Kết quả bóng đá trận Atletico de Madrid B vs Juventud Torremolinos CF, 00:15 ngày 31/08/2026
Primera Hạng RFEF Tây Ban Nha · 00:15 ngày 31/08/2026
Atletico de Madrid B 2 Kết thúc HT 1-1 2
Juventud Torremolinos CF
🟨 0 - 1 🟥 0 - 0 ⛳ 5 - 7
Thời tiết: Trời quang Nhiệt độ: 30°C
Diễn biến trận đấu
| Atletico de Madrid B | Phút | |
| Marc Domenech 1 - 0 ⚽ | 13' | |
| Marc Doménech 2 - 0 ⚽ | 13' | |
| 3 - 0 ⚽ | 13' | |
| Domenech M. 4 - 0 ⚽ | 13' | |
| 40' | ⚽ 4 - 1 Matias Barboza | |
| 40' | ⚽ 4 - 2 | |
| HT 1-1 | ||
| Marc Domenech(Assists:Alvaro Santos) (Kiến tạo: Alvaro Santos) 5 - 2 ⚽ | 51' | |
| 78' | ⚽ 5 - 3 Emin Grozdanic | |
| 79' | Matias Barboza | |
| FT 2-2 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 0 | 0 | 2 | 3 |
| Hòa | 1 | 1 | 2 | 2 |
| Bại | 2 | 2 | 6 | 5 |
| Ghi bàn | 3 | 2 | 12 | 10 |
| Mất bàn | 7 | 5 | 18 | 14 |
| Điểm | 1 | 1 | 8 | 11 |
Chủ = Atletico de Madrid B · Khách = Juventud Torremolinos CF
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Atletico de Madrid B | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 0 (0%) | Hòa/Thắng | 2 (25%) |
| 1 (20%) | Hòa/Hòa | 2 (25%) |
| 0 (0%) | Hòa/Bại | 1 (13%) |
| 0 (0%) | Bại/Thắng | 1 (13%) |
| 4 (80%) | Bại/Bại | 2 (25%) |
Bảng xếp hạng
Atletico de Madrid B
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 1 | 0 | 1 | 0 | 2 | 2 | 1 | 9 |
| Sân nhà | 1 | 0 | 1 | 0 | 2 | 2 | 1 | 5 |
| Sân khách | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 10 |
| 6 gần | 6 | 0 | 1 | 5 | 2 | 10 | - | - |
Juventud Torremolinos CF
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 1 | 0 | 1 | 0 | 2 | 2 | 1 | 11 |
| Sân nhà | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 16 |
| Sân khách | 1 | 0 | 1 | 0 | 2 | 2 | 1 | 6 |
| 6 gần | 6 | 2 | 1 | 3 | 6 | 7 | - | - |
Thành tích đối đầu (2 trận)
Atletico de Madrid B 1 (50%)Hòa 0 (0%)Juventud Torremolinos CF 1 (50%)
Châu Á: Ăn 1 / Hòa 0 / Thua 1 Tài/Xỉu: Tài 2 / Hòa 0 / Xỉu 0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 03/05/26 | Juventud Torremolinos CF | 3-1 (0-1) | Atletico de Madrid B | 0 | 2.25 | B |
| 19/10/25 | Atletico de Madrid B | 3-1 (2-0) | Juventud Torremolinos CF | +0.75 | 2.25 | T |
Thành tích gần đây — Atletico de Madrid B
BBBBBHTBTB
Thắng 2 (20%)Hòa 1 (10%)Bại 7 (70%)
Ghi/Mất: 11/19 (10 trận) Châu Á: 2/0/8 T/X: 7/0/3
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 23/08/26 | Extremadura | 3-0 (2-0) | Atletico de Madrid B | - | - | B |
| 16/08/26 | Atletico de Madrid B | 1-2 (0-2) | Zamora CF | - | - | B |
| 14/08/26 | Atletico de Madrid B | 1-2 (0-1) | Mirandes | - | - | B |
| 08/08/26 | G. Segoviana | 2-0 (2-0) | Atletico de Madrid B | +0.75 | 2.5 | B |
| 06/06/26 | Atletico de Madrid B | 0-1 (0-1) | Ponferradina | +0.25 | 2.25 | B |
| 31/05/26 | Ponferradina | 0-0 (0-0) | Atletico de Madrid B | -0.25 | 2.25 | H |
| 23/05/26 | Atletico de Madrid B | 3-1 (3-1) | Algeciras | +0.5 | 2.5 | T |
| 17/05/26 | Eldense | 2-1 (1-1) | Atletico de Madrid B | -0.5 | 2.5 | B |
| 09/05/26 | Atletico de Madrid B | 4-3 (1-0) | Sabadell | +0.25 | 2.25 | T |
| 03/05/26 | Juventud Torremolinos CF | 3-1 (0-1) | Atletico de Madrid B | 0 | 2.25 | B |
| 25/04/26 | Atletico de Madrid B | 3-1 (1-1) | Real Betis B | +1 | 2.5 | T |
| 19/04/26 | Teruel | 0-0 (0-0) | Atletico de Madrid B | 0 | 2 | H |
| 11/04/26 | Atletico de Madrid B | 5-4 (1-2) | UD Marbella | +1 | 2.5 | T |
| 05/04/26 | Real Murcia | 2-1 (2-0) | Atletico de Madrid B | -0.25 | 2 | B |
| 29/03/26 | Atletico de Madrid B | 3-2 (0-1) | Antequera CF | +0.75 | 2.25 | T |
| 22/03/26 | Atletico de Madrid B | 2-0 (0-0) | FC Cartagena | +0.5 | 2 | T |
| 15/03/26 | SD Tarazona | 1-4 (1-0) | Atletico de Madrid B | +0.25 | 2 | T |
| 09/03/26 | Atletico de Madrid B | 0-0 (0-0) | Hercules | +0.5 | 2 | H |
| 01/03/26 | Sevilla Atletico | 1-1 (0-0) | Atletico de Madrid B | +0.25 | 2 | H |
| 21/02/26 | Atletico de Madrid B | 1-2 (1-1) | Gimnastic Tarragona | +0.75 | 2 | B |
Thành tích gần đây — Juventud Torremolinos CF
BTTHBBBTTH
Thắng 4 (40%)Hòa 2 (20%)Bại 4 (40%)
Ghi/Mất: 11/11 (10 trận) Châu Á: 4/0/6 T/X: 5/0/5
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 23/08/26 | Xerez Deportivo | 1-0 (1-0) | Juventud Torremolinos CF | - | - | B |
| 31/07/26 | Juventud Torremolinos CF | 3-1 (1-1) | Mijas Las Lagunas | - | - | T |
| 23/07/26 | Juventud Torremolinos CF | 1-0 (0-0) | AD Ceuta | -0.5 | 2.5 | T |
| 19/07/26 | Granada CF | 1-1 (0-0) | Juventud Torremolinos CF | -0.5 | 2.5 | H |
| 12/07/26 | Sevilla | 1-0 (0-0) | Juventud Torremolinos CF | -1.5 | 3 | B |
| 23/05/26 | Antequera CF | 3-1 (0-0) | Juventud Torremolinos CF | +0.25 | 2.25 | B |
| 17/05/26 | Juventud Torremolinos CF | 1-3 (0-2) | Real Murcia | 0 | 2 | B |
| 10/05/26 | UD Marbella | 0-1 (0-1) | Juventud Torremolinos CF | +0.5 | 2.5 | T |
| 03/05/26 | Juventud Torremolinos CF | 3-1 (0-1) | Atletico de Madrid B | 0 | 2.25 | T |
| 26/04/26 | SD Tarazona | 0-0 (0-0) | Juventud Torremolinos CF | -0.5 | 2.25 | H |
| 19/04/26 | Juventud Torremolinos CF | 1-2 (1-1) | Real Betis B | +0.75 | 2.5 | B |
| 12/04/26 | Ibiza Eivissa | 2-1 (2-1) | Juventud Torremolinos CF | -0.75 | 2.5 | B |
| 04/04/26 | Juventud Torremolinos CF | 0-1 (0-1) | FC Cartagena | +0.25 | 2 | B |
| 28/03/26 | Gimnastic Tarragona | 2-0 (0-0) | Juventud Torremolinos CF | -0.5 | 2.25 | B |
| 22/03/26 | Juventud Torremolinos CF | 1-0 (1-0) | Atletico Sanluqueno | +0.75 | 2.25 | T |
| 14/03/26 | Villarreal B | 2-2 (1-1) | Juventud Torremolinos CF | -0.75 | 2 | H |
| 08/03/26 | Juventud Torremolinos CF | 1-0 (0-0) | AD Alcorcon | 0 | 2 | T |
| 01/03/26 | CE Europa | 2-3 (0-1) | Juventud Torremolinos CF | -0.75 | 2.25 | T |
| 26/02/26 | Juventud Torremolinos CF | 2-2 (1-1) | Teruel | +0.25 | 1.75 | H |
| 21/02/26 | Juventud Torremolinos CF | 2-2 (0-1) | Hercules | 0 | 2 | H |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
57
Phạt góc (HT)
25
Thẻ vàng
01
Sút bóng
79
Sút cầu môn
55
Tấn công
10894
Tấn công nguy hiểm
3935
Sút ngoài cầu môn
24
Đá phạt trực tiếp
1313
TL kiểm soát bóng
57%43%
TL kiểm soát bóng (HT)
55%45%
Phạm lỗi
1112
Việt vị
20
Quả ném biên
2229
So Sánh Sức Mạnh
56 44
75% So Sánh Đối đầu 25%
Thành tích
Tất cả
T1 H0 B1T1 H0 B1
Chủ khách tương đồng
T1 H0 B0T0 H0 B1
Ghi
Tất cả
2 Bàn2 Bàn
Chủ khách tương đồng
3 Bàn1 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Atletico de Madrid B (30 trận)
Ghi 1.47 bàn/trậnMất 1.50 bàn/trận
Juventud Torremolinos CF (30 trận)
Ghi 1.20 bàn/trậnMất 1.33 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 1 - 1 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 2 - 2 — Hòa |
| Hiệp 2 | 1 - 1 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Atletico de Madrid B | Thông tin | |
|---|---|---|
| 1963 | Thành lập | |
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Madrid | Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 1.85 | 3.20 | 3.60 | 0.97 | 2.50 | 0.87 | 0.89 | 0.50 | 0.94 |
| Live | 5.50 ↑ | 1.25 ↓ | 8.50 ↑ | 2.60 ↑ | 4.50 | 0.27 ↓ | 0.48 ↓ | 0.00 | 1.40 ↑ | |
| Vcbet | Sớm | 1.75 | 3.60 | 4.40 | 0.90 | 2.50 | 0.89 | 0.97 | 0.75 | 0.79 |
| Live | 6.00 ↑ | 1.22 ↓ | 9.00 ↑ | 2.60 ↑ | 4.50 | 0.26 ↓ | 0.56 ↓ | 0.00 | 1.36 ↑ | |
| Mansion88 | Sớm | 1.84 | 3.35 | 3.60 | 0.91 | 2.50 | 0.85 | 0.84 | 0.50 | 0.92 |
| Live | 5.50 ↑ | 1.19 ↓ | 7.70 ↑ | 3.84 ↑ | 4.50 | 0.06 ↓ | 0.46 ↓ | 0.00 | 1.31 ↑ | |
| Interwetten | Sớm | 1.90 | 3.35 | 3.80 | 0.90 | 2.50 | 0.75 | 0.85 | 0.50 | 0.80 |
| Live | 5.75 ↑ | 1.25 ↓ | 8.75 ↑ | 2.40 ↑ | 4.50 | 0.25 ↓ | 0.80 ↓ | 0.50 | 0.85 ↑ | |
| 10BET | Sớm | 1.77 | 3.05 | 3.45 | 0.78 | 2.50 | 0.62 | - | - | - |
| Live | 5.42 ↑ | 1.25 ↓ | 8.00 ↑ | 2.11 ↑ | 4.50 | 0.28 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 1.84 | 3.35 | 3.60 | 0.91 | 2.50 | 0.85 | 0.84 | 0.50 | 0.92 |
| Live | 1.77 ↓ | 3.35 | 3.95 ↑ | 0.88 ↓ | 2.50 | 0.92 ↑ | 0.77 ↓ | 0.50 | 1.03 ↑ | |
| Crown | Sớm | 1.85 | 3.45 | 3.45 | 0.87 | 2.50 | 0.83 | 0.85 | 0.50 | 0.85 |
| Live | 1.78 ↓ | 3.45 | 3.75 ↑ | 0.91 ↑ | 2.50 | 0.89 ↑ | 1.01 ↑ | 0.75 | 0.81 ↓ | |
| Sbobet | Sớm | 1.90 | 3.10 | 3.42 | 0.95 | 2.50 | 0.85 | 0.90 | 0.50 | 0.92 |
| Live | 5.50 ↑ | 1.19 ↓ | 7.70 ↑ | 3.22 ↑ | 4.50 | 0.11 ↓ | 0.38 ↓ | 0.00 | 1.47 ↑ | |
| Wewbet | Sớm | 1.92 | 3.30 | 3.64 | 0.99 | 2.50 | 0.77 | 0.92 | 0.50 | 0.86 |
| Live | 10.00 ↑ | 1.09 ↓ | 12.20 ↑ | 3.44 ↑ | 4.50 | 0.09 ↓ | 0.61 ↓ | 0.00 | 1.26 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 1.83 | 3.30 | 3.70 | 0.91 | 2.50 | 0.80 | - | - | - |
| Live | 10.00 ↑ | 1.05 ↓ | 15.00 ↑ | 0.28 ↓ | 2.50 | 2.10 ↑ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 1.85 | 3.20 | 3.50 | 0.65 | 2.25 | 0.88 | 0.77 | 0.50 | 0.75 |
| Live | 1.81 ↓ | 3.50 ↑ | 3.90 ↑ | 0.81 ↑ | 2.50 | 0.83 ↓ | 0.91 ↑ | 0.75 | 0.74 ↓ | |
| Pinnacle | Sớm | 2.03 | 3.08 | 3.39 | 0.86 | 2.25 | 0.88 | 0.76 | 0.25 | 0.99 |
| Live | 7.85 ↑ | 1.13 ↓ | 12.92 ↑ | 3.02 ↑ | 4.50 | 0.23 ↓ | 0.45 ↓ | 0.00 | 1.68 ↑ | |
| Bwin | Sớm | 1.83 | 3.30 | 3.70 | 0.88 | 2.50 | 0.80 | - | - | - |
| Live | 11.50 ↑ | 1.07 ↓ | 17.00 ↑ | 1.15 ↑ | 4.50 | 0.60 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 1.81 | 3.34 | 4.04 | 0.95 | 2.50 | 0.76 | 0.55 | 0.25 | 1.17 |
| Live | 14.80 ↑ | 1.06 ↓ | 18.50 ↑ | 4.57 ↑ | 4.50 | 0.13 ↓ | 0.65 ↑ | 0.00 | 1.25 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 1.85 | 3.25 | 3.70 | 1.03 | 2.50 | 0.78 | 0.93 | 0.50 | 0.88 |
| Live | 19.00 ↑ | 1.02 ↓ | 19.00 ↑ | 7.10 ↑ | 4.50 | 0.09 ↓ | 0.63 ↓ | 0.00 | 1.25 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 1.83 | 3.25 | 3.70 | 0.85 | 2.50 | 0.75 | - | - | - |
| Live | 9.50 ↑ | 1.07 ↓ | 17.00 ↑ | 5.50 ↑ | 4.50 | 0.08 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.