Kết quả bóng đá trận Athlone Town W vs Galway LFC (W), 01:35 ngày 23/08/2026
FAI Cúp Nữ Ireland · 01:35 ngày 23/08/2026
Athlone Town W 1 Kết thúc HT 1-0 1
Galway LFC (W)
🟨 0 - 0 🟥 0 - 0 ⛳ 3 - 4
Thời tiết: Trời quang Nhiệt độ: 16°C
Diễn biến trận đấu
| Athlone Town W | Phút | |
| 1 - 0 ⚽ | 9' | |
| HT 1-0 | ||
| 71' | ⚽ 1 - 1 | |
| FT 1-1 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 2 | 2 | 7 | 3 |
| Hòa | 1 | 1 | 2 | 5 |
| Bại | 0 | 0 | 1 | 2 |
| Ghi bàn | 6 | 6 | 25 | 14 |
| Mất bàn | 3 | 3 | 11 | 12 |
| Điểm | 7 | 7 | 23 | 14 |
Chủ = Athlone Town W · Khách = Galway LFC (W)
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Athlone Town W | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 7 (29%) | Thắng/Thắng | 5 (23%) |
| 3 (13%) | Thắng/Hòa | 2 (9%) |
| 1 (4%) | Thắng/Bại | 0 (0%) |
| 9 (38%) | Hòa/Thắng | 4 (18%) |
| 1 (4%) | Hòa/Hòa | 1 (5%) |
| 1 (4%) | Hòa/Bại | 3 (14%) |
| 1 (4%) | Bại/Thắng | 4 (18%) |
| 0 (0%) | Bại/Hòa | 3 (14%) |
| 1 (4%) | Bại/Bại | 0 (0%) |
Thành tích đối đầu (14 trận)
Athlone Town W 5 (36%)Hòa 4 (29%)Galway LFC (W) 5 (36%)
Châu Á: Ăn 6 / Hòa 3 / Thua 5 Tài/Xỉu: Tài 10 / Hòa 1 / Xỉu 3
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 24/05/26 | Galway LFC (W) | 2-1 (0-1) | Athlone Town W | 0 | 2.75 | B |
| 20/07/25 | Athlone Town W | 1-1 (1-0) | Galway LFC (W) | +0.5 | 2.75 | H |
| 04/05/25 | Galway LFC (W) | 0-3 (0-3) | Athlone Town W | 0 | 2.75 | T |
| 12/10/24 | Galway LFC (W) | 3-2 (2-0) | Athlone Town W | +0.25 | 2.5 | B |
| 18/05/24 | Galway LFC (W) | 2-2 (0-1) | Athlone Town W | - | - | H |
| 10/03/24 | Athlone Town W | 0-2 (0-0) | Galway LFC (W) | +0.25 | 2.75 | B |
| 02/11/23 | Galway LFC (W) | 0-1 (0-1) | Athlone Town W | - | - | T |
| 24/06/23 | Galway LFC (W) | 0-0 (0-0) | Athlone Town W | 0 | 3 | H |
| 30/03/23 | Athlone Town W | 1-2 (0-2) | Galway LFC (W) | +0.75 | 3 | B |
| 23/10/22 | Athlone Town W | 1-0 (1-0) | Galway LFC (W) | - | - | T |
| 26/03/22 | Athlone Town W | 3-1 (0-0) | Galway LFC (W) | - | - | T |
| 06/11/21 | Galway LFC (W) | 1-1 (0-1) | Athlone Town W | - | - | H |
| 04/08/21 | Athlone Town W | 1-2 (0-1) | Galway LFC (W) | - | - | B |
| 22/05/21 | Galway LFC (W) | 3-4 (2-3) | Athlone Town W | - | - | T |
Thành tích gần đây — Athlone Town W
TTTHBTTTHT
Thắng 7 (70%)Hòa 2 (20%)Bại 1 (10%)
Ghi/Mất: 25/9 (10 trận) Châu Á: 8/1/1 T/X: 6/0/4
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 20/08/26 | Peamount Utd (W) | 0-2 (0-1) | Athlone Town W | +1.25 | 2.75 | T |
| 16/08/26 | Athlone Town W | 3-2 (2-0) | Sligo Rovers (W) | +1.25 | 3 | T |
| 09/08/26 | Wexford Youths (W) | 0-3 (0-0) | Athlone Town W | - | - | T |
| 01/08/26 | Athlone Town W | 3-3 (1-0) | Shamrock Rovers (W) | - | - | H |
| 25/07/26 | Athlone Town W | 1-3 (0-1) | Czarni Sosnowiec (W) | - | - | B |
| 22/07/26 | Athlone Town W | 4-0 (2-0) | ZFK Skopje 2014 (W) | - | - | T |
| 19/07/26 | Athlone Town W | 3-0 (1-0) | Bohemians Dublin (W) | +1.75 | 2.75 | T |
| 11/07/26 | Cork City (W) | 0-3 (0-1) | Athlone Town W | +2.25 | 3.25 | T |
| 09/07/26 | Athlone Town W | 1-1 (1-0) | Shelbourne (W) | +0.25 | 2.75 | H |
| 04/07/26 | Peamount Utd (W) | 0-2 (0-0) | Athlone Town W | +0.5 | 3 | T |
| 21/06/26 | Athlone Town W | 3-1 (1-1) | Shamrock Rovers (W) | 0 | 2.25 | T |
| 24/05/26 | Galway LFC (W) | 2-1 (0-1) | Athlone Town W | 0 | 2.75 | B |
| 17/05/26 | Athlone Town W | 1-0 (0-0) | FC Treaty United (W) | - | - | T |
| 10/05/26 | Cliftonville LFC (W) | 3-2 (1-1) | Athlone Town W | - | - | B |
| 02/05/26 | Waterford United (W) | 2-4 (2-0) | Athlone Town W | - | - | T |
| 26/04/26 | Athlone Town W | 2-0 (1-0) | Wexford Youths (W) | +1.75 | 2.75 | T |
| 20/04/26 | Athlone Town W | 2-0 (0-0) | Peamount Utd (W) | +0.75 | 2.75 | T |
| 28/03/26 | Bohemians Dublin (W) | 2-5 (1-1) | Athlone Town W | +0.5 | 2.75 | T |
| 22/03/26 | Athlone Town W | 1-0 (0-0) | DLR Waves (W) | +2.25 | 3.5 | T |
| 15/03/26 | Sligo Rovers (W) | 1-1 (0-0) | Athlone Town W | - | - | H |
Thành tích gần đây — Galway LFC (W)
THBTBHHHTT
Thắng 4 (40%)Hòa 4 (40%)Bại 2 (20%)
Ghi/Mất: 15/11 (10 trận) Châu Á: 9/0/1 T/X: 3/0/7
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 15/08/26 | Waterford United (W) | 0-2 (0-2) | Galway LFC (W) | - | - | T |
| 08/08/26 | Sligo Rovers (W) | 1-1 (1-0) | Galway LFC (W) | +1 | 3 | H |
| 05/08/26 | Bohemians Dublin (W) | 1-0 (0-0) | Galway LFC (W) | +1.25 | 2.75 | B |
| 26/07/26 | Galway LFC (W) | 2-0 (0-0) | DLR Waves (W) | +2.25 | 3.25 | T |
| 19/07/26 | Shelbourne (W) | 2-0 (0-0) | Galway LFC (W) | -0.25 | 2.75 | B |
| 12/07/26 | Galway LFC (W) | 3-3 (3-1) | Shamrock Rovers (W) | +0.5 | 2.75 | H |
| 27/06/26 | Galway LFC (W) | 1-1 (0-1) | Peamount Utd (W) | +1.25 | 3 | H |
| 20/06/26 | Galway LFC (W) | 1-1 (1-0) | Waterford United (W) | +2.75 | 3.5 | H |
| 13/06/26 | Galway LFC (W) | 3-2 (0-1) | Linfield (W) | +1.25 | 3.25 | T |
| 30/05/26 | Galway LFC (W) | 2-0 (1-0) | DLR Waves (W) | +1.75 | 3.5 | T |
| 24/05/26 | Galway LFC (W) | 2-1 (0-1) | Athlone Town W | 0 | 2.75 | T |
| 16/05/26 | Shelbourne (W) | 0-0 (0-0) | Galway LFC (W) | - | - | H |
| 10/05/26 | Lisburn Rangers (W) | 1-4 (1-3) | Galway LFC (W) | - | - | T |
| 02/05/26 | Galway LFC (W) | 2-1 (1-1) | Peamount Utd (W) | - | - | T |
| 25/04/26 | Cork City (W) | 0-3 (0-1) | Galway LFC (W) | +2.75 | 3.25 | T |
| 19/04/26 | FC Treaty United (W) | 0-2 (0-1) | Galway LFC (W) | +1 | 2.75 | T |
| 29/03/26 | Galway LFC (W) | 2-1 (0-1) | Wexford Youths (W) | +1 | 2.75 | T |
| 22/03/26 | Galway LFC (W) | 2-1 (1-1) | Sligo Rovers (W) | +2 | 3.75 | T |
| 14/03/26 | DLR Waves (W) | 0-1 (0-0) | Galway LFC (W) | - | - | T |
| 11/10/25 | DLR Waves (W) | 1-3 (1-2) | Galway LFC (W) | +2 | 3.5 | T |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
34
Phạt góc (HT)
03
Sút bóng
107
Sút cầu môn
73
Tấn công
7784
Tấn công nguy hiểm
5352
Sút ngoài cầu môn
34
TL kiểm soát bóng
45%55%
TL kiểm soát bóng (HT)
44%56%
So Sánh Sức Mạnh
53 47
57% So Sánh Đối đầu 43%
Thành tích
Tất cả
T5 H4 B5T5 H4 B5
Chủ khách tương đồng
T2 H1 B3T3 H1 B2
Ghi
Tất cả
1.5 Bàn1.4 Bàn
Chủ khách tương đồng
1.2 Bàn1.3 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Athlone Town W (30 trận)
Ghi 2.07 bàn/trậnMất 1.13 bàn/trận
Galway LFC (W) (22 trận)
Ghi 1.73 bàn/trậnMất 0.95 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 1 - 0 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 1 - 1 — Hòa |
| Hiệp 2 | 0 - 1 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
Athlone Town W (10 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 6 (60%)Hòa 0 (0%)Bại 4 (40%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 5 (50%)Hòa 0 (0%)Xỉu 5 (50%)
6 trận gần — Châu Á:
LWWLW
6 trận gần — Tài/Xỉu:
UOOUUO
Galway LFC (W) (10 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 3 (30%)Hòa 1 (10%)Bại 6 (60%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 3 (30%)Hòa 0 (0%)Xỉu 7 (70%)
6 trận gần — Châu Á:
LLLLLW
6 trận gần — Tài/Xỉu:
UUUOUO
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Athlone Town W | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| 10BET | Sớm | 1.94 | 3.80 | 3.45 | 0.95 | 2.75 | 0.77 | - | - | - |
| Live | 1.91 ↓ | 3.40 ↓ | 3.95 ↑ | 0.87 ↓ | 2.50 | 0.83 ↑ | - | - | - | |
| Crown | Sớm | 1.79 | 3.40 | 3.35 | 0.93 | 2.75 | 0.77 | 0.79 | 0.50 | 0.91 |
| Live | 1.64 ↓ | 3.35 ↓ | 4.15 ↑ | 0.79 ↓ | 2.25 | 0.91 ↑ | 0.64 ↓ | 0.50 | 1.06 ↑ | |
| Wewbet | Sớm | 1.90 | 3.29 | 3.16 | 0.93 | 2.75 | 0.75 | 0.90 | 0.50 | 0.78 |
| Live | 6.75 ↑ | 1.15 ↓ | 8.00 ↑ | 2.63 ↑ | 2.50 | 0.06 ↓ | 0.51 ↓ | 0.00 | 1.20 ↑ | |
| 18Bet | Sớm | 2.05 | 3.40 | 2.80 | 0.68 | 2.50 | 0.85 | 0.74 | 0.25 | 0.78 |
| Live | 1.89 ↓ | 3.60 ↑ | 3.45 ↑ | 0.83 ↑ | 2.50 | 0.81 ↓ | 0.82 ↑ | 0.50 | 0.82 ↑ | |
| Pinnacle | Sớm | 1.88 | 3.22 | 3.28 | 0.76 | 2.50 | 0.92 | 0.89 | 0.50 | 0.78 |
| Live | 8.52 ↑ | 1.10 ↓ | 11.81 ↑ | 2.54 ↑ | 2.50 | 0.26 ↓ | 0.52 ↓ | 0.00 | 1.38 ↑ | |
| Bwin | Sớm | 1.87 | 3.40 | 3.40 | 0.75 | 2.50 | 0.95 | - | - | - |
| Live | 10.00 ↑ | 1.07 ↓ | 15.00 ↑ | 4.00 ↑ | 2.50 | 0.13 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 1.89 | 3.70 | 3.44 | 0.76 | 2.50 | 0.95 | 0.85 | 0.25 | 0.85 |
| Live | 16.80 ↑ | 1.04 ↓ | 16.80 ↑ | 4.14 ↑ | 2.50 | 0.14 ↓ | 0.59 ↓ | 0.00 | 1.28 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.10 | 3.40 | 2.80 | 0.80 | 2.50 | 1.00 | 0.85 | 1.00 | 0.95 |
| Live | 21.00 ↑ | 1.01 ↓ | 21.00 ↑ | 5.00 ↑ | 2.50 | 0.13 ↓ | 0.60 ↓ | 0.00 | 1.30 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 1.95 | 3.25 | 3.30 | 0.75 | 2.50 | 0.95 | - | - | - |
| Live | 8.00 ↑ | 1.11 ↓ | 12.00 ↑ | 3.00 ↑ | 2.50 | 0.17 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp +1
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Athlone Town W | +1 | 2 | 0 | 0 |
| Galway LFC (W) | -1 | Chưa có trận cùng mức | ||
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).