal | +0.25 | 3.25 | T |
| 30/01/26 | Al Shamal | 0-0 (0-0) | Al-Sailiya | +1.25 | 3.25 | H |
| 27/01/26 | Al Shahaniya | 1-0 (0-0) | Al Shamal | +0.5 | 3 | B |
| 20/01/26 | Al-Khuraitiat | 1-4 (0-3) | Al Shamal | +0.75 | 3 | T |
| 17/01/26 | Al Rayyan | 0-1 (0-0) | Al Shamal | -1 | 3.25 | T |
| 07/01/26 | Al-Ahli Doha | 4-2 (3-1) | Al Shamal | +0.25 | 3 | B |
| 29/12/25 | Al Shamal | 0-3 (0-1) | Al-Sadd | -0.25 | 3.5 | B |
| 14/12/25 | Al Shamal | 0-1 (0-0) | Al-Ahli Doha | - | - | B |
Thành tích gần đây — Al Rayyan
TTBTBHBTTT
Thắng 6 (60%)Hòa 1 (10%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 18/11 (10 trận) Châu Á: 7/0/3 T/X: 6/1/3
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 27/08/26 | Al-Wakra | 1-2 (0-1) | Al Rayyan | +0.5 | 3 | T |
| 20/08/26 | Al Rayyan | 1-0 (1-0) | Lusail Russell City | +1.75 | 3.5 | T |
| 05/08/26 | Leganes | 2-1 (0-0) | Al Rayyan | -0.75 | 2.75 | B |
| 30/07/26 | Al Rayyan | 2-1 (0-0) | Al-Draih | - | - | T |
| 24/07/26 | Albacete | 1-0 (0-0) | Al Rayyan | - | - | B |
| 19/07/26 | Al Rayyan | 3-3 (1-0) | Rochdale | +0.5 | 3.25 | H |
| 01/05/26 | Al Rayyan | 0-3 (0-1) | Al-Wakra | +1 | 3.25 | B |
| 27/04/26 | Al Rayyan | 4-0 (2-0) | Al-Arabi SC | +0.5 | 3.5 | T |
| 23/04/26 | Al Rayyan | 3-0 (0-0) | Al-Shabab | +0.5 | 2.5 | T |
| 20/04/26 | Al Rayyan | 2-0 (1-0) | Al-Qadsia SC | +0.75 | 2.75 | T |
| 15/04/26 | Al Rayyan | 2-0 (1-0) | Muaidar SC | +1.25 | 3.75 | T |
| 08/04/26 | Al Rayyan | 3-0 (2-0) | Umm Salal | +1.25 | 3.75 | T |
| 04/04/26 | Al Rayyan | 1-1 (0-1) | Al-Sadd | -0.25 | 3.5 | H |
| 28/03/26 | Al Rayyan | 3-3 (1-2) | Umm Salal | +0.75 | 3.25 | H |
| 24/03/26 | Al Rayyan | 3-0 (1-0) | Al Shahaniya | +0.75 | 2.75 | T |
| 18/03/26 | Al Rayyan | 2-1 (0-1) | Al-Wakra | +0.75 | 3.25 | T |
| 14/03/26 | Al Rayyan | 1-2 (1-1) | Al Shahaniya | +1.5 | 3.25 | B |
| 27/02/26 | Al-Garrafa | 3-2 (0-1) | Al Rayyan | +0.5 | 3.25 | B |
| 23/02/26 | Al Rayyan | 2-1 (0-1) | Al-Ahli Doha | +1 | 3.25 | T |
| 18/02/26 | Al Rayyan | 3-1 (1-0) | Al-Nahda Muscat | +0.75 | 2 | T |
Chưa có diễn biến/đội hình cho trận này.
So Sánh Sức Mạnh
46 54
67% So Sánh Đối đầu 33%
Thành tích
Tất cả
T5 H0 B15T15 H0 B5
Chủ khách tương đồng
T1 H0 B10T10 H0 B1
Ghi
Tất cả
1.5 Bàn2.4 Bàn
Chủ khách tương đồng
1.5 Bàn2.8 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Al Shamal (30 trận)
Ghi 1.83 bàn/trậnMất 1.47 bàn/trận
Al Rayyan (30 trận)
Ghi 2.03 bàn/trậnMất 1.27 bàn/trận
Thống kê Tỷ lệ kèo
Al Shamal (2 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 1 (50%)Hòa 0 (0%)Bại 1 (50%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 2 (100%)Hòa 0 (0%)Xỉu 0 (0%)
6 trận gần — Châu Á:
WL
6 trận gần — Tài/Xỉu:
OO
Al Rayyan (2 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 1 (50%)Hòa 0 (0%)Bại 1 (50%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 0 (0%)Hòa 1 (50%)Xỉu 1 (50%)
6 trận gần — Châu Á:
WL
6 trận gần — Tài/Xỉu:
VU
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Al Shamal | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | 1967 | |
| Stadium 974 | Sân nhà | Ahmad Bin Ali Stadium |
| 0 | Sức chứa | 25000 |
| David Prats Rocero | HLV | Vicente Moreno Peris |
| Khu vực | Umm-Affai |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 2.80 | 3.80 | 2.02 | 0.86 | 3.25 | 0.86 | 0.94 | -0.25 | 0.79 |
| Live | 2.90 ↑ | 3.70 ↓ | 2.02 | 0.80 ↓ | 3.00 | 0.98 ↑ | 0.89 ↓ | -0.25 | 0.83 ↑ | |
| Mansion88 | Sớm | 2.90 | 3.50 | 2.04 | 0.82 | 3.00 | 1.00 | 0.80 | -0.50 | 1.04 |
| Live | 2.90 | 3.50 | 2.04 | 0.82 | 3.00 | 1.00 | 0.75 ↓ | -0.50 | 1.09 ↑ | |
| Interwetten | Sớm | 2.85 | 3.90 | 2.10 | 1.05 | 3.50 | 0.65 | - | - | - |
| Live | 2.95 ↑ | 3.50 ↓ | 2.10 | 1.10 ↑ | 3.50 | 0.60 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 2.80 | 3.80 | 2.01 | 0.84 | 3.25 | 0.83 | - | - | - |
| Live | 2.95 ↑ | 3.55 ↓ | 2.07 ↑ | 0.75 ↓ | 3.00 | 0.93 ↑ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 2.90 | 3.50 | 2.04 | 0.82 | 3.00 | 1.00 | 0.80 | -0.50 | 1.04 |
| Live | 2.90 | 3.50 | 2.04 | 0.82 | 3.00 | 1.00 | 0.75 ↓ | -0.50 | 1.09 ↑ | |
| Crown | Sớm | 2.93 | 3.85 | 2.01 | 1.00 | 3.25 | 0.80 | 0.81 | -0.50 | 1.01 |
| Live | 2.77 ↓ | 3.80 ↓ | 2.11 ↑ | 0.84 ↓ | 3.00 | 0.96 ↑ | 0.90 ↑ | -0.25 | 0.92 ↓ | |
| Sbobet | Sớm | 2.94 | 3.43 | 2.04 | 0.82 | 3.00 | 1.00 | 0.80 | -0.50 | 1.04 |
| Live | 2.94 | 3.43 | 2.04 | 0.82 | 3.00 | 1.00 | 0.80 | -0.50 | 1.04 | |
| Wewbet | Sớm | 2.84 | 3.78 | 2.06 | 0.90 | 3.25 | 0.86 | 0.93 | -0.25 | 0.85 |
| Live | 2.87 ↑ | 3.65 ↓ | 2.11 ↑ | 0.87 ↓ | 3.00 | 0.93 ↑ | 0.94 ↑ | -0.25 | 0.88 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 2.80 | 3.75 | 2.05 | 0.44 | 2.50 | 1.60 | - | - | - |
| Live | 2.90 ↑ | 3.50 ↓ | 2.05 | 0.48 ↑ | 2.50 | 1.45 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 2.85 | 3.70 | 1.95 | 0.83 | 3.25 | 0.73 | 0.83 | -0.25 | 0.73 |
| Live | 2.90 ↑ | 3.70 | 2.05 ↑ | 0.71 ↓ | 3.00 | 0.90 ↑ | 0.84 ↑ | -0.25 | 0.80 ↑ | |
| HK Jockey Club | Sớm | 3.05 | 3.70 | 1.87 | 1.30 | 3.50 | 0.54 | 1.03 | -0.25 | 0.75 |
| Live | 3.05 | 3.70 | 1.87 | 1.30 | 3.50 | 0.54 | 1.03 | -0.25 | 0.75 | |
| Bwin | Sớm | 2.75 | 3.75 | 2.00 | 1.10 | 3.50 | 0.65 | - | - | - |
| Live | 2.90 ↑ | 3.50 ↓ | 2.00 | 1.15 ↑ | 3.50 | 0.60 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 3.01 | 3.80 | 2.08 | 0.86 | 3.25 | 0.84 | 0.90 | -0.25 | 0.81 |
| Live | 2.95 ↓ | 3.64 ↓ | 2.05 ↓ | 0.94 ↑ | 3.25 | 0.75 ↓ | 1.21 ↑ | 0.00 | 0.57 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.90 | 3.75 | 2.00 | 0.90 | 3.25 | 0.90 | 0.98 | -0.25 | 0.83 |
| Live | 2.90 | 3.75 | 2.00 | 0.98 ↑ | 3.25 | 0.83 ↓ | 1.00 ↑ | -0.25 | 0.80 ↓ | |
| William Hill | Sớm | 2.88 | 3.50 | 2.00 | 1.25 | 3.50 | 0.55 | - | - | - |
| Live | 2.90 ↑ | 3.40 ↓ | 2.05 ↑ | 1.25 | 3.50 | 0.55 | - | - | - | |
| Pinnacle | Sớm | - | - | - | - | - | - | 0.97 | -0.25 | 0.82 |
| Live | - | - | - | - | - | - | 0.92 ↓ | -0.25 | 0.87 ↑ | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.