Kết quả bóng đá trận Alftanes vs IH Hafnarfjordur, 02:15 ngày 28/08/2026
4 Deild (Iceland) · 02:15 ngày 28/08/2026
Alftanes 16 Kết thúc HT 4-0 0
IH Hafnarfjordur
🟨 1 - 1 🟥 0 - 1 ⛳ 9 - 4
Thời tiết: Trời quang Nhiệt độ: 9°C
Diễn biến trận đấu
| Alftanes | Phút | |
| 24' | ||
| 24' | ||
| 1 - 0 ⚽ | 27' | |
| 2 - 0 ⚽ | 27' | |
| 3 - 0 ⚽ | 31' | |
| 4 - 0 ⚽ | 31' | |
| 5 - 0 ⚽ | 39' | |
| 6 - 0 ⚽ | 39' | |
| 7 - 0 ⚽ | 43' | |
| 8 - 0 ⚽ | 43' | |
| 9 - 0 ⚽ | 45' | |
| 45' | ||
| 45' | ||
| 45+1' | ||
| 45+1' | ||
| HT 4-0 | ||
| 10 - 0 ⚽ | 47' | |
| 11 - 0 ⚽ | 47' | |
| 12 - 0 ⚽ | 49' | |
| 13 - 0 ⚽ | 49' | |
| 13 - 1 ⚽ | 54' | |
| 14 - 1 ⚽ | 54' | |
| 14 - 2 ⚽ | 54' | |
| Bessi Thor Jónsson 15 - 2 ⚽ | 61' | |
| 16 - 2 ⚽ | 61' | |
| Bessi Thor Jónsson 17 - 2 ⚽ | 61' | |
| 18 - 2 ⚽ | 62' | |
| 19 - 2 ⚽ | 62' | |
| 20 - 2 ⚽ | 63' | |
| 21 - 2 ⚽ | 63' | |
| 22 - 2 ⚽ | 68' | |
| 23 - 2 ⚽ | 68' | |
| 24 - 2 ⚽ | 74' | |
| 25 - 2 ⚽ | 74' | |
| 26 - 2 ⚽ | 75' | |
| 27 - 2 ⚽ | 75' | |
| 28 - 2 ⚽ | 83' | |
| 29 - 2 ⚽ | 83' | |
| 30 - 2 ⚽ | 84' | |
| Arian Ari Morina 31 - 2 ⚽ | 85' | |
| Arian Ari Morina 32 - 2 ⚽ | 85' | |
| Arian Ari Morina 33 - 2 ⚽ | 85' | |
| Arian Ari Morina 34 - 2 ⚽ | 86' | |
| Arian Ari Morina 35 - 2 ⚽ | 86' | |
| Arian Ari Morina 36 - 2 ⚽ | 86' | |
| FT 16-0 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 3 | 1 | 9 | 2 |
| Hòa | 0 | 1 | 1 | 2 |
| Bại | 0 | 1 | 0 | 6 |
| Ghi bàn | 30 | 5 | 52 | 17 |
| Mất bàn | 2 | 20 | 8 | 46 |
| Điểm | 9 | 4 | 28 | 8 |
Chủ = Alftanes · Khách = IH Hafnarfjordur
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Alftanes | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 14 (74%) | Thắng/Thắng | 1 (7%) |
| 1 (5%) | Thắng/Hòa | 0 (0%) |
| 0 (0%) | Thắng/Bại | 2 (14%) |
| 1 (5%) | Hòa/Thắng | 1 (7%) |
| 1 (5%) | Hòa/Hòa | 1 (7%) |
| 0 (0%) | Hòa/Bại | 2 (14%) |
| 1 (5%) | Bại/Thắng | 0 (0%) |
| 0 (0%) | Bại/Hòa | 1 (7%) |
| 1 (5%) | Bại/Bại | 6 (43%) |
Thành tích đối đầu (2 trận)
Alftanes 2 (100%)Hòa 0 (0%)IH Hafnarfjordur 0 (0%)
Châu Á: Ăn 2 / Hòa 0 / Thua 0 Tài/Xỉu: Tài 1 / Hòa 0 / Xỉu 1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 19/06/26 | IH Hafnarfjordur | 1-2 (0-1) | Alftanes | +2 | 4.75 | T |
| 06/09/18 | Alftanes | 3-1 (3-0) | IH Hafnarfjordur | - | - | T |
Thành tích gần đây — Alftanes
TTTTHTTTTT
Thắng 9 (90%)Hòa 1 (10%)Bại 0 (0%)
Ghi/Mất: 39/7 (10 trận) Châu Á: 9/0/1 T/X: 4/1/5
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 14/08/26 | Alftanes | 10-0 (4-0) | Ulfarnir | +2 | 4.25 | T |
| 05/08/26 | Dalvik Reynir | 1-5 (1-2) | Alftanes | -1 | 3.5 | T |
| 24/07/26 | Alftanes | 5-0 (1-0) | Vaengir Jupiters | +2.25 | 4.5 | T |
| 18/07/26 | KFR Hvolsvollur | 1-3 (1-0) | Alftanes | +2 | 5 | T |
| 09/07/26 | Fjolnir | 1-1 (0-0) | Alftanes | -2 | 4.25 | H |
| 02/07/26 | Ellidi | 2-5 (1-1) | Alftanes | +1.25 | 4.25 | T |
| 24/06/26 | Alftanes | 1-0 (1-0) | Arborg | +0.25 | 3.75 | T |
| 19/06/26 | IH Hafnarfjordur | 1-2 (0-1) | Alftanes | +2 | 4.75 | T |
| 10/06/26 | Alftanes | 5-0 (5-0) | KF Hafnir | +2.5 | 5 | T |
| 06/06/26 | Ulfarnir | 1-2 (0-1) | Alftanes | +1 | 4.25 | T |
| 22/05/26 | Vaengir Jupiters | 1-3 (1-2) | Alftanes | +0.25 | 4 | T |
| 15/05/26 | Alftanes | 3-2 (2-1) | KFR Hvolsvollur | +2.75 | 5.25 | T |
| 08/05/26 | Alftanes | 5-1 (4-0) | Hamar Hveragerdi | +1 | 4 | T |
| 06/04/26 | Grotta Seltjarnarnes | 1-0 (1-0) | Alftanes | - | - | B |
| 31/03/26 | Alftanes | 5-1 (1-0) | Kari Akranes | - | - | T |
| 18/03/26 | Alftanes | 5-2 (4-0) | KRIA | - | - | T |
| 10/03/26 | Skautafelag Reykjavikur | 3-6 (0-1) | Alftanes | - | - | T |
| 04/09/25 | Ellidi | 3-1 (1-1) | Alftanes | -1 | 3.5 | B |
| 29/08/25 | Alftanes | 3-1 (2-0) | KRIA | +1 | 3.75 | T |
| 23/08/25 | Alftanes | 1-3 (1-1) | Hamar Hveragerdi | - | - | B |
Thành tích gần đây — IH Hafnarfjordur
HBBTBHBBBT
Thắng 2 (20%)Hòa 2 (20%)Bại 6 (60%)
Ghi/Mất: 23/32 (10 trận) Châu Á: 2/0/8 T/X: 6/0/4
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 21/08/26 | IH Hafnarfjordur | 2-2 (1-2) | Ellidi | -1 | 4.75 | H |
| 15/08/26 | Arborg | 4-0 (0-0) | IH Hafnarfjordur | - | - | B |
| 08/08/26 | IH Hafnarfjordur | 1-7 (0-2) | Hamar Hveragerdi | - | - | B |
| 24/07/26 | IH Hafnarfjordur | 5-2 (1-1) | KF Hafnir | +0.5 | 4.75 | T |
| 11/07/26 | IH Hafnarfjordur | 2-4 (0-2) | Alafoss | - | - | B |
| 03/07/26 | IH Hafnarfjordur | 1-1 (1-1) | Vaengir Jupiters | -0.5 | 4.5 | H |
| 19/06/26 | IH Hafnarfjordur | 1-2 (0-1) | Alftanes | -2 | 4.75 | B |
| 12/06/26 | Ellidi | 6-2 (4-1) | IH Hafnarfjordur | -1 | 4.25 | B |
| 05/06/26 | IH Hafnarfjordur | 1-2 (0-1) | Arborg | -2 | 5 | B |
| 22/05/26 | KF Hafnir | 2-8 (1-5) | IH Hafnarfjordur | -1.75 | 5 | T |
| 15/05/26 | IH Hafnarfjordur | 2-4 (2-1) | Ulfarnir | -0.5 | 4.5 | B |
| 21/03/26 | KFR Hvolsvollur | 3-0 (0-0) | IH Hafnarfjordur | - | - | B |
| 13/09/25 | Ymir | 9-0 (3-0) | IH Hafnarfjordur | - | - | B |
| 06/09/25 | IH Hafnarfjordur | 2-9 (2-2) | Tindastoll Sauda | - | - | B |
| 30/08/25 | KFK Kopavogur | 2-1 (1-0) | IH Hafnarfjordur | -3 | 4.5 | B |
| 24/08/25 | KV Reykjavik | 3-0 (0-0) | IH Hafnarfjordur | - | - | B |
| 21/08/25 | Magni | 15-0 (8-0) | IH Hafnarfjordur | - | - | B |
| 16/08/25 | IH Hafnarfjordur | 2-4 (1-0) | FC Arbaer | - | - | B |
| 09/08/25 | IH Hafnarfjordur | 0-6 (0-3) | KF Fjallabyggdar | - | - | B |
| 30/07/25 | Augnablik Kopavogur | 9-0 (6-0) | IH Hafnarfjordur | -4 | 5.25 | B |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
94
Phạt góc (HT)
61
Thẻ vàng
11
Sút bóng
514
Sút cầu môn
411
Tấn công
10047
Tấn công nguy hiểm
6614
Sút ngoài cầu môn
103
TL kiểm soát bóng
61%39%
TL kiểm soát bóng (HT)
65%35%
So Sánh Sức Mạnh
81 19
90% So Sánh Đối đầu 10%
Thành tích
Tất cả
T2 H0 B0T0 H0 B2
Chủ khách tương đồng
T1 H0 B0T0 H0 B1
Ghi
Tất cả
2.5 Bàn1 Bàn
Chủ khách tương đồng
3 Bàn1 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Alftanes (20 trận)
Ghi 4.40 bàn/trậnMất 1.10 bàn/trận
IH Hafnarfjordur (15 trận)
Ghi 2.07 bàn/trậnMất 4.13 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 4 - 0 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 16 - 0 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 12 - 0 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
Alftanes (11 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 7 (64%)Hòa 2 (18%)Bại 2 (18%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 4 (36%)Hòa 2 (18%)Xỉu 5 (45%)
6 trận gần — Châu Á:
WWVWWL
6 trận gần — Tài/Xỉu:
OOUOUU
IH Hafnarfjordur (9 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 6 (67%)Hòa 0 (0%)Bại 3 (33%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 5 (56%)Hòa 0 (0%)Xỉu 4 (44%)
6 trận gần — Châu Á:
WLWWWL
6 trận gần — Tài/Xỉu:
UOOUUO
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Alftanes | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 1.04 | 17.00 | 29.00 | 0.85 | 5.75 | 0.92 | 0.87 | 4.25 | 0.90 |
| Live | 1.02 ↓ | 34.00 ↑ | 51.00 ↑ | 1.43 ↑ | 16.50 | 0.54 ↓ | 0.77 ↓ | 0.25 | 1.02 ↑ | |
| Vcbet | Sớm | 1.03 | 7.50 | 11.50 | 0.65 | 6.00 | 0.68 | 0.63 | 4.25 | 0.71 |
| Live | 1.01 ↓ | 9.50 ↑ | 19.00 ↑ | 0.76 ↑ | 16.50 | 0.59 ↓ | 0.86 ↑ | 0.50 | 0.51 ↓ | |
| Mansion88 | Sớm | 1.04 | 13.00 | 21.00 | 0.77 | 5.50 | 0.88 | 0.90 | 4.25 | 0.75 |
| Live | 1.05 ↑ | 8.72 ↓ | 12.00 ↓ | 0.99 ↑ | 16.50 | 0.66 ↓ | 0.97 ↑ | 0.50 | 0.68 ↓ | |
| Interwetten | Sớm | 1.05 | 13.00 | 20.00 | 0.65 | 5.50 | 1.05 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 19.00 ↑ | 45.00 ↑ | 3.40 ↑ | 16.50 | 0.15 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 1.04 | 8.60 | 12.00 | 0.83 | 5.75 | 0.78 | - | - | - |
| Live | 1.04 | 8.80 ↑ | 15.00 ↑ | 0.87 ↑ | 5.75 | 0.77 ↓ | - | - | - | |
| Crown | Sớm | 1.01 | 10.50 | 13.50 | 0.90 | 5.75 | 0.80 | 0.79 | 4.00 | 0.91 |
| Live | 1.01 | 11.00 ↑ | 13.00 ↓ | 0.81 ↓ | 10.75 | 0.89 ↑ | 0.87 ↑ | 3.50 | 0.83 ↓ | |
| Wewbet | Sớm | 1.07 | 7.70 | 16.00 | 0.82 | 5.50 | 0.86 | 0.84 | 4.25 | 0.84 |
| Live | 1.05 ↓ | 8.90 ↑ | 18.40 ↑ | 1.19 ↑ | 16.50 | 0.58 ↓ | 0.62 ↓ | 0.25 | 1.13 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 1.07 | 12.00 | 13.00 | - | - | - | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 56.00 ↑ | 91.00 ↑ | - | - | - | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 1.01 | 12.50 | 17.00 | 0.76 | 6.00 | 0.76 | 0.71 | 3.50 | 0.81 |
| Live | 1.01 | 43.00 ↑ | 176.00 ↑ | 1.36 ↑ | 16.50 | 0.48 ↓ | 0.69 ↓ | 0.25 | 0.97 ↑ | |
| Bwin | Sớm | 1.07 | 13.00 | 13.50 | 0.70 | 5.50 | 1.00 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 91.00 ↑ | 201.00 ↑ | 0.87 ↑ | 8.50 | 0.78 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 1.03 | 12.50 | 21.00 | 0.82 | 5.50 | 0.88 | 1.10 | 4.50 | 0.65 |
| Live | 1.02 ↓ | 17.40 ↑ | 25.00 ↑ | 5.96 ↑ | 17.50 | 0.07 ↓ | 1.92 ↑ | 0.50 | 0.38 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 1.03 | 13.00 | 23.00 | 0.88 | 5.50 | 0.93 | 0.90 | 4.25 | 0.90 |
| Live | 1.01 ↓ | 34.00 ↑ | 51.00 ↑ | 1.35 ↑ | 16.50 | 0.58 ↓ | 0.68 ↓ | 0.25 | 1.15 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 1.07 | 10.00 | 21.00 | 0.95 | 5.50 | 0.73 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 151.00 ↑ | 151.00 ↑ | 0.62 ↓ | 10.50 | 1.05 ↑ | - | - | - | |
| Pinnacle | Sớm | - | - | - | 0.89 | 5.50 | 0.79 | 0.91 | 4.00 | 0.78 |
| Live | - | - | - | 1.16 ↑ | 16.50 | 0.61 ↓ | 0.60 ↓ | 0.25 | 1.17 ↑ | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.