Kết quả bóng đá trận Austin FC II vs Sporting Kansas City Reserves, 07:30 ngày 10/08/2026
MLS Next Pro League (Mỹ) · 07:30 ngày 10/08/2026
Austin FC II 1 Kết thúc HT 0-0 0
Sporting Kansas City Reserves
🟨 4 - 2 🟥 0 - 0 ⛳ 5 - 4
Thời tiết: Nhiều mây Nhiệt độ: 28°C
Diễn biến trận đấu
| Austin FC II | Phút | |
| Adrian Gonzalez | 29' | |
| Jules Bery | 31' | |
| HT 0-0 | ||
| 51' | Missael Rodriguez | |
| Patrick Cayelli | 64' | |
| Evan Watt | 77' | |
| 84' | Pierre Lurot | |
| Ibrahima Sall(Assists:Diego Abarca) 1 - 0 ⚽ | 89' | |
| FT 1-0 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 3 | 1 | 6 | 3 |
| Hòa | 0 | 0 | 3 | 1 |
| Bại | 0 | 2 | 1 | 6 |
| Ghi bàn | 5 | 5 | 14 | 13 |
| Mất bàn | 0 | 9 | 5 | 25 |
| Điểm | 9 | 3 | 21 | 10 |
Chủ = Austin FC II · Khách = Sporting Kansas City Reserves
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Austin FC II | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 11 (42%) | Thắng/Thắng | 3 (12%) |
| 2 (8%) | Thắng/Hòa | 1 (4%) |
| 2 (8%) | Thắng/Bại | 0 (0%) |
| 6 (23%) | Hòa/Thắng | 2 (8%) |
| 2 (8%) | Hòa/Hòa | 2 (8%) |
| 0 (0%) | Hòa/Bại | 3 (12%) |
| 2 (8%) | Bại/Hòa | 1 (4%) |
| 1 (4%) | Bại/Bại | 14 (54%) |
Thành tích đối đầu (11 trận)
Austin FC II 6 (55%)Hòa 4 (36%)Sporting Kansas City Reserves 1 (9%)
Châu Á: Ăn 7 / Hòa 2 / Thua 2 Tài/Xỉu: Tài 5 / Hòa 2 / Xỉu 4
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 22/06/26 | Austin FC II | 2-1 (2-0) | Sporting Kansas City Reserves | +1.5 | 3.25 | T |
| 23/05/26 | Sporting Kansas City Reserves | 0-3 (0-2) | Austin FC II | +1 | 3 | T |
| 04/08/25 | Sporting Kansas City Reserves | 1-3 (1-2) | Austin FC II | +0.25 | 2.75 | T |
| 28/06/25 | Austin FC II | 1-0 (0-0) | Sporting Kansas City Reserves | +1 | 2.75 | T |
| 03/05/25 | Austin FC II | 0-0 (0-0) | Sporting Kansas City Reserves | +0.75 | 2.75 | H |
| 19/08/24 | Sporting Kansas City Reserves | 0-2 (0-0) | Austin FC II | -0.5 | 3 | T |
| 01/07/24 | Sporting Kansas City Reserves | 2-2 (2-1) | Austin FC II | -0.25 | 2.75 | H |
| 18/05/24 | Austin FC II | 2-2 (1-1) | Sporting Kansas City Reserves | 0 | 2.75 | H |
| 30/09/23 | Sporting Kansas City Reserves | 0-2 (0-0) | Austin FC II | - | - | T |
| 26/08/23 | Austin FC II | 1-2 (0-0) | Sporting Kansas City Reserves | +0.5 | 3 | B |
| 03/04/23 | Sporting Kansas City Reserves | 1-1 (0-0) | Austin FC II | - | - | H |
Thành tích gần đây — Austin FC II
HHTBTTTTTT
Thắng 7 (70%)Hòa 2 (20%)Bại 1 (10%)
Ghi/Mất: 23/9 (10 trận) Châu Á: 8/1/1 T/X: 4/1/5
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 03/08/26 | San Jose Earthquakes Reserve | 1-1 (0-1) | Austin FC II | +0.25 | 2.75 | H |
| 27/07/26 | Houston Dynamo B | 1-1 (1-0) | Austin FC II | 0 | 2.5 | H |
| 23/07/26 | Vancouver Whitecaps Reserve | 0-4 (0-3) | Austin FC II | +1 | 3 | T |
| 13/07/26 | Austin FC II | 2-3 (2-1) | MINNESOTA United B | +0.75 | 3 | B |
| 06/07/26 | Austin FC II | 3-2 (1-0) | Colorado Rapids II | +1.25 | 3 | T |
| 29/06/26 | Saint Louis City B | 0-2 (0-1) | Austin FC II | -0.25 | 2.75 | T |
| 22/06/26 | Austin FC II | 2-1 (2-0) | Sporting Kansas City Reserves | +1.5 | 3.25 | T |
| 15/06/26 | MINNESOTA United B | 1-3 (1-3) | Austin FC II | +0.25 | 2.75 | T |
| 08/06/26 | Austin FC II | 2-0 (0-0) | Los Angeles FC II | +1 | 3 | T |
| 23/05/26 | Sporting Kansas City Reserves | 0-3 (0-2) | Austin FC II | +1 | 3 | T |
| 18/05/26 | Austin FC II | 4-1 (2-0) | Saint Louis City B | +0.25 | 3 | T |
| 14/05/26 | Colorado Rapids II | 0-2 (0-0) | Austin FC II | +0.5 | 2.75 | T |
| 11/05/26 | Austin FC II | 3-0 (0-0) | Tacoma Defiance | +0.5 | 3 | T |
| 03/05/26 | North Texas SC | 0-2 (0-2) | Austin FC II | - | - | T |
| 19/04/26 | Ventura County FC | 1-1 (1-0) | Austin FC II | 0 | 2.75 | H |
| 13/04/26 | Austin FC II | 1-1 (0-0) | Houston Dynamo B | 0 | 2.75 | H |
| 23/03/26 | Tacoma Defiance | 0-1 (0-0) | Austin FC II | +0.25 | 3 | T |
| 16/03/26 | Austin FC II | 1-0 (1-0) | North Texas SC | +0.75 | 3 | T |
| 09/03/26 | Austin FC II | 2-2 (2-0) | Ventura County FC | +0.25 | 3 | H |
| 02/03/26 | Austin FC II | 2-4 (0-3) | MINNESOTA United B | +0.25 | 2.75 | B |
Thành tích gần đây — Sporting Kansas City Reserves
TTBBBTBBTB
Thắng 4 (40%)Hòa 0 (0%)Bại 6 (60%)
Ghi/Mất: 16/26 (10 trận) Châu Á: 4/0/6 T/X: 6/1/3
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 01/08/26 | Sporting Kansas City Reserves | 3-2 (1-1) | Houston Dynamo B | -0.5 | 3 | T |
| 20/07/26 | Sporting Kansas City Reserves | 1-0 (1-0) | MINNESOTA United B | -0.75 | 3.5 | T |
| 08/07/26 | San Jose Earthquakes Reserve | 6-1 (3-1) | Sporting Kansas City Reserves | -1.25 | 3.5 | B |
| 22/06/26 | Austin FC II | 2-1 (2-0) | Sporting Kansas City Reserves | -1.5 | 3.25 | B |
| 09/06/26 | MINNESOTA United B | 4-3 (2-1) | Sporting Kansas City Reserves | -1.25 | 3.25 | B |
| 30/05/26 | Real Monarchs | 1-3 (0-1) | Sporting Kansas City Reserves | -0.75 | 3.25 | T |
| 23/05/26 | Sporting Kansas City Reserves | 0-3 (0-2) | Austin FC II | -1 | 3 | B |
| 17/05/26 | North Texas SC | 5-1 (2-1) | Sporting Kansas City Reserves | - | - | B |
| 11/05/26 | Colorado Rapids II | 1-3 (1-3) | Sporting Kansas City Reserves | -0.5 | 3.25 | T |
| 07/05/26 | Sporting Kansas City Reserves | 0-2 (0-0) | Ventura County FC | -0.25 | 3.25 | B |
| 04/05/26 | Sporting Kansas City Reserves | 2-2 (1-1) | Tacoma Defiance | 0 | 3.25 | H |
| 27/04/26 | Sporting Kansas City Reserves | 1-2 (0-2) | Houston Dynamo B | -0.5 | 3 | B |
| 20/04/26 | Sporting Kansas City Reserves | 3-2 (0-0) | Vancouver Whitecaps Reserve | 0 | 3.25 | T |
| 11/04/26 | North Texas SC | 2-2 (1-1) | Sporting Kansas City Reserves | -0.75 | 3 | H |
| 05/04/26 | Sporting Kansas City Reserves | 1-4 (0-3) | North Texas SC | - | - | B |
| 29/03/26 | Sporting Kansas City Reserves | 0-2 (0-1) | Saint Louis City B | -1.25 | 3.25 | B |
| 23/03/26 | Sporting Kansas City Reserves | 0-1 (0-1) | MINNESOTA United B | -1 | 3.5 | B |
| 16/03/26 | Colorado Rapids II | 2-2 (1-0) | Sporting Kansas City Reserves | -1.25 | 3.5 | H |
| 09/03/26 | Sporting Kansas City Reserves | 0-5 (0-2) | Real Monarchs | -0.5 | 3.25 | B |
| 01/03/26 | Saint Louis City B | 4-0 (2-0) | Sporting Kansas City Reserves | -1.5 | 3.25 | B |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
54
Phạt góc (HT)
32
Thẻ vàng
42
Sút bóng
159
Sút cầu môn
54
Tấn công
147102
Tấn công nguy hiểm
8657
Sút ngoài cầu môn
85
Cản bóng
20
Đá phạt trực tiếp
1414
TL kiểm soát bóng
59%41%
TL kiểm soát bóng (HT)
59%41%
Chuyền bóng
548373
TL chuyền bóng thành công
87%82%
Phạm lỗi
1414
Việt vị
11
Cứu thua
44
Tắc bóng
711
Quả ném biên
1914
Cắt bóng
1814
Tạt bóng thành công
54
Chuyền dài
4417
Bàn thắng kỳ vọng (xG)
1.240.81
Cơ hội rõ rệt
31
So Sánh Sức Mạnh
69 31
75% So Sánh Đối đầu 25%
Thành tích
Tất cả
T6 H4 B1T1 H4 B6
Chủ khách tương đồng
T2 H2 B1T1 H2 B2
Ghi
Tất cả
1.7 Bàn0.8 Bàn
Chủ khách tương đồng
1.2 Bàn1 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Austin FC II (28 trận)
Ghi 1.93 bàn/trậnMất 0.75 bàn/trận
Sporting Kansas City Reserves (28 trận)
Ghi 1.29 bàn/trậnMất 2.68 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 0 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 1 - 0 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 1 - 0 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
Austin FC II (19 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 10 (53%)Hòa 2 (11%)Bại 7 (37%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 7 (37%)Hòa 2 (11%)Xỉu 10 (53%)
6 trận gần — Châu Á:
LVWLLW
6 trận gần — Tài/Xỉu:
UUOOOU
Sporting Kansas City Reserves (18 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 9 (50%)Hòa 2 (11%)Bại 7 (39%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 11 (61%)Hòa 2 (11%)Xỉu 5 (28%)
6 trận gần — Châu Á:
WWLWWW
6 trận gần — Tài/Xỉu:
OUOUOO
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Austin FC II | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 1.33 | 5.00 | 6.30 | 0.80 | 3.25 | 1.00 | 0.92 | 1.50 | 0.84 |
| Live | 6.00 ↑ | 1.18 ↓ | 11.00 ↑ | 3.50 ↑ | 0.50 | 0.10 ↓ | 0.23 ↓ | 0.00 | 2.30 ↑ | |
| Vcbet | Sớm | 1.36 | 4.80 | 6.50 | 0.84 | 3.25 | 0.96 | 0.79 | 1.25 | 1.01 |
| Live | 1.01 ↓ | 10.00 ↑ | 201.00 ↑ | 4.40 ↑ | 1.50 | 0.13 ↓ | 0.41 ↓ | 0.00 | 1.89 ↑ | |
| Mansion88 | Sớm | 1.50 | 4.15 | 4.75 | 0.93 | 3.25 | 0.83 | 0.78 | 1.00 | 0.98 |
| Live | 1.01 ↓ | 8.10 ↑ | 150.00 ↑ | 6.25 ↑ | 1.50 | 0.05 ↓ | 4.00 ↑ | 0.25 | 0.05 ↓ | |
| Interwetten | Sớm | 1.40 | 4.70 | 6.00 | 1.05 | 3.50 | 0.65 | 0.83 | 1.50 | 0.83 |
| Live | 5.25 ↑ | 1.22 ↓ | 13.00 ↑ | 2.60 ↑ | 0.50 | 0.20 ↓ | 1.30 ↑ | 1.50 | 0.50 ↓ | |
| 10BET | Sớm | 1.35 | 4.30 | 5.40 | 0.77 | 3.25 | 0.84 | - | - | - |
| Live | 1.02 ↓ | 14.44 ↑ | 100.00 ↑ | 4.07 ↑ | 1.50 | 0.10 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 1.50 | 4.15 | 4.75 | 0.93 | 3.25 | 0.83 | 0.78 | 1.00 | 0.98 |
| Live | 1.01 ↓ | 8.10 ↑ | 150.00 ↑ | 8.33 ↑ | 1.50 | 0.01 ↓ | 0.28 ↓ | 0.00 | 2.08 ↑ | |
| Crown | Sớm | 1.41 | 4.85 | 5.40 | 0.97 | 3.50 | 0.79 | 0.86 | 1.25 | 0.90 |
| Live | 1.01 ↓ | 13.00 ↑ | 17.00 ↑ | 5.26 ↑ | 1.50 | 0.01 ↓ | 5.55 ↑ | 0.25 | 0.02 ↓ | |
| Sbobet | Sớm | 1.55 | 3.84 | 4.63 | 1.02 | 3.00 | 0.80 | 0.99 | 1.00 | 0.85 |
| Live | 6.30 ↑ | 1.15 ↓ | 10.50 ↑ | 6.66 ↑ | 1.50 | 0.01 ↓ | 0.41 ↓ | 0.00 | 1.75 ↑ | |
| Wewbet | Sớm | 1.41 | 4.54 | 5.30 | 0.94 | 3.50 | 0.80 | 0.85 | 1.25 | 0.89 |
| Live | 5.05 ↑ | 1.15 ↓ | 14.20 ↑ | 2.70 ↑ | 0.50 | 0.15 ↓ | 2.12 ↑ | 0.25 | 0.25 ↓ | |
| Ladbrokes | Sớm | 1.40 | 4.80 | 5.25 | 0.36 | 2.50 | 1.87 | - | - | - |
| Live | 1.02 ↓ | 15.00 ↑ | 126.00 ↑ | 20.00 ↑ | 2.50 | 0.01 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 1.34 | 4.70 | 5.75 | 0.81 | 3.50 | 0.71 | 0.71 | 1.25 | 0.81 |
| Live | 1.01 ↓ | 14.00 ↑ | 36.00 ↑ | 6.61 ↑ | 1.50 | 0.03 ↓ | 0.29 ↓ | 0.00 | 2.10 ↑ | |
| Pinnacle | Sớm | 1.44 | 4.81 | 4.69 | 0.83 | 3.25 | 0.91 | 0.90 | 1.25 | 0.84 |
| Live | 4.02 ↑ | 1.32 ↓ | 12.67 ↑ | 2.96 ↑ | 1.50 | 0.23 ↓ | 0.30 ↓ | 0.00 | 2.33 ↑ | |
| Bwin | Sớm | 1.40 | 4.75 | 5.25 | 0.93 | 3.50 | 0.77 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 15.50 ↑ | 126.00 ↑ | 0.90 ↓ | 0.50 | 0.75 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 1.37 | 4.75 | 5.99 | 0.40 | 2.50 | 1.75 | 0.95 | 1.50 | 0.85 |
| Live | 1.01 ↓ | 26.00 ↑ | 126.00 ↑ | 3.30 ↑ | 0.50 | 0.22 ↓ | 0.30 ↓ | 0.00 | 2.54 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 1.36 | 4.75 | 5.75 | 0.80 | 3.25 | 1.00 | 0.95 | 1.50 | 0.85 |
| Live | 1.01 ↓ | 26.00 ↑ | 126.00 ↑ | 3.50 ↑ | 0.50 | 0.19 ↓ | 0.33 ↓ | 0.00 | 2.30 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 1.36 | 4.60 | 5.50 | 0.85 | 3.50 | 0.80 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 101.00 ↑ | 151.00 ↑ | 18.00 ↑ | 1.50 | 0.01 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp +1 1/2
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Austin FC II | +1 1/2 | 1 | 0 | 0 |
| Sporting Kansas City Reserves | -1 1/2 | 0 | 0 | 1 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).