Kết quả bóng đá trận Alverca U19 vs Santa Clara U19, 18:00 ngày 31/10/2026
Liga Revelacao U19 (Bồ Đào Nha) · 18:00 ngày 31/10/2026
Alverca U19 4 Kết thúc HT 3-0 0
Santa Clara U19
🟨 1 - 2 🟥 0 - 0 ⛳ 1 - 8
Nhiệt độ: 21°C
Diễn biến trận đấu
| Alverca U19 | Phút | |
| 1 - 0 ⚽ | 1' | |
| 2 - 0 ⚽ | 4' | |
| 3 - 0 ⚽ | 16' | |
| 4 - 0 ⚽ | 26' | |
| HT 3-0 | ||
| FT 4-0 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 2 | 0 | 3 | 4 |
| Hòa | 0 | 1 | 3 | 3 |
| Bại | 1 | 2 | 4 | 3 |
| Ghi bàn | 6 | 3 | 13 | 19 |
| Mất bàn | 2 | 10 | 14 | 16 |
| Điểm | 6 | 1 | 12 | 15 |
Chủ = Alverca U19 · Khách = Santa Clara U19
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Alverca U19 | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 6 (17%) | Thắng/Thắng | 9 (24%) |
| 3 (8%) | Thắng/Hòa | 4 (11%) |
| 3 (8%) | Thắng/Bại | 1 (3%) |
| 5 (14%) | Hòa/Thắng | 4 (11%) |
| 6 (17%) | Hòa/Hòa | 6 (16%) |
| 6 (17%) | Hòa/Bại | 5 (14%) |
| 0 (0%) | Bại/Thắng | 1 (3%) |
| 1 (3%) | Bại/Hòa | 2 (5%) |
| 6 (17%) | Bại/Bại | 5 (14%) |
Bảng xếp hạng
Alverca U19
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 4 | 0 | 0 | 4 | 2 | 11 | 0 | 8 |
| Sân nhà | 2 | 0 | 0 | 2 | 1 | 7 | 0 | 8 |
| Sân khách | 2 | 0 | 0 | 2 | 1 | 4 | 0 | 8 |
Santa Clara U19
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 18 | 7 | 7 | 4 | 24 | 17 | 28 | 4 |
| Sân nhà | 9 | 2 | 5 | 2 | 11 | 9 | 11 | 7 |
| Sân khách | 9 | 5 | 2 | 2 | 13 | 8 | 17 | 1 |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
02
Sút bóng
93
Sút cầu môn
50
Sút ngoài cầu môn
43
TL kiểm soát bóng
48%52%
Việt vị
14
Quả ném biên
10
So Sánh Sức Mạnh
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Alverca U19 (30 trận)
Ghi 1.30 bàn/trậnMất 1.13 bàn/trận
Santa Clara U19 (30 trận)
Ghi 1.27 bàn/trậnMất 1.33 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 3 - 0 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 4 - 0 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 1 - 0 |
Phân tích nâng cao
Chưa có dữ liệu phân tích chi tiết cho trận này.
Thông tin đội bóng
| Alverca U19 | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Vcbet | Sớm | 3.60 | 3.40 | 1.91 | 0.99 | 2.50 | 0.83 | 0.84 | -0.50 | 0.97 |
| Live | 1.01 ↓ | 11.50 ↑ | 46.00 ↑ | 3.20 ↑ | 4.50 | 0.21 ↓ | 1.35 ↑ | 0.00 | 0.54 ↓ | |
| 12bet | Sớm | 3.30 | 3.20 | 1.98 | 1.00 | 2.50 | 0.76 | 0.78 | -0.50 | 0.98 |
| Live | 1.01 ↓ | 8.20 ↑ | 130.00 ↑ | 8.33 ↑ | 4.50 | 0.01 ↓ | 1.29 ↑ | 0.00 | 0.57 ↓ | |
| Crown | Sớm | 3.20 | 3.25 | 1.90 | 0.91 | 2.50 | 0.79 | 0.80 | -0.50 | 0.90 |
| Live | 1.01 ↓ | 11.00 ↑ | 13.00 ↑ | 2.04 ↑ | 4.50 | 0.19 ↓ | 1.21 ↑ | 0.00 | 0.52 ↓ | |
| Sbobet | Sớm | 3.23 | 3.03 | 2.07 | 0.86 | 2.25 | 0.96 | 1.05 | -0.25 | 0.79 |
| Live | 1.01 ↓ | 10.00 ↑ | 36.00 ↑ | 3.70 ↑ | 4.50 | 0.13 ↓ | 1.29 ↑ | 0.00 | 0.61 ↓ | |
| Ladbrokes | Sớm | 3.50 | 3.30 | 1.91 | 0.91 | 2.50 | 0.80 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 23.00 ↑ | 46.00 ↑ | 0.91 | 2.50 | 0.75 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 4.04 | 3.70 | 1.75 | 0.80 | 2.50 | 0.90 | 0.78 | -0.75 | 0.92 |
| Live | 1.00 ↓ | 51.00 ↑ | 51.00 ↑ | 2.30 ↑ | 4.50 | 0.34 ↓ | 1.41 ↑ | 0.00 | 0.57 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 4.00 | 3.60 | 1.70 | 0.98 | 2.50 | 0.83 | 0.83 | -0.50 | 0.98 |
| Live | 1.01 ↓ | 51.00 ↑ | 51.00 ↑ | 4.50 ↑ | 4.50 | 0.15 ↓ | 1.38 ↑ | 0.00 | 0.55 ↓ | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp -1/2
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Alverca U19 | -1/2 | 0 | 0 | 1 |
| Santa Clara U19 | +1/2 | 0 | 0 | 2 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).