Kết quả bóng đá trận Baia de Pemba F.C vs Ferroviario Maputo, 20:00 ngày 03/11/2026
Championship (Mozambique) · 20:00 ngày 03/11/2026
Baia de Pemba F.C 0 Hiệp 1 - 7' HT 0-0 1
Ferroviario Maputo
🟨 0 - 0 🟥 0 - 0 ⛳ 1 - 0
Nhiệt độ: 31°C
Diễn biến trận đấu
| Baia de Pemba F.C | Phút | |
| 6' | ⚽ 0 - 1 | |
| HT 0-0 | ||
| FT 0-1 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 0 | 2 | 5 | 4 |
| Hòa | 0 | 0 | 1 | 2 |
| Bại | 3 | 1 | 4 | 4 |
| Ghi bàn | 1 | 3 | 7 | 9 |
| Mất bàn | 7 | 2 | 8 | 8 |
| Điểm | 0 | 6 | 16 | 14 |
Chủ = Baia de Pemba F.C · Khách = Ferroviario Maputo
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Baia de Pemba F.C | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 3 (14%) | Thắng/Thắng | 3 (14%) |
| 3 (14%) | Hòa/Thắng | 2 (10%) |
| 5 (23%) | Hòa/Hòa | 6 (29%) |
| 3 (14%) | Hòa/Bại | 5 (24%) |
| 1 (5%) | Bại/Thắng | 1 (5%) |
| 3 (14%) | Bại/Hòa | 0 (0%) |
| 4 (18%) | Bại/Bại | 4 (19%) |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
10
Quả ném biên
21
So Sánh Sức Mạnh
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Baia de Pemba F.C (28 trận)
Ghi 0.68 bàn/trậnMất 0.82 bàn/trận
Ferroviario Maputo (24 trận)
Ghi 0.71 bàn/trậnMất 0.75 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 0 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 0 - 1 — Khách thắng |
| Hiệp 2 | 0 - 1 |
Phân tích nâng cao
Chưa có dữ liệu phân tích chi tiết cho trận này.
Thông tin đội bóng
| Baia de Pemba F.C | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 2.50 | 2.80 | 2.80 | 0.86 | 1.50 | 0.96 | 0.81 | 0.00 | 1.01 |
| Live | 6.00 ↑ | 4.00 ↑ | 1.50 ↓ | 0.98 ↑ | 2.50 | 0.83 ↓ | 0.79 ↓ | 0.00 | 1.04 ↑ | |
| Interwetten | Sớm | 2.65 | 2.80 | 2.80 | 0.65 | 1.50 | 1.05 | - | - | - |
| Live | 5.75 ↑ | 3.90 ↑ | 1.50 ↓ | 0.20 ↓ | 1.50 | 3.40 ↑ | - | - | - | |
| Ladbrokes | Sớm | 2.60 | 2.75 | 2.75 | 2.10 | 2.50 | 0.33 | - | - | - |
| Live | 2.60 | 2.45 ↓ | 2.80 ↑ | 2.40 ↑ | 2.50 | 0.28 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 2.45 | 2.75 | 2.75 | 0.77 | 1.75 | 0.80 | 0.70 | 0.00 | 0.87 |
| Live | 2.55 ↑ | 2.75 | 2.90 ↑ | 0.86 ↑ | 1.50 | 0.78 ↓ | 0.70 | 0.00 | 0.96 ↑ | |
| 1xBet | Sớm | 3.73 | 2.94 | 1.99 | 0.55 | 1.50 | 1.24 | 1.59 | 0.00 | 0.42 |
| Live | 6.48 ↑ | 4.32 ↑ | 1.44 ↓ | 0.91 ↑ | 2.50 | 0.83 ↓ | 0.85 ↓ | 0.00 | 0.90 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.50 | 2.80 | 2.80 | 0.98 | 1.75 | 0.83 | 0.80 | 0.00 | 1.00 |
| Live | 6.00 ↑ | 4.00 ↑ | 1.50 ↓ | 0.90 ↓ | 2.50 | 0.90 ↑ | 0.88 ↑ | 0.00 | 0.93 ↓ | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp 0
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Baia de Pemba F.C | 0 | 1 | 0 | 0 |
| Ferroviario Maputo | 0 | 0 | 0 | 1 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).