Kết quả bóng đá trận Athlone Town vs Bray Wanderers, 01:45 ngày 29/08/2026
Hạng Nhất Ireland · 01:45 ngày 29/08/2026
Athlone Town 2 Kết thúc HT 1-1 1
Bray Wanderers
🟨 3 - 1 🟥 0 - 0 ⛳ 6 - 3
Địa điểm: Athlone Town Stadium Thời tiết: Nhiều mây Nhiệt độ: 17℃~18℃
Diễn biến trận đấu
| Athlone Town | Phút | |
| 16' | ⚽ 0 - 1 Endri Mustali | |
| 16' | ⚽ 0 - 2 | |
| Will Smith 1 - 2 ⚽ | 34' | |
| Evan OConnor | 40' | |
| HT 1-1 | ||
| 53' | Ifunanyachi Achara | |
| Brian McManus | 53' | |
| Peter Grogan 2 - 2 ⚽ | 65' | |
| Robert Lyons | 79' | |
| FT 2-1 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 3 | 0 | 6 | 4 |
| Hòa | 0 | 1 | 1 | 2 |
| Bại | 0 | 2 | 3 | 4 |
| Ghi bàn | 5 | 4 | 16 | 20 |
| Mất bàn | 1 | 7 | 9 | 15 |
| Điểm | 9 | 1 | 19 | 14 |
Chủ = Athlone Town · Khách = Bray Wanderers
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Athlone Town | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 8 (22%) | Thắng/Thắng | 10 (23%) |
| 1 (3%) | Thắng/Hòa | 4 (9%) |
| 0 (0%) | Thắng/Bại | 1 (2%) |
| 5 (14%) | Hòa/Thắng | 7 (16%) |
| 6 (16%) | Hòa/Hòa | 6 (14%) |
| 8 (22%) | Hòa/Bại | 3 (7%) |
| 0 (0%) | Bại/Thắng | 1 (2%) |
| 0 (0%) | Bại/Hòa | 2 (5%) |
| 9 (24%) | Bại/Bại | 10 (23%) |
Bảng xếp hạng
Athlone Town
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 29 | 10 | 7 | 12 | 30 | 34 | 37 | 7 |
| Sân nhà | 15 | 7 | 6 | 2 | 19 | 14 | 27 | 5 |
| Sân khách | 14 | 3 | 1 | 10 | 11 | 20 | 10 | 8 |
| 6 gần | 6 | 2 | 1 | 3 | 8 | 8 | - | - |
Bray Wanderers
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 29 | 12 | 7 | 10 | 57 | 43 | 43 | 3 |
| Sân nhà | 14 | 9 | 4 | 1 | 38 | 16 | 31 | 2 |
| Sân khách | 15 | 3 | 3 | 9 | 19 | 27 | 12 | 5 |
| 6 gần | 6 | 2 | 1 | 3 | 11 | 12 | - | - |
Thành tích đối đầu (20 trận)
Athlone Town 3 (15%)Hòa 3 (15%)Bray Wanderers 14 (70%)
Châu Á: Ăn 4 / Hòa 1 / Thua 15 Tài/Xỉu: Tài 12 / Hòa 0 / Xỉu 8
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 04/07/26 | Bray Wanderers | 1-0 (1-0) | Athlone Town | -0.75 | 2.75 | B |
| 18/04/26 | Athlone Town | 2-1 (1-0) | Bray Wanderers | -0.25 | 2.5 | T |
| 07/03/26 | Bray Wanderers | 2-1 (0-0) | Athlone Town | -0.25 | 2.5 | B |
| 06/09/25 | Bray Wanderers | 3-1 (1-0) | Athlone Town | -1 | 2.75 | B |
| 28/06/25 | Athlone Town | 0-4 (0-2) | Bray Wanderers | -0.25 | 2.75 | B |
| 17/05/25 | Bray Wanderers | 3-1 (2-0) | Athlone Town | -0.25 | 2.25 | B |
| 05/04/25 | Athlone Town | 0-1 (0-1) | Bray Wanderers | +0.5 | 2.25 | B |
| 25/03/25 | Athlone Town | 1-1 (1-0) | Bray Wanderers | +0.5 | 2.75 | H |
| 02/11/24 | Bray Wanderers | 2-2 (0-2) | Athlone Town | 0 | 2.25 | H |
| 24/08/24 | Athlone Town | 0-1 (0-0) | Bray Wanderers | +0.25 | 2.5 | B |
| 14/06/24 | Bray Wanderers | 1-0 (1-0) | Athlone Town | -0.25 | 2.5 | B |
| 11/05/24 | Athlone Town | 2-1 (1-0) | Bray Wanderers | 0 | 2.5 | T |
| 06/04/24 | Bray Wanderers | 3-0 (1-0) | Athlone Town | -0.25 | 2.75 | B |
| 07/10/23 | Athlone Town | 0-1 (0-1) | Bray Wanderers | +0.5 | 3 | B |
| 05/08/23 | Bray Wanderers | 2-2 (0-1) | Athlone Town | -0.75 | 2.75 | H |
| 06/06/23 | Athlone Town | 3-1 (1-0) | Bray Wanderers | -0.25 | 2.75 | T |
| 08/04/23 | Bray Wanderers | 1-0 (0-0) | Athlone Town | -0.75 | 2.75 | B |
| 03/09/22 | Bray Wanderers | 2-0 (2-0) | Athlone Town | -1 | 2.75 | B |
| 09/07/22 | Athlone Town | 1-2 (0-0) | Bray Wanderers | -0.5 | 2.75 | B |
| 28/05/22 | Bray Wanderers | 3-0 (1-0) | Athlone Town | -1 | 2.75 | B |
Thành tích gần đây — Athlone Town
TBTBHBTTBH
Thắng 4 (40%)Hòa 2 (20%)Bại 4 (40%)
Ghi/Mất: 14/10 (10 trận) Châu Á: 5/0/5 T/X: 3/1/6
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 22/08/26 | Wexford (Youth) | 0-2 (0-1) | Athlone Town | -0.5 | 2.5 | T |
| 15/08/26 | Waterford United | 2-1 (1-1) | Athlone Town | -1 | 3.25 | B |
| 08/08/26 | Athlone Town | 2-1 (2-0) | Longford Town | +0.25 | 2.5 | T |
| 03/08/26 | Cork City | 3-2 (3-1) | Athlone Town | -1.25 | 2.75 | B |
| 01/08/26 | Athlone Town | 0-0 (0-0) | UC Dublin | -0.25 | 2.75 | H |
| 25/07/26 | Treaty United | 2-1 (1-0) | Athlone Town | 0 | 2.5 | B |
| 18/07/26 | Athlone Town | 3-0 (1-0) | Midleton FC | +1.25 | 3 | T |
| 11/07/26 | Athlone Town | 2-0 (1-0) | Cobh Ramblers | 0 | 2.75 | T |
| 04/07/26 | Bray Wanderers | 1-0 (1-0) | Athlone Town | -0.75 | 2.75 | B |
| 27/06/26 | Athlone Town | 1-1 (1-0) | Finn Harps | +0.75 | 2.5 | H |
| 20/06/26 | Athlone Town | 2-2 (1-1) | Wexford (Youth) | 0 | 2.5 | H |
| 13/06/26 | Kerry FC | 1-0 (0-0) | Athlone Town | -0.25 | 2.25 | B |
| 30/05/26 | UC Dublin | 1-0 (1-0) | Athlone Town | -0.75 | 2.5 | B |
| 23/05/26 | Athlone Town | 0-3 (0-0) | Cork City | -1 | 2.5 | B |
| 16/05/26 | Cobh Ramblers | 1-0 (1-0) | Athlone Town | -0.5 | 2.5 | B |
| 09/05/26 | Athlone Town | 0-0 (0-0) | Treaty United | +0.5 | 2.25 | H |
| 04/05/26 | Longford Town | 1-1 (0-0) | Athlone Town | -0.5 | 2.5 | H |
| 02/05/26 | Athlone Town | 0-0 (0-0) | Kerry FC | 0 | 2.25 | H |
| 25/04/26 | Finn Harps | 1-2 (0-0) | Athlone Town | -0.25 | 2.5 | T |
| 18/04/26 | Athlone Town | 2-1 (1-0) | Bray Wanderers | -0.25 | 2.5 | T |
Thành tích gần đây — Bray Wanderers
BHTBBTTTTT
Thắng 6 (60%)Hòa 1 (10%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 21/13 (10 trận) Châu Á: 5/1/4 T/X: 6/1/3
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 23/08/26 | Longford Town | 4-2 (3-1) | Bray Wanderers | +0.25 | 2.75 | B |
| 15/08/26 | Galway United | 1-1 (0-0) | Bray Wanderers | -0.75 | 3 | H |
| 08/08/26 | Bray Wanderers | 5-0 (2-0) | Finn Harps | +1.5 | 3 | T |
| 03/08/26 | Wexford (Youth) | 2-1 (2-1) | Bray Wanderers | +0.25 | 2.75 | B |
| 01/08/26 | Bray Wanderers | 0-4 (0-1) | Kerry FC | +0.75 | 2.5 | B |
| 25/07/26 | Cobh Ramblers | 1-2 (1-1) | Bray Wanderers | 0 | 2.75 | T |
| 18/07/26 | Finn Harps | 0-1 (0-0) | Bray Wanderers | +0.5 | 3 | T |
| 11/07/26 | Bray Wanderers | 6-0 (2-0) | UC Dublin | +0.25 | 3 | T |
| 04/07/26 | Bray Wanderers | 1-0 (1-0) | Athlone Town | +0.75 | 2.75 | T |
| 01/07/26 | Bray Wanderers | 2-1 (1-1) | St. Patricks Athletic | -1 | 3 | T |
| 27/06/26 | Cork City | 2-0 (1-0) | Bray Wanderers | -0.75 | 2.75 | B |
| 20/06/26 | Bray Wanderers | 5-2 (1-0) | Longford Town | +0.75 | 2.5 | T |
| 13/06/26 | Treaty United | 2-2 (2-2) | Bray Wanderers | +0.5 | 2.75 | H |
| 30/05/26 | Bray Wanderers | 4-0 (0-0) | Wexford (Youth) | +0.25 | 2.75 | T |
| 23/05/26 | Kerry FC | 2-2 (0-1) | Bray Wanderers | +0.5 | 2.5 | H |
| 19/05/26 | Finglas United | 1-2 (1-1) | Bray Wanderers | +0.5 | 2.5 | T |
| 16/05/26 | UC Dublin | 3-4 (1-4) | Bray Wanderers | -0.25 | 2.5 | T |
| 09/05/26 | Bray Wanderers | 5-1 (3-0) | Cobh Ramblers | +0.5 | 2.5 | T |
| 04/05/26 | Finn Harps | 2-1 (2-0) | Bray Wanderers | +0.25 | 2.5 | B |
| 02/05/26 | Bray Wanderers | 2-2 (0-1) | Treaty United | +0.75 | 2.5 | H |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
63
Phạt góc (HT)
20
Thẻ vàng
31
Sút bóng
47
Sút cầu môn
33
Tấn công
107106
Tấn công nguy hiểm
4836
Sút ngoài cầu môn
14
TL kiểm soát bóng
48%52%
TL kiểm soát bóng (HT)
46%54%
So Sánh Sức Mạnh
43 57
50% So Sánh Đối đầu 50%
Thành tích
Tất cả
T3 H3 B14T14 H3 B3
Chủ khách tương đồng
T3 H1 B5T5 H1 B3
Ghi
Tất cả
0.8 Bàn1.8 Bàn
Chủ khách tương đồng
1 Bàn1.4 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Athlone Town (30 trận)
Ghi 1.07 bàn/trậnMất 1.17 bàn/trận
Bray Wanderers (30 trận)
Ghi 1.97 bàn/trậnMất 1.47 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 1 - 1 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 2 - 1 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 1 - 0 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
Athlone Town (28 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 12 (43%)Hòa 3 (11%)Bại 13 (46%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 11 (39%)Hòa 0 (0%)Xỉu 17 (61%)
6 trận gần — Châu Á:
WWWWLW
6 trận gần — Tài/Xỉu:
UOOUOU
Bray Wanderers (28 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 14 (50%)Hòa 1 (4%)Bại 13 (46%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 20 (71%)Hòa 0 (0%)Xỉu 8 (29%)
6 trận gần — Châu Á:
LWLLWW
6 trận gần — Tài/Xỉu:
OOOOOO
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Athlone Town | Thông tin | |
|---|---|---|
| 1887 | Thành lập | 1942 |
| Athlone Town Stadium | Sân nhà | Carlisle Grounds |
| 7200 | Sức chứa | 7500 |
| Martin Christopher Russell | HLV | Ian Ryan |
| Athlone | Khu vực | Bray |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 2.80 | 3.50 | 2.17 | 0.85 | 2.75 | 0.94 | 0.82 | -0.25 | 0.99 |
| Live | 1.04 ↓ | 21.00 ↑ | 151.00 ↑ | 4.00 ↑ | 3.50 | 0.08 ↓ | 0.99 ↑ | 0.00 | 0.84 ↓ | |
| Vcbet | Sớm | 2.60 | 3.10 | 2.05 | 0.63 | 2.75 | 0.70 | 0.64 | -0.25 | 0.69 |
| Live | 1.03 ↓ | 5.00 ↑ | 41.00 ↑ | 2.00 ↑ | 3.50 | 0.14 ↓ | 0.83 ↑ | 0.00 | 0.53 ↓ | |
| Mansion88 | Sớm | 2.86 | 3.40 | 2.12 | 0.82 | 2.75 | 0.94 | 0.82 | -0.25 | 0.94 |
| Live | 1.04 ↓ | 7.70 ↑ | 200.00 ↑ | 8.33 ↑ | 3.50 | 0.03 ↓ | 1.11 ↑ | 0.00 | 0.78 ↓ | |
| Interwetten | Sớm | 2.80 | 3.45 | 2.30 | 0.65 | 2.50 | 1.05 | - | - | - |
| Live | 1.07 ↓ | 8.00 ↑ | 100.00 ↑ | 3.00 ↑ | 3.50 | 0.17 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 3.05 | 3.55 | 2.07 | 0.83 | 2.75 | 0.84 | - | - | - |
| Live | 1.08 ↓ | 6.62 ↑ | 91.48 ↑ | 2.39 ↑ | 3.50 | 0.24 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 2.86 | 3.40 | 2.12 | 0.82 | 2.75 | 0.94 | 0.82 | -0.25 | 0.94 |
| Live | 1.04 ↓ | 7.70 ↑ | 200.00 ↑ | 9.09 ↑ | 3.50 | 0.02 ↓ | 1.11 ↑ | 0.00 | 0.78 ↓ | |
| Crown | Sớm | 2.71 | 3.65 | 2.19 | 0.85 | 2.75 | 0.95 | 0.83 | -0.25 | 0.99 |
| Live | 1.01 ↓ | 15.00 ↑ | 23.00 ↑ | 6.66 ↑ | 3.50 | 0.01 ↓ | 0.01 ↓ | -0.25 | 7.69 ↑ | |
| Sbobet | Sớm | 2.68 | 3.21 | 2.18 | 0.87 | 2.75 | 0.95 | 0.83 | -0.25 | 1.01 |
| Live | 1.05 ↓ | 6.20 ↑ | 130.00 ↑ | 7.14 ↑ | 3.50 | 0.02 ↓ | 1.13 ↑ | 0.00 | 0.76 ↓ | |
| Wewbet | Sớm | 2.81 | 3.47 | 2.21 | 0.89 | 2.75 | 0.97 | 0.90 | -0.25 | 0.98 |
| Live | 1.07 ↓ | 7.70 ↑ | 65.00 ↑ | 3.57 ↑ | 3.50 | 0.16 ↓ | 1.08 ↑ | 0.00 | 0.78 ↓ | |
| Ladbrokes | Sớm | 2.70 | 3.30 | 2.25 | 0.65 | 2.50 | 1.10 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 19.00 ↑ | 81.00 ↑ | 0.40 ↓ | 2.50 | 1.62 ↑ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 3.10 | 3.60 | 2.05 | 0.84 | 2.75 | 0.88 | 0.92 | -0.25 | 0.80 |
| Live | 1.01 ↓ | 34.00 ↑ | 501.00 ↑ | 13.18 ↑ | 3.50 | 0.01 ↓ | 0.01 ↓ | -0.50 | 13.18 ↑ | |
| Pinnacle | Sớm | 3.10 | 3.47 | 2.14 | 0.85 | 2.75 | 0.90 | 0.91 | -0.25 | 0.86 |
| Live | 1.19 ↓ | 5.35 ↑ | 30.83 ↑ | 3.23 ↑ | 3.50 | 0.23 ↓ | 1.00 ↑ | 0.00 | 0.83 ↓ | |
| Bwin | Sớm | 2.70 | 3.30 | 2.20 | 0.65 | 2.50 | 1.10 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 14.50 ↑ | 126.00 ↑ | 0.90 ↑ | 3.50 | 0.72 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 2.96 | 3.60 | 2.19 | 0.67 | 2.50 | 1.07 | 1.15 | 0.00 | 0.62 |
| Live | 1.01 ↓ | 23.00 ↑ | 144.00 ↑ | 4.11 ↑ | 3.50 | 0.17 ↓ | 1.03 ↓ | 0.00 | 0.79 ↑ | |
| SNAI | Sớm | 2.60 | 3.40 | 2.25 | - | - | - | - | - | - |
| Live | 2.60 | 3.40 | 2.25 | - | - | - | - | - | - | |
| Bet 365 | Sớm | 2.70 | 3.50 | 2.15 | 0.85 | 2.75 | 0.95 | 0.83 | -0.25 | 0.98 |
| Live | 1.01 ↓ | 26.00 ↑ | 151.00 ↑ | 6.80 ↑ | 3.50 | 0.09 ↓ | 0.98 ↑ | 0.00 | 0.83 ↓ | |
| William Hill | Sớm | 2.88 | 3.30 | 2.15 | 0.65 | 2.50 | 1.10 | 0.76 | -0.25 | 0.93 |
| Live | 1.01 ↓ | 26.00 ↑ | 151.00 ↑ | 5.50 ↑ | 3.50 | 0.08 ↓ | 0.84 ↑ | -0.25 | 0.93 | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp -1/4
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Athlone Town | -1/4 | 0 | 0 | 1 |
| Bray Wanderers | +1/4 | 2 | 0 | 2 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).