Kết quả bóng đá trận AS Montlouis vs Epinal, 00:00 ngày 30/08/2026
Championnat Amateur (Pháp) · 00:00 ngày 30/08/2026
AS Montlouis 0 Kết thúc HT 0-0 0
Epinal
🟨 4 - 2 🟥 1 - 0 ⛳ 12 - 2
Thời tiết: Mưa nhỏ Nhiệt độ: 22°C
Diễn biến trận đấu
| AS Montlouis | Phút | |
| 25' | ||
| 33' | ||
| 33' | ||
| HT 0-0 | ||
| 47' | ||
| 55' | ||
| FT 0-0 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 0 | 0 | 1 | 4 |
| Hòa | 2 | 3 | 5 | 3 |
| Bại | 1 | 0 | 4 | 3 |
| Ghi bàn | 2 | 1 | 12 | 11 |
| Mất bàn | 4 | 1 | 18 | 14 |
| Điểm | 2 | 3 | 8 | 15 |
Chủ = AS Montlouis · Khách = Epinal
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| AS Montlouis | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 1 (20%) | Thắng/Thắng | 0 (0%) |
| 1 (20%) | Hòa/Hòa | 3 (100%) |
| 1 (20%) | Bại/Hòa | 0 (0%) |
| 2 (40%) | Bại/Bại | 0 (0%) |
Bảng xếp hạng
AS Montlouis
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 2 | 0 | 2 | 0 | 1 | 1 | 2 | 12 |
| Sân nhà | 1 | 0 | 1 | 0 | 0 | 0 | 1 | 11 |
| Sân khách | 1 | 0 | 1 | 0 | 1 | 1 | 1 | 10 |
| 6 gần | 6 | 1 | 3 | 2 | 9 | 11 | - | - |
Epinal
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 30 | 11 | 7 | 12 | 32 | 37 | 40 | 8 |
| Sân nhà | 15 | 5 | 3 | 7 | 15 | 22 | 18 | 10 |
| Sân khách | 15 | 6 | 4 | 5 | 17 | 15 | 22 | 3 |
| 6 gần | 6 | 3 | 2 | 1 | 9 | 8 | - | - |
Thành tích gần đây — AS Montlouis
HBBTHHHBBB
Thắng 1 (10%)Hòa 4 (40%)Bại 5 (50%)
Ghi/Mất: 12/22 (10 trận) Châu Á: 1/4/5 T/X: 9/1/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 22/08/26 | Chantilly | 1-1 (1-0) | AS Montlouis | - | - | H |
| 14/08/26 | Chateauroux | 3-1 (1-0) | AS Montlouis | - | - | B |
| 08/08/26 | AS Montlouis | 2-3 (0-1) | Romorantin | - | - | B |
| 06/08/26 | AS Montlouis | 3-2 (2-0) | Blois | - | - | T |
| 16/05/26 | AS Montlouis | 2-2 (1-0) | Saint Malo | - | - | H |
| 09/05/26 | Saumur OL | 0-0 (0-0) | AS Montlouis | - | - | H |
| 03/05/26 | AS Montlouis | 1-1 (0-1) | Voltigeurs Chateaubriant | - | - | H |
| 25/04/26 | Bordeaux | 4-1 (2-0) | AS Montlouis | - | - | B |
| 19/04/26 | AS Montlouis | 1-2 (1-0) | Avranches | - | - | B |
| 11/04/26 | Les Herbiers | 4-0 (2-0) | AS Montlouis | - | - | B |
| 05/04/26 | AS Montlouis | 2-1 (0-1) | Bayonne | - | - | T |
| 29/03/26 | AS Montlouis | 1-2 (1-0) | Granville | +0.25 | 2.25 | B |
| 22/03/26 | Dinan Lehon FC | 0-1 (0-0) | AS Montlouis | - | - | T |
| 15/03/26 | AS Montlouis | 2-0 (0-0) | Lorient B | 0 | 2.5 | T |
| 08/03/26 | LA Saint-Colomban Locmine | 1-1 (1-0) | AS Montlouis | - | - | H |
| 01/03/26 | AS Montlouis | 0-0 (0-0) | Chauray Fc | +0.25 | 2.25 | H |
| 15/02/26 | La Roche VF | 2-1 (1-1) | AS Montlouis | - | - | B |
| 08/02/26 | AS Montlouis | 2-1 (1-0) | Stade Poitevin | - | - | T |
| 24/01/26 | Angouleme | 1-3 (0-1) | AS Montlouis | - | - | T |
| 18/01/26 | AS Montlouis | 1-1 (0-1) | Saumur OL | - | - | H |
Thành tích gần đây — Epinal
HHTBTTBBTB
Thắng 4 (40%)Hòa 2 (20%)Bại 4 (40%)
Ghi/Mất: 12/16 (10 trận) Châu Á: 4/2/4 T/X: 9/1/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 22/08/26 | Epinal | 1-1 (0-0) | Dieppe | - | - | H |
| 01/08/26 | Epinal | 0-0 (0-0) | Nancy | - | - | H |
| 16/05/26 | Epinal | 3-2 (2-1) | Chantilly | - | - | T |
| 09/05/26 | St Pryve St Hilaire | 4-2 (0-0) | Epinal | - | - | B |
| 01/05/26 | Epinal | 2-1 (1-1) | Biesheim | - | - | T |
| 25/04/26 | Blois | 0-1 (0-0) | Epinal | - | - | T |
| 18/04/26 | Epinal | 0-4 (0-4) | Haguenau | - | - | B |
| 11/04/26 | ES Wasquehal | 2-1 (2-0) | Epinal | - | - | B |
| 04/04/26 | Epinal | 1-0 (1-0) | Chambly FC | - | - | T |
| 28/03/26 | Bastia Borgo | 2-1 (0-0) | Epinal | - | - | B |
| 22/03/26 | Epinal | 1-1 (1-1) | Bourges | - | - | H |
| 15/03/26 | Thionville FC | 2-2 (2-1) | Epinal | - | - | H |
| 07/03/26 | Epinal | 1-1 (1-1) | Colmar | - | - | H |
| 22/02/26 | Feignies | 2-1 (2-0) | Epinal | - | - | B |
| 15/02/26 | Epinal | 0-1 (0-1) | Dieppe | - | - | B |
| 08/02/26 | Beauvais | 1-2 (1-0) | Epinal | - | - | T |
| 31/01/26 | Biesheim | 0-1 (0-0) | Epinal | - | - | T |
| 24/01/26 | Epinal | 2-1 (0-1) | AS Furiani Agliani | - | - | T |
| 18/01/26 | Epinal | 2-2 (2-0) | St Pryve St Hilaire | - | - | H |
| 14/12/25 | Epinal | 1-0 (1-0) | Blois | - | - | T |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
122
Phạt góc (HT)
81
Thẻ vàng
42
Sút bóng
810
Sút cầu môn
23
Tấn công
8274
Tấn công nguy hiểm
6038
Sút ngoài cầu môn
67
TL kiểm soát bóng
44%56%
TL kiểm soát bóng (HT)
52%48%
So Sánh Sức Mạnh
50 50
57% So Sánh Đối đầu 43%
Thành tích
Tất cả
T0 H0 B0T0 H0 B0
Chủ khách tương đồng
T0 H0 B0T0 H0 B0
Ghi
Tất cả
0 Bàn0 Bàn
Chủ khách tương đồng
0 Bàn0 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
AS Montlouis (30 trận)
Ghi 1.50 bàn/trậnMất 1.60 bàn/trận
Epinal (30 trận)
Ghi 1.03 bàn/trậnMất 1.17 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 0 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 0 - 0 — Hòa |
| Hiệp 2 | 0 - 0 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| AS Montlouis | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | 1941 | |
| Sân nhà | Stade de la Colombière | |
| 0 | Sức chứa | 5250 |
| HLV | ||
| Khu vực | Épinal |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 2.45 | 3.10 | 2.60 | 0.98 | 2.25 | 0.78 | 0.78 | 0.00 | 0.98 |
| Live | 17.00 ↑ | 1.05 ↓ | 15.00 ↑ | 6.10 ↑ | 0.50 | 0.01 ↓ | 1.45 ↑ | 0.00 | 0.54 ↓ | |
| Vcbet | Sớm | 2.50 | 3.00 | 2.75 | 1.00 | 2.25 | 0.80 | 0.80 | 0.00 | 1.00 |
| Live | 2.50 | 3.00 | 2.75 | 1.00 | 2.25 | 0.80 | 0.80 | 0.00 | 1.00 | |
| Interwetten | Sớm | 2.45 | 3.20 | 2.70 | 1.10 | 2.50 | 0.60 | - | - | - |
| Live | 14.00 ↑ | 1.10 ↓ | 8.75 ↑ | 4.50 ↑ | 0.50 | 0.07 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 2.39 | 3.10 | 2.60 | 0.87 | 2.25 | 0.77 | - | - | - |
| Live | 2.41 ↑ | 3.15 ↑ | 2.65 ↑ | 0.89 ↑ | 2.25 | 0.78 ↑ | - | - | - | |
| Wewbet | Sớm | 2.53 | 3.01 | 2.71 | 0.96 | 2.25 | 0.80 | 0.80 | 0.00 | 0.98 |
| Live | 2.54 ↑ | 3.00 ↓ | 2.71 | 0.97 ↑ | 2.25 | 0.79 ↓ | 0.80 | 0.00 | 0.98 | |
| Ladbrokes | Sớm | 2.40 | 3.20 | 2.60 | 1.20 | 2.50 | 0.60 | - | - | - |
| Live | 9.50 ↑ | 1.15 ↓ | 6.50 ↑ | 1.37 ↑ | 2.50 | 0.48 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 2.40 | 3.15 | 2.80 | 0.91 | 2.25 | 0.80 | 0.73 | 0.00 | 0.99 |
| Live | 2.55 ↑ | 3.05 ↓ | 2.80 | 0.99 ↑ | 2.25 | 0.77 ↓ | 0.78 ↑ | 0.00 | 0.97 ↓ | |
| Bwin | Sớm | 2.37 | 3.20 | 2.60 | 1.15 | 2.50 | 0.60 | - | - | - |
| Live | 2.37 | 3.20 | 2.60 | 1.15 | 2.50 | 0.60 | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 2.45 | 3.30 | 2.60 | 1.20 | 2.50 | 0.60 | 0.80 | 0.00 | 0.90 |
| Live | 15.00 ↑ | 1.09 ↓ | 11.50 ↑ | 5.45 ↑ | 0.50 | 0.10 ↓ | 1.54 ↑ | 0.00 | 0.52 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.40 | 3.20 | 2.63 | 1.00 | 2.25 | 0.80 | 0.80 | 0.00 | 1.00 |
| Live | 19.00 ↑ | 1.02 ↓ | 19.00 ↑ | 8.00 ↑ | 0.50 | 0.07 ↓ | 1.43 ↑ | 0.00 | 0.53 ↓ | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.