Kết quả bóng đá trận Alebrijes de Oaxaca vs Club Chivas Tapatio, 08:00 ngày 28/08/2026
Liga de Expansion MX · 08:00 ngày 28/08/2026
Alebrijes de Oaxaca 1 Kết thúc HT 0-0 1
Club Chivas Tapatio
🟨 3 - 3 🟥 0 - 0 ⛳ 2 - 7
Thời tiết: Isilated T-Stoms Nhiệt độ: 20°C
Diễn biến trận đấu
| Alebrijes de Oaxaca | Phút | |
| Patrick Villa | 21' | |
| Patrick Villa | 21' | |
| Patrick Villa | 21' | |
| 21' | ||
| Patrick Villa | 21' | |
| 27' | Rodrigo Parra | |
| 27' | Matias Cendejas | |
| 27' | Matias Cendejas | |
| 27' | Parra R. | |
| 27' | Cendejas M. | |
| Fadika B. | 27' | |
| Bubakarry Fadika | 37' | |
| Bubakarry Fadika | 37' | |
| Bubakarry Fadika | 37' | |
| Bubakarry Fadika | 37' | |
| Fadika B. | 37' | |
| HT 0-0 | ||
| Bubakarry Fadika 1 - 0 ⚽ | 56' | |
| Bubakarry Fadika 2 - 0 ⚽ | 56' | |
| Bubakarry Fadika 3 - 0 ⚽ | 56' | |
| Bubakarry Fadika 4 - 0 ⚽ | 56' | |
| Fadika B. 5 - 0 ⚽ | 56' | |
| Diego Martinez ❌ Đá hỏng penalty | 63' | |
| Diego Martinez ❌ Đá hỏng penalty | 63' | |
| Martinez D. ❌ Đá hỏng penalty | 63' | |
| Martinez D. ❌ Đá hỏng penalty | 63' | |
| Torres W. | 79' | |
| Torres W. | 79' | |
| Torres W. | 79' | |
| Torres W. | 79' | |
| Torres W. | 79' | |
| Torres W. | 79' | |
| Torres W. | 79' | |
| Torres W. | 79' | |
| Torres W. | 79' | |
| Torres W. | 79' | |
| Torres W. | 79' | |
| 86' | ⚽ 5 - 1 Gael Garcia | |
| 86' | ⚽ 5 - 2 Gael Garcia(Assists:Carlo Soldati) (Kiến tạo: Carlo Soldati) | |
| 86' | ⚽ 5 - 3 Gael García | |
| 86' | ⚽ 5 - 4 Garcia G. (Kiến tạo: Carlo Soldati) | |
| 87' | Carlo Soldati | |
| 87' | Carlo Soldati | |
| 87' | Carlo Soldati | |
| 87' | Carlo Soldati | |
| 87' | Carlo Soldati | |
| 87' | Carlo Soldati | |
| 87' | Carlo Soldati | |
| 87' | Soldati C. | |
| 90' | ||
| 90' | Jimenez L. | |
| 90+5' | Leonardo Jimenez | |
| 90+5' | Leonardo Jimenez | |
| 90+5' | Leonardo Jimenez | |
| 90+5' | Leonardo Jimenez | |
| FT 1-1 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 0 | 2 | 3 | 3 |
| Hòa | 1 | 1 | 1 | 3 |
| Bại | 2 | 0 | 6 | 4 |
| Ghi bàn | 3 | 8 | 10 | 15 |
| Mất bàn | 7 | 5 | 17 | 17 |
| Điểm | 1 | 7 | 10 | 12 |
Chủ = Alebrijes de Oaxaca · Khách = Club Chivas Tapatio
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Alebrijes de Oaxaca | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 4 (11%) | Thắng/Thắng | 2 (29%) |
| 2 (6%) | Thắng/Hòa | 0 (0%) |
| 5 (14%) | Hòa/Thắng | 0 (0%) |
| 6 (17%) | Hòa/Hòa | 2 (29%) |
| 5 (14%) | Hòa/Bại | 1 (14%) |
| 0 (0%) | Bại/Thắng | 1 (14%) |
| 1 (3%) | Bại/Hòa | 0 (0%) |
| 12 (34%) | Bại/Bại | 1 (14%) |
Bảng xếp hạng
Alebrijes de Oaxaca
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 14 | 3 | 4 | 7 | 16 | 25 | 13 | 13 |
| Sân nhà | 7 | 0 | 3 | 4 | 7 | 14 | 3 | 15 |
| Sân khách | 7 | 3 | 1 | 3 | 9 | 11 | 10 | 7 |
| 6 gần | 6 | 3 | 0 | 3 | 7 | 8 | - | - |
Club Chivas Tapatio
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 14 | 4 | 3 | 7 | 20 | 18 | 15 | 11 |
| Sân nhà | 7 | 3 | 1 | 3 | 14 | 10 | 10 | 8 |
| Sân khách | 7 | 1 | 2 | 4 | 6 | 8 | 5 | 13 |
| 6 gần | 6 | 3 | 1 | 2 | 12 | 11 | - | - |
Thành tích đối đầu (12 trận)
Alebrijes de Oaxaca 6 (50%)Hòa 2 (17%)Club Chivas Tapatio 4 (33%)
Châu Á: Ăn 6 / Hòa 1 / Thua 5 Tài/Xỉu: Tài 7 / Hòa 0 / Xỉu 5
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 14/03/26 | Alebrijes de Oaxaca | 4-3 (3-1) | Club Chivas Tapatio | 0 | 2 | T |
| 04/10/25 | Club Chivas Tapatio | 0-1 (0-0) | Alebrijes de Oaxaca | -1 | 2.75 | T |
| 01/02/25 | Alebrijes de Oaxaca | 1-3 (0-2) | Club Chivas Tapatio | -0.25 | 2.5 | B |
| 17/08/24 | Club Chivas Tapatio | 6-0 (1-0) | Alebrijes de Oaxaca | -1 | 2.5 | B |
| 08/03/24 | Club Chivas Tapatio | 1-2 (0-1) | Alebrijes de Oaxaca | -0.75 | 2.5 | T |
| 01/08/23 | Alebrijes de Oaxaca | 1-1 (0-1) | Club Chivas Tapatio | +0.25 | 2.5 | H |
| 03/03/23 | Club Chivas Tapatio | 1-1 (0-0) | Alebrijes de Oaxaca | -0.25 | 2.25 | H |
| 04/08/22 | Alebrijes de Oaxaca | 4-0 (1-0) | Club Chivas Tapatio | +0.5 | 2.25 | T |
| 23/03/22 | Club Chivas Tapatio | 0-1 (0-0) | Alebrijes de Oaxaca | 0 | 2.25 | T |
| 30/09/21 | Alebrijes de Oaxaca | 0-1 (0-1) | Club Chivas Tapatio | +0.5 | 2.25 | B |
| 28/01/21 | Alebrijes de Oaxaca | 2-1 (1-1) | Club Chivas Tapatio | -0.5 | 2.25 | T |
| 21/09/20 | Club Chivas Tapatio | 3-0 (1-0) | Alebrijes de Oaxaca | -0.25 | 2.25 | B |
Thành tích gần đây — Alebrijes de Oaxaca
BTTBBTBBHB
Thắng 3 (30%)Hòa 1 (10%)Bại 6 (60%)
Ghi/Mất: 9/17 (10 trận) Châu Á: 4/0/6 T/X: 5/0/5
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 23/08/26 | Tampico Madero | 2-1 (1-0) | Alebrijes de Oaxaca | -0.75 | 2.5 | B |
| 14/08/26 | Alebrijes de Oaxaca | 1-0 (0-0) | Tepatitlan de Morelos | -0.25 | 2.5 | T |
| 07/08/26 | Tlaxcala | 0-2 (0-0) | Alebrijes de Oaxaca | -1 | 2.75 | T |
| 31/07/26 | Alebrijes de Oaxaca | 0-2 (0-2) | CSyD Dorados de Sinaloa | +0.75 | 2.5 | B |
| 26/07/26 | Venados FC | 3-0 (0-0) | Alebrijes de Oaxaca | 0 | 2.5 | B |
| 18/04/26 | Correcaminos UAT | 1-3 (1-2) | Alebrijes de Oaxaca | -0.5 | 2.5 | T |
| 11/04/26 | Alebrijes de Oaxaca | 1-2 (0-2) | Tampico Madero | -0.25 | 2.5 | B |
| 04/04/26 | Tepatitlan de Morelos | 2-0 (1-0) | Alebrijes de Oaxaca | -0.75 | 2.5 | B |
| 28/03/26 | Alebrijes de Oaxaca | 1-1 (0-1) | Leones Negros | +0.25 | 2.25 | H |
| 21/03/26 | Atletico La Paz | 4-0 (3-0) | Alebrijes de Oaxaca | -0.5 | 2.75 | B |
| 14/03/26 | Alebrijes de Oaxaca | 4-3 (3-1) | Club Chivas Tapatio | 0 | 2 | T |
| 08/03/26 | Irapuato | 6-2 (1-1) | Alebrijes de Oaxaca | -0.75 | 2.5 | B |
| 28/02/26 | Alebrijes de Oaxaca | 3-2 (1-1) | CSyD Dorados de Sinaloa | +0.5 | 2.75 | T |
| 22/02/26 | CF Atlante | 1-0 (0-0) | Alebrijes de Oaxaca | -1.5 | 3 | B |
| 14/02/26 | Alebrijes de Oaxaca | 0-0 (0-0) | Tlaxcala | +0.25 | 2.75 | H |
| 07/02/26 | Venados FC | 3-3 (1-1) | Alebrijes de Oaxaca | -0.75 | 3 | H |
| 31/01/26 | Alebrijes de Oaxaca | 2-0 (1-0) | Mineros de Zacatecas | -0.25 | 2.75 | T |
| 25/01/26 | Cancun | 1-1 (0-0) | Alebrijes de Oaxaca | -1.25 | 2.75 | H |
| 17/01/26 | Alebrijes de Oaxaca | 0-3 (0-2) | Atletico Morelia | -0.25 | 3 | B |
| 05/01/26 | Alebrijes de Oaxaca | 2-1 (2-1) | Chapulineros | +1.25 | 3 | T |
Thành tích gần đây — Club Chivas Tapatio
TTBTHBBHBB
Thắng 3 (30%)Hòa 2 (20%)Bại 5 (50%)
Ghi/Mất: 15/18 (10 trận) Châu Á: 5/0/5 T/X: 6/0/4
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 24/08/26 | Club Chivas Tapatio | 4-2 (2-0) | Mineros de Zacatecas | +0.25 | 2.75 | T |
| 15/08/26 | Correcaminos UAT | 2-3 (2-1) | Club Chivas Tapatio | -0.5 | 2.75 | T |
| 09/08/26 | Venados FC | 3-2 (1-0) | Club Chivas Tapatio | -0.5 | 2.75 | B |
| 02/08/26 | Club Chivas Tapatio | 1-0 (1-0) | Tampico Madero | +0.25 | 2.25 | T |
| 27/07/26 | Club Chivas Tapatio | 0-0 (0-0) | CD Cruz Azul Hidalgo | +0.25 | 2.75 | H |
| 03/07/26 | Club Leon | 4-2 (1-1) | Club Chivas Tapatio | - | - | B |
| 27/04/26 | Cancun | 1-0 (1-0) | Club Chivas Tapatio | -0.25 | 2.75 | B |
| 24/04/26 | Club Chivas Tapatio | 1-1 (0-0) | Cancun | +0.25 | 2.5 | H |
| 18/04/26 | CSyD Dorados de Sinaloa | 3-1 (1-0) | Club Chivas Tapatio | +0.75 | 2.5 | B |
| 12/04/26 | Club Chivas Tapatio | 1-2 (0-1) | Irapuato | +0.25 | 2.75 | B |
| 08/04/26 | Club Chivas Tapatio | 3-0 (2-0) | Tlaxcala | +0.5 | 2.75 | T |
| 30/03/26 | Mineros de Zacatecas | 2-1 (1-1) | Club Chivas Tapatio | -0.5 | 2.75 | B |
| 23/03/26 | Club Chivas Tapatio | 2-1 (1-1) | Atletico Morelia | +0.25 | 2.75 | T |
| 14/03/26 | Alebrijes de Oaxaca | 4-3 (3-1) | Club Chivas Tapatio | 0 | 2 | B |
| 07/03/26 | Club Chivas Tapatio | 1-2 (0-2) | Cancun | +0.25 | 2.5 | B |
| 28/02/26 | Correcaminos UAT | 2-2 (0-1) | Club Chivas Tapatio | +0.25 | 2.75 | H |
| 14/02/26 | Club Chivas Tapatio | 3-1 (1-0) | Tampico Madero | 0 | 2.5 | T |
| 08/02/26 | CF Atlante | 1-3 (0-2) | Club Chivas Tapatio | -1 | 2.5 | T |
| 31/01/26 | Club Chivas Tapatio | 2-0 (1-0) | Leones Negros | +0.25 | 2.75 | T |
| 24/01/26 | Tepatitlan de Morelos | 2-0 (1-0) | Club Chivas Tapatio | -0.75 | 2.75 | B |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
27
Phạt góc (HT)
01
Thẻ vàng
33
Sút bóng
177
Sút cầu môn
43
Tấn công
7370
Tấn công nguy hiểm
3640
Sút ngoài cầu môn
94
Cản bóng
40
Đá phạt trực tiếp
1313
TL kiểm soát bóng
52%48%
TL kiểm soát bóng (HT)
55%45%
Chuyền bóng
352379
TL chuyền bóng thành công
74%76%
Phạm lỗi
1314
Việt vị
30
Cứu thua
23
Tắc bóng
66
Quả ném biên
2222
Cắt bóng
712
Tạt bóng thành công
54
Chuyền dài
2725
Cơ hội rõ rệt
30
So Sánh Sức Mạnh
51 49
71% So Sánh Đối đầu 29%
Thành tích
Tất cả
T6 H2 B4T4 H2 B6
Chủ khách tương đồng
T3 H1 B2T2 H1 B3
Ghi
Tất cả
1.4 Bàn1.7 Bàn
Chủ khách tương đồng
2 Bàn1.5 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Alebrijes de Oaxaca (30 trận)
Ghi 1.20 bàn/trậnMất 1.70 bàn/trận
Club Chivas Tapatio (30 trận)
Ghi 1.70 bàn/trậnMất 1.60 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 0 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 1 - 1 — Hòa |
| Hiệp 2 | 1 - 1 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
Alebrijes de Oaxaca (5 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 2 (40%)Hòa 0 (0%)Bại 3 (60%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 2 (40%)Hòa 0 (0%)Xỉu 3 (60%)
6 trận gần — Châu Á:
LWWLL
6 trận gần — Tài/Xỉu:
OUUUO
Club Chivas Tapatio (5 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 3 (60%)Hòa 0 (0%)Bại 2 (40%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 3 (60%)Hòa 0 (0%)Xỉu 2 (40%)
6 trận gần — Châu Á:
WWLWL
6 trận gần — Tài/Xỉu:
OOOUU
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Alebrijes de Oaxaca | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| Carlos Gutierrez | HLV | Alberto Coyote |
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Macauslot | Sớm | 1.97 | 3.50 | 3.02 | 0.87 | 2.75 | 0.85 | 0.97 | 0.50 | 0.81 |
| Live | 2.80 ↑ | 3.30 ↓ | 2.15 ↓ | 1.40 ↑ | 1.50 | 0.30 ↓ | 1.20 ↑ | 0.00 | 0.56 ↓ | |
| Easybets | Sớm | 1.92 | 3.60 | 3.30 | 0.91 | 2.75 | 0.79 | 0.79 | 0.25 | 0.98 |
| Live | 19.00 ↑ | 1.02 ↓ | 19.00 ↑ | 5.10 ↑ | 2.50 | 0.01 ↓ | 0.85 ↑ | 0.00 | 0.99 ↑ | |
| Vcbet | Sớm | 1.90 | 3.70 | 3.50 | 0.97 | 3.00 | 0.83 | 0.90 | 0.50 | 0.87 |
| Live | 13.00 ↑ | 1.06 ↓ | 13.00 ↑ | 2.35 ↑ | 2.50 | 0.29 ↓ | 0.89 ↓ | 0.00 | 0.89 ↑ | |
| Mansion88 | Sớm | 1.97 | 3.40 | 3.15 | 0.95 | 2.75 | 0.79 | 0.81 | 0.25 | 0.93 |
| Live | 15.00 ↑ | 1.03 ↓ | 15.00 ↑ | 7.69 ↑ | 2.50 | 0.04 ↓ | 0.99 ↑ | 0.00 | 0.89 ↓ | |
| Interwetten | Sớm | 2.30 | 3.35 | 2.85 | 0.65 | 2.50 | 1.05 | 0.95 | 0.50 | 0.70 |
| Live | 21.00 ↑ | 1.01 ↓ | 21.00 ↑ | 9.00 ↑ | 2.50 | 0.01 ↓ | 0.60 ↓ | -0.50 | 1.10 ↑ | |
| 10BET | Sớm | 2.22 | 3.25 | 2.80 | 0.88 | 2.75 | 0.76 | - | - | - |
| Live | 13.59 ↑ | 1.04 ↓ | 13.00 ↑ | 5.25 ↑ | 2.50 | 0.06 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 1.99 | 3.40 | 3.10 | 0.95 | 2.75 | 0.79 | 0.81 | 0.25 | 0.93 |
| Live | 14.00 ↑ | 1.04 ↓ | 14.00 ↑ | 9.09 ↑ | 2.50 | 0.02 ↓ | 0.94 ↑ | 0.00 | 0.94 ↑ | |
| Crown | Sớm | 1.96 | 3.65 | 3.15 | 0.89 | 2.75 | 0.87 | 0.96 | 0.50 | 0.80 |
| Live | 16.50 ↑ | 1.01 ↓ | 17.50 ↑ | 6.25 ↑ | 2.50 | 0.02 ↓ | 7.14 ↑ | 0.25 | 0.02 ↓ | |
| Sbobet | Sớm | 1.94 | 3.23 | 3.16 | 0.98 | 2.75 | 0.82 | 0.85 | 0.25 | 0.97 |
| Live | 11.50 ↑ | 1.06 ↓ | 11.00 ↑ | 7.69 ↑ | 2.50 | 0.01 ↓ | 0.94 ↑ | 0.00 | 0.94 ↓ | |
| Wewbet | Sớm | 1.99 | 3.31 | 3.16 | 0.95 | 2.75 | 0.89 | 0.99 | 0.50 | 0.87 |
| Live | 9.45 ↑ | 1.16 ↓ | 9.25 ↑ | 6.25 ↑ | 2.50 | 0.04 ↓ | 0.91 ↓ | 0.00 | 0.95 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 1.95 | 3.50 | 3.10 | 0.67 | 2.50 | 1.05 | - | - | - |
| Live | 21.00 ↑ | 1.01 ↓ | 19.00 ↑ | 7.50 ↑ | 2.50 | 0.03 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 2.15 | 3.30 | 2.70 | 0.81 | 2.75 | 0.71 | 0.84 | 0.25 | 0.68 |
| Live | 17.00 ↑ | 1.01 ↓ | 25.00 ↑ | 9.01 ↑ | 2.75 | 0.01 ↓ | 9.01 ↑ | 0.50 | 0.01 ↓ | |
| Pinnacle | Sớm | 2.30 | 3.39 | 2.89 | 0.93 | 2.75 | 0.83 | 1.00 | 0.25 | 0.78 |
| Live | 9.77 ↑ | 1.13 ↓ | 9.53 ↑ | 3.14 ↑ | 2.50 | 0.22 ↓ | 0.92 ↓ | 0.00 | 0.86 ↑ | |
| HK Jockey Club | Sớm | 1.96 | 3.45 | 3.00 | 0.76 | 2.75 | 0.94 | 0.83 | 0.25 | 0.93 |
| Live | 11.00 ↑ | 1.08 ↓ | 9.50 ↑ | 5.60 ↑ | 2.75 | 0.06 ↓ | 1.08 ↑ | 1.00 | 0.68 ↓ | |
| Bwin | Sớm | 1.93 | 3.50 | 3.10 | 0.68 | 2.50 | 1.05 | - | - | - |
| Live | 23.00 ↑ | 1.01 ↓ | 23.00 ↑ | 1.05 ↑ | 1.50 | 0.60 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 2.27 | 3.30 | 2.89 | 0.90 | 2.75 | 0.80 | 0.96 | 0.25 | 0.76 |
| Live | 23.00 ↑ | 1.02 ↓ | 21.00 ↑ | 5.88 ↑ | 2.50 | 0.08 ↓ | 0.96 | 0.00 | 0.85 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.38 | 3.50 | 2.60 | 0.80 | 2.75 | 1.00 | 0.80 | 0.00 | 1.00 |
| Live | 19.00 ↑ | 1.02 ↓ | 19.00 ↑ | 5.40 ↑ | 2.50 | 0.12 ↓ | 0.85 ↑ | 0.00 | 0.95 ↓ | |
| William Hill | Sớm | 2.25 | 3.25 | 2.70 | 0.75 | 2.50 | 0.95 | - | - | - |
| Live | 51.00 ↑ | 1.01 ↓ | 51.00 ↑ | 28.00 ↑ | 2.50 | 0.01 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp 0
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Alebrijes de Oaxaca | 0 | Chưa có trận cùng mức | ||
| Club Chivas Tapatio | 0 | 0 | 1 | 0 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).