Kết quả bóng đá trận Audace Cerignola vs FC Savoia 1908, 19:30 ngày 18/10/2026
Serie C (Ý) · 19:30 ngày 18/10/2026
Audace Cerignola 4 Hiệp 2 - 92' HT 3-0 0
FC Savoia 1908
🟨 1 - 2 🟥 0 - 0 ⛳ 3 - 3
Nhiệt độ: 22°C
Diễn biến trận đấu
| Audace Cerignola | Phút | |
| Ludovico DOra 1 - 0 ⚽ | 1' | |
| 8' | ||
| 8' | Alessandro Martina | |
| Silvestro A. 📺 VAR | 10' | |
| 2 - 0 ⚽ | 18' | |
| Volpe G. 3 - 0 ⚽ | 18' | |
| 4 - 0 ⚽ | 22' | |
| Volpe G. 5 - 0 ⚽ | 22' | |
| HT 3-0 | ||
| FT 4-0 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 1 | 4 | 4 |
| Hòa | 1 | 2 | 3 | 4 |
| Bại | 1 | 0 | 3 | 2 |
| Ghi bàn | 4 | 3 | 15 | 14 |
| Mất bàn | 4 | 2 | 10 | 9 |
| Điểm | 4 | 5 | 15 | 16 |
Chủ = Audace Cerignola · Khách = FC Savoia 1908
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Audace Cerignola | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 9 (19%) | Thắng/Thắng | 11 (46%) |
| 2 (4%) | Thắng/Hòa | 2 (8%) |
| 8 (17%) | Hòa/Thắng | 2 (8%) |
| 12 (25%) | Hòa/Hòa | 1 (4%) |
| 5 (10%) | Hòa/Bại | 4 (17%) |
| 1 (2%) | Bại/Thắng | 1 (4%) |
| 2 (4%) | Bại/Hòa | 2 (8%) |
| 9 (19%) | Bại/Bại | 1 (4%) |
Bảng xếp hạng
Audace Cerignola
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 2 | 1 | 0 | 1 | 4 | 4 | 3 | 10 |
| Sân nhà | 1 | 1 | 0 | 0 | 3 | 1 | 3 | 5 |
| Sân khách | 1 | 0 | 0 | 1 | 1 | 3 | 0 | 15 |
FC Savoia 1908
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 2 | 0 | 0 | 2 | 3 | 5 | 0 | 17 |
| Sân nhà | 1 | 0 | 0 | 1 | 1 | 2 | 0 | 16 |
| Sân khách | 1 | 0 | 0 | 1 | 2 | 3 | 0 | 12 |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
10
Thẻ vàng
01
Sút bóng
21
Sút cầu môn
20
Sút ngoài cầu môn
01
TL kiểm soát bóng
45%55%
Chuyền bóng
5157
TL chuyền bóng thành công
69%53%
Phạm lỗi
14
Việt vị
10
Cứu thua
01
Quả ném biên
26
Chuyền dài
44
So Sánh Sức Mạnh
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Audace Cerignola (30 trận)
Ghi 1.47 bàn/trậnMất 1.23 bàn/trận
FC Savoia 1908 (29 trận)
Ghi 1.72 bàn/trậnMất 0.97 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 3 - 0 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 4 - 0 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 1 - 0 |
Phân tích nâng cao
Chưa có dữ liệu phân tích chi tiết cho trận này.
Thông tin đội bóng
| Audace Cerignola | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| Vincenzo Maiuri | HLV | |
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 1.71 | 3.40 | 4.30 | 0.81 | 2.50 | 0.99 | 0.98 | 0.75 | 0.83 |
| Live | 1.04 ↓ | 51.00 ↑ | 67.00 ↑ | 3.30 ↑ | 4.50 | 0.12 ↓ | 0.69 ↓ | 0.00 | 1.17 ↑ | |
| Vcbet | Sớm | 1.70 | 3.75 | 4.33 | 0.96 | 2.75 | 0.84 | 0.93 | 0.75 | 0.83 |
| Live | 1.01 ↓ | 15.00 ↑ | 46.00 ↑ | 2.40 ↑ | 3.50 | 0.28 ↓ | 0.73 ↓ | 0.00 | 1.05 ↑ | |
| Mansion88 | Sớm | 1.79 | 3.55 | 3.60 | 0.97 | 2.75 | 0.83 | 1.02 | 0.75 | 0.78 |
| Live | 1.01 ↓ | 8.80 ↑ | 60.00 ↑ | 2.50 ↑ | 3.50 | 0.26 ↓ | 0.74 ↓ | 0.00 | 1.11 ↑ | |
| Interwetten | Sớm | 1.80 | 3.35 | 4.30 | 0.75 | 2.50 | 0.90 | - | - | - |
| Live | 1.07 ↓ | 9.00 ↑ | 25.00 ↑ | 2.20 ↑ | 5.50 | 0.30 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 1.79 | 3.55 | 3.60 | 0.97 | 2.75 | 0.83 | 1.02 | 0.75 | 0.78 |
| Live | 1.01 ↓ | 8.80 ↑ | 60.00 ↑ | 3.33 ↑ | 4.50 | 0.18 ↓ | 0.82 ↓ | 0.00 | 1.02 ↑ | |
| Crown | Sớm | 1.68 | 3.75 | 3.90 | 0.88 | 2.75 | 0.82 | 0.88 | 0.75 | 0.82 |
| Live | 1.84 ↑ | 3.40 ↓ | 3.20 ↓ | 0.88 | 2.75 | 0.82 | 1.05 ↑ | 0.75 | 0.65 ↓ | |
| Ladbrokes | Sớm | 1.75 | 3.40 | 4.00 | 0.80 | 2.50 | 0.91 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 61.00 ↑ | 91.00 ↑ | 0.04 ↓ | 2.50 | 7.00 ↑ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 1.84 | 3.40 | 4.20 | 0.84 | 2.50 | 0.89 | 0.80 | 0.50 | 0.93 |
| Live | 1.01 ↓ | 32.00 ↑ | 56.00 ↑ | 2.51 ↑ | 3.50 | 0.27 ↓ | 0.70 ↓ | 0.00 | 1.06 ↑ | |
| 1xBet | Sớm | 1.81 | 3.30 | 4.25 | 0.82 | 2.50 | 0.88 | 0.32 | 0.00 | 1.92 |
| Live | 1.00 ↓ | 51.00 ↑ | 67.00 ↑ | 3.27 ↑ | 3.50 | 0.22 ↓ | 0.72 ↑ | 0.00 | 1.13 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 1.75 | 3.30 | 4.10 | 0.98 | 2.50 | 0.83 | 0.80 | 0.50 | 1.00 |
| Live | 1.01 ↓ | 51.00 ↑ | 67.00 ↑ | 3.25 ↑ | 4.50 | 0.21 ↓ | 0.68 ↓ | 0.00 | 1.15 ↑ | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp +1/2
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Audace Cerignola | +1/2 | Chưa có trận cùng mức | ||
| FC Savoia 1908 | -1/2 | 2 | 0 | 1 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).