Kết quả bóng đá trận Barakaldo CF vs Cultural Leonesa, 22:00 ngày 30/08/2026
Primera Hạng RFEF Tây Ban Nha · 22:00 ngày 30/08/2026
Barakaldo CF 0 Kết thúc HT 0-0 0
Cultural Leonesa
🟨 1 - 2 🟥 0 - 0 ⛳ 7 - 4
Thời tiết: Nhiều mây Nhiệt độ: 21°C
Diễn biến trận đấu
| Barakaldo CF | Phút | |
| 29' | Pedro Alberto Ponomar Benito | |
| HT 0-0 | ||
| 52' | Antxon Jaso | |
| Julen Huidobro | 85' | |
| FT 0-0 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 0 | 1 | 5 | 2 |
| Hòa | 1 | 2 | 2 | 6 |
| Bại | 2 | 0 | 3 | 2 |
| Ghi bàn | 0 | 6 | 15 | 11 |
| Mất bàn | 4 | 1 | 9 | 9 |
| Điểm | 1 | 5 | 17 | 12 |
Chủ = Barakaldo CF · Khách = Cultural Leonesa
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Barakaldo CF | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 1 (20%) | Thắng/Thắng | 1 (14%) |
| 1 (20%) | Hòa/Thắng | 0 (0%) |
| 1 (20%) | Hòa/Hòa | 4 (57%) |
| 1 (20%) | Hòa/Bại | 1 (14%) |
| 0 (0%) | Bại/Hòa | 1 (14%) |
| 1 (20%) | Bại/Bại | 0 (0%) |
Bảng xếp hạng
Barakaldo CF
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 1 | 0 | 1 | 0 | 0 | 0 | 1 | 13 |
| Sân nhà | 1 | 0 | 1 | 0 | 0 | 0 | 1 | 7 |
| Sân khách | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 8 |
| 6 gần | 6 | 3 | 1 | 2 | 10 | 7 | - | - |
Cultural Leonesa
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 1 | 0 | 1 | 0 | 0 | 0 | 1 | 12 |
| Sân nhà | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 14 |
| Sân khách | 1 | 0 | 1 | 0 | 0 | 0 | 1 | 6 |
| 6 gần | 6 | 1 | 4 | 1 | 8 | 5 | - | - |
Thành tích đối đầu (15 trận)
Barakaldo CF 3 (20%)Hòa 7 (47%)Cultural Leonesa 5 (33%)
Châu Á: Ăn 3 / Hòa 6 / Thua 6 Tài/Xỉu: Tài 13 / Hòa 1 / Xỉu 1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 11/05/25 | Cultural Leonesa | 2-1 (1-0) | Barakaldo CF | -0.75 | 2.25 | B |
| 09/12/24 | Barakaldo CF | 3-0 (1-0) | Cultural Leonesa | 0 | 2 | T |
| 27/10/19 | Barakaldo CF | 0-0 (0-0) | Cultural Leonesa | -0.5 | 2.25 | H |
| 13/03/11 | Cultural Leonesa | 2-0 (0-0) | Barakaldo CF | - | - | B |
| 24/10/10 | Barakaldo CF | 0-0 (0-0) | Cultural Leonesa | - | - | H |
| 28/03/10 | Barakaldo CF | 1-0 (1-0) | Cultural Leonesa | - | - | T |
| 08/11/09 | Cultural Leonesa | 3-1 (2-1) | Barakaldo CF | - | - | B |
| 11/01/09 | Barakaldo CF | 1-0 (0-0) | Cultural Leonesa | - | - | T |
| 31/08/08 | Cultural Leonesa | 2-0 (0-0) | Barakaldo CF | - | - | B |
| 09/03/08 | Barakaldo CF | 1-1 (0-0) | Cultural Leonesa | - | - | H |
| 21/10/07 | Cultural Leonesa | 1-1 (0-0) | Barakaldo CF | - | - | H |
| 06/05/07 | Barakaldo CF | 1-3 (0-0) | Cultural Leonesa | - | - | B |
| 10/12/06 | Cultural Leonesa | 1-1 (0-0) | Barakaldo CF | - | - | H |
| 20/02/06 | Cultural Leonesa | 2-2 (0-0) | Barakaldo CF | - | - | H |
| 26/09/05 | Barakaldo CF | 1-1 (0-0) | Cultural Leonesa | - | - | H |
Thành tích gần đây — Barakaldo CF
BBTTHTTBTB
Thắng 5 (50%)Hòa 1 (10%)Bại 4 (40%)
Ghi/Mất: 15/10 (10 trận) Châu Á: 6/0/4 T/X: 5/0/5
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 22/08/26 | Barakaldo CF | 0-2 (0-1) | Real Union Irun | - | - | B |
| 14/08/26 | Portugalete | 2-0 (0-0) | Barakaldo CF | +0.25 | 2.25 | B |
| 12/08/26 | Barakaldo CF | 3-1 (1-1) | Athletic Bilbao B | +0.25 | 2.25 | T |
| 01/08/26 | Barakaldo CF | 2-0 (2-0) | Mirandes | - | - | T |
| 23/05/26 | Barakaldo CF | 1-1 (0-0) | Celta vigo b | +0.5 | 2.25 | H |
| 17/05/26 | Real Aviles | 1-4 (1-2) | Barakaldo CF | 0 | 2.25 | T |
| 09/05/26 | Barakaldo CF | 2-0 (1-0) | Merida AD | +0.75 | 2.25 | T |
| 02/05/26 | Tenerife | 2-0 (0-0) | Barakaldo CF | -1 | 2.25 | B |
| 25/04/26 | Barakaldo CF | 3-0 (1-0) | CD Lugo | +0.5 | 2.25 | T |
| 19/04/26 | Ponferradina | 1-0 (1-0) | Barakaldo CF | -0.25 | 2 | B |
| 12/04/26 | Barakaldo CF | 1-1 (1-1) | CD Arenteiro | +0.75 | 2.25 | H |
| 04/04/26 | Pontevedra | 2-0 (1-0) | Barakaldo CF | -0.25 | 2 | B |
| 28/03/26 | Barakaldo CF | 2-1 (0-0) | Real Madrid Castilla | +0.5 | 2.25 | T |
| 23/03/26 | Racing de Ferrol | 0-0 (0-0) | Barakaldo CF | -0.25 | 2 | H |
| 16/03/26 | Unionistas de Salamanca | 0-3 (0-1) | Barakaldo CF | -0.25 | 2 | T |
| 09/03/26 | Barakaldo CF | 1-0 (0-0) | Ourense CF | +0.5 | 2 | T |
| 01/03/26 | Arenas Club de Getxo | 2-1 (2-0) | Barakaldo CF | +0.25 | 2 | B |
| 23/02/26 | Barakaldo CF | 1-0 (0-0) | Osasuna B | +0.75 | 2.25 | T |
| 15/02/26 | Zamora CF | 2-2 (1-0) | Barakaldo CF | -0.25 | 2.25 | H |
| 07/02/26 | Barakaldo CF | 2-1 (1-1) | CF Talavera de la Reina | +0.75 | 2.25 | T |
Thành tích gần đây — Cultural Leonesa
HTHHHBHBTB
Thắng 2 (20%)Hòa 5 (50%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 12/11 (10 trận) Châu Á: 3/2/5 T/X: 4/0/6
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 22/08/26 | Atletico Astorga | 1-1 (1-1) | Cultural Leonesa | +1.5 | 3 | H |
| 15/08/26 | Cultural Leonesa | 5-0 (2-0) | CF Salmantino | +1 | 2.5 | T |
| 13/08/26 | Zamora CF | 1-1 (1-1) | Cultural Leonesa | 0 | 2.5 | H |
| 09/08/26 | Burgos | 0-0 (0-0) | Cultural Leonesa | -1 | 2.5 | H |
| 06/08/26 | Cultural Leonesa | 1-1 (0-1) | Real Aviles | - | - | H |
| 01/08/26 | Athletic Bilbao B | 2-0 (0-0) | Cultural Leonesa | +0.25 | 2.75 | B |
| 30/05/26 | Real Sociedad B | 1-1 (0-0) | Cultural Leonesa | -0.25 | 2.5 | H |
| 24/05/26 | Cultural Leonesa | 0-2 (0-2) | Burgos | -0.25 | 2.25 | B |
| 16/05/26 | Cultural Leonesa | 2-1 (0-0) | Eibar | 0 | 2.25 | T |
| 09/05/26 | Albacete | 2-1 (1-0) | Cultural Leonesa | -0.25 | 2.5 | B |
| 02/05/26 | Cultural Leonesa | 2-2 (1-1) | Cadiz | +0.5 | 2.25 | H |
| 26/04/26 | Mirandes | 2-1 (1-0) | Cultural Leonesa | -0.25 | 2.5 | B |
| 18/04/26 | Cultural Leonesa | 1-2 (0-0) | Cordoba | 0 | 2.75 | B |
| 12/04/26 | Granada CF | 1-0 (1-0) | Cultural Leonesa | -0.75 | 2 | B |
| 04/04/26 | Cultural Leonesa | 1-0 (1-0) | Real Valladolid | 0 | 2.25 | T |
| 02/04/26 | SD Huesca | 1-1 (1-1) | Cultural Leonesa | -0.5 | 2.25 | H |
| 29/03/26 | Cultural Leonesa | 0-4 (0-2) | Andorra FC | 0 | 2.5 | B |
| 24/03/26 | Castellon | 1-1 (0-0) | Cultural Leonesa | -1.5 | 3 | H |
| 14/03/26 | Cultural Leonesa | 1-2 (0-1) | Racing Santander | -0.25 | 2.5 | B |
| 10/03/26 | Almeria | 3-0 (1-0) | Cultural Leonesa | -1 | 2.75 | B |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
74
Phạt góc (HT)
52
Thẻ vàng
12
Sút bóng
85
Sút cầu môn
42
Tấn công
9382
Tấn công nguy hiểm
4541
Sút ngoài cầu môn
43
Đá phạt trực tiếp
1426
TL kiểm soát bóng
53%47%
TL kiểm soát bóng (HT)
58%42%
Phạm lỗi
2514
Việt vị
10
Quả ném biên
2130
So Sánh Sức Mạnh
70 30
100% So Sánh Đối đầu 0%
Thành tích
Tất cả
T3 H7 B5T5 H7 B3
Chủ khách tương đồng
T3 H4 B1T1 H4 B3
Ghi
Tất cả
0.9 Bàn1.2 Bàn
Chủ khách tương đồng
1 Bàn0.6 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Barakaldo CF (30 trận)
Ghi 1.37 bàn/trậnMất 1.00 bàn/trận
Cultural Leonesa (30 trận)
Ghi 0.97 bàn/trậnMất 1.57 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 0 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 0 - 0 — Hòa |
| Hiệp 2 | 0 - 0 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Barakaldo CF | Thông tin | |
|---|---|---|
| 1917 | Thành lập | |
| Estadio Nuevo Lasesarre | Sân nhà | |
| 7960 | Sức chứa | 0 |
| HLV | Cuco Ziganda | |
| Barakaldo | Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 2.30 | 3.10 | 2.80 | 0.89 | 2.25 | 0.94 | 1.07 | 0.25 | 0.77 |
| Live | 8.00 ↑ | 1.13 ↓ | 11.00 ↑ | 4.00 ↑ | 0.50 | 0.18 ↓ | 0.77 ↓ | 0.00 | 1.08 ↑ | |
| Vcbet | Sớm | 2.30 | 3.20 | 3.10 | 0.90 | 2.25 | 0.89 | 0.97 | 0.25 | 0.79 |
| Live | 8.00 ↑ | 1.17 ↓ | 11.00 ↑ | 3.40 ↑ | 0.50 | 0.21 ↓ | 0.58 ↓ | 0.00 | 1.32 ↑ | |
| Mansion88 | Sớm | 2.24 | 3.15 | 2.82 | 0.86 | 2.25 | 0.90 | 1.01 | 0.25 | 0.75 |
| Live | 11.00 ↑ | 1.02 ↓ | 19.00 ↑ | 7.14 ↑ | 0.50 | 0.04 ↓ | 0.52 ↓ | 0.00 | 1.47 ↑ | |
| Interwetten | Sớm | 2.35 | 3.25 | 2.80 | 1.05 | 2.50 | 0.65 | 1.30 | 0.50 | 0.50 |
| Live | 7.50 ↑ | 1.17 ↓ | 10.00 ↑ | 3.40 ↑ | 0.50 | 0.12 ↓ | 1.20 ↓ | 0.50 | 0.55 ↑ | |
| 10BET | Sớm | 2.18 | 3.00 | 2.60 | 0.67 | 2.25 | 0.72 | - | - | - |
| Live | 7.60 ↑ | 1.13 ↓ | 10.51 ↑ | 3.34 ↑ | 0.50 | 0.15 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 2.24 | 3.15 | 2.82 | 0.86 | 2.25 | 0.90 | 1.01 | 0.25 | 0.75 |
| Live | 11.00 ↑ | 1.03 ↓ | 18.00 ↑ | 8.33 ↑ | 0.50 | 0.02 ↓ | 0.53 ↓ | 0.00 | 1.44 ↑ | |
| Crown | Sớm | 2.29 | 3.15 | 2.73 | 0.82 | 2.25 | 0.88 | 0.99 | 0.25 | 0.71 |
| Live | 2.20 ↓ | 3.00 ↓ | 2.97 ↑ | 0.88 ↑ | 2.25 | 0.92 ↑ | 0.97 ↓ | 0.25 | 0.85 ↑ | |
| Sbobet | Sớm | 2.30 | 2.97 | 2.70 | 0.90 | 2.25 | 0.90 | 1.07 | 0.25 | 0.75 |
| Live | 7.00 ↑ | 1.15 ↓ | 9.20 ↑ | 3.33 ↑ | 0.50 | 0.16 ↓ | 0.58 ↓ | 0.00 | 1.35 ↑ | |
| Wewbet | Sớm | 2.38 | 3.12 | 2.81 | 0.81 | 2.25 | 0.95 | 1.03 | 0.25 | 0.75 |
| Live | 8.70 ↑ | 1.10 ↓ | 13.30 ↑ | 2.77 ↑ | 0.50 | 0.16 ↓ | 0.61 ↓ | 0.00 | 1.26 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 2.30 | 3.20 | 2.75 | 1.05 | 2.50 | 0.70 | - | - | - |
| Live | 7.00 ↑ | 1.12 ↓ | 9.50 ↑ | 11.00 ↑ | 2.50 | 0.01 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 2.25 | 3.10 | 2.70 | 0.71 | 2.25 | 0.81 | 0.64 | 0.00 | 0.90 |
| Live | 5.00 ↑ | 1.29 ↓ | 8.00 ↑ | 2.10 ↑ | 0.50 | 0.29 ↓ | 0.50 ↓ | 0.00 | 1.32 ↑ | |
| Pinnacle | Sớm | 2.44 | 3.03 | 2.85 | 0.88 | 2.25 | 0.91 | 0.75 | 0.00 | 1.06 |
| Live | 12.36 ↑ | 1.07 ↓ | 16.24 ↑ | 2.88 ↑ | 0.50 | 0.24 ↓ | 0.60 ↓ | 0.00 | 1.28 ↑ | |
| Bwin | Sớm | 2.30 | 3.10 | 2.70 | 1.00 | 2.50 | 0.70 | - | - | - |
| Live | 8.00 ↑ | 1.15 ↓ | 11.00 ↑ | 1.25 ↑ | 0.50 | 0.57 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 2.36 | 3.30 | 2.87 | 0.80 | 2.25 | 0.91 | 1.01 | 0.25 | 0.72 |
| Live | 14.80 ↑ | 1.06 ↓ | 18.50 ↑ | 3.82 ↑ | 0.50 | 0.18 ↓ | 0.65 ↓ | 0.00 | 1.25 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.30 | 3.20 | 2.75 | 0.85 | 2.25 | 0.95 | 1.00 | 0.25 | 0.80 |
| Live | 19.00 ↑ | 1.02 ↓ | 19.00 ↑ | 7.75 ↑ | 0.50 | 0.08 ↓ | 0.65 ↓ | 0.00 | 1.20 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 2.30 | 2.90 | 2.80 | 1.10 | 2.50 | 0.65 | - | - | - |
| Live | 13.00 ↑ | 1.05 ↓ | 19.00 ↑ | 7.50 ↑ | 0.50 | 0.05 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp +1/4
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Barakaldo CF | +1/4 | 0 | 0 | 1 |
| Cultural Leonesa | -1/4 | 0 | 0 | 1 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).