Kết quả bóng đá trận Albinoleffe vs A.C. Ospitaletto, 02:00 ngày 01/09/2026
Serie C (Ý) · 02:00 ngày 01/09/2026
Albinoleffe 1 Kết thúc HT 0-0 1
A.C. Ospitaletto
🟨 2 - 0 🟥 0 - 0 ⛳ 5 - 8
Địa điểm: Gewiss Stadium Thời tiết: Trời quang Nhiệt độ: 25°C
Diễn biến trận đấu
| Albinoleffe | Phút | |
| HT 0-0 | ||
| Andrea De Paoli 1 - 0 ⚽ | 54' | |
| 2 - 0 ⚽ | 54' | |
| Andrea De Paoli 3 - 0 ⚽ | 54' | |
| Giacamo Sciacca | 73' | |
| 73' | ||
| Giacamo Sciacca | 73' | |
| 90' | ⚽ 3 - 1 Riccardo Nessi | |
| Simone Potop | 90' | |
| 90' | ⚽ 3 - 2 Riccardo Nessi | |
| 90' | ||
| Potop S. | 90' | |
| FT 1-1 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 1 | 5 | 4 |
| Hòa | 1 | 1 | 1 | 3 |
| Bại | 1 | 1 | 4 | 3 |
| Ghi bàn | 4 | 4 | 19 | 17 |
| Mất bàn | 4 | 3 | 12 | 10 |
| Điểm | 4 | 4 | 16 | 15 |
Chủ = Albinoleffe · Khách = A.C. Ospitaletto
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Albinoleffe | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 2 (29%) | Thắng/Thắng | 2 (33%) |
| 1 (14%) | Hòa/Thắng | 1 (17%) |
| 1 (14%) | Hòa/Hòa | 2 (33%) |
| 1 (14%) | Hòa/Bại | 1 (17%) |
| 1 (14%) | Bại/Thắng | 0 (0%) |
| 1 (14%) | Bại/Bại | 0 (0%) |
Bảng xếp hạng
Albinoleffe
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 2 | 1 | 1 | 0 | 3 | 2 | 4 | 6 |
| Sân nhà | 1 | 0 | 1 | 0 | 1 | 1 | 1 | 13 |
| Sân khách | 1 | 1 | 0 | 0 | 2 | 1 | 3 | 1 |
| 6 gần | 6 | 4 | 0 | 2 | 14 | 6 | - | - |
A.C. Ospitaletto
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 2 | 1 | 1 | 0 | 3 | 1 | 4 | 4 |
| Sân nhà | 1 | 1 | 0 | 0 | 2 | 0 | 3 | 4 |
| Sân khách | 1 | 0 | 1 | 0 | 1 | 1 | 1 | 7 |
| 6 gần | 6 | 3 | 1 | 2 | 13 | 8 | - | - |
Thành tích đối đầu (2 trận)
Albinoleffe 0 (0%)Hòa 1 (50%)A.C. Ospitaletto 1 (50%)
Châu Á: Ăn 1 / Hòa 0 / Thua 1 Tài/Xỉu: Tài 1 / Hòa 0 / Xỉu 1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 12/04/26 | A.C. Ospitaletto | 3-0 (0-0) | Albinoleffe | 0 | 2 | B |
| 08/12/25 | Albinoleffe | 1-1 (0-0) | A.C. Ospitaletto | +0.25 | 2.25 | H |
Thành tích gần đây — Albinoleffe
TBTBTTBTBT
Thắng 6 (60%)Hòa 0 (0%)Bại 4 (40%)
Ghi/Mất: 21/11 (10 trận) Châu Á: 6/0/4 T/X: 10/0/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 23/08/26 | Giana | 1-2 (1-1) | Albinoleffe | 0 | 2 | T |
| 15/08/26 | Arzignano Valchiampo | 2-1 (2-0) | Albinoleffe | - | - | B |
| 08/08/26 | Albinoleffe | 3-0 (1-0) | Scanzorosciate | - | - | T |
| 02/08/26 | Albinoleffe | 1-2 (0-0) | Inter Milan U23 | - | - | B |
| 29/07/26 | Arezzo | 1-3 (1-0) | Albinoleffe | - | - | T |
| 25/07/26 | Pavia | 0-4 (0-1) | Albinoleffe | - | - | T |
| 26/04/26 | ASD Alcione | 2-1 (1-0) | Albinoleffe | 0 | 2.5 | B |
| 19/04/26 | Albinoleffe | 3-0 (0-0) | Triestina | +0.5 | 2.25 | T |
| 12/04/26 | A.C. Ospitaletto | 3-0 (0-0) | Albinoleffe | 0 | 2 | B |
| 06/04/26 | Albinoleffe | 3-0 (1-0) | US Pergolettese 1932 | +0.25 | 2 | T |
| 28/03/26 | Lumezzane | 1-1 (0-0) | Albinoleffe | 0 | 2.25 | H |
| 21/03/26 | USD Virtus Verona | 1-3 (1-2) | Albinoleffe | +0.25 | 2.25 | T |
| 15/03/26 | Albinoleffe | 0-1 (0-1) | Giana | 0 | 2 | B |
| 07/03/26 | Inter Milan U23 | 0-1 (0-0) | Albinoleffe | -0.5 | 2.25 | T |
| 04/03/26 | Albinoleffe | 1-0 (0-0) | Brescia | -0.5 | 2.25 | T |
| 28/02/26 | Albinoleffe | 0-1 (0-0) | Vicenza | -0.75 | 2.25 | B |
| 23/02/26 | Lecco | 0-0 (0-0) | Albinoleffe | -0.5 | 2.25 | H |
| 15/02/26 | Albinoleffe | 2-0 (1-0) | Arzignano Valchiampo | +0.25 | 2.5 | T |
| 12/02/26 | Novara | 2-2 (0-1) | Albinoleffe | -0.25 | 2.25 | H |
| 08/02/26 | Albinoleffe | 2-2 (2-1) | Pro Patria | +0.75 | 2.25 | H |
Thành tích gần đây — A.C. Ospitaletto
TBHTTBBTHT
Thắng 5 (50%)Hòa 2 (20%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 19/11 (10 trận) Châu Á: 6/1/3 T/X: 6/0/4
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 22/08/26 | A.C. Ospitaletto | 2-0 (0-0) | Lumezzane | +0.25 | 2.25 | T |
| 15/08/26 | Trento | 2-1 (0-0) | A.C. Ospitaletto | -0.5 | 2.25 | B |
| 08/08/26 | Rovato Vertovese SSD | 2-2 (2-2) | A.C. Ospitaletto | - | - | H |
| 01/08/26 | A.C. Ospitaletto | 5-1 (3-1) | Legnago Salus | +0.75 | 2.75 | T |
| 25/07/26 | Padova | 1-3 (0-2) | A.C. Ospitaletto | - | - | T |
| 26/04/26 | A.C. Ospitaletto | 0-2 (0-2) | Novara | +0.25 | 2.5 | B |
| 19/04/26 | Pro Vercelli | 1-0 (0-0) | A.C. Ospitaletto | -0.25 | 2.25 | B |
| 12/04/26 | A.C. Ospitaletto | 3-0 (0-0) | Albinoleffe | 0 | 2 | T |
| 06/04/26 | USD Virtus Verona | 0-0 (0-0) | A.C. Ospitaletto | +0.25 | 2.25 | H |
| 28/03/26 | A.C. Ospitaletto | 3-2 (1-1) | Giana | +0.25 | 2 | T |
| 21/03/26 | Brescia | 0-0 (0-0) | A.C. Ospitaletto | -1 | 2.25 | H |
| 14/03/26 | A.C. Ospitaletto | 3-2 (3-0) | Trento | -0.25 | 2.25 | T |
| 07/03/26 | AC Dolomiti Bellunesi | 4-1 (1-1) | A.C. Ospitaletto | 0 | 2.25 | B |
| 04/03/26 | A.C. Ospitaletto | 0-0 (0-0) | Pro Patria | +0.5 | 2.25 | H |
| 28/02/26 | Cittadella | 2-2 (1-1) | A.C. Ospitaletto | -0.75 | 2.5 | H |
| 22/02/26 | Arzignano Valchiampo | 1-2 (1-0) | A.C. Ospitaletto | -0.25 | 2.25 | T |
| 17/02/26 | A.C. Ospitaletto | 2-2 (1-1) | Inter Milan U23 | -0.25 | 2.25 | H |
| 12/02/26 | ASD Alcione | 0-0 (0-0) | A.C. Ospitaletto | -0.25 | 2.5 | H |
| 08/02/26 | A.C. Ospitaletto | 1-1 (1-0) | Renate AC | 0 | 2 | H |
| 31/01/26 | A.C. Ospitaletto | 1-2 (0-0) | Lumezzane | +0.25 | 2.25 | B |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
58
Phạt góc (HT)
15
Thẻ vàng
20
Sút bóng
614
Sút cầu môn
29
Tấn công
6164
Tấn công nguy hiểm
6053
Sút ngoài cầu môn
45
Đá phạt trực tiếp
56
TL kiểm soát bóng
42%58%
TL kiểm soát bóng (HT)
41%59%
Phạm lỗi
65
Quả ném biên
1821
So Sánh Sức Mạnh
57 43
71% So Sánh Đối đầu 29%
Thành tích
Tất cả
T0 H1 B1T1 H1 B0
Chủ khách tương đồng
T0 H1 B0T0 H1 B0
Ghi
Tất cả
0.5 Bàn2 Bàn
Chủ khách tương đồng
1 Bàn1 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Albinoleffe (30 trận)
Ghi 1.47 bàn/trậnMất 1.07 bàn/trận
A.C. Ospitaletto (30 trận)
Ghi 1.37 bàn/trậnMất 1.07 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 0 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 1 - 1 — Hòa |
| Hiệp 2 | 1 - 1 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
Albinoleffe (1 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 1 (100%)Hòa 0 (0%)Bại 0 (0%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 1 (100%)Hòa 0 (0%)Xỉu 0 (0%)
6 trận gần — Châu Á:
W
6 trận gần — Tài/Xỉu:
O
A.C. Ospitaletto (1 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 1 (100%)Hòa 0 (0%)Bại 0 (0%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 0 (0%)Hòa 0 (0%)Xỉu 1 (100%)
6 trận gần — Châu Á:
W
6 trận gần — Tài/Xỉu:
U
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Albinoleffe | Thông tin | |
|---|---|---|
| 1919 | Thành lập | |
| Stadio Atleti Azzurri dItalia | Sân nhà | |
| 24642 | Sức chứa | 0 |
| Andrea Bruniera | HLV | |
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 2.14 | 3.00 | 3.30 | 1.01 | 2.25 | 0.81 | 0.89 | 0.25 | 0.92 |
| Live | 12.00 ↑ | 1.10 ↓ | 9.50 ↑ | 5.90 ↑ | 2.50 | 0.02 ↓ | 1.45 ↑ | 0.00 | 0.54 ↓ | |
| Vcbet | Sớm | 2.20 | 3.10 | 3.25 | 0.99 | 2.25 | 0.81 | 0.88 | 0.25 | 0.88 |
| Live | 18.00 ↑ | 1.05 ↓ | 13.00 ↑ | 2.10 ↑ | 2.50 | 0.23 ↓ | 0.69 ↓ | -0.25 | 1.11 ↑ | |
| Mansion88 | Sớm | 2.06 | 2.90 | 3.45 | 1.04 | 2.25 | 0.78 | 0.87 | 0.25 | 0.97 |
| Live | 1.19 ↓ | 4.00 ↑ | 31.00 ↑ | 2.70 ↑ | 1.50 | 0.23 ↓ | 1.44 ↑ | 0.00 | 0.53 ↓ | |
| Interwetten | Sớm | 2.25 | 3.00 | 3.20 | 1.20 | 2.50 | 0.55 | - | - | - |
| Live | 17.00 ↑ | 1.07 ↓ | 9.50 ↑ | 6.00 ↑ | 2.50 | 0.05 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 2.22 | 2.90 | 3.10 | 0.75 | 2.25 | 0.90 | - | - | - |
| Live | 2.41 ↑ | 2.95 ↑ | 2.90 ↓ | 0.91 ↑ | 2.25 | 0.76 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 2.06 | 2.90 | 3.45 | 1.04 | 2.25 | 0.78 | 0.87 | 0.25 | 0.97 |
| Live | 1.15 ↓ | 4.40 ↑ | 53.00 ↑ | 3.57 ↑ | 2.50 | 0.16 ↓ | 1.36 ↑ | 0.00 | 0.57 ↓ | |
| Crown | Sớm | 2.07 | 2.97 | 3.05 | 0.94 | 2.25 | 0.76 | 0.84 | 0.25 | 0.86 |
| Live | 1.05 ↓ | 7.70 ↑ | 29.00 ↑ | 2.85 ↑ | 1.50 | 0.15 ↓ | 1.40 ↑ | 0.00 | 0.53 ↓ | |
| Sbobet | Sớm | 2.04 | 2.86 | 3.01 | 1.00 | 2.25 | 0.78 | 0.86 | 0.25 | 0.92 |
| Live | 1.09 ↓ | 5.40 ↑ | 50.00 ↑ | 4.76 ↑ | 2.50 | 0.07 ↓ | 1.35 ↑ | 0.00 | 0.58 ↓ | |
| Wewbet | Sớm | 2.27 | 3.13 | 2.98 | 0.81 | 2.25 | 0.95 | 0.95 | 0.25 | 0.83 |
| Live | 1.15 ↓ | 4.12 ↑ | 27.00 ↑ | 2.63 ↑ | 1.50 | 0.20 ↓ | 1.42 ↑ | 0.00 | 0.52 ↓ | |
| Ladbrokes | Sớm | 2.20 | 3.10 | 3.00 | 1.05 | 2.50 | 0.70 | - | - | - |
| Live | 23.00 ↑ | 1.01 ↓ | 21.00 ↑ | 8.50 ↑ | 2.50 | 0.02 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 2.25 | 3.05 | 3.25 | 0.80 | 2.25 | 0.92 | 0.91 | 0.25 | 0.82 |
| Live | 19.00 ↑ | 1.03 ↓ | 19.00 ↑ | 8.70 ↑ | 2.50 | 0.03 ↓ | 0.01 ↓ | -0.50 | 11.45 ↑ | |
| Pinnacle | Sớm | 2.27 | 2.90 | 3.21 | 1.04 | 2.25 | 0.74 | 0.94 | 0.25 | 0.83 |
| Live | 13.08 ↑ | 1.12 ↓ | 9.50 ↑ | 3.01 ↑ | 1.50 | 0.24 ↓ | 1.34 ↑ | 0.00 | 0.60 ↓ | |
| Bwin | Sớm | 2.20 | 3.00 | 2.95 | 1.00 | 2.50 | 0.70 | - | - | - |
| Live | 29.00 ↑ | 1.01 ↓ | 23.00 ↑ | 1.30 ↑ | 1.50 | 0.49 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 2.30 | 3.10 | 3.13 | 0.80 | 2.25 | 0.91 | 0.94 | 0.25 | 0.77 |
| Live | 22.00 ↑ | 1.02 ↓ | 22.00 ↑ | 6.36 ↑ | 2.50 | 0.07 ↓ | 1.54 ↑ | 0.00 | 0.52 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.20 | 3.10 | 3.00 | 0.93 | 2.25 | 0.88 | 0.98 | 0.25 | 0.83 |
| Live | 19.00 ↑ | 1.02 ↓ | 19.00 ↑ | 7.40 ↑ | 2.50 | 0.08 ↓ | 1.43 ↑ | 0.00 | 0.53 ↓ | |
| William Hill | Sớm | 2.25 | 2.80 | 3.00 | 1.30 | 2.50 | 0.53 | - | - | - |
| Live | 101.00 ↑ | 1.01 ↓ | 101.00 ↑ | 14.00 ↑ | 2.50 | 0.02 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp +1/4
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Albinoleffe | +1/4 | 0 | 0 | 1 |
| A.C. Ospitaletto | -1/4 | Chưa có trận cùng mức | ||
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).