Kết quả bóng đá trận Atletico Morelia vs Correcaminos UAT, 08:00 ngày 21/08/2026
Liga de Expansion MX · 08:00 ngày 21/08/2026
Atletico Morelia 1 Kết thúc HT 0-1 3
Correcaminos UAT
🟨 3 - 4 🟥 0 - 0 ⛳ 16 - 5
Thời tiết: Isilated T-Stoms Nhiệt độ: 18°C
Diễn biến trận đấu
| Atletico Morelia | Phút | |
| Diego Aguilar | 5' | |
| 15' | Hector Yael Uribe Guevara | |
| Diego Eduardo De Buen Juarez | 15' | |
| Daniel Zamorano | 22' | |
| 28' | Raul Damian Torres Rodriguez | |
| 33' | ⚽ 0 - 1 Tomas Sandoval(Assists:Omar Islas Hernandez) | |
| HT 0-1 | ||
| 58' | Wiliam Oswaldo Guzman Aguilar | |
| 66' | ⚽ 0 - 2 Bryan Mendoza(Assists:Wiliam Oswaldo Guzman Aguilar) | |
| 74' | ⚽ 0 - 3 Omar Islas Hernandez(Assists:Hector Yael Uribe Guevara) (Kiến tạo: Hector Yael Uribe Guevara) | |
| 88' | Jorge Armando Zapata Gracia | |
| Alonso Flores 1 - 3 ⚽ | 90+4' | |
| FT 1-3 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 2 | 1 | 5 | 3 |
| Hòa | 0 | 1 | 1 | 4 |
| Bại | 1 | 1 | 4 | 3 |
| Ghi bàn | 4 | 5 | 17 | 20 |
| Mất bàn | 4 | 4 | 15 | 20 |
| Điểm | 6 | 4 | 16 | 13 |
Chủ = Atletico Morelia · Khách = Correcaminos UAT
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Atletico Morelia | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 2 (25%) | Thắng/Thắng | 2 (22%) |
| 0 (0%) | Thắng/Hòa | 1 (11%) |
| 0 (0%) | Thắng/Bại | 1 (11%) |
| 1 (13%) | Hòa/Thắng | 0 (0%) |
| 0 (0%) | Hòa/Hòa | 3 (33%) |
| 2 (25%) | Hòa/Bại | 1 (11%) |
| 1 (13%) | Bại/Thắng | 1 (11%) |
| 1 (13%) | Bại/Hòa | 0 (0%) |
| 1 (13%) | Bại/Bại | 0 (0%) |
Bảng xếp hạng
Atletico Morelia
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 14 | 5 | 4 | 5 | 19 | 21 | 19 | 7 |
| Sân nhà | 7 | 3 | 2 | 2 | 10 | 7 | 11 | 7 |
| Sân khách | 7 | 2 | 2 | 3 | 9 | 14 | 8 | 10 |
| 6 gần | 6 | 3 | 1 | 2 | 13 | 9 | - | - |
Correcaminos UAT
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 14 | 2 | 4 | 8 | 16 | 35 | 10 | 14 |
| Sân nhà | 7 | 1 | 1 | 5 | 8 | 17 | 4 | 14 |
| Sân khách | 7 | 1 | 3 | 3 | 8 | 18 | 6 | 12 |
| 6 gần | 6 | 2 | 3 | 1 | 13 | 10 | - | - |
Thành tích đối đầu (12 trận)
Atletico Morelia 7 (58%)Hòa 3 (25%)Correcaminos UAT 2 (17%)
Châu Á: Ăn 9 / Hòa 1 / Thua 2 Tài/Xỉu: Tài 6 / Hòa 1 / Xỉu 5
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 11/01/26 | Atletico Morelia | 3-0 (0-0) | Correcaminos UAT | +1.25 | 3 | T |
| 02/08/25 | Correcaminos UAT | 1-1 (0-1) | Atletico Morelia | +0.25 | 2.5 | H |
| 30/03/25 | Atletico Morelia | 3-2 (2-1) | Correcaminos UAT | +0.75 | 2.5 | T |
| 11/10/24 | Correcaminos UAT | 3-0 (1-0) | Atletico Morelia | +0.25 | 2.75 | B |
| 21/02/24 | Correcaminos UAT | 3-1 (2-0) | Atletico Morelia | 0 | 2.25 | B |
| 14/08/23 | Atletico Morelia | 2-0 (0-0) | Correcaminos UAT | +0.5 | 2.5 | T |
| 15/02/23 | Correcaminos UAT | 1-1 (1-1) | Atletico Morelia | 0 | 2.25 | H |
| 05/08/22 | Atletico Morelia | 1-0 (0-0) | Correcaminos UAT | +0.75 | 2.5 | T |
| 09/02/22 | Correcaminos UAT | 1-1 (0-0) | Atletico Morelia | +0.25 | 2.25 | H |
| 27/08/21 | Atletico Morelia | 2-1 (1-1) | Correcaminos UAT | +0.75 | 2.5 | T |
| 07/02/21 | Atletico Morelia | 2-1 (2-0) | Correcaminos UAT | +1 | 2.5 | T |
| 15/11/20 | Correcaminos UAT | 2-3 (0-2) | Atletico Morelia | +0.25 | 2.5 | T |
Thành tích gần đây — Atletico Morelia
TTBTHBTBBH
Thắng 4 (40%)Hòa 2 (20%)Bại 4 (40%)
Ghi/Mất: 15/13 (10 trận) Châu Á: 5/0/5 T/X: 6/0/4
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 16/08/26 | CD Cruz Azul Hidalgo | 1-2 (0-1) | Atletico Morelia | 0 | 2.75 | T |
| 09/08/26 | Atletico Morelia | 4-1 (1-1) | Cancun | +0.5 | 2.25 | T |
| 02/08/26 | Piratas | 1-0 (0-0) | Atletico Morelia | 0 | 2.25 | B |
| 26/07/26 | Atletico Morelia | 4-2 (0-2) | Atletico La Paz | +0.5 | 2.5 | T |
| 05/07/26 | Atletico Morelia | 3-3 (0-2) | CDSyC Cruz Azul | -1 | 2.75 | H |
| 20/06/26 | Necaxa | 1-0 (0-0) | Atletico Morelia | - | - | B |
| 26/04/26 | Atletico Morelia | 2-0 (1-0) | Mineros de Zacatecas | +0.5 | 2.75 | T |
| 23/04/26 | Mineros de Zacatecas | 3-0 (1-0) | Atletico Morelia | -0.5 | 2.5 | B |
| 20/04/26 | Tampico Madero | 1-0 (0-0) | Atletico Morelia | -0.5 | 2.75 | B |
| 12/04/26 | Atletico Morelia | 0-0 (0-0) | Tlaxcala | +0.75 | 2.75 | H |
| 05/04/26 | Leones Negros | 2-0 (1-0) | Atletico Morelia | -0.5 | 2.75 | B |
| 29/03/26 | Atletico Morelia | 2-0 (1-0) | Irapuato | +0.25 | 2.5 | T |
| 23/03/26 | Club Chivas Tapatio | 2-1 (1-1) | Atletico Morelia | -0.25 | 2.75 | B |
| 15/03/26 | Atletico Morelia | 3-2 (1-2) | Tepatitlan de Morelos | +0.5 | 2.5 | T |
| 08/03/26 | CF Atlante | 2-1 (2-1) | Atletico Morelia | -0.75 | 2.5 | B |
| 01/03/26 | Atletico Morelia | 1-0 (0-0) | Atletico La Paz | +1 | 3.25 | T |
| 21/02/26 | CSyD Dorados de Sinaloa | 0-1 (0-0) | Atletico Morelia | +0.5 | 2.75 | T |
| 15/02/26 | Atletico Morelia | 2-1 (1-0) | Venados FC | +0.75 | 3 | T |
| 07/02/26 | Mineros de Zacatecas | 1-1 (1-1) | Atletico Morelia | 0 | 2.75 | H |
| 01/02/26 | Atletico Morelia | 0-1 (0-0) | Cancun | +0.25 | 2.25 | B |
Thành tích gần đây — Correcaminos UAT
BTTHHHBBBB
Thắng 2 (20%)Hòa 3 (30%)Bại 5 (50%)
Ghi/Mất: 19/25 (10 trận) Châu Á: 2/2/6 T/X: 9/1/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 15/08/26 | Correcaminos UAT | 2-3 (2-1) | Club Chivas Tapatio | +0.5 | 2.75 | B |
| 07/08/26 | Leones Negros | 1-3 (1-2) | Correcaminos UAT | -0.5 | 2.75 | T |
| 01/08/26 | Correcaminos UAT | 3-1 (0-1) | Tepatitlan de Morelos | 0 | 2.25 | T |
| 25/07/26 | Mineros de Zacatecas | 3-3 (1-1) | Correcaminos UAT | -1 | 2.75 | H |
| 17/07/26 | Correcaminos UAT | 2-2 (2-0) | Mexico U23 | - | - | H |
| 04/07/26 | Correcaminos UAT | 0-0 (0-0) | Chivas Guadalajara | - | - | H |
| 01/07/26 | Correcaminos UAT | 3-6 (0-0) | Necaxa | - | - | B |
| 18/04/26 | Correcaminos UAT | 1-3 (1-2) | Alebrijes de Oaxaca | +0.5 | 2.5 | B |
| 13/04/26 | Mineros de Zacatecas | 3-1 (1-0) | Correcaminos UAT | -1.5 | 3 | B |
| 04/04/26 | Correcaminos UAT | 1-3 (0-2) | Cancun | 0 | 2.75 | B |
| 29/03/26 | CSyD Dorados de Sinaloa | 2-1 (1-0) | Correcaminos UAT | +0.25 | 2.25 | B |
| 19/03/26 | Tampico Madero | 3-1 (1-1) | Correcaminos UAT | -1 | 2.5 | B |
| 14/03/26 | Correcaminos UAT | 2-1 (1-0) | Irapuato | -0.25 | 2.75 | T |
| 07/03/26 | Venados FC | 0-1 (0-0) | Correcaminos UAT | -1 | 3 | T |
| 28/02/26 | Correcaminos UAT | 2-2 (0-1) | Club Chivas Tapatio | -0.25 | 2.75 | H |
| 14/02/26 | Correcaminos UAT | 1-1 (1-1) | CF Atlante | -1 | 2.75 | H |
| 07/02/26 | Tepatitlan de Morelos | 2-1 (1-1) | Correcaminos UAT | -1 | 2.75 | B |
| 31/01/26 | Correcaminos UAT | 2-1 (2-0) | Tlaxcala | -0.25 | 2.75 | T |
| 26/01/26 | Leones Negros | 0-0 (0-0) | Correcaminos UAT | -1.25 | 3 | H |
| 17/01/26 | Correcaminos UAT | 0-3 (0-2) | Atletico La Paz | -0.25 | 3 | B |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
165
Phạt góc (HT)
61
Thẻ vàng
34
Sút bóng
1812
Sút cầu môn
73
Tấn công
5553
Tấn công nguy hiểm
3623
Sút ngoài cầu môn
78
Cản bóng
41
Đá phạt trực tiếp
148
TL kiểm soát bóng
54%46%
TL kiểm soát bóng (HT)
49%51%
Chuyền bóng
367330
TL chuyền bóng thành công
80%80%
Phạm lỗi
814
Việt vị
20
Cứu thua
16
Tắc bóng
1210
Quả ném biên
2221
Cắt bóng
311
Tạt bóng thành công
75
Chuyền dài
2328
Cơ hội rõ rệt
22
So Sánh Sức Mạnh
60 40
78% So Sánh Đối đầu 22%
Thành tích
Tất cả
T7 H3 B2T2 H3 B7
Chủ khách tương đồng
T6 H0 B0T0 H0 B6
Ghi
Tất cả
1.7 Bàn1.3 Bàn
Chủ khách tương đồng
2.2 Bàn0.7 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Atletico Morelia (30 trận)
Ghi 1.37 bàn/trậnMất 1.00 bàn/trận
Correcaminos UAT (30 trận)
Ghi 1.37 bàn/trậnMất 2.13 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 1 — Khách thắng |
| Cả trận (FT) | 1 - 3 — Khách thắng |
| Hiệp 2 | 1 - 2 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
Atletico Morelia (4 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 3 (75%)Hòa 0 (0%)Bại 1 (25%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 3 (75%)Hòa 0 (0%)Xỉu 1 (25%)
6 trận gần — Châu Á:
WWLW
6 trận gần — Tài/Xỉu:
OOUO
Correcaminos UAT (4 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 3 (75%)Hòa 0 (0%)Bại 1 (25%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 4 (100%)Hòa 0 (0%)Xỉu 0 (0%)
6 trận gần — Châu Á:
LWWW
6 trận gần — Tài/Xỉu:
OOOO
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Atletico Morelia | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | Francisco Cortez | |
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Macauslot | Sớm | 1.72 | 3.77 | 3.63 | 0.95 | 3.00 | 0.77 | 0.94 | 0.75 | 0.84 |
| Live | 1.50 ↓ | 4.20 ↑ | 4.60 ↑ | 0.90 ↓ | 3.25 | 0.82 ↑ | 0.90 ↓ | 1.00 | 0.88 ↑ | |
| Easybets | Sớm | 1.70 | 3.80 | 3.90 | 0.91 | 3.00 | 0.76 | 0.79 | 0.50 | 0.98 |
| Live | 81.00 ↑ | 51.00 ↑ | 1.07 ↓ | 5.10 ↑ | 4.50 | 0.06 ↓ | 0.33 ↓ | 0.00 | 1.90 ↑ | |
| Vcbet | Sớm | 1.80 | 3.80 | 3.70 | 0.92 | 3.00 | 0.87 | 0.83 | 0.50 | 0.95 |
| Live | 71.00 ↑ | 13.00 ↑ | 1.01 ↓ | 2.20 ↑ | 3.50 | 0.31 ↓ | 0.44 ↓ | 0.00 | 1.75 ↑ | |
| Mansion88 | Sớm | 1.76 | 3.50 | 3.75 | 0.97 | 3.00 | 0.79 | 1.00 | 0.75 | 0.76 |
| Live | 45.00 ↑ | 7.60 ↑ | 1.06 ↓ | 5.88 ↑ | 4.50 | 0.08 ↓ | 0.53 ↓ | 0.00 | 1.53 ↑ | |
| Interwetten | Sớm | 1.75 | 3.80 | 3.95 | 0.55 | 2.50 | 1.20 | 0.75 | 0.50 | 0.90 |
| Live | 60.00 ↑ | 27.00 ↑ | 1.01 ↓ | 3.80 ↑ | 4.50 | 0.12 ↓ | 1.30 ↑ | 1.50 | 0.50 ↓ | |
| 10BET | Sớm | 1.52 | 3.90 | 4.90 | 0.77 | 2.75 | 0.87 | - | - | - |
| Live | 33.48 ↑ | 7.63 ↑ | 1.06 ↓ | 3.07 ↑ | 3.50 | 0.17 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 1.76 | 3.50 | 3.75 | 0.97 | 3.00 | 0.79 | 1.00 | 0.75 | 0.76 |
| Live | 234.00 ↑ | 9.50 ↑ | 1.01 ↓ | 6.25 ↑ | 4.50 | 0.07 ↓ | 0.53 ↓ | 0.00 | 1.53 ↑ | |
| Crown | Sớm | 1.75 | 3.85 | 3.70 | 0.99 | 3.00 | 0.81 | 0.96 | 0.75 | 0.86 |
| Live | 19.50 ↑ | 16.00 ↑ | 1.01 ↓ | 3.33 ↑ | 3.50 | 0.16 ↓ | 0.42 ↓ | 0.00 | 1.85 ↑ | |
| Sbobet | Sớm | 1.82 | 3.35 | 3.42 | 1.00 | 3.00 | 0.80 | 0.82 | 0.50 | 1.00 |
| Live | 23.00 ↑ | 7.30 ↑ | 1.06 ↓ | 5.00 ↑ | 4.50 | 0.08 ↓ | 0.44 ↓ | 0.00 | 1.78 ↑ | |
| Wewbet | Sớm | 1.73 | 3.68 | 3.75 | 0.91 | 3.00 | 0.93 | 0.94 | 0.75 | 0.92 |
| Live | 38.00 ↑ | 8.95 ↑ | 1.06 ↓ | 3.70 ↑ | 3.50 | 0.15 ↓ | 0.49 ↓ | 0.00 | 1.58 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 1.70 | 3.60 | 4.00 | 0.57 | 2.50 | 1.25 | - | - | - |
| Live | 91.00 ↑ | 41.00 ↑ | 1.01 ↓ | 0.60 ↑ | 2.50 | 1.10 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 1.65 | 3.80 | 3.70 | 0.71 | 3.00 | 0.81 | 0.79 | 0.75 | 0.73 |
| Live | 291.00 ↑ | 71.00 ↑ | 1.01 ↓ | 4.91 ↑ | 4.50 | 0.08 ↓ | 9.01 ↑ | 0.50 | 0.01 ↓ | |
| Pinnacle | Sớm | 1.55 | 4.09 | 5.12 | 0.84 | 2.75 | 0.91 | 0.95 | 1.00 | 0.83 |
| Live | 30.59 ↑ | 9.43 ↑ | 1.08 ↓ | 3.11 ↑ | 3.50 | 0.23 ↓ | 0.34 ↓ | 0.00 | 2.14 ↑ | |
| Bwin | Sớm | 1.70 | 3.60 | 4.00 | 0.57 | 2.50 | 1.20 | - | - | - |
| Live | 251.00 ↑ | 56.00 ↑ | 1.01 ↓ | 0.71 ↑ | 3.50 | 0.90 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 1.69 | 4.00 | 4.03 | 1.04 | 3.25 | 0.69 | 0.84 | 0.75 | 0.86 |
| Live | 81.00 ↑ | 41.00 ↑ | 1.00 ↓ | 5.11 ↑ | 4.50 | 0.13 ↓ | 0.42 ↓ | 0.00 | 1.89 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 1.62 | 4.10 | 4.60 | 0.78 | 2.75 | 1.03 | 0.80 | 0.75 | 1.00 |
| Live | 81.00 ↑ | 41.00 ↑ | 1.01 ↓ | 4.25 ↑ | 4.50 | 0.16 ↓ | 0.40 ↓ | 0.00 | 1.85 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 1.67 | 3.80 | 3.90 | 1.25 | 3.50 | 0.57 | - | - | - |
| Live | 151.00 ↑ | 101.00 ↑ | 1.01 ↓ | 5.00 ↑ | 4.50 | 0.10 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp +3/4
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Atletico Morelia | +3/4 | 1 | 0 | 0 |
| Correcaminos UAT | -3/4 | 0 | 0 | 1 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).