Kết quả bóng đá trận B71 Sandur vs B36 Torshavn II, 18:00 ngày 29/08/2026
Hạng 1 Quần đảo Faroe · 18:00 ngày 29/08/2026
B71 Sandur 5 Kết thúc HT 2-0 3
B36 Torshavn II
🟨 1 - 3 🟥 0 - 0 ⛳ 7 - 2
Thời tiết: Nhiều mây Nhiệt độ: 8°C
Diễn biến trận đấu
| B71 Sandur | Phút | |
| 19' | ||
| 19' | ||
| Eric Oteng 1 - 0 ⚽ | 20' | |
| Suni Petersen 2 - 0 ⚽ | 25' | |
| HT 2-0 | ||
| 49' | ⚽ 2 - 1 Heini Solheim(Assists:Leivur Guttesen) (Kiến tạo: Leivur Guttesen) | |
| Nicholas Frydenlund Sejr(Assists:Eric Oteng) 3 - 1 ⚽ | 50' | |
| Lucas Orneborg(Assists:Suni Petersen) 4 - 1 ⚽ | 57' | |
| 59' | ||
| 69' | ||
| Lucas Orneborg(Assists:Tobias Koktvedgaard) 5 - 1 ⚽ | 74' | |
| 83' | ⚽ 5 - 2 Carl Mikkelsen | |
| 86' | ⚽ 5 - 3 Jeremiah Okornoe | |
| 90+1' | ||
| FT 5-3 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 2 | 1 | 7 | 4 |
| Hòa | 1 | 0 | 2 | 1 |
| Bại | 0 | 2 | 1 | 5 |
| Ghi bàn | 9 | 9 | 25 | 25 |
| Mất bàn | 6 | 14 | 12 | 26 |
| Điểm | 7 | 3 | 23 | 13 |
Chủ = B71 Sandur · Khách = B36 Torshavn II
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| B71 Sandur | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 5 (42%) | Thắng/Thắng | 5 (38%) |
| 1 (8%) | Thắng/Hòa | 1 (8%) |
| 0 (0%) | Thắng/Bại | 1 (8%) |
| 2 (17%) | Hòa/Thắng | 0 (0%) |
| 1 (8%) | Hòa/Hòa | 1 (8%) |
| 0 (0%) | Hòa/Bại | 1 (8%) |
| 1 (8%) | Bại/Thắng | 0 (0%) |
| 2 (17%) | Bại/Bại | 4 (31%) |
Thành tích đối đầu (12 trận)
B71 Sandur 5 (42%)Hòa 2 (17%)B36 Torshavn II 5 (42%)
Châu Á: Ăn 5 / Hòa 2 / Thua 5 Tài/Xỉu: Tài 12 / Hòa 0 / Xỉu 0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 20/06/26 | B36 Torshavn II | 1-2 (1-1) | B71 Sandur | - | - | T |
| 21/03/26 | B36 Torshavn II | 0-4 (0-3) | B71 Sandur | - | - | T |
| 17/08/25 | B71 Sandur | 1-1 (0-0) | B36 Torshavn II | - | - | H |
| 21/06/25 | B36 Torshavn II | 3-0 (1-0) | B71 Sandur | - | - | B |
| 20/05/23 | B36 Torshavn II | 7-1 (3-0) | B71 Sandur | - | - | B |
| 01/04/23 | B36 Torshavn II | 1-2 (1-2) | B71 Sandur | - | - | T |
| 02/10/22 | B36 Torshavn II | 1-3 (1-1) | B71 Sandur | - | - | T |
| 02/04/22 | B36 Torshavn II | 0-3 (0-2) | B71 Sandur | - | - | T |
| 07/08/21 | B36 Torshavn II | 4-2 (1-1) | B71 Sandur | - | - | B |
| 28/10/20 | B36 Torshavn II | 3-1 (0-1) | B71 Sandur | - | - | B |
| 30/05/20 | B36 Torshavn II | 3-1 (1-1) | B71 Sandur | - | - | B |
| 25/05/19 | B36 Torshavn II | 3-3 (2-2) | B71 Sandur | - | - | H |
Thành tích gần đây — B71 Sandur
HTTTHTTTBT
Thắng 7 (70%)Hòa 2 (20%)Bại 1 (10%)
Ghi/Mất: 24/9 (10 trận) Châu Á: 7/2/1 T/X: 10/0/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 04/07/26 | B71 Sandur | 2-2 (1-0) | HBTorshavn II | - | - | H |
| 20/06/26 | B36 Torshavn II | 1-2 (1-1) | B71 Sandur | - | - | T |
| 13/06/26 | B71 Sandur | 5-0 (3-0) | Vikingur Gota II | - | - | T |
| 30/05/26 | IF Fuglafjordur | 1-2 (1-0) | B71 Sandur | - | - | T |
| 09/05/26 | IF Fuglafjordur | 2-2 (1-1) | B71 Sandur | - | - | H |
| 02/05/26 | B71 Sandur | 4-0 (0-0) | TB/FCS/Royn | - | - | T |
| 25/04/26 | NSI Runavik II | 0-1 (0-1) | B71 Sandur | - | - | T |
| 19/04/26 | HBTorshavn II | 1-2 (0-1) | B71 Sandur | - | - | T |
| 16/04/26 | HB Torshavn | 2-0 (2-0) | B71 Sandur | - | - | B |
| 21/03/26 | B36 Torshavn II | 0-4 (0-3) | B71 Sandur | - | - | T |
| 13/03/26 | Vikingur Gota II | 3-2 (3-1) | B71 Sandur | - | - | B |
| 25/10/25 | B71 Sandur | 3-0 (1-0) | IF Fuglafjordur | - | - | T |
| 18/10/25 | AB Argir | 2-1 (1-0) | B71 Sandur | - | - | B |
| 04/10/25 | Skala Itrottarfelag | 2-1 (0-0) | B71 Sandur | - | - | B |
| 13/09/25 | B71 Sandur | 5-2 (3-1) | NSI Runavik II | - | - | T |
| 29/08/25 | B71 Sandur | 4-2 (0-1) | EB/Streymur II | - | - | T |
| 17/08/25 | B71 Sandur | 1-1 (0-0) | B36 Torshavn II | - | - | H |
| 10/08/25 | B71 Sandur | 1-0 (0-0) | Skala Itrottarfelag | - | - | T |
| 21/06/25 | B36 Torshavn II | 3-0 (1-0) | B71 Sandur | - | - | B |
| 25/05/25 | B71 Sandur | 1-2 (1-1) | AB Argir | - | - | B |
Thành tích gần đây — B36 Torshavn II
BTTBBBTTHT
Thắng 5 (50%)Hòa 1 (10%)Bại 4 (40%)
Ghi/Mất: 23/21 (10 trận) Châu Á: 5/1/4 T/X: 10/0/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 22/08/26 | IF Fuglafjordur | 9-3 (4-0) | B36 Torshavn II | - | - | B |
| 07/08/26 | HBTorshavn II | 0-3 (0-2) | B36 Torshavn II | - | - | T |
| 27/06/26 | NSI Runavik II | 0-1 (0-1) | B36 Torshavn II | - | - | T |
| 20/06/26 | B36 Torshavn II | 1-2 (1-1) | B71 Sandur | - | - | B |
| 13/06/26 | B36 Torshavn II | 0-4 (0-1) | IF Fuglafjordur | - | - | B |
| 16/05/26 | B36 Torshavn II | 1-2 (1-0) | EB/Streymur II | - | - | B |
| 10/05/26 | NSI Runavik II | 0-5 (0-1) | B36 Torshavn II | - | - | T |
| 02/05/26 | B36 Torshavn II | 5-1 (1-0) | IF Fuglafjordur | - | - | T |
| 19/04/26 | B36 Torshavn II | 3-3 (2-1) | FC Hoyvik | - | - | H |
| 11/04/26 | B36 Torshavn II | 1-0 (1-0) | TB/FCS/Royn | - | - | T |
| 21/03/26 | B36 Torshavn II | 0-4 (0-3) | B71 Sandur | - | - | B |
| 16/03/26 | HBTorshavn II | 1-1 (0-0) | B36 Torshavn II | - | - | H |
| 25/10/25 | B36 Torshavn II | 1-3 (1-0) | EB/Streymur II | - | - | B |
| 03/10/25 | B36 Torshavn II | 3-2 (1-1) | NSI Runavik II | - | - | T |
| 27/09/25 | B36 Torshavn II | 1-0 (1-0) | IF Fuglafjordur | - | - | T |
| 20/09/25 | AB Argir | 1-0 (1-0) | B36 Torshavn II | - | - | B |
| 11/09/25 | B36 Torshavn II | 1-0 (0-0) | 07 Vestur II | - | - | T |
| 23/08/25 | B36 Torshavn II | 1-4 (1-2) | Skala Itrottarfelag | - | - | B |
| 17/08/25 | B71 Sandur | 1-1 (0-0) | B36 Torshavn II | - | - | H |
| 09/08/25 | NSI Runavik II | 1-1 (1-0) | B36 Torshavn II | - | - | H |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
72
Phạt góc (HT)
52
Thẻ vàng
13
Sút bóng
168
Sút cầu môn
65
Tấn công
180140
Tấn công nguy hiểm
7656
Sút ngoài cầu môn
103
TL kiểm soát bóng
57%43%
TL kiểm soát bóng (HT)
56%44%
So Sánh Sức Mạnh
59 41
67% So Sánh Đối đầu 33%
Thành tích
Tất cả
T5 H2 B5T5 H2 B5
Chủ khách tương đồng
T0 H1 B0T0 H1 B0
Ghi
Tất cả
1.9 Bàn2.3 Bàn
Chủ khách tương đồng
1 Bàn1 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
B71 Sandur (12 trận)
Ghi 2.58 bàn/trậnMất 1.25 bàn/trận
B36 Torshavn II (13 trận)
Ghi 2.08 bàn/trậnMất 2.38 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 2 - 0 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 5 - 3 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 3 - 3 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| B71 Sandur | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Vcbet | Sớm | 1.13 | 5.00 | 8.50 | 0.73 | 3.75 | 0.61 | - | - | - |
| Live | 1.14 ↑ | 5.00 | 8.00 ↓ | 0.62 ↓ | 3.75 | 0.72 ↑ | - | - | - | |
| Interwetten | Sớm | 1.20 | 6.25 | 10.00 | 0.70 | 3.50 | 0.95 | - | - | - |
| Live | 1.07 ↓ | 8.25 ↑ | 33.00 ↑ | 2.60 ↑ | 8.50 | 0.25 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 1.17 | 5.40 | 8.80 | 0.84 | 3.75 | 0.77 | - | - | - |
| Live | 1.09 ↓ | 7.53 ↑ | 26.72 ↑ | 2.41 ↑ | 8.50 | 0.26 ↓ | - | - | - | |
| Wewbet | Sớm | 1.19 | 5.65 | 10.00 | 0.85 | 3.75 | 0.85 | 0.84 | 2.00 | 0.86 |
| Live | 1.03 ↓ | 7.15 ↑ | 15.60 ↑ | 1.78 ↑ | 8.50 | 0.32 ↓ | 1.53 ↑ | 0.25 | 0.39 ↓ | |
| Ladbrokes | Sớm | 1.20 | 6.00 | 8.50 | 0.28 | 2.50 | 2.30 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 41.00 ↑ | 91.00 ↑ | 0.28 | 2.50 | 2.40 ↑ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 1.19 | 5.75 | 7.75 | 0.76 | 4.00 | 0.76 | 0.76 | 2.00 | 0.76 |
| Live | 1.18 ↓ | 6.50 ↑ | 10.50 ↑ | 0.82 ↑ | 3.75 | 0.82 ↑ | 0.82 ↑ | 2.00 | 0.82 ↑ | |
| Bwin | Sớm | 1.21 | 6.25 | 8.75 | 0.71 | 3.50 | 0.98 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 61.00 ↑ | 226.00 ↑ | 4.50 ↑ | 8.50 | 0.12 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 1.19 | 6.10 | 11.70 | 0.70 | 3.50 | 1.03 | 1.25 | 2.50 | 0.57 |
| Live | 1.01 ↓ | 18.80 ↑ | 26.00 ↑ | 3.23 ↑ | 8.50 | 0.20 ↓ | 2.43 ↑ | 0.25 | 0.29 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 1.22 | 6.00 | 8.00 | 0.83 | 3.75 | 0.98 | 0.85 | 2.00 | 0.95 |
| Live | 1.01 ↓ | 51.00 ↑ | 81.00 ↑ | 4.75 ↑ | 8.50 | 0.14 ↓ | 0.28 ↓ | 0.00 | 2.55 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 1.17 | 6.00 | 10.00 | 0.65 | 3.50 | 1.00 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 151.00 ↑ | 151.00 ↑ | 6.50 ↑ | 8.50 | 0.06 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.