Kết quả bóng đá trận Bangor 1876 vs Rhyl FC, 20:30 ngày 05/09/2026
FAW Championship (Wales) · 20:30 ngày 05/09/2026
Bangor 1876 2 Kết thúc HT 1-0 2
Rhyl FC
🟨 0 - 0 🟥 0 - 0 ⛳ 0 - 0
Nhiệt độ: 18°C
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 1 | 6 | 2 |
| Hòa | 2 | 1 | 2 | 3 |
| Bại | 0 | 1 | 2 | 5 |
| Ghi bàn | 6 | 6 | 23 | 15 |
| Mất bàn | 5 | 6 | 17 | 18 |
| Điểm | 5 | 4 | 20 | 9 |
Chủ = Bangor 1876 · Khách = Rhyl FC
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Bangor 1876 | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 1 (13%) | Thắng/Thắng | 2 (20%) |
| 1 (13%) | Thắng/Hòa | 1 (10%) |
| 3 (38%) | Hòa/Thắng | 0 (0%) |
| 1 (13%) | Hòa/Hòa | 1 (10%) |
| 1 (13%) | Hòa/Bại | 3 (30%) |
| 1 (13%) | Bại/Thắng | 0 (0%) |
| 0 (0%) | Bại/Hòa | 1 (10%) |
| 0 (0%) | Bại/Bại | 2 (20%) |
Bảng xếp hạng
Bangor 1876
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 6 | 4 | 1 | 1 | 15 | 8 | 13 | 3 |
| Sân nhà | 3 | 2 | 0 | 1 | 8 | 3 | 6 | 6 |
| Sân khách | 3 | 2 | 1 | 0 | 7 | 5 | 7 | 2 |
Rhyl FC
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 30 | 16 | 3 | 11 | 55 | 44 | 51 | 5 |
| Sân nhà | 15 | 10 | 0 | 5 | 31 | 22 | 30 | 6 |
| Sân khách | 15 | 6 | 3 | 6 | 24 | 22 | 21 | 4 |
So Sánh Sức Mạnh
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Bangor 1876 (14 trận)
Ghi 2.43 bàn/trậnMất 1.36 bàn/trận
Rhyl FC (30 trận)
Ghi 1.57 bàn/trậnMất 1.63 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 1 - 0 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 2 - 2 — Hòa |
| Hiệp 2 | 1 - 2 |
Phân tích nâng cao
Chưa có dữ liệu phân tích chi tiết cho trận này.
Thông tin đội bóng
| Bangor 1876 | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | 1883 | |
| Sân nhà | Belle Vue | |
| 0 | Sức chứa | 6000 |
| HLV | ||
| Khu vực | Rhyl |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Interwetten | Sớm | 1.60 | 4.10 | 4.40 | 1.10 | 3.50 | 0.60 | - | - | - |
| Live | 1.60 | 4.10 | 4.40 | 1.10 | 3.50 | 0.60 | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 1.59 | 3.90 | 3.90 | 0.64 | 3.00 | 0.90 | 0.81 | 1.00 | 0.71 |
| Live | 1.61 ↑ | 4.00 ↑ | 4.30 ↑ | 0.71 ↑ | 3.00 | 0.95 ↑ | 0.70 ↓ | 0.75 | 0.96 ↑ | |
| 1xBet | Sớm | 1.66 | 4.10 | 4.12 | 0.98 | 3.25 | 0.72 | 1.24 | 1.25 | 0.55 |
| Live | 1.56 ↓ | 4.10 | 4.62 ↑ | 0.92 ↓ | 3.25 | 0.77 ↑ | 1.18 ↓ | 1.25 | 0.58 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 1.62 | 4.00 | 4.00 | 0.95 | 3.25 | 0.85 | 1.00 | 1.00 | 0.80 |
| Live | 1.62 | 4.00 | 4.00 | 0.95 | 3.25 | 0.85 | 1.00 | 1.00 | 0.80 | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.