Kết quả bóng đá trận Amazonas FC vs Ypiranga(RS), 03:00 ngày 30/08/2026
Brasileiro, Serie C · 03:00 ngày 30/08/2026
Amazonas FC 2 Kết thúc HT 0-1 2
Ypiranga(RS)
🟨 4 - 6 🟥 0 - 0 ⛳ 14 - 0
Thời tiết: Trời quang Nhiệt độ: 35°C
Diễn biến trận đấu
| Amazonas FC | Phút | |
| 7' | ⚽ 0 - 1 Lucas Ramos | |
| 15' | ||
| Marcondes | 16' | |
| Marcondes de Jesus Santos Junior | 17' | |
| Marcondes | 17' | |
| 19' | ⚽ 0 - 2 | |
| 20' | ⚽ 0 - 3 Lucas Ramos | |
| 20' | ⚽ 0 - 4 Lucas Ramos | |
| 23' | ||
| 24' | Marcelo Antonio de Oliveira | |
| 24' | Marcelinho | |
| 36' | ||
| 36' | ||
| 45' | ||
| 45+5' | ||
| HT 0-1 | ||
| 49' | ⚽ 0 - 5 Cleiton Garcia | |
| 49' | ⚽ 0 - 6 | |
| 49' | ⚽ 0 - 7 Cleiton Garcia | |
| 1 - 7 ⚽ | 50' | |
| Ronan Nunes Freitas da Cruz 2 - 7 ⚽ | 51' | |
| 3 - 7 ⚽ | 51' | |
| Ronan 4 - 7 ⚽ | 51' | |
| Adrien | 56' | |
| 56' | ||
| Adrien | 56' | |
| Ronaldo Henrique Silva 5 - 7 ⚽ | 59' | |
| 6 - 7 ⚽ | 59' | |
| Ronaldo 7 - 7 ⚽ | 59' | |
| 64' | ||
| 64' | ||
| 66' | ||
| 66' | ||
| 82' | ||
| 82' | ||
| 83' | ||
| 83' | ||
| 89' | ||
| 89' | ||
| FT 2-2 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 0 | 1 | 3 | 5 |
| Hòa | 3 | 2 | 4 | 4 |
| Bại | 0 | 0 | 3 | 1 |
| Ghi bàn | 3 | 5 | 10 | 15 |
| Mất bàn | 3 | 4 | 11 | 9 |
| Điểm | 3 | 5 | 13 | 19 |
Chủ = Amazonas FC · Khách = Ypiranga(RS)
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Amazonas FC | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 7 (19%) | Thắng/Thắng | 7 (23%) |
| 2 (5%) | Thắng/Hòa | 3 (10%) |
| 1 (3%) | Thắng/Bại | 1 (3%) |
| 6 (16%) | Hòa/Thắng | 4 (13%) |
| 9 (24%) | Hòa/Hòa | 3 (10%) |
| 4 (11%) | Hòa/Bại | 2 (6%) |
| 0 (0%) | Bại/Thắng | 1 (3%) |
| 1 (3%) | Bại/Hòa | 3 (10%) |
| 7 (19%) | Bại/Bại | 7 (23%) |
Bảng xếp hạng
Amazonas FC
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 19 | 7 | 5 | 7 | 21 | 23 | 26 | 13 |
| Sân nhà | 10 | 4 | 3 | 3 | 12 | 9 | 15 | 12 |
| Sân khách | 9 | 3 | 2 | 4 | 9 | 14 | 11 | 8 |
| 6 gần | 6 | 2 | 2 | 2 | 6 | 5 | - | - |
Ypiranga(RS)
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 19 | 8 | 5 | 6 | 27 | 24 | 29 | 8 |
| Sân nhà | 10 | 6 | 3 | 1 | 16 | 8 | 21 | 2 |
| Sân khách | 9 | 2 | 2 | 5 | 11 | 16 | 8 | 15 |
| 6 gần | 6 | 4 | 1 | 1 | 10 | 5 | - | - |
Thành tích đối đầu (1 trận)
Amazonas FC 0 (0%)Hòa 1 (100%)Ypiranga(RS) 0 (0%)
Châu Á: Ăn 1 / Hòa 0 / Thua 0 Tài/Xỉu: Tài 0 / Hòa 0 / Xỉu 1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 23/07/23 | Amazonas FC | 0-0 (0-0) | Ypiranga(RS) | +0.5 | 2.25 | H |
Thành tích gần đây — Amazonas FC
HHTTBBBHTB
Thắng 3 (30%)Hòa 3 (30%)Bại 4 (40%)
Ghi/Mất: 8/14 (10 trận) Châu Á: 3/1/6 T/X: 4/3/3
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 24/08/26 | Brusque FC | 1-1 (1-1) | Amazonas FC | -0.25 | 2 | H |
| 16/08/26 | Amazonas FC | 0-0 (0-0) | Botafogo PB | 0 | 2 | H |
| 10/08/26 | Maringa FC | 0-3 (0-2) | Amazonas FC | -0.75 | 2.5 | T |
| 27/07/26 | Amazonas FC | 2-1 (1-1) | SC Paysandu Para | -0.25 | 2.25 | T |
| 12/07/26 | Inter de Limeira | 1-0 (0-0) | Amazonas FC | -0.75 | 2.25 | B |
| 07/07/26 | Amazonas FC | 0-2 (0-1) | Itabaiana(SE) | +0.75 | 2 | B |
| 01/07/26 | Volta Redonda | 3-0 (0-0) | Amazonas FC | -0.25 | 2 | B |
| 22/06/26 | Barra FC | 1-1 (0-1) | Amazonas FC | -0.25 | 2 | H |
| 14/06/26 | Amazonas FC | 1-0 (1-0) | Anapolis FC | +0.75 | 2 | T |
| 01/06/26 | Guarani SP | 5-0 (3-0) | Amazonas FC | -0.5 | 2 | B |
| 25/05/26 | Amazonas FC | 1-2 (1-0) | Ferroviaria SP | +0.25 | 2 | B |
| 17/05/26 | Floresta CE | 3-2 (2-1) | Amazonas FC | 0 | 1.75 | B |
| 11/05/26 | Amazonas FC | 0-1 (0-0) | Figueirense | +0.75 | 2.25 | B |
| 04/05/26 | Amazonas FC | 1-1 (0-0) | Caxias RS | +0.5 | 2 | H |
| 30/04/26 | Monte Roraima/RR | 2-2 (0-1) | Amazonas FC | +1 | 3 | H |
| 27/04/26 | Santa Cruz PE | 0-1 (0-0) | Amazonas FC | -0.25 | 2 | T |
| 19/04/26 | Amazonas FC | 2-0 (1-0) | Maranhao | +0.75 | 2 | T |
| 16/04/26 | Amazonas FC | 2-1 (1-1) | Porto Velho | +0.25 | 2.5 | T |
| 13/04/26 | Amazonas FC | 3-0 (0-0) | Ituano SP | +0.5 | 2 | T |
| 09/04/26 | Remo Belem (PA) | 1-0 (1-0) | Amazonas FC | -1 | 2.25 | B |
Thành tích gần đây — Ypiranga(RS)
THTTBTHTHB
Thắng 5 (50%)Hòa 3 (30%)Bại 2 (20%)
Ghi/Mất: 14/9 (10 trận) Châu Á: 7/0/3 T/X: 4/1/5
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 24/08/26 | Ypiranga(RS) | 1-0 (0-0) | Ferroviaria SP | +0.25 | 2.25 | T |
| 18/08/26 | Guarani SP | 2-2 (1-0) | Ypiranga(RS) | -0.5 | 2.5 | H |
| 10/08/26 | Ypiranga(RS) | 4-1 (3-0) | Floresta CE | +0.5 | 2 | T |
| 27/07/26 | Ypiranga(RS) | 1-0 (0-0) | Barra FC | +0.5 | 2.25 | T |
| 13/07/26 | Maranhao | 2-1 (1-0) | Ypiranga(RS) | -0.25 | 2.25 | B |
| 05/07/26 | Ypiranga(RS) | 1-0 (0-0) | SC Paysandu Para | +0.25 | 2.5 | T |
| 29/06/26 | Ypiranga(RS) | 1-1 (0-1) | Confianca SE | +0.5 | 2 | H |
| 21/06/26 | Santa Cruz PE | 0-1 (0-1) | Ypiranga(RS) | -0.5 | 2 | T |
| 16/06/26 | Ypiranga(RS) | 1-1 (1-0) | Botafogo PB | +0.25 | 2.25 | H |
| 01/06/26 | Inter de Limeira | 2-1 (0-1) | Ypiranga(RS) | -0.5 | 2 | B |
| 25/05/26 | Volta Redonda | 2-1 (1-0) | Ypiranga(RS) | -0.5 | 2.25 | B |
| 17/05/26 | Ypiranga(RS) | 1-4 (1-2) | Maringa FC | +0.25 | 2.5 | B |
| 11/05/26 | Brusque FC | 3-0 (1-0) | Ypiranga(RS) | -0.25 | 1.75 | B |
| 06/05/26 | Ypiranga(RS) | 2-0 (1-0) | Ituano SP | +0.5 | 2 | T |
| 28/04/26 | Caxias RS | 2-1 (1-1) | Ypiranga(RS) | -0.5 | 1.75 | B |
| 19/04/26 | Ypiranga(RS) | 3-0 (0-0) | Anapolis FC | +0.75 | 2 | T |
| 13/04/26 | Itabaiana(SE) | 1-2 (0-2) | Ypiranga(RS) | -0.25 | 1.75 | T |
| 07/04/26 | Ypiranga(RS) | 1-1 (0-0) | Figueirense | +0.25 | 1.75 | H |
| 28/03/26 | Sao Luiz(RS) | 0-2 (0-1) | Ypiranga(RS) | 0 | 2.25 | T |
| 12/03/26 | Athletic Club MG | 2-0 (0-0) | Ypiranga(RS) | -0.5 | 2.25 | B |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
140
Phạt góc (HT)
50
Thẻ vàng
46
Sút bóng
2610
Sút cầu môn
86
Tấn công
19693
Tấn công nguy hiểm
14536
Sút ngoài cầu môn
184
TL kiểm soát bóng
68%32%
TL kiểm soát bóng (HT)
64%36%
So Sánh Sức Mạnh
50 50
63% So Sánh Đối đầu 37%
Thành tích
Tất cả
T0 H1 B0T0 H1 B0
Chủ khách tương đồng
T0 H1 B0T0 H1 B0
Ghi
Tất cả
0 Bàn0 Bàn
Chủ khách tương đồng
0 Bàn0 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Amazonas FC (30 trận)
Ghi 1.13 bàn/trậnMất 1.17 bàn/trận
Ypiranga(RS) (30 trận)
Ghi 1.30 bàn/trậnMất 1.37 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 1 — Khách thắng |
| Cả trận (FT) | 2 - 2 — Hòa |
| Hiệp 2 | 2 - 1 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
Amazonas FC (18 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 9 (50%)Hòa 1 (6%)Bại 8 (44%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 7 (39%)Hòa 5 (28%)Xỉu 6 (33%)
6 trận gần — Châu Á:
WVWWLL
6 trận gần — Tài/Xỉu:
VUOOUV
Ypiranga(RS) (18 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 9 (50%)Hòa 0 (0%)Bại 9 (50%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 11 (61%)Hòa 2 (11%)Xỉu 5 (28%)
6 trận gần — Châu Á:
WWWWLW
6 trận gần — Tài/Xỉu:
UOOUOU
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Amazonas FC | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| Rodrigo Santana | HLV | |
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 2.15 | 2.90 | 3.40 | 0.93 | 2.25 | 0.78 | 0.82 | 0.25 | 0.89 |
| Live | 6.50 ↑ | 1.14 ↓ | 19.00 ↑ | 4.30 ↑ | 4.50 | 0.07 ↓ | 2.70 ↑ | 0.25 | 0.17 ↓ | |
| Vcbet | Sớm | 2.20 | 3.10 | 3.00 | 0.92 | 2.25 | 0.87 | 0.96 | 0.25 | 0.84 |
| Live | 8.00 ↑ | 1.09 ↓ | 15.00 ↑ | 2.65 ↑ | 4.50 | 0.25 ↓ | 0.45 ↓ | 0.00 | 1.59 ↑ | |
| Mansion88 | Sớm | 2.00 | 3.00 | 3.55 | 0.90 | 2.25 | 0.86 | 0.78 | 0.25 | 0.98 |
| Live | 7.00 ↑ | 1.04 ↓ | 30.00 ↑ | 7.14 ↑ | 4.50 | 0.03 ↓ | 3.84 ↑ | 0.25 | 0.06 ↓ | |
| Interwetten | Sớm | 2.30 | 3.15 | 3.00 | 1.20 | 2.50 | 0.55 | - | - | - |
| Live | 4.50 ↑ | 1.22 ↓ | 17.00 ↑ | 2.60 ↑ | 4.50 | 0.22 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 2.22 | 3.05 | 2.95 | 0.90 | 2.25 | 0.75 | - | - | - |
| Live | 4.35 ↑ | 1.23 ↓ | 15.67 ↑ | 2.33 ↑ | 4.50 | 0.25 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 2.00 | 3.00 | 3.55 | 0.90 | 2.25 | 0.86 | 0.78 | 0.25 | 0.98 |
| Live | 7.00 ↑ | 1.04 ↓ | 30.00 ↑ | 7.14 ↑ | 4.50 | 0.03 ↓ | 0.01 ↓ | 0.00 | 4.76 ↑ | |
| Crown | Sớm | 2.05 | 3.30 | 3.25 | 0.87 | 2.25 | 0.83 | 0.77 | 0.25 | 0.93 |
| Live | 5.10 ↑ | 1.23 ↓ | 8.70 ↑ | 2.12 ↑ | 4.50 | 0.29 ↓ | 0.45 ↓ | 0.00 | 1.63 ↑ | |
| Sbobet | Sớm | 2.16 | 3.00 | 3.06 | 1.02 | 2.25 | 0.78 | 0.92 | 0.25 | 0.90 |
| Live | 7.40 ↑ | 1.11 ↓ | 11.50 ↑ | 4.76 ↑ | 4.50 | 0.07 ↓ | 3.84 ↑ | 0.25 | 0.10 ↓ | |
| Wewbet | Sớm | 2.31 | 3.01 | 3.00 | 0.97 | 2.25 | 0.79 | 0.97 | 0.25 | 0.81 |
| Live | 4.05 ↑ | 1.31 ↓ | 9.50 ↑ | 5.25 ↑ | 4.50 | 0.01 ↓ | 3.70 ↑ | 0.25 | 0.09 ↓ | |
| Ladbrokes | Sớm | 2.10 | 3.00 | 3.25 | 1.15 | 2.50 | 0.65 | - | - | - |
| Live | 13.00 ↑ | 1.01 ↓ | 41.00 ↑ | 0.30 ↓ | 2.50 | 2.00 ↑ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 2.25 | 3.10 | 3.00 | 0.92 | 2.25 | 0.77 | 0.92 | 0.25 | 0.77 |
| Live | 20.00 ↑ | 1.01 ↓ | 26.00 ↑ | 13.18 ↑ | 4.50 | 0.01 ↓ | 13.18 ↑ | 0.50 | 0.01 ↓ | |
| Pinnacle | Sớm | 2.46 | 2.93 | 2.75 | 0.88 | 2.25 | 0.86 | 0.77 | 0.00 | 0.98 |
| Live | 6.59 ↑ | 1.15 ↓ | 15.60 ↑ | 2.91 ↑ | 4.50 | 0.23 ↓ | 0.38 ↓ | 0.00 | 1.98 ↑ | |
| Bwin | Sớm | 2.10 | 2.95 | 3.25 | 1.10 | 2.50 | 0.63 | - | - | - |
| Live | 10.50 ↑ | 1.04 ↓ | 23.00 ↑ | 0.98 ↓ | 4.50 | 0.66 ↑ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 2.32 | 3.20 | 3.02 | 0.91 | 2.25 | 0.80 | 0.96 | 0.25 | 0.75 |
| Live | 22.00 ↑ | 1.02 ↓ | 24.00 ↑ | 5.39 ↑ | 4.50 | 0.10 ↓ | 0.22 ↓ | 0.00 | 3.38 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.25 | 3.00 | 2.90 | 0.93 | 2.25 | 0.88 | 0.83 | 0.25 | 0.98 |
| Live | 21.00 ↑ | 1.01 ↓ | 23.00 ↑ | 9.00 ↑ | 4.50 | 0.06 ↓ | 0.20 ↓ | 0.00 | 3.40 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 2.40 | 2.90 | 2.70 | 1.10 | 2.50 | 0.62 | - | - | - |
| Live | 17.00 ↑ | 1.03 ↓ | 36.00 ↑ | 11.00 ↑ | 4.50 | 0.03 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp +1/4
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Amazonas FC | +1/4 | 1 | 0 | 0 |
| Ypiranga(RS) | -1/4 | 0 | 0 | 1 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).