Kết quả bóng đá trận Alverca U19 vs SC Farense U19, 00:00 ngày 16/08/2026
Liga Revelacao U19 (Bồ Đào Nha) · 00:00 ngày 16/08/2026
Alverca U19 2 Kết thúc HT 1-3 3
SC Farense U19
🟨 2 - 2 🟥 0 - 0 ⛳ 3 - 2
Thời tiết: Ít mây Nhiệt độ: 23°C
Diễn biến trận đấu
| Alverca U19 | Phút | |
| 14' | ||
| 16' | ⚽ 0 - 1 | |
| 27' | ⚽ 0 - 2 | |
| 32' | ⚽ 0 - 3 | |
| 1 - 3 ⚽ | 41' | |
| HT 1-3 | ||
| 2 - 3 ⚽ | 58' | |
| 74' | ||
| 90+1' | ||
| 90+6' | ||
| FT 2-3 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 9 |
| Thắng | 0 | 0 | 2 | 3 |
| Hòa | 2 | 0 | 3 | 1 |
| Bại | 1 | 3 | 5 | 5 |
| Ghi bàn | 2 | 3 | 13 | 13 |
| Mất bàn | 4 | 7 | 15 | 18 |
| Điểm | 2 | 0 | 9 | 10 |
Chủ = Alverca U19 · Khách = SC Farense U19
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Alverca U19 | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 4 (12%) | Thắng/Thắng | 2 (29%) |
| 3 (9%) | Thắng/Hòa | 0 (0%) |
| 3 (9%) | Thắng/Bại | 0 (0%) |
| 5 (15%) | Hòa/Thắng | 1 (14%) |
| 6 (18%) | Hòa/Hòa | 1 (14%) |
| 6 (18%) | Hòa/Bại | 2 (29%) |
| 1 (3%) | Bại/Hòa | 0 (0%) |
| 5 (15%) | Bại/Bại | 1 (14%) |
Bảng xếp hạng
Alverca U19
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 4 | 0 | 0 | 4 | 2 | 11 | 0 | 8 |
| Sân nhà | 2 | 0 | 0 | 2 | 1 | 7 | 0 | 8 |
| Sân khách | 2 | 0 | 0 | 2 | 1 | 4 | 0 | 8 |
| 6 gần | 6 | 2 | 3 | 1 | 8 | 3 | - | - |
SC Farense U19
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 2 | 1 | 1 | 0 | 3 | 2 | 4 | 3 |
| Sân nhà | 1 | 0 | 1 | 0 | 0 | 0 | 1 | 5 |
| Sân khách | 1 | 1 | 0 | 0 | 3 | 2 | 3 | 2 |
| 6 gần | 6 | 3 | 2 | 1 | 7 | 4 | - | - |
Thành tích đối đầu (2 trận)
Alverca U19 1 (50%)Hòa 0 (0%)SC Farense U19 1 (50%)
Châu Á: Ăn 1 / Hòa 0 / Thua 1 Tài/Xỉu: Tài 2 / Hòa 0 / Xỉu 0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 06/01/24 | Alverca U19 | 1-0 (1-0) | SC Farense U19 | - | - | T |
| 05/10/23 | SC Farense U19 | 3-1 (2-1) | Alverca U19 | - | - | B |
Thành tích gần đây — Alverca U19
TBTHHHBBHT
Thắng 3 (30%)Hòa 4 (40%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 11/8 (10 trận) Châu Á: 3/4/3 T/X: 9/1/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 25/04/26 | Belenenses U19 | 0-5 (0-2) | Alverca U19 | - | - | T |
| 11/04/26 | Alverca U19 | 0-1 (0-0) | CD Mafra U19 | - | - | B |
| 28/03/26 | Alverca U19 | 1-0 (0-0) | Tondela U19 | - | - | T |
| 14/03/26 | Academico Viseu U19 | 0-0 (0-0) | Alverca U19 | - | - | H |
| 07/03/26 | Alverca U19 | 1-1 (0-0) | SC Uniao Torreense U19 | - | - | H |
| 28/02/26 | Alverca U19 | 1-1 (0-0) | Belenenses U19 | - | - | H |
| 21/02/26 | CD Mafra U19 | 3-1 (2-0) | Alverca U19 | - | - | B |
| 07/02/26 | Tondela U19 | 1-0 (0-0) | Alverca U19 | - | - | B |
| 31/01/26 | Alverca U19 | 1-1 (0-0) | Academico Viseu U19 | - | - | H |
| 24/01/26 | SC Uniao Torreense U19 | 0-1 (0-0) | Alverca U19 | - | - | T |
| 10/01/26 | Alverca U19 | 0-2 (0-2) | Uniao Leiria U19 | - | - | B |
| 04/01/26 | Academico Viseu U19 | 1-1 (1-0) | Alverca U19 | - | - | H |
| 21/12/25 | Alverca U19 | 2-1 (2-1) | Benfica U19 | -1 | 2.75 | T |
| 13/12/25 | Alverca U19 | 3-0 (1-0) | Tondela U19 | - | - | T |
| 06/12/25 | Sporting Lisbon U19 | 1-2 (0-1) | Alverca U19 | - | - | T |
| 01/12/25 | Alverca U19 | 0-2 (0-0) | SC Uniao Torreense U19 | +0.5 | 2.5 | B |
| 15/11/25 | Santa Clara U19 | 1-2 (0-0) | Alverca U19 | -0.25 | 2.5 | T |
| 25/10/25 | Alverca U19 | 1-1 (1-0) | CD Mafra U19 | - | - | H |
| 19/10/25 | Belenenses U19 | 0-2 (0-0) | Alverca U19 | - | - | T |
| 04/10/25 | Uniao Leiria U19 | 1-0 (1-0) | Alverca U19 | - | - | B |
Thành tích gần đây — SC Farense U19
HTTBTHBHTH
Thắng 4 (40%)Hòa 4 (40%)Bại 2 (20%)
Ghi/Mất: 11/11 (10 trận) Châu Á: 4/4/2 T/X: 7/3/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 08/08/26 | SC Farense U19 | 0-0 (0-0) | SC Uniao Torreense U19 | - | - | H |
| 16/05/26 | Nogueirense U19 | 0-2 (0-0) | SC Farense U19 | - | - | T |
| 28/02/26 | Sanjoanense U19 | 2-3 (0-2) | SC Farense U19 | - | - | T |
| 26/04/25 | Belenenses U19 | 1-0 (1-0) | SC Farense U19 | - | - | B |
| 12/04/25 | SC Farense U19 | 2-1 (0-0) | Sporting Lisbon U19 | - | - | T |
| 05/04/25 | Casa Pia AC U19 | 0-0 (0-0) | SC Farense U19 | - | - | H |
| 30/03/25 | CD Mafra U19 | 4-0 (1-0) | SC Farense U19 | - | - | B |
| 08/03/25 | SC Farense U19 | 2-2 (0-1) | SC Lusitania Dos Acores U19 | - | - | H |
| 01/03/25 | SC Farense U19 | 2-1 (2-1) | Belenenses U19 | - | - | T |
| 23/02/25 | Sporting Lisbon U19 | 0-0 (0-0) | SC Farense U19 | - | - | H |
| 08/02/25 | SC Farense U19 | 2-0 (1-0) | Casa Pia AC U19 | - | - | T |
| 01/02/25 | SC Farense U19 | 1-5 (0-2) | CD Mafra U19 | - | - | B |
| 25/01/25 | SC Lusitania Dos Acores U19 | 2-0 (0-0) | SC Farense U19 | - | - | B |
| 11/01/25 | Sporting Lisbon U19 | 2-0 (1-0) | SC Farense U19 | - | - | B |
| 05/01/25 | SC Farense U19 | 1-2 (1-0) | Belenenses U19 | +0.5 | 2.5 | B |
| 21/12/24 | SC Uniao Torreense U19 | 0-1 (0-1) | SC Farense U19 | - | - | T |
| 14/12/24 | SC Farense U19 | 3-1 (1-0) | Academico Viseu U19 | +0.25 | 2.25 | T |
| 07/12/24 | CD Mafra U19 | 2-4 (1-3) | SC Farense U19 | - | - | T |
| 30/11/24 | SC Farense U19 | 0-1 (0-0) | Tondela U19 | - | - | B |
| 24/11/24 | Casa Pia AC U19 | 0-1 (0-1) | SC Farense U19 | - | - | T |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
32
Phạt góc (HT)
21
Thẻ vàng
22
Sút bóng
1110
Sút cầu môn
69
Tấn công
10679
Tấn công nguy hiểm
6345
Sút ngoài cầu môn
51
Đá phạt trực tiếp
34
TL kiểm soát bóng
57%43%
TL kiểm soát bóng (HT)
51%49%
Việt vị
22
Quả ném biên
2115
So Sánh Sức Mạnh
49 51
38% So Sánh Đối đầu 62%
Thành tích
Tất cả
T1 H0 B1T1 H0 B1
Chủ khách tương đồng
T1 H0 B0T0 H0 B1
Ghi
Tất cả
1 Bàn1.5 Bàn
Chủ khách tương đồng
1 Bàn0 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Alverca U19 (30 trận)
Ghi 1.17 bàn/trậnMất 1.30 bàn/trận
SC Farense U19 (9 trận)
Ghi 1.44 bàn/trậnMất 2.00 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 1 - 3 — Khách thắng |
| Cả trận (FT) | 2 - 3 — Khách thắng |
| Hiệp 2 | 1 - 0 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Alverca U19 | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| 10BET | Sớm | 1.85 | 3.30 | 3.35 | 0.75 | 2.50 | 0.90 | - | - | - |
| Live | 1.85 | 3.30 | 3.35 | 0.91 ↑ | 2.75 | 0.74 ↓ | - | - | - | |
| Wewbet | Sớm | 1.89 | 3.46 | 3.58 | 0.80 | 2.50 | 0.96 | 0.89 | 0.50 | 0.89 |
| Live | 1.89 | 3.46 | 3.58 | 0.80 | 2.50 | 0.96 | 0.89 | 0.50 | 0.89 | |
| 1xBet | Sớm | 1.87 | 3.60 | 3.64 | 0.76 | 2.50 | 0.95 | 0.63 | 0.25 | 1.16 |
| Live | 1.81 ↓ | 3.54 ↓ | 3.75 ↑ | 0.75 ↓ | 2.50 | 0.94 ↓ | 0.57 ↓ | 0.25 | 1.14 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 1.83 | 3.50 | 3.60 | 0.83 | 2.50 | 0.98 | 0.90 | 0.50 | 0.90 |
| Live | 1.83 | 3.50 | 3.60 | 0.83 | 2.50 | 0.98 | 0.90 | 0.50 | 0.90 | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp +1/2
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Alverca U19 | +1/2 | Chưa có trận cùng mức | ||
| SC Farense U19 | -1/2 | 0 | 0 | 1 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).