Kết quả bóng đá trận Atlanta United FC II vs Chicago flame B, 22:00 ngày 18/08/2026
MLS Next Pro League (Mỹ) · 22:00 ngày 18/08/2026
Atlanta United FC II 2 Kết thúc HT 2-0 1
Chicago flame B
🟨 1 - 0 🟥 1 - 1 ⛳ 3 - 5
Thời tiết: Ít mây Nhiệt độ: 27°C
Diễn biến trận đấu
| Atlanta United FC II | Phút | |
| Arif Kovac(Assists:Cameron Dunbar) 1 - 0 ⚽ | 33' | |
| Enzo Dovlo(Assists:Andrew Jardines) 2 - 0 ⚽ | 39' | |
| HT 2-0 | ||
| Ignacio Suarez | 80' | |
| 90+2' | ⚽ 2 - 1 Brody Williams(Assists:Richard Fleming) | |
| 90+3' | Damian Nigg | |
| Enzo Dovlo | 90+3' | |
| FT 2-1 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 0 | 4 | 4 |
| Hòa | 0 | 0 | 2 | 0 |
| Bại | 2 | 3 | 4 | 6 |
| Ghi bàn | 5 | 1 | 21 | 21 |
| Mất bàn | 7 | 7 | 17 | 21 |
| Điểm | 3 | 0 | 14 | 12 |
Chủ = Atlanta United FC II · Khách = Chicago flame B
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Atlanta United FC II | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 8 (32%) | Thắng/Thắng | 9 (33%) |
| 2 (8%) | Thắng/Hòa | 1 (4%) |
| 1 (4%) | Thắng/Bại | 1 (4%) |
| 3 (12%) | Hòa/Thắng | 0 (0%) |
| 1 (4%) | Hòa/Hòa | 5 (19%) |
| 2 (8%) | Hòa/Bại | 2 (7%) |
| 1 (4%) | Bại/Thắng | 1 (4%) |
| 2 (8%) | Bại/Hòa | 1 (4%) |
| 5 (20%) | Bại/Bại | 7 (26%) |
Thành tích đối đầu (6 trận)
Atlanta United FC II 4 (67%)Hòa 0 (0%)Chicago flame B 2 (33%)
Châu Á: Ăn 4 / Hòa 0 / Thua 2 Tài/Xỉu: Tài 4 / Hòa 1 / Xỉu 1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 07/06/26 | Atlanta United FC II | 3-0 (0-0) | Chicago flame B | - | - | T |
| 19/04/26 | Chicago flame B | 0-3 (0-2) | Atlanta United FC II | -0.25 | 3 | T |
| 29/09/25 | Chicago flame B | 2-5 (1-3) | Atlanta United FC II | -0.5 | 3.75 | T |
| 29/04/24 | Chicago flame B | 2-0 (1-0) | Atlanta United FC II | -1.5 | 3.5 | B |
| 04/08/23 | Chicago flame B | 2-1 (1-0) | Atlanta United FC II | - | - | B |
| 23/04/23 | Atlanta United FC II | 2-0 (1-0) | Chicago flame B | - | - | T |
Thành tích gần đây — Atlanta United FC II
BBHTBTTHBH
Thắng 3 (30%)Hòa 3 (30%)Bại 4 (40%)
Ghi/Mất: 21/21 (10 trận) Châu Á: 6/0/4 T/X: 7/0/3
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 15/08/26 | Atlanta United FC II | 1-2 (0-2) | New York Red Bulls Reserves | +0.5 | 3.25 | B |
| 09/08/26 | Chattanooga | 1-0 (1-0) | Atlanta United FC II | -0.25 | 3 | B |
| 01/08/26 | Atlanta United FC II | 3-3 (3-2) | Carolina Core | +1.25 | 3.25 | H |
| 26/07/26 | Atlanta United FC II | 3-2 (1-0) | New York City Team B | +1 | 3.5 | T |
| 19/07/26 | Huntsville City | 2-0 (0-0) | Atlanta United FC II | - | - | B |
| 12/07/26 | Atlanta United FC II | 4-1 (1-0) | International Miami B | +1.75 | 3.75 | T |
| 05/07/26 | Atlanta United FC II | 1-0 (1-0) | Toronto FC II | +1.25 | 3.25 | T |
| 28/06/26 | Atlanta United FC II | 3-3 (2-2) | Crown Legacy FC | +0.5 | 3.5 | H |
| 22/06/26 | Columbus Crew B | 3-2 (2-1) | Atlanta United FC II | +0.25 | 3.25 | B |
| 14/06/26 | Atlanta United FC II | 4-4 (0-2) | Chattanooga | +0.5 | 3 | H |
| 07/06/26 | Atlanta United FC II | 3-0 (0-0) | Chicago flame B | - | - | T |
| 24/05/26 | Philadelphia Union II | 2-1 (0-1) | Atlanta United FC II | 0 | 3.25 | B |
| 17/05/26 | Huntsville City | 2-6 (2-0) | Atlanta United FC II | - | - | T |
| 11/05/26 | Atlanta United FC II | 0-2 (0-1) | Orlando City B | +1 | 3.5 | B |
| 03/05/26 | Carolina Core | 1-2 (0-2) | Atlanta United FC II | +0.25 | 3 | T |
| 19/04/26 | Chicago flame B | 0-3 (0-2) | Atlanta United FC II | -0.25 | 3 | T |
| 11/04/26 | International Miami B | 0-2 (0-1) | Atlanta United FC II | +0.75 | 3.25 | T |
| 04/04/26 | Crown Legacy FC | 2-0 (1-0) | Atlanta United FC II | -0.5 | 3.25 | B |
| 23/03/26 | Crown Legacy FC | 3-0 (0-0) | Atlanta United FC II | 0 | 3.25 | B |
| 16/03/26 | Atlanta United FC II | 4-1 (1-1) | Huntsville City | +0.25 | 3 | T |
Thành tích gần đây — Chicago flame B
TBTTBTHHTT
Thắng 6 (60%)Hòa 2 (20%)Bại 2 (20%)
Ghi/Mất: 30/16 (10 trận) Châu Á: 6/1/3 T/X: 8/1/1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 16/08/26 | Chicago flame B | 2-0 (1-0) | Orlando City B | - | - | T |
| 11/08/26 | Chicago flame B | 2-4 (1-2) | Toronto FC II | +1 | 3.5 | B |
| 03/08/26 | Chicago flame B | 7-2 (4-2) | Cincinnati II | +1 | 3.25 | T |
| 26/07/26 | Carolina Core | 1-5 (0-3) | Chicago flame B | - | - | T |
| 19/07/26 | Crown Legacy FC | 3-2 (2-1) | Chicago flame B | -0.5 | 3.5 | B |
| 13/07/26 | Chicago flame B | 3-0 (2-0) | New York Red Bulls Reserves | -0.25 | 3.75 | T |
| 06/07/26 | Huntsville City | 2-2 (1-1) | Chicago flame B | 0 | 3.5 | H |
| 28/06/26 | Chattanooga | 2-2 (1-0) | Chicago flame B | -0.5 | 3.25 | H |
| 21/06/26 | New England Revolution B | 1-2 (0-2) | Chicago flame B | -0.5 | 3 | T |
| 15/06/26 | Chicago flame B | 3-1 (1-0) | International Miami B | +1.25 | 3.5 | T |
| 07/06/26 | Atlanta United FC II | 3-0 (0-0) | Chicago flame B | - | - | B |
| 24/05/26 | Chicago flame B | 4-0 (3-0) | Huntsville City | - | - | T |
| 17/05/26 | Carolina Core | 2-1 (0-1) | Chicago flame B | -0.25 | 3.25 | B |
| 10/05/26 | Chicago flame B | 3-2 (2-1) | Crown Legacy FC | -0.25 | 3.25 | T |
| 06/05/26 | New York City Team B | 2-1 (1-0) | Chicago flame B | +0.25 | 3.25 | B |
| 27/04/26 | Chicago flame B | 2-2 (2-0) | Orlando City B | +0.5 | 3.5 | H |
| 19/04/26 | Chicago flame B | 0-3 (0-2) | Atlanta United FC II | +0.25 | 3 | B |
| 12/04/26 | Huntsville City | 0-0 (0-0) | Chicago flame B | - | - | H |
| 23/03/26 | Chicago flame B | 0-0 (0-0) | Carolina Core | +0.5 | 3.25 | H |
| 16/03/26 | Chicago flame B | 2-1 (1-0) | Chattanooga | +0.25 | 3.25 | T |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
35
Phạt góc (HT)
20
Thẻ vàng
10
Sút bóng
1718
Sút cầu môn
86
Tấn công
86102
Tấn công nguy hiểm
5079
Sút ngoài cầu môn
59
Cản bóng
43
Đá phạt trực tiếp
818
TL kiểm soát bóng
43%57%
TL kiểm soát bóng (HT)
54%46%
Chuyền bóng
391504
TL chuyền bóng thành công
83%88%
Phạm lỗi
188
Việt vị
04
Cứu thua
56
Tắc bóng
157
Quả ném biên
923
Cắt bóng
95
Tạt bóng thành công
410
Chuyền dài
3236
Bàn thắng kỳ vọng (xG)
2.241.69
Cơ hội rõ rệt
22
So Sánh Sức Mạnh
53 47
71% So Sánh Đối đầu 29%
Thành tích
Tất cả
T4 H0 B2T2 H0 B4
Chủ khách tương đồng
T2 H0 B0T0 H0 B2
Ghi
Tất cả
2.3 Bàn1 Bàn
Chủ khách tương đồng
2.5 Bàn0 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Atlanta United FC II (29 trận)
Ghi 2.14 bàn/trậnMất 1.62 bàn/trận
Chicago flame B (29 trận)
Ghi 1.72 bàn/trậnMất 1.66 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 2 - 0 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 2 - 1 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 0 - 1 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
Atlanta United FC II (19 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 7 (37%)Hòa 1 (5%)Bại 11 (58%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 7 (37%)Hòa 3 (16%)Xỉu 9 (47%)
6 trận gần — Châu Á:
LLLVWL
6 trận gần — Tài/Xỉu:
UUOOOU
Chicago flame B (17 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 7 (41%)Hòa 1 (6%)Bại 9 (53%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 8 (47%)Hòa 2 (12%)Xỉu 7 (41%)
6 trận gần — Châu Á:
LWLWVW
6 trận gần — Tài/Xỉu:
OOOUOO
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Atlanta United FC II | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| Tony Annan | HLV | |
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 1.79 | 3.90 | 3.30 | 0.88 | 3.50 | 0.88 | 0.88 | 0.50 | 0.88 |
| Live | 1.05 ↓ | 13.00 ↑ | 51.00 ↑ | 5.50 ↑ | 3.50 | 0.04 ↓ | 0.97 ↑ | 0.00 | 0.87 ↓ | |
| Vcbet | Sớm | 1.85 | 4.00 | 3.30 | 0.88 | 3.50 | 0.91 | 0.87 | 0.50 | 0.92 |
| Live | 1.03 ↓ | 8.50 ↑ | 151.00 ↑ | 1.88 ↑ | 2.50 | 0.38 ↓ | 0.85 ↓ | 0.00 | 0.95 ↑ | |
| Mansion88 | Sớm | 1.91 | 3.65 | 3.10 | 0.89 | 3.50 | 0.91 | 0.91 | 0.50 | 0.89 |
| Live | 1.01 ↓ | 8.10 ↑ | 150.00 ↑ | 6.66 ↑ | 3.50 | 0.04 ↓ | 0.88 ↓ | 0.00 | 0.92 ↑ | |
| Interwetten | Sớm | 1.70 | 4.00 | 3.80 | 0.80 | 3.50 | 0.85 | 0.70 | 0.50 | 0.95 |
| Live | 1.02 ↓ | 16.00 ↑ | 90.00 ↑ | 2.20 ↑ | 2.50 | 0.25 ↓ | 1.05 ↑ | 0.50 | 0.65 ↓ | |
| 10BET | Sớm | 1.62 | 3.80 | 3.60 | 0.79 | 3.50 | 0.85 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 9.59 ↑ | 84.85 ↑ | 2.20 ↑ | 2.50 | 0.27 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 1.91 | 3.65 | 3.10 | 0.89 | 3.50 | 0.91 | 0.91 | 0.50 | 0.89 |
| Live | 1.01 ↓ | 8.10 ↑ | 150.00 ↑ | 7.14 ↑ | 3.50 | 0.03 ↓ | 0.85 ↓ | 0.00 | 0.95 ↑ | |
| Crown | Sớm | 1.85 | 4.05 | 3.20 | 0.87 | 3.50 | 0.89 | 0.85 | 0.50 | 0.91 |
| Live | 1.01 ↓ | 13.50 ↑ | 16.50 ↑ | 2.85 ↑ | 2.50 | 0.17 ↓ | 0.84 ↓ | 0.00 | 1.00 ↑ | |
| Sbobet | Sớm | 1.97 | 3.71 | 2.91 | 0.93 | 3.50 | 0.89 | 0.89 | 0.25 | 0.95 |
| Live | 1.01 ↓ | 9.20 ↑ | 60.00 ↑ | 5.00 ↑ | 2.50 | 0.06 ↓ | 0.87 ↓ | 0.00 | 0.97 ↑ | |
| Wewbet | Sớm | 1.84 | 3.95 | 3.11 | 0.86 | 3.50 | 0.88 | 0.84 | 0.50 | 0.90 |
| Live | 1.02 ↓ | 7.35 ↑ | 34.00 ↑ | 4.00 ↑ | 2.50 | 0.05 ↓ | 0.90 ↑ | 0.00 | 0.92 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 1.83 | 3.90 | 3.20 | 0.33 | 2.50 | 2.10 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 34.00 ↑ | 126.00 ↑ | 4.50 ↑ | 2.50 | 0.13 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 1.69 | 4.10 | 3.50 | 0.73 | 3.50 | 0.83 | 0.83 | 0.75 | 0.73 |
| Live | 1.01 ↓ | 20.00 ↑ | 20.00 ↑ | 5.65 ↑ | 3.50 | 0.05 ↓ | 0.01 ↓ | -0.50 | 9.01 ↑ | |
| Pinnacle | Sớm | 1.88 | 3.89 | 3.29 | 0.88 | 3.50 | 0.91 | 0.89 | 0.50 | 0.89 |
| Live | 1.07 ↓ | 11.05 ↑ | 30.79 ↑ | 2.63 ↑ | 2.50 | 0.26 ↓ | 0.88 ↓ | 0.00 | 0.91 ↑ | |
| Bwin | Sớm | 1.82 | 3.90 | 3.20 | 0.80 | 3.50 | 0.88 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 20.00 ↑ | 151.00 ↑ | 0.83 ↑ | 2.50 | 0.82 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 1.70 | 4.10 | 3.88 | 0.81 | 3.50 | 0.89 | 0.33 | 0.00 | 1.87 |
| Live | 1.04 ↓ | 13.00 ↑ | 51.00 ↑ | 4.90 ↑ | 3.50 | 0.11 ↓ | 0.90 ↑ | 0.00 | 0.90 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 1.80 | 4.00 | 3.25 | 0.88 | 3.50 | 0.93 | 0.85 | 0.50 | 0.95 |
| Live | 1.01 ↓ | 23.00 ↑ | 101.00 ↑ | 6.00 ↑ | 3.50 | 0.10 ↓ | 0.95 ↑ | 0.00 | 0.85 ↓ | |
| William Hill | Sớm | 1.85 | 3.50 | 3.25 | 0.85 | 3.50 | 0.85 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 91.00 ↑ | 151.00 ↑ | 12.00 ↑ | 3.50 | 0.03 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp +1/2
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Atlanta United FC II | +1/2 | 0 | 0 | 2 |
| Chicago flame B | -1/2 | Chưa có trận cùng mức | ||
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).