Kết quả bóng đá trận Albacete vs Real Murcia, 15:00 ngày 08/08/2026
Club Friendly (Quốc tế) · 15:00 ngày 08/08/2026
Albacete 1 Kết thúc HT 0-1 1
Real Murcia
🟨 0 - 0 🟥 0 - 0 ⛳ 5 - 3
Thời tiết: Mưa nhỏ Nhiệt độ: 36℃~37℃
Diễn biến trận đấu
| Albacete | Phút | |
| 15' | ⚽ 0 - 1 Victor Olmedo | |
| HT 0-1 | ||
| 1 - 1 ⚽ | 74' | |
| FT 1-1 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 0 | 1 | 0 | 5 |
| Hòa | 0 | 0 | 2 | 2 |
| Bại | 3 | 2 | 8 | 3 |
| Ghi bàn | 1 | 2 | 6 | 13 |
| Mất bàn | 9 | 4 | 20 | 11 |
| Điểm | 0 | 3 | 2 | 17 |
Chủ = Albacete · Khách = Real Murcia
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Albacete | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 1 (9%) | Thắng/Thắng | 5 (42%) |
| 0 (0%) | Thắng/Hòa | 1 (8%) |
| 1 (9%) | Hòa/Thắng | 2 (17%) |
| 1 (9%) | Hòa/Hòa | 1 (8%) |
| 2 (18%) | Hòa/Bại | 0 (0%) |
| 1 (9%) | Bại/Thắng | 0 (0%) |
| 1 (9%) | Bại/Hòa | 1 (8%) |
| 4 (36%) | Bại/Bại | 2 (17%) |
Thành tích đối đầu (13 trận)
Albacete 6 (46%)Hòa 4 (31%)Real Murcia 3 (23%)
Châu Á: Ăn 9 / Hòa 1 / Thua 3 Tài/Xỉu: Tài 5 / Hòa 0 / Xỉu 8
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 26/07/25 | Real Murcia | 1-2 (0-1) | Albacete | +0.5 | 2.5 | T |
| 28/07/13 | Albacete | 1-0 (0-0) | Real Murcia | 0 | 2.5 | T |
| 12/08/12 | Albacete | 2-2 (1-0) | Real Murcia | - | - | H |
| 03/04/10 | Real Murcia | 0-2 (0-0) | Albacete | -0.5 | 2.25 | T |
| 01/11/09 | Albacete | 3-2 (1-2) | Real Murcia | +0.25 | 2.25 | T |
| 06/06/09 | Albacete | 0-0 (0-0) | Real Murcia | +0.25 | 2.25 | H |
| 11/01/09 | Real Murcia | 1-0 (0-0) | Albacete | -0.25 | 2 | B |
| 11/03/07 | Real Murcia | 0-1 (0-0) | Albacete | -0.75 | 2 | T |
| 09/10/06 | Albacete | 0-0 (0-0) | Real Murcia | +0.25 | 2.25 | H |
| 26/03/06 | Albacete | 0-0 (0-0) | Real Murcia | +0.25 | 2 | H |
| 23/10/05 | Real Murcia | 2-0 (1-0) | Albacete | -0.25 | 2.25 | B |
| 22/02/04 | Albacete | 1-0 (1-0) | Real Murcia | - | - | T |
| 05/10/03 | Real Murcia | 1-0 (1-0) | Albacete | - | - | B |
Thành tích gần đây — Albacete
BBTTHBTTTT
Thắng 6 (60%)Hòa 1 (10%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 13/9 (10 trận) Châu Á: 6/0/4 T/X: 6/1/3
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 01/08/26 | Levante | 2-1 (1-1) | Albacete | -0.75 | 2.5 | B |
| 31/07/26 | Albacete | 1-2 (0-2) | Real Madrid Castilla | +0.5 | 2.5 | B |
| 24/07/26 | Albacete | 1-0 (0-0) | Al Rayyan | - | - | T |
| 22/07/26 | Albacete | 2-1 (0-1) | Al Kholood | +0.75 | 2.5 | T |
| 17/07/26 | Leganes | 0-0 (0-0) | Albacete | -0.25 | 2.25 | H |
| 30/05/26 | AD Ceuta | 1-0 (1-0) | Albacete | 0 | 2.75 | B |
| 24/05/26 | Albacete | 3-1 (2-0) | Real Sociedad B | +0.5 | 2.75 | T |
| 16/05/26 | Cordoba | 1-2 (0-2) | Albacete | -0.75 | 3 | T |
| 09/05/26 | Albacete | 2-1 (1-0) | Cultural Leonesa | +0.25 | 2.5 | T |
| 01/05/26 | Andorra FC | 0-1 (0-0) | Albacete | -0.75 | 2.75 | T |
| 25/04/26 | Albacete | 0-3 (0-2) | Eibar | 0 | 2.25 | B |
| 19/04/26 | Albacete | 4-1 (2-0) | Granada CF | +0.25 | 2.25 | T |
| 11/04/26 | Leganes | 2-1 (0-1) | Albacete | -0.25 | 2.5 | B |
| 04/04/26 | Albacete | 2-3 (1-2) | Burgos | +0.25 | 2 | B |
| 01/04/26 | Mirandes | 1-1 (1-0) | Albacete | 0 | 2.5 | H |
| 29/03/26 | Albacete | 1-1 (1-1) | Castellon | -0.25 | 2.75 | H |
| 21/03/26 | Racing Santander | 0-4 (0-2) | Albacete | -0.5 | 2.75 | T |
| 17/03/26 | Albacete | 2-1 (0-1) | Las Palmas | 0 | 2.25 | T |
| 07/03/26 | SD Huesca | 0-0 (0-0) | Albacete | -0.25 | 2.25 | H |
| 28/02/26 | Albacete | 1-1 (0-0) | Almeria | 0 | 2.75 | H |
Thành tích gần đây — Real Murcia
TTBTTBHTBB
Thắng 5 (50%)Hòa 1 (10%)Bại 4 (40%)
Ghi/Mất: 20/13 (10 trận) Châu Á: 5/0/5 T/X: 8/0/2
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 06/08/26 | CD Cieza | 1-4 (0-3) | Real Murcia | +0.5 | 2.5 | T |
| 02/08/26 | Real Murcia | 2-1 (1-1) | Eldense | -0.5 | 2.5 | T |
| 26/07/26 | Real Murcia | 0-1 (0-1) | Port Vale | 0 | 2.25 | B |
| 24/05/26 | Real Murcia | 3-0 (2-0) | Eldense | +0.25 | 2.75 | T |
| 17/05/26 | Juventud Torremolinos CF | 1-3 (0-2) | Real Murcia | 0 | 2 | T |
| 10/05/26 | Real Murcia | 1-2 (1-2) | Real Betis B | +0.75 | 2.5 | B |
| 03/05/26 | Sabadell | 2-2 (0-2) | Real Murcia | -0.5 | 2 | H |
| 26/04/26 | CE Europa | 0-2 (0-2) | Real Murcia | -0.25 | 2.25 | T |
| 18/04/26 | Real Murcia | 2-3 (1-2) | Antequera CF | +0.75 | 2.25 | B |
| 11/04/26 | Gimnastic Tarragona | 2-1 (1-0) | Real Murcia | 0 | 2.25 | B |
| 05/04/26 | Real Murcia | 2-1 (2-0) | Atletico de Madrid B | +0.25 | 2 | T |
| 29/03/26 | Sevilla Atletico | 0-1 (0-0) | Real Murcia | +0.25 | 1.75 | T |
| 23/03/26 | Real Murcia | 1-0 (1-0) | SD Tarazona | +0.75 | 1.75 | T |
| 16/03/26 | Hercules | 2-0 (0-0) | Real Murcia | -0.25 | 1.75 | B |
| 12/03/26 | Real Murcia | 1-1 (1-0) | UD Marbella | +0.75 | 2.25 | H |
| 07/03/26 | Real Murcia | 0-1 (0-1) | Atletico Sanluqueno | +1.25 | 2.25 | B |
| 02/03/26 | Villarreal B | 1-1 (1-1) | Real Murcia | -0.25 | 1.75 | H |
| 23/02/26 | Real Murcia | 1-2 (1-1) | FC Cartagena | +0.5 | 1.75 | B |
| 16/02/26 | AD Alcorcon | 1-0 (0-0) | Real Murcia | -0.25 | 1.75 | B |
| 04/02/26 | Real Murcia | 3-3 (2-3) | Daejeon Citizen | - | - | H |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
53
Phạt góc (HT)
32
Sút bóng
1112
Sút cầu môn
34
Tấn công
9483
Tấn công nguy hiểm
3736
Sút ngoài cầu môn
88
TL kiểm soát bóng
50%50%
TL kiểm soát bóng (HT)
56%44%
Phạm lỗi
714
Việt vị
24
So Sánh Sức Mạnh
53 47
60% So Sánh Đối đầu 40%
Thành tích
Tất cả
T6 H4 B3T3 H4 B6
Chủ khách tương đồng
T3 H4 B0T0 H4 B3
Ghi
Tất cả
0.9 Bàn0.7 Bàn
Chủ khách tương đồng
1 Bàn0.6 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Albacete (30 trận)
Ghi 1.17 bàn/trậnMất 1.37 bàn/trận
Real Murcia (30 trận)
Ghi 1.40 bàn/trậnMất 1.10 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 1 — Khách thắng |
| Cả trận (FT) | 1 - 1 — Hòa |
| Hiệp 2 | 1 - 0 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Albacete | Thông tin | |
|---|---|---|
| 1940-1-1 | Thành lập | 1908 |
| Carlos Belmonte | Sân nhà | Nueva Condomina |
| 17000 | Sức chứa | 31045 |
| Alberto Gonzalez | HLV | Adrian Colunga Perez |
| Albacete | Khu vực | Murcia |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 1.61 | 3.80 | 5.00 | 0.84 | 2.75 | 0.85 | 0.74 | 0.75 | 0.93 |
| Live | 11.00 ↑ | 1.08 ↓ | 13.00 ↑ | 6.50 ↑ | 2.50 | 0.01 ↓ | 0.64 ↓ | 0.00 | 1.27 ↑ | |
| Vcbet | Sớm | 1.40 | 4.40 | 6.50 | 0.88 | 3.00 | 0.79 | 0.93 | 1.25 | 0.78 |
| Live | 7.00 ↑ | 1.20 ↓ | 8.50 ↑ | 2.45 ↑ | 2.50 | 0.27 ↓ | 0.67 ↓ | 0.00 | 1.06 ↑ | |
| Mansion88 | Sớm | 1.48 | 4.00 | 5.10 | 0.94 | 2.75 | 0.82 | 0.80 | 0.75 | 0.96 |
| Live | 9.20 ↑ | 1.10 ↓ | 12.00 ↑ | 5.00 ↑ | 2.50 | 0.12 ↓ | 0.70 ↓ | 0.00 | 1.25 ↑ | |
| 12bet | Sớm | 1.57 | 3.80 | 4.60 | 0.94 | 2.75 | 0.82 | 0.80 | 0.75 | 0.96 |
| Live | 9.10 ↑ | 1.10 ↓ | 12.00 ↑ | 5.00 ↑ | 2.50 | 0.12 ↓ | 0.70 ↓ | 0.00 | 1.25 ↑ | |
| Crown | Sớm | 1.58 | 3.75 | 4.50 | 0.93 | 2.75 | 0.83 | 0.78 | 0.75 | 0.98 |
| Live | 6.20 ↑ | 1.19 ↓ | 8.20 ↑ | 2.32 ↑ | 2.50 | 0.23 ↓ | 0.63 ↓ | 0.00 | 1.23 ↑ | |
| Sbobet | Sớm | 1.58 | 3.49 | 4.31 | 0.96 | 2.75 | 0.80 | 0.81 | 0.75 | 0.95 |
| Live | 9.80 ↑ | 1.10 ↓ | 11.50 ↑ | 4.76 ↑ | 2.50 | 0.11 ↓ | 0.77 ↓ | 0.00 | 1.14 ↑ | |
| Wewbet | Sớm | 1.62 | 3.78 | 4.63 | 0.95 | 2.75 | 0.85 | 0.81 | 0.75 | 1.01 |
| Live | 10.40 ↑ | 1.11 ↓ | 14.30 ↑ | 4.75 ↑ | 2.50 | 0.11 ↓ | 0.69 ↓ | 0.00 | 1.23 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 1.40 | 4.33 | 5.50 | 0.57 | 2.50 | 1.25 | - | - | - |
| Live | 12.00 ↑ | 1.04 ↓ | 15.00 ↑ | 7.00 ↑ | 2.50 | 0.04 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 1.45 | 4.50 | 6.00 | 0.91 | 3.00 | 0.81 | 0.88 | 1.25 | 0.84 |
| Live | 1.88 ↑ | 3.70 ↓ | 3.70 ↓ | 0.91 | 2.75 | 0.84 ↑ | 0.84 ↓ | 0.50 | 0.90 ↑ | |
| Pinnacle | Sớm | 1.41 | 4.24 | 5.52 | 0.88 | 3.00 | 0.83 | 0.89 | 1.25 | 0.82 |
| Live | 8.67 ↑ | 1.10 ↓ | 10.90 ↑ | 2.42 ↑ | 2.50 | 0.27 ↓ | 0.61 ↓ | 0.00 | 1.19 ↑ | |
| Bwin | Sớm | 1.42 | 4.33 | 5.75 | 0.58 | 2.50 | 1.20 | - | - | - |
| Live | 13.50 ↑ | 1.05 ↓ | 16.50 ↑ | 0.87 ↑ | 1.50 | 0.78 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 1.45 | 4.71 | 5.76 | 0.55 | 2.50 | 1.32 | 0.90 | 1.25 | 0.90 |
| Live | 10.60 ↑ | 1.09 ↓ | 14.20 ↑ | 4.98 ↑ | 2.50 | 0.10 ↓ | 0.58 ↓ | 0.00 | 1.28 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 1.40 | 4.50 | 5.50 | 0.90 | 3.00 | 0.90 | 0.90 | 1.25 | 0.90 |
| Live | 12.00 ↑ | 1.05 ↓ | 15.00 ↑ | 7.10 ↑ | 2.50 | 0.09 ↓ | 0.63 ↓ | 0.00 | 1.25 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 1.62 | 3.50 | 5.00 | 0.75 | 2.50 | 1.00 | - | - | - |
| Live | 19.00 ↑ | 1.03 ↓ | 26.00 ↑ | 11.00 ↑ | 2.50 | 0.03 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.