Kết quả bóng đá trận Aveley vs lewes, 21:00 ngày 29/08/2026
Ryman(Isthmian) League Ngoại hạng Anh · 21:00 ngày 29/08/2026
Aveley 0 Kết thúc HT 0-0 2
lewes
🟨 0 - 0 🟥 1 - 0 ⛳ 0 - 0
Thời tiết: Isilated T-Stoms Nhiệt độ: 20°C
Diễn biến trận đấu
| Aveley | Phút | |
| Ryan Henshaw | 20' | |
| HT 0-0 | ||
| 58' | ⚽ 0 - 1 Danny Bassett | |
| 90' | ⚽ 0 - 2 Ryan Gondoh | |
| FT 0-2 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 2 | 3 | 5 | 5 |
| Hòa | 0 | 0 | 1 | 2 |
| Bại | 1 | 0 | 4 | 3 |
| Ghi bàn | 6 | 6 | 24 | 13 |
| Mất bàn | 4 | 1 | 20 | 11 |
| Điểm | 6 | 9 | 16 | 17 |
Chủ = Aveley · Khách = lewes
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Aveley | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 4 (27%) | Thắng/Thắng | 3 (38%) |
| 1 (7%) | Thắng/Bại | 0 (0%) |
| 1 (7%) | Hòa/Thắng | 2 (25%) |
| 0 (0%) | Hòa/Hòa | 1 (13%) |
| 2 (13%) | Hòa/Bại | 1 (13%) |
| 3 (20%) | Bại/Thắng | 0 (0%) |
| 1 (7%) | Bại/Hòa | 0 (0%) |
| 3 (20%) | Bại/Bại | 1 (13%) |
Bảng xếp hạng
Aveley
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 6 | 3 | 1 | 2 | 12 | 8 | 10 | 7 |
| Sân nhà | 3 | 1 | 1 | 1 | 5 | 6 | 4 | 13 |
| Sân khách | 3 | 2 | 0 | 1 | 7 | 2 | 6 | 4 |
| 6 gần | 6 | 2 | 1 | 3 | 14 | 15 | - | - |
lewes
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 6 | 4 | 1 | 1 | 8 | 5 | 13 | 3 |
| Sân nhà | 3 | 2 | 0 | 1 | 4 | 5 | 6 | 11 |
| Sân khách | 3 | 2 | 1 | 0 | 4 | 0 | 7 | 2 |
| 6 gần | 6 | 3 | 1 | 2 | 8 | 8 | - | - |
Thành tích đối đầu (7 trận)
Aveley 3 (43%)Hòa 2 (29%)lewes 2 (29%)
Châu Á: Ăn 3 / Hòa 2 / Thua 2 Tài/Xỉu: Tài 6 / Hòa 1 / Xỉu 0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 14/02/26 | lewes | 1-6 (1-2) | Aveley | - | - | T |
| 18/10/25 | Aveley | 3-0 (1-0) | lewes | - | - | T |
| 18/02/23 | Aveley | 2-0 (1-0) | lewes | - | - | T |
| 02/11/22 | lewes | 1-1 (0-1) | Aveley | - | - | H |
| 04/08/21 | Aveley | 2-4 (0-2) | lewes | 0 | 3.25 | B |
| 07/04/12 | Aveley | 0-0 (0-0) | lewes | - | - | H |
| 10/09/11 | lewes | 4-1 (3-0) | Aveley | - | - | B |
Thành tích gần đây — Aveley
TTBHBBTTTB
Thắng 5 (50%)Hòa 1 (10%)Bại 4 (40%)
Ghi/Mất: 27/23 (10 trận) Châu Á: 5/1/4 T/X: 10/0/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 22/08/26 | Three Bridges | 1-5 (0-2) | Aveley | - | - | T |
| 15/08/26 | Aveley | 3-2 (1-2) | Whitehawk | - | - | T |
| 12/08/26 | Maldon Tiptree | 1-0 (0-0) | Aveley | - | - | B |
| 08/08/26 | Aveley | 2-2 (0-1) | Eastbourne Borough | - | - | H |
| 01/08/26 | Southend United | 4-0 (1-0) | Aveley | -1.5 | 3.25 | B |
| 01/08/26 | Aveley | 4-5 (3-1) | Tilbury | - | - | B |
| 29/07/26 | Canvey Island | 1-4 (1-2) | Aveley | +0.75 | 3.25 | T |
| 25/07/26 | Brightlingsea Regent | 1-5 (0-1) | Aveley | - | - | T |
| 18/07/26 | Aveley | 3-2 (1-2) | Braintree Town | - | - | T |
| 15/07/26 | Aveley | 1-4 (0-2) | Ebbsfleet United | - | - | B |
| 11/07/26 | Aveley | 2-4 (1-3) | Leiston FC | +0.5 | 3.25 | B |
| 08/07/26 | Aveley | 3-2 (1-2) | Folkestone | - | - | T |
| 30/04/26 | Aveley | 1-4 (0-0) | Brentwood Town | +0.5 | 2.75 | B |
| 25/04/26 | Wingate Finchley | 0-2 (0-0) | Aveley | - | - | T |
| 18/04/26 | Aveley | 0-0 (0-0) | Carshalton Athletic FC | - | - | H |
| 11/04/26 | St Albans City | 0-1 (0-1) | Aveley | - | - | T |
| 06/04/26 | Aveley | 3-1 (2-1) | Hashtag United | - | - | T |
| 04/04/26 | Chatham Town | 0-1 (0-0) | Aveley | - | - | T |
| 28/03/26 | Aveley | 2-3 (0-1) | Cray Wanderers | - | - | B |
| 21/03/26 | Aveley | 3-0 (2-0) | Cheshunt | - | - | T |
Thành tích gần đây — lewes
TTHBBTBHBT
Thắng 4 (40%)Hòa 2 (20%)Bại 4 (40%)
Ghi/Mất: 13/14 (10 trận) Châu Á: 4/2/4 T/X: 8/1/1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 22/08/26 | lewes | 3-1 (2-1) | Whyteleafe | - | - | T |
| 15/08/26 | St Albans City | 0-2 (0-1) | lewes | - | - | T |
| 12/08/26 | Whitehawk | 0-0 (0-0) | lewes | - | - | H |
| 08/08/26 | lewes | 0-4 (0-3) | Enfield Town | - | - | B |
| 25/07/26 | lewes | 1-2 (0-0) | Dorking | -1 | 3.25 | B |
| 18/07/26 | lewes | 2-1 (1-0) | Hastings United | - | - | T |
| 25/04/26 | Chatham Town | 2-1 (1-0) | lewes | - | - | B |
| 18/04/26 | lewes | 1-1 (1-1) | Wingate Finchley | - | - | H |
| 11/04/26 | Cray Wanderers | 3-0 (1-0) | lewes | - | - | B |
| 06/04/26 | lewes | 3-0 (1-0) | Whitehawk | - | - | T |
| 03/04/26 | Potters Bar Town | 2-1 (2-0) | lewes | - | - | B |
| 28/03/26 | lewes | 2-2 (0-2) | Canvey Island | - | - | H |
| 21/03/26 | Dartford | 4-1 (2-0) | lewes | - | - | B |
| 14/03/26 | lewes | 2-1 (2-1) | Dulwich Hamlet | - | - | T |
| 07/03/26 | Brentwood Town | 2-1 (1-1) | lewes | - | - | B |
| 04/03/26 | lewes | 0-3 (0-3) | Billericay Town | - | - | B |
| 28/02/26 | lewes | 0-1 (0-0) | Cray Valley Paper Mills | - | - | B |
| 25/02/26 | Whitehawk | 3-1 (2-1) | lewes | - | - | B |
| 21/02/26 | Cheshunt | 0-0 (0-0) | lewes | - | - | H |
| 14/02/26 | lewes | 1-6 (1-2) | Aveley | - | - | B |
So Sánh Sức Mạnh
66 34
83% So Sánh Đối đầu 17%
Thành tích
Tất cả
T3 H2 B2T2 H2 B3
Chủ khách tương đồng
T2 H1 B1T1 H1 B2
Ghi
Tất cả
2.1 Bàn1.4 Bàn
Chủ khách tương đồng
1.8 Bàn1 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Aveley (30 trận)
Ghi 2.27 bàn/trậnMất 1.73 bàn/trận
lewes (30 trận)
Ghi 1.10 bàn/trậnMất 1.73 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 0 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 0 - 2 — Khách thắng |
| Hiệp 2 | 0 - 2 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Aveley | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | 1885 | |
| Sân nhà | The Dripping Pan | |
| 0 | Sức chứa | 3000 |
| HLV | ||
| Khu vực | Lewes |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Interwetten | Sớm | 1.55 | 4.30 | 4.70 | 1.10 | 3.50 | 0.60 | - | - | - |
| Live | 1.47 ↓ | 4.40 ↑ | 5.25 ↑ | 0.50 ↓ | 2.50 | 1.30 ↑ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 1.53 | 3.95 | 4.20 | 0.90 | 3.25 | 0.71 | - | - | - |
| Live | 1.42 ↓ | 4.20 ↑ | 5.20 ↑ | 0.82 ↓ | 3.00 | 0.82 ↑ | - | - | - | |
| Wewbet | Sớm | 1.52 | 4.15 | 4.53 | 0.93 | 3.25 | 0.81 | 0.86 | 1.00 | 0.88 |
| Live | 1.44 ↓ | 4.20 ↑ | 5.40 ↑ | 0.92 ↓ | 3.00 | 0.82 ↑ | 0.97 ↑ | 1.25 | 0.77 ↓ | |
| Ladbrokes | Sớm | 1.44 | 4.20 | 5.25 | 0.53 | 2.50 | 1.30 | - | - | - |
| Live | 1.44 | 4.20 | 5.50 ↑ | 0.55 ↑ | 2.50 | 1.30 | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 1.53 | 4.10 | 4.20 | 0.67 | 3.00 | 0.86 | 0.83 | 1.00 | 0.69 |
| Live | 1.46 ↓ | 4.50 ↑ | 5.25 ↑ | 0.87 ↑ | 3.00 | 0.78 ↓ | 0.94 ↑ | 1.25 | 0.72 ↑ | |
| Pinnacle | Sớm | 1.44 | 4.65 | 5.03 | 0.88 | 3.00 | 0.88 | 0.99 | 1.25 | 0.78 |
| Live | 1.44 | 4.64 ↓ | 5.14 ↑ | 0.93 ↑ | 3.00 | 0.83 ↓ | 0.98 ↓ | 1.25 | 0.78 | |
| Bwin | Sớm | 1.44 | 4.20 | 5.25 | 0.53 | 2.50 | 1.30 | - | - | - |
| Live | 1.44 | 4.20 | 5.25 | 0.53 | 2.50 | 1.30 | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 1.55 | 4.60 | 4.74 | 1.15 | 3.50 | 0.62 | 0.66 | 0.75 | 1.10 |
| Live | 1.54 ↓ | 4.66 ↑ | 4.92 ↑ | 0.73 ↓ | 2.75 | 1.04 ↑ | 1.22 ↑ | 1.50 | 0.62 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 1.53 | 4.33 | 4.33 | 0.78 | 3.00 | 1.03 | 0.88 | 1.00 | 0.93 |
| Live | 1.48 ↓ | 4.50 ↑ | 4.75 ↑ | 0.95 ↑ | 3.00 | 0.85 ↓ | 0.80 ↓ | 1.00 | 1.00 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 1.44 | 4.00 | 5.00 | 0.55 | 2.50 | 1.25 | - | - | - |
| Live | 1.40 ↓ | 4.00 | 5.50 ↑ | 0.55 | 2.50 | 1.25 | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp +1
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Aveley | +1 | 2 | 0 | 0 |
| lewes | -1 | 1 | 0 | 0 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).