Kết quả bóng đá trận Bavois vs Servette, 20:00 ngày 15/08/2026
Cúp Thụy Sĩ · 20:00 ngày 15/08/2026
Bavois 0 Kết thúc HT 0-5 7
Servette
🟨 2 - 1 🟥 0 - 0 ⛳ 5 - 7
Thời tiết: Ít mây Nhiệt độ: 31°C
Diễn biến trận đấu
| Bavois | Phút | |
| 2' | ⚽ 0 - 1 David Douline | |
| 6' | ⚽ 0 - 2 Lilian Njoh | |
| 7' | ⚽ 0 - 3 David Douline | |
| 8' | ⚽ 0 - 4 Mathis Lambourde | |
| 34' | ⚽ 0 - 5 Samuel Mraz | |
| HT 0-5 | ||
| 48' | ⚽ 0 - 6 Lilian Njoh | |
| 60' | ⚽ 0 - 7 Marco Burch | |
| FT 0-7 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 0 | 1 | 1 | 5 |
| Hòa | 0 | 0 | 2 | 1 |
| Bại | 3 | 2 | 7 | 4 |
| Ghi bàn | 0 | 6 | 6 | 21 |
| Mất bàn | 5 | 5 | 19 | 12 |
| Điểm | 0 | 3 | 5 | 16 |
Chủ = Bavois · Khách = Servette
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Bavois | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 3 (19%) | Thắng/Thắng | 4 (22%) |
| 1 (6%) | Thắng/Hòa | 0 (0%) |
| 0 (0%) | Thắng/Bại | 2 (11%) |
| 1 (6%) | Hòa/Thắng | 3 (17%) |
| 2 (13%) | Hòa/Hòa | 1 (6%) |
| 3 (19%) | Hòa/Bại | 4 (22%) |
| 1 (6%) | Bại/Thắng | 0 (0%) |
| 1 (6%) | Bại/Hòa | 2 (11%) |
| 4 (25%) | Bại/Bại | 2 (11%) |
Thành tích gần đây — Bavois
HTTHTTTBTB
Thắng 6 (60%)Hòa 2 (20%)Bại 2 (20%)
Ghi/Mất: 23/13 (10 trận) Châu Á: 7/1/2 T/X: 8/0/2
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 08/08/26 | Bavois | 2-2 (0-1) | Zurich B team | - | - | H |
| 01/08/26 | Bellinzona | 0-2 (0-1) | Bavois | - | - | T |
| 25/07/26 | La Sarraz-Eclepens | 0-8 (0-3) | Bavois | - | - | T |
| 23/07/26 | Echallens | 0-0 (0-0) | Bavois | +1 | 3.5 | H |
| 18/07/26 | Bavois | 1-0 (1-0) | Meyrin | - | - | T |
| 16/07/26 | Bavois | 2-1 (0-1) | Chenois | +1 | 3.5 | T |
| 11/07/26 | Bavois | 3-2 (0-0) | Portalban/Gletterens | - | - | T |
| 30/05/26 | Kriens | 2-1 (1-0) | Bavois | - | - | B |
| 23/05/26 | Bavois | 3-2 (2-0) | SC Cham | +0.25 | 3.5 | T |
| 17/05/26 | Kreuzlingen | 4-1 (2-1) | Bavois | - | - | B |
| 09/05/26 | Bavois | 2-1 (2-0) | Lausanne SportsU21 | - | - | T |
| 02/05/26 | Schaffhausen | 3-1 (2-0) | Bavois | - | - | B |
| 25/04/26 | Bavois | 4-1 (3-1) | Lugano U21 | - | - | T |
| 19/04/26 | Biel Bienne | 5-2 (1-2) | Bavois | - | - | B |
| 16/04/26 | Bavois | 2-0 (0-0) | Grand Saconnex | +0.25 | 3 | T |
| 11/04/26 | Bavois | 0-0 (0-0) | Young Boys U21 | - | - | H |
| 04/04/26 | FC Paradiso | 2-1 (0-1) | Bavois | - | - | B |
| 28/03/26 | Bavois | 0-2 (0-0) | Basuli B team | - | - | B |
| 22/03/26 | Bulle | 3-0 (2-0) | Bavois | - | - | B |
| 14/03/26 | Bavois | 2-3 (0-2) | Zurich B team | - | - | B |
Thành tích gần đây — Servette
TBBTBBTHTT
Thắng 5 (50%)Hòa 1 (10%)Bại 4 (40%)
Ghi/Mất: 13/9 (10 trận) Châu Á: 6/1/3 T/X: 1/2/7
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 09/08/26 | Servette | 2-1 (1-1) | Grasshopper | +1 | 2.75 | T |
| 01/08/26 | FC Zurich | 2-1 (1-0) | Servette | +0.5 | 3 | B |
| 25/07/26 | Servette | 0-1 (0-0) | Basel | 0 | 3.25 | B |
| 18/07/26 | Servette | 1-0 (1-0) | Saint Etienne | +0.25 | 2.75 | T |
| 15/07/26 | Lyon | 2-1 (1-1) | Servette | -1.25 | 3.5 | B |
| 11/07/26 | Servette | 1-2 (0-0) | Etoile Carouge | +1 | 3 | B |
| 08/07/26 | Servette | 2-0 (0-0) | Stade Ouchy | +1 | 3.75 | T |
| 04/07/26 | Servette | 1-1 (0-1) | Stade Nyonnais | +2 | 3.75 | H |
| 16/05/26 | FC Zurich | 0-2 (0-1) | Servette | +0.25 | 3 | T |
| 13/05/26 | Servette | 2-0 (0-0) | Lausanne Sports | +0.5 | 3 | T |
| 10/05/26 | Luzern | 3-3 (0-2) | Servette | -0.25 | 3.25 | H |
| 03/05/26 | Grasshopper | 0-2 (0-1) | Servette | +0.25 | 2.75 | T |
| 26/04/26 | Servette | 5-3 (3-2) | Winterthur | +1.5 | 3.5 | T |
| 12/04/26 | Young Boys | 1-1 (0-0) | Servette | -0.25 | 3 | H |
| 06/04/26 | Servette | 3-0 (1-0) | Luzern | +0.25 | 3 | T |
| 22/03/26 | Servette | 5-0 (4-0) | Grasshopper | +0.75 | 2.75 | T |
| 15/03/26 | Basel | 3-1 (1-0) | Servette | -0.25 | 3 | B |
| 08/03/26 | Servette | 2-1 (1-0) | FC Zurich | +0.75 | 3 | T |
| 04/03/26 | Winterthur | 1-1 (0-0) | Servette | +1.25 | 3 | H |
| 01/03/26 | Servette | 0-0 (0-0) | FC Sion | +0.5 | 2.5 | H |
Đội hình
Chưa có đội hình cho trận này.
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
57
Phạt góc (HT)
25
Thẻ vàng
21
Sút bóng
1020
Sút cầu môn
613
Tấn công
7469
Tấn công nguy hiểm
4961
Sút ngoài cầu môn
47
TL kiểm soát bóng
49%51%
TL kiểm soát bóng (HT)
46%54%
So Sánh Sức Mạnh
53 47
78% So Sánh Đối đầu 22%
Thành tích
Tất cả
T0 H0 B0T0 H0 B0
Chủ khách tương đồng
T0 H0 B0T0 H0 B0
Ghi
Tất cả
0 Bàn0 Bàn
Chủ khách tương đồng
0 Bàn0 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Bavois (30 trận)
Ghi 1.40 bàn/trậnMất 1.77 bàn/trận
Servette (21 trận)
Ghi 1.67 bàn/trậnMất 1.14 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 5 — Khách thắng |
| Cả trận (FT) | 0 - 7 — Khách thắng |
| Hiệp 2 | 0 - 2 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
Servette (3 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 0 (0%)Hòa 1 (33%)Bại 2 (67%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 1 (33%)Hòa 1 (33%)Xỉu 1 (33%)
6 trận gần — Châu Á:
VLL
6 trận gần — Tài/Xỉu:
OVU
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Bavois | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | 1890 | |
| Sân nhà | Stade de Geneve | |
| 0 | Sức chứa | 9250 |
| HLV | Jocelyn Gourvennec | |
| Khu vực | Geneva |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Macauslot | Sớm | 13.00 | 7.00 | 1.04 | 0.87 | 3.50 | 0.75 | 0.90 | -2.25 | 0.80 |
| Live | 13.00 | 7.00 | 1.04 | 0.87 | 3.50 | 0.75 | 0.90 | -2.25 | 0.80 | |
| Easybets | Sớm | 17.00 | 8.00 | 1.13 | 0.88 | 3.50 | 0.80 | 0.92 | -2.25 | 0.79 |
| Live | 101.00 ↑ | 51.00 ↑ | 1.05 ↓ | 5.10 ↑ | 7.50 | 0.07 ↓ | 2.10 ↑ | 0.00 | 0.31 ↓ | |
| Vcbet | Sớm | 12.00 | 5.75 | 1.06 | 0.67 | 3.50 | 0.66 | 0.66 | -2.25 | 0.67 |
| Live | 18.00 ↑ | 51.00 ↑ | 1.01 ↓ | 1.51 ↑ | 7.50 | 0.22 ↓ | 0.27 ↓ | -0.25 | 1.42 ↑ | |
| Mansion88 | Sớm | 13.00 | 6.30 | 1.15 | 0.95 | 3.50 | 0.93 | 0.90 | -2.25 | 1.00 |
| Live | 38.00 ↑ | 8.40 ↑ | 1.05 ↓ | 6.66 ↑ | 7.50 | 0.07 ↓ | 0.09 ↓ | -0.25 | 5.26 ↑ | |
| Interwetten | Sớm | 23.00 | 9.50 | 1.10 | 0.90 | 3.50 | 0.80 | - | - | - |
| Live | 65.00 ↑ | 20.00 ↑ | 1.01 ↓ | 2.60 ↑ | 7.50 | 0.24 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 23.00 | 8.00 | 1.10 | 0.89 | 3.50 | 0.82 | - | - | - |
| Live | 17.00 ↓ | 8.20 ↑ | 1.13 ↑ | 0.84 ↓ | 3.50 | 0.87 ↑ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 17.00 | 6.80 | 1.12 | 0.89 | 3.50 | 0.87 | 0.93 | -2.25 | 0.83 |
| Live | 80.00 ↑ | 10.00 ↑ | 1.01 ↓ | 5.88 ↑ | 7.50 | 0.09 ↓ | 0.09 ↓ | -0.25 | 5.26 ↑ | |
| Sbobet | Sớm | 11.00 | 6.70 | 1.13 | 0.96 | 3.50 | 0.90 | 0.92 | -2.25 | 0.96 |
| Live | 11.00 | 6.70 | 1.13 | 5.88 ↑ | 7.50 | 0.05 ↓ | 0.14 ↓ | -0.25 | 3.84 ↑ | |
| Wewbet | Sớm | 21.00 | 7.25 | 1.09 | 0.93 | 3.50 | 0.87 | 0.86 | -2.50 | 0.96 |
| Live | 14.90 ↓ | 6.65 ↓ | 1.13 ↑ | 4.30 ↑ | 7.50 | 0.07 ↓ | 1.78 ↑ | 0.00 | 0.38 ↓ | |
| Ladbrokes | Sớm | 15.00 | 8.50 | 1.09 | 0.35 | 2.50 | 1.90 | - | - | - |
| Live | 91.00 ↑ | 61.00 ↑ | 1.01 ↓ | 0.09 ↓ | 2.50 | 4.75 ↑ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 21.00 | 7.50 | 1.11 | 0.67 | 3.25 | 1.10 | 0.81 | -2.50 | 0.92 |
| Live | 18.00 ↓ | 32.00 ↑ | 1.01 ↓ | 5.50 ↑ | 7.50 | 0.09 ↓ | 0.12 ↓ | -0.25 | 4.56 ↑ | |
| Pinnacle | Sớm | 10.11 | 6.81 | 1.14 | 0.90 | 3.25 | 0.79 | 0.83 | -2.00 | 0.86 |
| Live | 17.00 ↑ | 7.07 ↑ | 1.11 ↓ | 2.47 ↑ | 7.50 | 0.26 ↓ | 0.26 ↓ | -0.25 | 2.45 ↑ | |
| HK Jockey Club | Sớm | 15.00 | 6.75 | 1.09 | 0.90 | 3.50 | 0.80 | - | - | - |
| Live | 15.00 | 6.75 | 1.09 | 0.90 | 3.50 | 0.80 | - | - | - | |
| Bwin | Sớm | 16.50 | 8.75 | 1.10 | 0.87 | 3.50 | 0.82 | - | - | - |
| Live | 276.00 ↑ | 151.00 ↑ | 1.01 ↓ | 1.80 ↑ | 7.50 | 0.38 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 26.00 | 9.00 | 1.11 | 0.90 | 3.50 | 0.90 | 0.80 | -2.50 | 0.90 |
| Live | 77.00 ↑ | 51.00 ↑ | 1.01 ↓ | 0.88 ↓ | 7.75 | 0.93 ↑ | 1.13 ↑ | -0.25 | 0.72 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 21.00 | 7.50 | 1.09 | 0.90 | 3.50 | 0.90 | 0.85 | -2.50 | 0.95 |
| Live | 101.00 ↑ | 51.00 ↑ | 1.01 ↓ | 4.50 ↑ | 7.50 | 0.15 ↓ | 2.10 ↑ | 0.00 | 0.35 ↓ | |
| William Hill | Sớm | 21.00 | 9.00 | 1.08 | 0.85 | 3.50 | 0.85 | 0.85 | -2.50 | 0.85 |
| Live | 151.00 ↑ | 151.00 ↑ | 1.01 ↓ | 2.10 ↑ | 7.50 | 0.30 ↓ | 0.67 ↓ | -2.50 | 1.10 ↑ | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.