Kết quả bóng đá trận Atlet Kiev vs Metalurh Zaporizhya, 17:50 ngày 27/09/2026

Hạng 3 Ukraina · 17:50 ngày 27/09/2026
Atlet Kiev
2 Hiệp 2 - 73' HT 2-1 1
Metalurh Zaporizhya
🟨 0 - 2   🟥 0 - 0   ⛳ 2 - 4
Nhiệt độ: 19°C
Trận đấu đang diễn ra trực tiếp.

Kèo trực tuyến

Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.

Dữ liệu đội bóng

3 trận gần nhất10 trận gần nhất
ChủKháchChủKhách
Số trận 33 1010
Thắng 20 30
Hòa 11 35
Bại 02 45
Ghi bàn 74 174
Mất bàn 26 1713
Điểm 71 125

Chủ = Atlet Kiev · Khách = Metalurh Zaporizhya

Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)

Atlet Kiev (8)Hiệp 1 / Cả trậnMetalurh Zaporizhya (13)
2 (25%)Thắng/Thắng0 (0%)
1 (13%)Thắng/Hòa2 (15%)
0 (0%)Hòa/Hòa4 (31%)
2 (25%)Hòa/Bại4 (31%)
1 (13%)Bại/Hòa0 (0%)
2 (25%)Bại/Bại3 (23%)

Bảng xếp hạng

Atlet Kiev

TrậnTHBGhiMấtĐiểmHạng
Tổng311166410
Sân nhà201134112
Sân khách11003237

Metalurh Zaporizhya

TrậnTHBGhiMấtĐiểmHạng
Tổng403134315
Sân nhà101022111
Sân khách302112213
Đang tải…
Ai đó đang nhập tin nhắn…
1

So Sánh Sức Mạnh

Tỷ lệ ghi/mất bàn

Atlet Kiev (30 trận)
Ghi 1.83 bàn/trậnMất 1.57 bàn/trận
Metalurh Zaporizhya (30 trận)
Ghi 0.70 bàn/trậnMất 1.77 bàn/trận

Kết quả HT/FT trận này

Hiệp 1 (HT)2 - 1 — Chủ thắng
Cả trận (FT)2 - 1 — Chủ thắng
Hiệp 20 - 0

Phân tích nâng cao

Chưa có dữ liệu phân tích chi tiết cho trận này.

Thông tin đội bóng

Atlet Kiev Thông tin Metalurh Zaporizhya
Thành lập 1935
Sân nhà Central Stadium
0 Sức chứa 11983
HLV Anatoli Chantsev
Khu vực Zaporizhya
Công tyTỷ lệ châu ÂuTỷ lệ tài xỉuTỷ lệ châu Á
ChủHòaKháchTàiKèoXỉuChủHDPKhách
InterwettenSớm1.473.956.000.902.500.80---
Live2.55 ↑1.80 ↓6.50 ↑3.50 ↑5.500.17 ↓---
18BetSớm2.253.252.700.922.500.690.670.000.96
Live1.45 ↓3.80 ↑6.75 ↑0.85 ↓2.500.80 ↑0.93 ↑1.250.72 ↓
1xBetSớm2.293.302.840.922.500.780.740.000.98
Live2.54 ↑1.86 ↓6.61 ↑1.03 ↑4.750.74 ↓0.92 ↑0.250.82 ↓
Bet 365Sớm2.253.302.750.982.500.830.780.001.03
Live2.50 ↑1.83 ↓6.50 ↑1.05 ↑4.750.75 ↓1.00 ↑0.250.80 ↓

Sớm = kèo mở · Live = hiện tại   ↑ tăng   ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.

Biến động kèo

Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.

Kèo tương đồng — mức chấp 0

ĐộiMức chấpĂn kèoHòaThua kèo
Atlet Kiev0101
Metalurh Zaporizhya0011

Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).