Kết quả bóng đá trận Barcelona B vs Reus FC Reddis, 00:00 ngày 27/08/2026
Club Friendly (Quốc tế) · 00:00 ngày 27/08/2026
Barcelona B 2 Kết thúc HT 1-0 1
Reus FC Reddis
🟨 4 - 2 🟥 0 - 0 ⛳ 8 - 1
Địa điểm: Mini Estadi FCB Thời tiết: Nhiều mây Nhiệt độ: 26℃~27℃
Diễn biến trận đấu
| Barcelona B | Phút | |
| 11' | ||
| 11' | ||
| Jesse Bisiwu 1 - 0 ⚽ | 40' | |
| HT 1-0 | ||
| 49' | ||
| 59' | ||
| 69' | ||
| 73' | ||
| 74' | ⚽ 1 - 1 Alya Camara | |
| Alex Campos 2 - 1 ⚽ | 84' | |
| 90+1' | ||
| FT 2-1 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 1 | 4 | 4 |
| Hòa | 0 | 0 | 2 | 2 |
| Bại | 2 | 2 | 4 | 4 |
| Ghi bàn | 4 | 4 | 12 | 10 |
| Mất bàn | 5 | 3 | 13 | 11 |
| Điểm | 3 | 3 | 14 | 14 |
Chủ = Barcelona B · Khách = Reus FC Reddis
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Barcelona B | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 11 (26%) | Thắng/Thắng | 10 (22%) |
| 3 (7%) | Thắng/Hòa | 1 (2%) |
| 7 (16%) | Hòa/Thắng | 9 (20%) |
| 4 (9%) | Hòa/Hòa | 9 (20%) |
| 8 (19%) | Hòa/Bại | 9 (20%) |
| 1 (2%) | Bại/Thắng | 0 (0%) |
| 4 (9%) | Bại/Hòa | 1 (2%) |
| 5 (12%) | Bại/Bại | 7 (15%) |
Thành tích đối đầu (9 trận)
Barcelona B 2 (22%)Hòa 0 (0%)Reus FC Reddis 7 (78%)
Châu Á: Ăn 2 / Hòa 0 / Thua 7 Tài/Xỉu: Tài 6 / Hòa 0 / Xỉu 3
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 11/01/26 | Reus FC Reddis | 4-1 (1-0) | Barcelona B | 0 | 2.5 | B |
| 11/10/25 | Barcelona B | 4-2 (2-0) | Reus FC Reddis | +0.75 | 2.25 | T |
| 05/05/18 | Barcelona B | 0-1 (0-1) | Reus FC Reddis | +0.5 | 2.25 | B |
| 03/12/17 | Reus FC Reddis | 2-1 (1-1) | Barcelona B | -0.25 | 2 | B |
| 07/08/16 | Barcelona B | 0-1 (0-0) | Reus FC Reddis | -0.25 | 2.5 | B |
| 20/03/16 | Barcelona B | 1-2 (0-2) | Reus FC Reddis | +0.5 | 2 | B |
| 01/11/15 | Reus FC Reddis | 1-0 (0-0) | Barcelona B | -0.5 | 2.25 | B |
| 20/02/06 | Barcelona B | 4-0 (0-0) | Reus FC Reddis | - | - | T |
| 25/09/05 | Reus FC Reddis | 3-1 (0-0) | Barcelona B | - | - | B |
Thành tích gần đây — Barcelona B
HTTBBTHTTB
Thắng 5 (50%)Hòa 2 (20%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 16/11 (10 trận) Châu Á: 5/3/2 T/X: 5/3/2
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 24/08/26 | Vilanova Geltru | 0-0 (0-0) | Barcelona B | - | - | H |
| 19/08/26 | Barcelona B | 1-0 (1-0) | CE Europa | - | - | T |
| 16/08/26 | LHospitalet | 1-2 (0-2) | Barcelona B | - | - | T |
| 02/08/26 | UE Tona | 2-1 (1-0) | Barcelona B | +1 | 3 | B |
| 03/05/26 | Torrent C.F | 3-1 (1-1) | Barcelona B | +1 | 2.5 | B |
| 26/04/26 | Barcelona B | 2-1 (0-1) | CE Atletic Lleida 2019 | +1.75 | 3 | T |
| 19/04/26 | UE Olot | 1-1 (0-1) | Barcelona B | 0 | 2.25 | H |
| 12/04/26 | Barcelona B | 3-1 (1-0) | RCD Espanyol B | +0.5 | 2.25 | T |
| 05/04/26 | Porreres | 1-5 (1-3) | Barcelona B | +0.5 | 2.25 | T |
| 29/03/26 | Barcelona B | 0-1 (0-0) | Sant Andreu | +0.25 | 2.5 | B |
| 22/03/26 | Ibiza Islas Pitiusas | 1-0 (0-0) | Barcelona B | +0.25 | 2.5 | B |
| 14/03/26 | Barcelona B | 0-1 (0-0) | Girona B | +0.75 | 2.5 | B |
| 08/03/26 | Barcelona B | 1-1 (0-0) | Baleares | +0.5 | 2.5 | H |
| 28/02/26 | Valencia CF Mestalla | 0-2 (0-0) | Barcelona B | +0.25 | 2.25 | T |
| 25/02/26 | Castellon B | 2-2 (2-1) | Barcelona B | +0.75 | 3.25 | H |
| 22/02/26 | Barcelona B | 1-1 (0-1) | CD Alcoyano | +0.5 | 2.25 | H |
| 17/02/26 | Barcelona B | 2-1 (1-1) | Andorra FC | -0.75 | 2.75 | T |
| 09/02/26 | Barcelona B | 0-0 (0-0) | Barbastro | +1.25 | 2.75 | H |
| 02/02/26 | Terrassa | 0-2 (0-0) | Barcelona B | 0 | 2.75 | T |
| 24/01/26 | UD Poblense | 1-0 (0-0) | Barcelona B | 0 | 2.25 | B |
Thành tích gần đây — Reus FC Reddis
TTTBHBHTTB
Thắng 5 (50%)Hòa 2 (20%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 11/10 (10 trận) Châu Á: 5/2/3 T/X: 6/2/2
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 23/08/26 | FC Asco | 0-3 (0-2) | Reus FC Reddis | - | - | T |
| 17/08/26 | Reus FC Reddis | 2-1 (1-0) | CE Atletic Lleida 2019 | - | - | T |
| 15/08/26 | Reus FC Reddis | 2-1 (1-1) | Atletico Saguntino | - | - | T |
| 06/08/26 | Petro Atletico de Luanda | 4-0 (3-0) | Reus FC Reddis | - | - | B |
| 02/08/26 | Reus FC Reddis | 0-0 (0-0) | CE Manresa | - | - | H |
| 16/05/26 | UD Ourense | 2-1 (1-1) | Reus FC Reddis | - | - | B |
| 10/05/26 | Reus FC Reddis | 0-0 (0-0) | UD Ourense | - | - | H |
| 03/05/26 | Terrassa | 0-1 (0-0) | Reus FC Reddis | +0.75 | 2.25 | T |
| 26/04/26 | Reus FC Reddis | 1-0 (1-0) | UE Olot | +0.5 | 2 | T |
| 19/04/26 | Sant Andreu | 2-1 (0-0) | Reus FC Reddis | -0.75 | 2.25 | B |
| 12/04/26 | Reus FC Reddis | 2-1 (0-0) | Ibiza Islas Pitiusas | +0.25 | 2 | T |
| 05/04/26 | Torrent C.F | 2-2 (1-0) | Reus FC Reddis | +0.25 | 2 | H |
| 29/03/26 | Reus FC Reddis | 0-1 (0-0) | CE Atletic Lleida 2019 | +0.5 | 2 | B |
| 21/03/26 | Andratks | 1-2 (0-1) | Reus FC Reddis | - | - | T |
| 15/03/26 | UD Poblense | 1-2 (1-2) | Reus FC Reddis | -0.25 | 1.75 | T |
| 08/03/26 | Reus FC Reddis | 0-1 (0-1) | CD Alcoyano | 0 | 1.75 | B |
| 01/03/26 | Baleares | 2-1 (1-1) | Reus FC Reddis | -0.5 | 2 | B |
| 22/02/26 | Reus FC Reddis | 1-1 (0-0) | Valencia CF Mestalla | +0.5 | 2.25 | H |
| 15/02/26 | Barbastro | 0-0 (0-0) | Reus FC Reddis | +0.25 | 2 | H |
| 08/02/26 | Reus FC Reddis | 2-0 (0-0) | Porreres | +0.75 | 2 | T |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
81
Phạt góc (HT)
50
Thẻ vàng
42
Sút bóng
166
Sút cầu môn
52
Tấn công
13685
Tấn công nguy hiểm
8335
Sút ngoài cầu môn
114
TL kiểm soát bóng
58%42%
TL kiểm soát bóng (HT)
58%42%
So Sánh Sức Mạnh
51 49
50% So Sánh Đối đầu 50%
Thành tích
Tất cả
T2 H0 B7T7 H0 B2
Chủ khách tương đồng
T2 H0 B3T3 H0 B2
Ghi
Tất cả
1.3 Bàn1.8 Bàn
Chủ khách tương đồng
1.8 Bàn1.2 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Barcelona B (30 trận)
Ghi 1.63 bàn/trậnMất 1.27 bàn/trận
Reus FC Reddis (30 trận)
Ghi 1.33 bàn/trậnMất 1.10 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 1 - 0 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 2 - 1 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 1 - 1 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Barcelona B | Thông tin | |
|---|---|---|
| 1901 | Thành lập | |
| Mini Estadi FCB | Sân nhà | |
| 15276 | Sức chứa | 0 |
| Gerard Lopez Segu | HLV | Aritz Lopez Garai |
| Barcelona | Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 1.90 | 3.50 | 3.30 | 0.84 | 2.75 | 0.99 | 0.94 | 0.50 | 0.89 |
| Live | 1.03 ↓ | 15.00 ↑ | 101.00 ↑ | 5.50 ↑ | 3.50 | 0.03 ↓ | 0.77 ↓ | 0.00 | 1.07 ↑ | |
| Vcbet | Sớm | 1.87 | 3.60 | 3.50 | 0.85 | 2.75 | 0.89 | 0.85 | 0.50 | 0.85 |
| Live | 1.87 | 3.50 ↓ | 3.60 ↑ | 0.88 ↑ | 2.75 | 0.86 ↓ | 0.85 | 0.50 | 0.85 | |
| Mansion88 | Sớm | 1.91 | 3.50 | 3.20 | 0.80 | 2.75 | 0.96 | 0.91 | 0.50 | 0.85 |
| Live | 4.10 ↑ | 1.43 ↓ | 5.50 ↑ | 2.56 ↑ | 3.50 | 0.25 ↓ | 0.73 ↓ | 0.00 | 1.12 ↑ | |
| Interwetten | Sớm | 1.95 | 3.30 | 3.45 | 0.75 | 2.50 | 0.90 | - | - | - |
| Live | 1.07 ↓ | 8.50 ↑ | 100.00 ↑ | 2.80 ↑ | 3.50 | 0.20 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 2.01 | 3.50 | 3.35 | 0.80 | 2.50 | 0.91 | - | - | - |
| Live | 1.07 ↓ | 8.24 ↑ | 100.00 ↑ | 2.88 ↑ | 3.50 | 0.23 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 1.91 | 3.50 | 3.20 | 0.80 | 2.75 | 0.96 | 0.91 | 0.50 | 0.85 |
| Live | 1.91 | 3.50 | 3.20 | 0.80 | 2.75 | 0.96 | 0.91 | 0.50 | 0.85 | |
| Crown | Sớm | 1.86 | 3.55 | 3.35 | 0.73 | 2.50 | 1.03 | 0.86 | 0.50 | 0.90 |
| Live | 2.00 ↑ | 3.60 ↑ | 2.93 ↓ | 0.81 ↑ | 2.75 | 0.89 ↓ | 1.00 ↑ | 0.50 | 0.70 ↓ | |
| Sbobet | Sớm | 1.94 | 3.19 | 3.10 | 0.84 | 2.75 | 0.92 | 0.94 | 0.50 | 0.82 |
| Live | 1.06 ↓ | 6.10 ↑ | 85.00 ↑ | 2.94 ↑ | 3.50 | 0.20 ↓ | 0.73 ↓ | 0.00 | 1.12 ↑ | |
| Wewbet | Sớm | 1.95 | 3.46 | 3.39 | 0.77 | 2.50 | 0.99 | 0.95 | 0.50 | 0.83 |
| Live | 1.05 ↓ | 8.20 ↑ | 37.00 ↑ | 3.57 ↑ | 3.50 | 0.08 ↓ | 0.56 ↓ | 0.00 | 1.35 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 1.91 | 3.40 | 3.30 | 0.70 | 2.50 | 1.05 | - | - | - |
| Live | 1.91 | 3.40 | 3.40 ↑ | 0.70 | 2.50 | 1.05 | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 2.00 | 3.50 | 3.50 | 0.92 | 2.75 | 0.81 | 0.92 | 0.50 | 0.80 |
| Live | 1.01 ↓ | 12.50 ↑ | 78.00 ↑ | 4.65 ↑ | 3.50 | 0.12 ↓ | 0.55 ↓ | 0.00 | 1.37 ↑ | |
| Pinnacle | Sớm | 1.81 | 3.43 | 3.57 | 0.81 | 2.75 | 0.91 | 0.81 | 0.50 | 0.90 |
| Live | 1.88 ↑ | 3.49 ↑ | 3.42 ↓ | 0.77 ↓ | 2.75 | 0.98 ↑ | 0.88 ↑ | 0.50 | 0.85 ↓ | |
| Bwin | Sớm | 1.90 | 3.40 | 3.30 | 0.68 | 2.50 | 1.00 | - | - | - |
| Live | 1.88 ↓ | 3.40 | 3.30 | 0.68 | 2.50 | 1.05 ↑ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 2.01 | 3.57 | 3.37 | 0.81 | 2.50 | 0.91 | 0.49 | 0.00 | 1.48 |
| Live | 1.02 ↓ | 11.90 ↑ | 94.00 ↑ | 5.11 ↑ | 3.50 | 0.09 ↓ | 0.70 ↑ | 0.00 | 1.08 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 1.95 | 3.40 | 3.25 | 0.83 | 2.50 | 0.98 | 1.00 | 0.50 | 0.80 |
| Live | 1.01 ↓ | 23.00 ↑ | 151.00 ↑ | 4.90 ↑ | 3.50 | 0.13 ↓ | 0.55 ↓ | 0.00 | 1.38 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 1.91 | 3.25 | 3.50 | 0.70 | 2.50 | 1.00 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 23.00 ↑ | 151.00 ↑ | 11.00 ↑ | 3.50 | 0.03 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.