Kết quả bóng đá trận Astra Hungary (W) vs Diosgyori VTK (W), 22:30 ngày 30/08/2026
Hạng 1 Nữ Hungary · 22:30 ngày 30/08/2026
Astra Hungary (W) 3 Kết thúc HT 2-1 2
Diosgyori VTK (W)
🟨 3 - 2 🟥 0 - 0 ⛳ 4 - 4
Thời tiết: Trời quang Nhiệt độ: 32°C
Diễn biến trận đấu
| Astra Hungary (W) | Phút | |
| 1 - 0 ⚽ | 3' | |
| 2 - 0 ⚽ | 3' | |
| 11' | ⚽ 2 - 1 | |
| 11' | ⚽ 2 - 2 | |
| 13' | ||
| 13' | ||
| 13' | ||
| 3 - 2 ⚽ | 22' | |
| 4 - 2 ⚽ | 22' | |
| 39' | ||
| 44' | ❌ Đá hỏng penalty | |
| 45+1' | ⚽ 4 - 3 | |
| HT 2-1 | ||
| 59' | ⚽ 4 - 4 | |
| 74' | ||
| 5 - 4 ⚽ | 81' | |
| 90+4' | ||
| FT 3-2 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 5 | 10 |
| Thắng | 1 | 0 | 1 | 0 |
| Hòa | 1 | 0 | 2 | 1 |
| Bại | 1 | 3 | 2 | 9 |
| Ghi bàn | 3 | 3 | 4 | 9 |
| Mất bàn | 4 | 17 | 6 | 43 |
| Điểm | 4 | 0 | 5 | 1 |
Chủ = Astra Hungary (W) · Khách = Diosgyori VTK (W)
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Astra Hungary (W) | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 1 (20%) | Thắng/Thắng | 4 (15%) |
| 0 (0%) | Thắng/Bại | 2 (7%) |
| 0 (0%) | Hòa/Thắng | 2 (7%) |
| 2 (40%) | Hòa/Hòa | 0 (0%) |
| 2 (40%) | Hòa/Bại | 6 (22%) |
| 0 (0%) | Bại/Hòa | 1 (4%) |
| 0 (0%) | Bại/Bại | 12 (44%) |
Bảng xếp hạng
Astra Hungary (W)
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 5 | 1 | 2 | 2 | 4 | 6 | 5 | 10 |
| Sân nhà | 3 | 1 | 1 | 1 | 3 | 4 | 4 | 7 |
| Sân khách | 2 | 0 | 1 | 1 | 1 | 2 | 1 | 10 |
| 6 gần | 6 | 0 | 2 | 4 | 3 | 9 | - | - |
Diosgyori VTK (W)
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 5 | 0 | 0 | 5 | 5 | 26 | 0 | 12 |
| Sân nhà | 2 | 0 | 0 | 2 | 1 | 12 | 0 | 11 |
| Sân khách | 3 | 0 | 0 | 3 | 4 | 14 | 0 | 12 |
| 6 gần | 6 | 0 | 1 | 5 | 5 | 26 | - | - |
Thành tích đối đầu (20 trận)
Astra Hungary (W) 2 (10%)Hòa 5 (25%)Diosgyori VTK (W) 13 (65%)
Châu Á: Ăn 2 / Hòa 5 / Thua 13 Tài/Xỉu: Tài 19 / Hòa 1 / Xỉu 0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 13/04/25 | Astra Hungary (W) | 1-5 (0-1) | Diosgyori VTK (W) | - | - | B |
| 12/10/24 | Diosgyori VTK (W) | 1-0 (1-0) | Astra Hungary (W) | - | - | B |
| 17/08/24 | Diosgyori VTK (W) | 3-0 (2-0) | Astra Hungary (W) | - | - | B |
| 20/04/24 | Diosgyori VTK (W) | 7-1 (2-1) | Astra Hungary (W) | - | - | B |
| 22/10/23 | Astra Hungary (W) | 0-0 (0-0) | Diosgyori VTK (W) | - | - | H |
| 26/11/22 | Diosgyori VTK (W) | 2-2 (1-2) | Astra Hungary (W) | - | - | H |
| 14/08/22 | Astra Hungary (W) | 1-1 (0-1) | Diosgyori VTK (W) | - | - | H |
| 07/05/22 | Diosgyori VTK (W) | 3-2 (2-1) | Astra Hungary (W) | - | - | B |
| 21/11/21 | Astra Hungary (W) | 1-1 (0-1) | Diosgyori VTK (W) | - | - | H |
| 11/09/21 | Diosgyori VTK (W) | 3-2 (1-1) | Astra Hungary (W) | - | - | B |
| 29/05/21 | Diosgyori VTK (W) | 2-2 (0-2) | Astra Hungary (W) | - | - | H |
| 26/05/21 | Astra Hungary (W) | 2-3 (1-0) | Diosgyori VTK (W) | -0.25 | 3.25 | B |
| 22/05/21 | Diosgyori VTK (W) | 1-3 (1-2) | Astra Hungary (W) | - | - | T |
| 25/04/21 | Astra Hungary (W) | 1-4 (0-2) | Diosgyori VTK (W) | - | - | B |
| 22/11/20 | Diosgyori VTK (W) | 3-0 (0-0) | Astra Hungary (W) | - | - | B |
| 06/09/20 | Astra Hungary (W) | 1-3 (1-2) | Diosgyori VTK (W) | - | - | B |
| 27/10/19 | Astra Hungary (W) | 2-1 (1-1) | Diosgyori VTK (W) | - | - | T |
| 18/08/19 | Diosgyori VTK (W) | 2-0 (0-0) | Astra Hungary (W) | - | - | B |
| 20/04/19 | Astra Hungary (W) | 0-3 (0-1) | Diosgyori VTK (W) | - | - | B |
| 17/11/18 | Diosgyori VTK (W) | 4-0 (1-0) | Astra Hungary (W) | - | - | B |
Thành tích gần đây — Astra Hungary (W)
HBHBBBBBBB
Thắng 0 (0%)Hòa 2 (20%)Bại 8 (80%)
Ghi/Mất: 3/26 (10 trận) Châu Á: 0/1/9 T/X: 8/1/1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 26/08/26 | MTK Hungaria FC (W) | 0-0 (0-0) | Astra Hungary (W) | -2.75 | 3.5 | H |
| 23/08/26 | Astra Hungary (W) | 0-2 (0-0) | Ferencvarosi TC (W) | - | - | B |
| 16/08/26 | Astra Hungary (W) | 0-0 (0-0) | Szetomeharry (W) | - | - | H |
| 08/08/26 | Ujpesti (W) | 2-1 (1-1) | Astra Hungary (W) | - | - | B |
| 02/11/25 | Eger SE (W) | 3-2 (2-2) | Astra Hungary (W) | - | - | B |
| 10/05/25 | Astra Hungary (W) | 0-2 (0-0) | Soroksar (W) | - | - | B |
| 07/05/25 | Astra Hungary (W) | 0-9 (0-6) | Ferencvarosi TC (W) | - | - | B |
| 03/05/25 | MTK Hungaria FC (W) | 4-0 (1-0) | Astra Hungary (W) | - | - | B |
| 27/04/25 | Astra Hungary (W) | 0-3 (0-1) | Szetomeharry (W) | - | - | B |
| 19/04/25 | Szekszard UFC (W) | 1-0 (0-0) | Astra Hungary (W) | - | - | B |
| 13/04/25 | Astra Hungary (W) | 1-5 (0-1) | Diosgyori VTK (W) | - | - | B |
| 29/03/25 | Gyori Dozsa (W) | 4-0 (4-0) | Astra Hungary (W) | - | - | B |
| 23/03/25 | Astra Hungary (W) | 0-1 (0-1) | Puskas Akademia (W) | -2.25 | 3.25 | B |
| 16/03/25 | Pecsi MFC (W) | 1-0 (1-0) | Astra Hungary (W) | - | - | B |
| 09/03/25 | Astra Hungary (W) | 3-0 (1-0) | Budapest Honved Woman's | - | - | T |
| 05/03/25 | Astra Hungary (W) | 0-9 (0-3) | Gyori Dozsa (W) | - | - | B |
| 24/11/24 | Astra Hungary (W) | 2-1 (2-0) | Victoria Boys (W) | - | - | T |
| 16/11/24 | Soroksar (W) | 2-0 (1-0) | Astra Hungary (W) | 0 | 2.75 | B |
| 10/11/24 | Astra Hungary (W) | 0-3 (0-2) | MTK Hungaria FC (W) | - | - | B |
| 02/11/24 | Szetomeharry (W) | 2-1 (0-1) | Astra Hungary (W) | - | - | B |
Thành tích gần đây — Diosgyori VTK (W)
BBBBBHBBBT
Thắng 1 (10%)Hòa 1 (10%)Bại 8 (80%)
Ghi/Mất: 9/40 (10 trận) Châu Á: 0/1/9 T/X: 9/0/1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 26/08/26 | Diosgyori VTK (W) | 0-7 (0-4) | Ferencvarosi TC (W) | - | - | B |
| 22/08/26 | Ujpesti (W) | 7-1 (3-0) | Diosgyori VTK (W) | - | - | B |
| 15/08/26 | Diosgyori VTK (W) | 1-5 (0-2) | Gyori Dozsa (W) | - | - | B |
| 08/08/26 | Pecsi MFC (W) | 4-1 (1-1) | Diosgyori VTK (W) | - | - | B |
| 16/05/26 | Diosgyori VTK (W) | 1-2 (0-0) | Victoria Boys (W) | - | - | B |
| 09/05/26 | Pecsi MFC (W) | 1-1 (1-0) | Diosgyori VTK (W) | - | - | H |
| 02/05/26 | Szekszard UFC (W) | 3-0 (0-0) | Diosgyori VTK (W) | - | - | B |
| 25/04/26 | Ujpesti (W) | 8-0 (3-0) | Diosgyori VTK (W) | - | - | B |
| 04/04/26 | Diosgyori VTK (W) | 2-3 (1-0) | Gyori Dozsa (W) | - | - | B |
| 01/04/26 | MTK Hungaria FC (W) | 0-2 (0-1) | Diosgyori VTK (W) | -2.5 | 3.75 | T |
| 29/03/26 | Budapest Honved Woman's | 3-1 (0-1) | Diosgyori VTK (W) | - | - | B |
| 21/03/26 | Diosgyori VTK (W) | 1-2 (1-1) | Puskas Akademia (W) | - | - | B |
| 18/03/26 | Diosgyori VTK (W) | 1-1 (0-0) | Budapest Honved Woman's | -0.25 | 3 | H |
| 13/03/26 | Szetomeharry (W) | 1-0 (0-0) | Diosgyori VTK (W) | -0.25 | 3.25 | B |
| 21/02/26 | Diosgyori VTK (W) | 0-6 (0-2) | Ferencvarosi TC (W) | - | - | B |
| 14/02/26 | Ujpesti (W) | 0-3 (0-1) | Diosgyori VTK (W) | - | - | T |
| 23/11/25 | Budaorsi SC (W) | 1-5 (1-1) | Diosgyori VTK (W) | - | - | T |
| 15/11/25 | Victoria Boys (W) | 4-0 (2-0) | Diosgyori VTK (W) | - | - | B |
| 08/11/25 | Diosgyori VTK (W) | 3-2 (3-0) | Pecsi MFC (W) | - | - | T |
| 02/11/25 | Diosgyori VTK (W) | 2-0 (0-0) | Szekszard UFC (W) | - | - | T |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
44
Phạt góc (HT)
13
Thẻ vàng
32
Sút bóng
64
Sút cầu môn
43
Tấn công
102119
Tấn công nguy hiểm
5969
Sút ngoài cầu môn
21
So Sánh Sức Mạnh
37 63
40% So Sánh Đối đầu 60%
Thành tích
Tất cả
T2 H5 B13T13 H5 B2
Chủ khách tương đồng
T1 H3 B5T5 H3 B1
Ghi
Tất cả
1.1 Bàn2.6 Bàn
Chủ khách tương đồng
1 Bàn2.3 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Astra Hungary (W) (5 trận)
Ghi 0.80 bàn/trậnMất 1.20 bàn/trận
Diosgyori VTK (W) (29 trận)
Ghi 1.28 bàn/trậnMất 3.14 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 2 - 1 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 3 - 2 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 1 - 1 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
Astra Hungary (W) (1 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 1 (100%)Hòa 0 (0%)Bại 0 (0%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 0 (0%)Hòa 0 (0%)Xỉu 1 (100%)
6 trận gần — Châu Á:
W
6 trận gần — Tài/Xỉu:
U
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Astra Hungary (W) | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Vcbet | Sớm | 1.40 | 4.20 | 7.00 | 0.93 | 2.75 | 0.85 | 0.90 | 1.25 | 0.83 |
| Live | 1.06 ↓ | 7.00 ↑ | 81.00 ↑ | 1.19 ↑ | 4.50 | 0.66 ↓ | 1.94 ↑ | 0.25 | 0.36 ↓ | |
| Interwetten | Sớm | 1.47 | 4.20 | 5.50 | 0.70 | 2.50 | 0.95 | - | - | - |
| Live | 2.45 ↑ | 1.95 ↓ | 6.00 ↑ | 2.85 ↑ | 5.50 | 0.22 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 1.42 | 4.10 | 5.20 | 0.88 | 2.75 | 0.76 | - | - | - |
| Live | 1.03 ↓ | 11.14 ↑ | 100.00 ↑ | 2.59 ↑ | 5.50 | 0.21 ↓ | - | - | - | |
| Wewbet | Sớm | 1.40 | 3.83 | 5.45 | 0.92 | 2.75 | 0.76 | 0.96 | 1.25 | 0.72 |
| Live | 1.05 ↓ | 6.30 ↑ | 23.00 ↑ | 3.03 ↑ | 5.50 | 0.01 ↓ | 0.30 ↓ | 0.00 | 1.61 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 1.75 | 3.70 | 3.60 | 0.57 | 2.50 | 1.25 | - | - | - |
| Live | 1.33 ↓ | 4.60 ↑ | 7.50 ↑ | 0.67 ↑ | 2.50 | 1.10 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 1.87 | 3.60 | 3.05 | 0.64 | 3.00 | 0.90 | 0.81 | 0.50 | 0.71 |
| Live | 1.36 ↓ | 4.60 ↑ | 7.00 ↑ | 0.82 ↑ | 2.75 | 0.82 ↓ | 0.91 ↑ | 1.50 | 0.74 ↑ | |
| Pinnacle | Sớm | 1.63 | 3.81 | 4.00 | 0.85 | 2.50 | 0.85 | 0.80 | 0.75 | 0.91 |
| Live | 1.33 ↓ | 4.91 ↑ | 6.30 ↑ | 0.86 ↑ | 2.75 | 0.88 ↑ | 0.91 ↑ | 1.50 | 0.83 ↓ | |
| Bwin | Sớm | 1.75 | 3.70 | 3.60 | 0.55 | 2.50 | 1.25 | - | - | - |
| Live | 1.32 ↓ | 4.60 ↑ | 7.75 ↑ | 0.66 ↑ | 2.50 | 1.05 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 1.92 | 3.80 | 3.24 | 1.20 | 3.50 | 0.59 | 0.48 | 0.00 | 1.47 |
| Live | 1.02 ↓ | 11.90 ↑ | 71.00 ↑ | 4.54 ↑ | 5.50 | 0.11 ↓ | 0.39 ↓ | 0.00 | 1.84 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 1.73 | 3.80 | 3.75 | 0.78 | 2.75 | 1.03 | 0.98 | 0.75 | 0.83 |
| Live | 1.01 ↓ | 23.00 ↑ | 151.00 ↑ | 6.40 ↑ | 5.50 | 0.10 ↓ | 0.40 ↓ | 0.00 | 1.85 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 1.44 | 3.80 | 5.80 | 0.73 | 2.50 | 0.95 | - | - | - |
| Live | 1.02 ↓ | 17.00 ↑ | 151.00 ↑ | 4.50 ↑ | 5.50 | 0.10 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.