Kết quả bóng đá trận Astorps FF vs IK Kongahalla, 19:00 ngày 22/08/2026
Hạng 3 Mellersta Thụy Điển · 19:00 ngày 22/08/2026
Astorps FF 2 Kết thúc HT 1-0 0
IK Kongahalla
🟨 0 - 0 🟥 0 - 0 ⛳ 0 - 0
Thời tiết: Ít mây Nhiệt độ: 19°C
Diễn biến trận đấu
| Astorps FF | Phút | |
| Albin Branting 1 - 0 ⚽ | 45+2' | |
| HT 1-0 | ||
| Leon Johansson 2 - 0 ⚽ | 90+1' | |
| FT 2-0 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 2 | 1 | 3 | 3 |
| Hòa | 0 | 0 | 2 | 2 |
| Bại | 1 | 2 | 5 | 5 |
| Ghi bàn | 4 | 5 | 10 | 14 |
| Mất bàn | 2 | 8 | 15 | 19 |
| Điểm | 6 | 3 | 11 | 11 |
Chủ = Astorps FF · Khách = IK Kongahalla
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Astorps FF | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 3 (14%) | Thắng/Thắng | 3 (14%) |
| 2 (9%) | Thắng/Hòa | 3 (14%) |
| 0 (0%) | Thắng/Bại | 1 (5%) |
| 1 (5%) | Hòa/Thắng | 0 (0%) |
| 0 (0%) | Hòa/Hòa | 3 (14%) |
| 4 (18%) | Hòa/Bại | 1 (5%) |
| 2 (9%) | Bại/Thắng | 1 (5%) |
| 3 (14%) | Bại/Hòa | 1 (5%) |
| 7 (32%) | Bại/Bại | 9 (41%) |
Bảng xếp hạng
Astorps FF
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 19 | 5 | 5 | 9 | 23 | 33 | 20 | 11 |
| Sân nhà | 9 | 2 | 3 | 4 | 7 | 13 | 9 | 12 |
| Sân khách | 10 | 3 | 2 | 5 | 16 | 20 | 11 | 9 |
| 6 gần | 6 | 1 | 1 | 4 | 3 | 10 | - | - |
IK Kongahalla
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 19 | 3 | 6 | 10 | 20 | 36 | 15 | 12 |
| Sân nhà | 10 | 2 | 3 | 5 | 11 | 16 | 9 | 11 |
| Sân khách | 9 | 1 | 3 | 5 | 9 | 20 | 6 | 13 |
| 6 gần | 6 | 2 | 1 | 3 | 7 | 9 | - | - |
Thành tích đối đầu (1 trận)
Astorps FF 1 (100%)Hòa 0 (0%)IK Kongahalla 0 (0%)
Châu Á: Ăn 1 / Hòa 0 / Thua 0 Tài/Xỉu: Tài 1 / Hòa 0 / Xỉu 0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 30/05/26 | IK Kongahalla | 1-2 (1-0) | Astorps FF | - | - | T |
Thành tích gần đây — Astorps FF
TBBHBBHTBT
Thắng 3 (30%)Hòa 2 (20%)Bại 5 (50%)
Ghi/Mất: 11/18 (10 trận) Châu Á: 5/0/5 T/X: 7/0/3
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 15/08/26 | IF Boljan | 0-1 (0-0) | Astorps FF | - | - | T |
| 08/08/26 | Astorps FF | 0-2 (0-0) | Lindome GIF | - | - | B |
| 01/08/26 | Hestrafors IF | 2-1 (2-0) | Astorps FF | - | - | B |
| 27/06/26 | Astorps FF | 1-1 (1-0) | Torslanda IK | +0.25 | 3 | H |
| 19/06/26 | Lindome GIF | 3-0 (2-0) | Astorps FF | 0 | 3.5 | B |
| 14/06/26 | Astorps FF | 0-2 (0-2) | Landvetter IS | -0.25 | 2.75 | B |
| 06/06/26 | Qviding FIF | 2-2 (0-2) | Astorps FF | +0.25 | 3.25 | H |
| 30/05/26 | IK Kongahalla | 1-2 (1-0) | Astorps FF | - | - | T |
| 24/05/26 | Astorps FF | 0-3 (0-2) | Vastra Frolunda | - | - | B |
| 16/05/26 | Dalstorps IF | 2-4 (1-2) | Astorps FF | - | - | T |
| 10/05/26 | Astorps FF | 1-1 (0-1) | Onsala BK | - | - | H |
| 01/05/26 | Galtabacks BK | 2-2 (2-1) | Astorps FF | +0.25 | 3 | H |
| 26/04/26 | Astorps FF | 1-1 (0-1) | IF Boljan | - | - | H |
| 19/04/26 | Torslanda IK | 2-1 (0-0) | Astorps FF | 0 | 3 | B |
| 12/04/26 | Astorps FF | 0-2 (0-2) | Hestrafors IF | - | - | B |
| 03/04/26 | Jonsereds IF | 4-2 (3-1) | Astorps FF | - | - | B |
| 28/03/26 | Astorps FF | 2-1 (1-0) | BK Astrio | +0.75 | 3 | T |
| 21/03/26 | Ariana | 4-1 (0-0) | Astorps FF | - | - | B |
| 14/03/26 | Astorps FF | 3-1 (0-1) | Laholms FK | - | - | T |
| 28/02/26 | Hassleholms IF | 5-0 (3-0) | Astorps FF | - | - | B |
Thành tích gần đây — IK Kongahalla
TBHBBTHBBB
Thắng 2 (20%)Hòa 2 (20%)Bại 6 (60%)
Ghi/Mất: 11/20 (10 trận) Châu Á: 2/0/8 T/X: 6/0/4
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 15/08/26 | IK Kongahalla | 4-0 (2-0) | Vastra Frolunda | - | - | T |
| 09/08/26 | Dalstorps IF | 4-1 (1-0) | IK Kongahalla | - | - | B |
| 01/08/26 | IK Kongahalla | 0-0 (0-0) | Onsala BK | -0.25 | 3.25 | H |
| 28/06/26 | Jonsereds IF | 1-0 (0-0) | IK Kongahalla | -0.75 | 3.25 | B |
| 18/06/26 | IK Kongahalla | 0-3 (0-2) | Hestrafors IF | +0.25 | 3.25 | B |
| 13/06/26 | Galtabacks BK | 1-2 (1-2) | IK Kongahalla | -0.25 | 3.25 | T |
| 06/06/26 | Lindome GIF | 2-2 (0-1) | IK Kongahalla | -0.75 | 3.25 | H |
| 30/05/26 | IK Kongahalla | 1-2 (1-0) | Astorps FF | - | - | B |
| 23/05/26 | IK Kongahalla | 1-3 (0-3) | Dalstorps IF | - | - | B |
| 14/05/26 | Vastra Frolunda | 4-0 (2-0) | IK Kongahalla | -0.75 | 3.5 | B |
| 09/05/26 | IK Kongahalla | 1-0 (1-0) | Jonsereds IF | - | - | T |
| 01/05/26 | IK Kongahalla | 1-1 (1-1) | Landvetter IS | - | - | H |
| 25/04/26 | Qviding FIF | 3-1 (1-0) | IK Kongahalla | -0.25 | 3.5 | B |
| 19/04/26 | Onsala BK | 2-2 (2-2) | IK Kongahalla | - | - | H |
| 11/04/26 | IK Kongahalla | 2-2 (1-2) | Torslanda IK | - | - | H |
| 05/04/26 | BK Astrio | 1-1 (0-1) | IK Kongahalla | - | - | H |
| 28/03/26 | IK Kongahalla | 0-2 (0-2) | IF Boljan | - | - | B |
| 28/02/26 | Norrby IF | 4-0 (1-0) | IK Kongahalla | - | - | B |
| 07/02/26 | FC Trollhattan | 2-2 (0-1) | IK Kongahalla | - | - | H |
| 18/10/25 | IK Kongahalla | 1-3 (0-3) | Ahlafors IF | - | - | B |
So Sánh Sức Mạnh
56 44
67% So Sánh Đối đầu 33%
Thành tích
Tất cả
T1 H0 B0T0 H0 B1
Chủ khách tương đồng
T0 H0 B0T0 H0 B0
Ghi
Tất cả
2 Bàn1 Bàn
Chủ khách tương đồng
0 Bàn0 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Astorps FF (22 trận)
Ghi 1.23 bàn/trậnMất 1.95 bàn/trận
IK Kongahalla (22 trận)
Ghi 1.18 bàn/trậnMất 2.05 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 1 - 0 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 2 - 0 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 1 - 0 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
Astorps FF (7 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 1 (14%)Hòa 0 (0%)Bại 6 (86%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 2 (29%)Hòa 2 (29%)Xỉu 3 (43%)
6 trận gần — Châu Á:
LLLLLL
6 trận gần — Tài/Xỉu:
UUUOOV
IK Kongahalla (7 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 3 (43%)Hòa 0 (0%)Bại 4 (57%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 3 (43%)Hòa 0 (0%)Xỉu 4 (57%)
6 trận gần — Châu Á:
WLLWWL
6 trận gần — Tài/Xỉu:
UUUUOO
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Astorps FF | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Interwetten | Sớm | 1.70 | 3.90 | 4.00 | 1.05 | 3.50 | 0.65 | - | - | - |
| Live | 1.70 | 3.90 | 4.00 | 1.05 | 3.50 | 0.65 | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 1.64 | 3.90 | 3.95 | 0.82 | 3.25 | 0.82 | - | - | - |
| Live | 1.67 ↑ | 3.95 ↑ | 4.10 ↑ | 0.83 ↑ | 3.25 | 0.84 ↑ | - | - | - | |
| Wewbet | Sớm | 1.68 | 4.08 | 3.88 | 0.85 | 3.25 | 0.91 | 0.86 | 0.75 | 0.92 |
| Live | 1.67 ↓ | 4.09 ↑ | 3.91 ↑ | 0.85 | 3.25 | 0.91 | 0.85 ↓ | 0.75 | 0.93 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 1.67 | 4.00 | 3.75 | 0.40 | 2.50 | 1.80 | - | - | - |
| Live | 1.65 ↓ | 3.90 ↓ | 3.90 ↑ | 0.40 | 2.50 | 1.70 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 1.62 | 3.70 | 4.00 | 0.76 | 3.25 | 0.76 | 0.74 | 0.75 | 0.78 |
| Live | 1.64 ↑ | 4.00 ↑ | 4.00 | 0.78 ↑ | 3.25 | 0.83 ↑ | 0.76 ↑ | 0.75 | 0.84 ↑ | |
| Bwin | Sớm | 1.66 | 4.00 | 3.75 | 0.95 | 3.50 | 0.73 | - | - | - |
| Live | 1.65 ↓ | 3.90 ↓ | 3.90 ↑ | 1.00 ↑ | 3.50 | 0.68 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 1.67 | 4.20 | 3.85 | 0.91 | 3.50 | 0.80 | 1.31 | 1.25 | 0.55 |
| Live | 1.63 ↓ | 3.92 ↓ | 4.32 ↑ | 0.80 ↓ | 3.25 | 0.88 ↑ | 0.76 ↓ | 0.75 | 0.86 ↑ | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp +3/4
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Astorps FF | +3/4 | Chưa có trận cùng mức | ||
| IK Kongahalla | -3/4 | 1 | 0 | 0 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).