Kết quả bóng đá trận Athletic Carpi vs JuventusU23, 23:00 ngày 30/08/2026
Serie C (Ý) · 23:00 ngày 30/08/2026
Athletic Carpi 3 Kết thúc HT 2-1 3
JuventusU23
🟨 4 - 0 🟥 0 - 0 ⛳ 5 - 4
Địa điểm: Stadio Sandro Cabassi Thời tiết: Trời quang Nhiệt độ: 31°C
Diễn biến trận đấu
| Athletic Carpi | Phút | |
| Lorenzo Lombardi | 16' | |
| 16' | ||
| Lombardi L. | 16' | |
| Leonardo Morosini 1 - 0 ⚽ | 22' | |
| 2 - 0 ⚽ | 22' | |
| Morosini L. 3 - 0 ⚽ | 22' | |
| Filippo Puletto 4 - 0 ⚽ | 26' | |
| 5 - 0 ⚽ | 26' | |
| Filippo Puletto 6 - 0 ⚽ | 26' | |
| Andrea Astrologo | 33' | |
| 38' | ⚽ 6 - 1 Filippo Pagnucco | |
| HT 2-1 | ||
| Tommaso Cecotti | 49' | |
| 52' | ⚽ 6 - 2 Luca Amaradio | |
| 57' | ⚽ 6 - 3 Justin Oboavwoduo | |
| Abdoulaye Sall 7 - 3 ⚽ | 90+1' | |
| Davide Zagnoni | 90+6' | |
| FT 3-3 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 1 | 4 | 3 |
| Hòa | 1 | 2 | 1 | 6 |
| Bại | 1 | 0 | 5 | 1 |
| Ghi bàn | 7 | 5 | 14 | 13 |
| Mất bàn | 8 | 4 | 17 | 12 |
| Điểm | 4 | 5 | 13 | 15 |
Chủ = Athletic Carpi · Khách = JuventusU23
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Athletic Carpi | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 0 (0%) | Thắng/Thắng | 2 (40%) |
| 1 (17%) | Thắng/Hòa | 0 (0%) |
| 1 (17%) | Hòa/Thắng | 0 (0%) |
| 0 (0%) | Hòa/Hòa | 1 (20%) |
| 1 (17%) | Hòa/Bại | 0 (0%) |
| 1 (17%) | Bại/Thắng | 0 (0%) |
| 0 (0%) | Bại/Hòa | 2 (40%) |
| 2 (33%) | Bại/Bại | 0 (0%) |
Bảng xếp hạng
Athletic Carpi
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 36 | 10 | 10 | 16 | 35 | 48 | 40 | 13 |
| Sân nhà | 18 | 4 | 8 | 6 | 18 | 19 | 20 | 14 |
| Sân khách | 18 | 6 | 2 | 10 | 17 | 29 | 20 | 12 |
| 6 gần | 6 | 3 | 0 | 3 | 9 | 10 | - | - |
JuventusU23
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 36 | 14 | 11 | 11 | 46 | 43 | 53 | 6 |
| Sân nhà | 18 | 10 | 3 | 5 | 26 | 21 | 33 | 4 |
| Sân khách | 18 | 4 | 8 | 6 | 20 | 22 | 20 | 11 |
| 6 gần | 6 | 2 | 3 | 1 | 7 | 7 | - | - |
Thành tích đối đầu (2 trận)
Athletic Carpi 0 (0%)Hòa 1 (50%)JuventusU23 1 (50%)
Châu Á: Ăn 0 / Hòa 0 / Thua 2 Tài/Xỉu: Tài 0 / Hòa 1 / Xỉu 1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 03/01/26 | JuventusU23 | 2-0 (2-0) | Athletic Carpi | -0.25 | 2 | B |
| 23/08/25 | Athletic Carpi | 1-1 (0-0) | JuventusU23 | -0.25 | 2.25 | H |
Thành tích gần đây — Athletic Carpi
BTTBBTBBTB
Thắng 4 (40%)Hòa 0 (0%)Bại 6 (60%)
Ghi/Mất: 12/16 (10 trận) Châu Á: 3/0/7 T/X: 6/0/4
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 22/08/26 | Brescia | 3-1 (2-1) | Athletic Carpi | -1.5 | 2.5 | B |
| 16/08/26 | Athletic Carpi | 3-2 (0-2) | US Pianese | +0.5 | 2.25 | T |
| 10/08/26 | Mantova | 0-1 (0-0) | Athletic Carpi | -1.25 | 3 | T |
| 01/08/26 | Athletic Carpi | 1-2 (0-1) | Pistoiese | +0.25 | 2.75 | B |
| 25/07/26 | Cesena | 1-0 (0-0) | Athletic Carpi | -1.5 | 3.25 | B |
| 26/04/26 | Guidonia Montecelio 1937 FC | 2-3 (1-2) | Athletic Carpi | 0 | 2.5 | T |
| 19/04/26 | Athletic Carpi | 0-1 (0-1) | Forli | 0 | 2.25 | B |
| 12/04/26 | Vis Pesaro | 3-0 (1-0) | Athletic Carpi | -0.25 | 2.5 | B |
| 04/04/26 | Athletic Carpi | 2-0 (2-0) | Pontedera | +0.25 | 2.25 | T |
| 21/03/26 | Athletic Carpi | 1-2 (1-1) | Asd Pineto Calcio | 0 | 2.25 | B |
| 14/03/26 | Livorno | 2-2 (1-1) | Athletic Carpi | -0.25 | 2.5 | H |
| 08/03/26 | Athletic Carpi | 1-1 (0-0) | Sassari Torres | 0 | 2.25 | H |
| 05/03/26 | Gubbio | 2-1 (1-0) | Athletic Carpi | -0.25 | 2.25 | B |
| 01/03/26 | Ascoli | 3-0 (2-0) | Athletic Carpi | -1 | 2.5 | B |
| 22/02/26 | Athletic Carpi | 2-1 (0-0) | A.S.D. Bra | +0.25 | 2.25 | T |
| 15/02/26 | Perugia | 1-1 (1-0) | Athletic Carpi | -0.5 | 2.5 | H |
| 13/02/26 | Athletic Carpi | 0-1 (0-1) | Arezzo | -0.75 | 2.25 | B |
| 07/02/26 | Ravenna | 1-0 (1-0) | Athletic Carpi | -1 | 2.5 | B |
| 31/01/26 | Athletic Carpi | 0-0 (0-0) | Sambenedettese | 0 | 2 | H |
| 24/01/26 | Athletic Carpi | 0-1 (0-0) | Ternana | -0.25 | 2 | B |
Thành tích gần đây — JuventusU23
THTHBHHHTT
Thắng 4 (40%)Hòa 5 (50%)Bại 1 (10%)
Ghi/Mất: 12/10 (10 trận) Châu Á: 7/2/1 T/X: 5/0/5
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 22/08/26 | JuventusU23 | 1-0 (1-0) | Novara | +0.25 | 2.25 | T |
| 16/08/26 | JuventusU23 | 1-1 (1-1) | Forli | +0.25 | 2.5 | H |
| 04/08/26 | Alessandria | 1-2 (1-2) | JuventusU23 | +1 | 2.25 | T |
| 25/07/26 | CD Olimpic Xativa | 1-1 (1-0) | JuventusU23 | - | - | H |
| 07/05/26 | JuventusU23 | 0-2 (0-0) | US Pianese | +0.25 | 2.25 | B |
| 04/05/26 | JuventusU23 | 2-2 (1-0) | Vis Pesaro | +0.5 | 2.25 | H |
| 26/04/26 | JuventusU23 | 2-2 (2-1) | A.S.D. Bra | +0.75 | 2.25 | H |
| 19/04/26 | US Pianese | 0-0 (0-0) | JuventusU23 | 0 | 2.25 | H |
| 12/04/26 | JuventusU23 | 1-0 (0-0) | Guidonia Montecelio 1937 FC | +0.5 | 2.25 | T |
| 08/04/26 | JuventusU23 | 2-1 (1-0) | Ternana | 0 | 2.25 | T |
| 04/04/26 | Perugia | 2-2 (1-2) | JuventusU23 | -0.5 | 2.25 | H |
| 21/03/26 | JuventusU23 | 2-2 (0-1) | Gubbio | +0.25 | 2 | H |
| 15/03/26 | Forli | 2-2 (1-0) | JuventusU23 | -0.25 | 2.5 | H |
| 08/03/26 | JuventusU23 | 1-3 (1-2) | Vis Pesaro | +0.25 | 2.25 | B |
| 05/03/26 | Pontedera | 0-1 (0-1) | JuventusU23 | +0.25 | 2.25 | T |
| 22/02/26 | Nuovo Campobasso | 2-1 (0-1) | JuventusU23 | -0.25 | 2.25 | B |
| 15/02/26 | Ravenna | 2-0 (2-0) | JuventusU23 | -0.75 | 2.5 | B |
| 13/02/26 | JuventusU23 | 4-2 (4-1) | Sambenedettese | +0.25 | 2 | T |
| 08/02/26 | Sassari Torres | 0-3 (0-1) | JuventusU23 | -0.25 | 2 | T |
| 01/02/26 | JuventusU23 | 1-0 (1-0) | Asd Pineto Calcio | +0.25 | 2.25 | T |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
54
Phạt góc (HT)
42
Thẻ vàng
40
Sút bóng
1413
Sút cầu môn
97
Tấn công
113128
Tấn công nguy hiểm
5982
Sút ngoài cầu môn
56
Đá phạt trực tiếp
1315
TL kiểm soát bóng
42%58%
TL kiểm soát bóng (HT)
47%53%
Phạm lỗi
1512
Việt vị
01
Quả ném biên
2716
So Sánh Sức Mạnh
42 58
50% So Sánh Đối đầu 50%
Thành tích
Tất cả
T0 H1 B1T1 H1 B0
Chủ khách tương đồng
T0 H1 B0T0 H1 B0
Ghi
Tất cả
0.5 Bàn1.5 Bàn
Chủ khách tương đồng
1 Bàn1 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Athletic Carpi (30 trận)
Ghi 1.00 bàn/trậnMất 1.47 bàn/trận
JuventusU23 (30 trận)
Ghi 1.37 bàn/trậnMất 1.10 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 2 - 1 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 3 - 3 — Hòa |
| Hiệp 2 | 1 - 2 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
Athletic Carpi (1 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 0 (0%)Hòa 0 (0%)Bại 1 (100%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 1 (100%)Hòa 0 (0%)Xỉu 0 (0%)
6 trận gần — Châu Á:
L
6 trận gần — Tài/Xỉu:
O
JuventusU23 (1 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 1 (100%)Hòa 0 (0%)Bại 0 (0%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 0 (0%)Hòa 0 (0%)Xỉu 1 (100%)
6 trận gần — Châu Á:
W
6 trận gần — Tài/Xỉu:
U
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Athletic Carpi | Thông tin | |
|---|---|---|
| 1909 | Thành lập | |
| Stadio Sandro Cabassi | Sân nhà | |
| 4164 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Carpi | Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 2.60 | 3.00 | 2.50 | 0.94 | 2.25 | 0.86 | 0.94 | 0.00 | 0.87 |
| Live | 8.50 ↑ | 1.13 ↓ | 9.50 ↑ | 3.80 ↑ | 6.50 | 0.18 ↓ | 0.62 ↓ | 0.00 | 1.20 ↑ | |
| Vcbet | Sớm | 2.63 | 3.13 | 2.60 | 0.93 | 2.25 | 0.86 | 0.91 | 0.00 | 0.85 |
| Live | 13.00 ↑ | 1.06 ↓ | 15.00 ↑ | 2.50 ↑ | 5.50 | 0.27 ↓ | 0.72 ↓ | 0.00 | 1.07 ↑ | |
| Mansion88 | Sớm | 2.50 | 3.10 | 2.50 | 0.97 | 2.25 | 0.83 | 0.90 | 0.00 | 0.90 |
| Live | 16.00 ↑ | 1.02 ↓ | 13.00 ↑ | 7.69 ↑ | 6.50 | 0.03 ↓ | 0.02 ↓ | -0.25 | 5.55 ↑ | |
| Interwetten | Sớm | 2.45 | 2.95 | 3.00 | 0.95 | 2.50 | 0.70 | - | - | - |
| Live | 1.43 ↓ | 3.65 ↑ | 8.50 ↑ | 1.10 ↑ | 4.50 | 0.65 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 2.35 | 2.85 | 2.90 | 0.74 | 2.25 | 0.90 | - | - | - |
| Live | 2.65 ↑ | 3.00 ↑ | 2.55 ↓ | 0.86 ↑ | 2.25 | 0.81 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 2.50 | 3.10 | 2.50 | 0.97 | 2.25 | 0.83 | 0.90 | 0.00 | 0.90 |
| Live | 15.00 ↑ | 1.03 ↓ | 12.00 ↑ | 8.33 ↑ | 6.50 | 0.02 ↓ | 1.08 ↑ | 0.00 | 0.76 ↓ | |
| Crown | Sớm | 2.55 | 3.15 | 2.45 | 0.94 | 2.25 | 0.76 | 0.89 | 0.00 | 0.81 |
| Live | 2.58 ↑ | 3.25 ↑ | 2.35 ↓ | 0.75 ↓ | 2.25 | 0.95 ↑ | 0.94 ↑ | 0.00 | 0.76 ↓ | |
| Sbobet | Sớm | 2.49 | 2.82 | 2.40 | 0.98 | 2.25 | 0.80 | 0.93 | 0.00 | 0.85 |
| Live | 50.00 ↑ | 5.60 ↑ | 1.08 ↓ | 2.63 ↑ | 5.50 | 0.24 ↓ | 0.73 ↓ | 0.00 | 1.12 ↑ | |
| Wewbet | Sớm | 2.59 | 3.04 | 2.62 | 0.90 | 2.25 | 0.86 | 0.90 | 0.00 | 0.88 |
| Live | 28.00 ↑ | 4.50 ↑ | 1.12 ↓ | 2.17 ↑ | 5.50 | 0.28 ↓ | 0.76 ↓ | 0.00 | 1.06 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 2.30 | 3.00 | 2.80 | 1.05 | 2.50 | 0.70 | - | - | - |
| Live | 11.00 ↑ | 1.07 ↓ | 10.00 ↑ | 0.15 ↓ | 2.50 | 3.40 ↑ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 2.50 | 3.10 | 2.85 | 0.90 | 2.25 | 0.82 | 0.74 | 0.00 | 1.00 |
| Live | 14.50 ↑ | 1.08 ↓ | 12.50 ↑ | 8.43 ↑ | 6.50 | 0.03 ↓ | 1.03 ↑ | 0.00 | 0.72 ↓ | |
| Pinnacle | Sớm | 3.26 | 3.06 | 2.15 | 0.93 | 2.25 | 0.83 | 0.91 | -0.25 | 0.86 |
| Live | 11.47 ↑ | 1.12 ↓ | 9.61 ↑ | 3.08 ↑ | 5.50 | 0.24 ↓ | 1.12 ↑ | 0.00 | 0.71 ↓ | |
| Bwin | Sớm | 2.30 | 2.95 | 2.80 | 1.05 | 2.50 | 0.68 | - | - | - |
| Live | 16.00 ↑ | 1.03 ↓ | 15.00 ↑ | 1.05 | 5.50 | 0.60 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 2.41 | 2.90 | 3.00 | 1.01 | 2.50 | 0.71 | 0.66 | 0.00 | 1.05 |
| Live | 16.00 ↑ | 1.05 ↓ | 18.50 ↑ | 6.01 ↑ | 6.50 | 0.08 ↓ | 0.76 ↑ | 0.00 | 1.06 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.38 | 3.00 | 2.75 | 1.00 | 2.25 | 0.80 | 0.75 | 0.00 | 1.05 |
| Live | 17.00 ↑ | 1.02 ↓ | 17.00 ↑ | 7.40 ↑ | 6.50 | 0.08 ↓ | 0.75 | 0.00 | 1.05 | |
| William Hill | Sớm | 2.75 | 2.80 | 2.45 | 1.20 | 2.50 | 0.57 | - | - | - |
| Live | 21.00 ↑ | 1.03 ↓ | 19.00 ↑ | 10.00 ↑ | 6.50 | 0.03 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.