Kết quả bóng đá trận Bentleigh greens vs Oakleigh Cannons, 16:30 ngày 31/07/2026
VIC Ngoại hạng · 16:30 ngày 31/07/2026
Bentleigh greens 0 Kết thúc HT 0-0 0
Oakleigh Cannons
🟨 0 - 0 🟥 0 - 0 ⛳ 2 - 5
Thời tiết: Trời quang Nhiệt độ: 9°C
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 2 | 2 | 6 |
| Hòa | 1 | 0 | 2 | 2 |
| Bại | 1 | 1 | 6 | 2 |
| Ghi bàn | 7 | 11 | 11 | 20 |
| Mất bàn | 5 | 4 | 18 | 8 |
| Điểm | 4 | 6 | 8 | 20 |
Chủ = Bentleigh greens · Khách = Oakleigh Cannons
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Bentleigh greens | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 7 (23%) | Thắng/Thắng | 10 (33%) |
| 1 (3%) | Thắng/Hòa | 1 (3%) |
| 2 (6%) | Hòa/Thắng | 8 (27%) |
| 5 (16%) | Hòa/Hòa | 6 (20%) |
| 1 (3%) | Hòa/Bại | 2 (7%) |
| 0 (0%) | Bại/Hòa | 1 (3%) |
| 15 (48%) | Bại/Bại | 2 (7%) |
Bảng xếp hạng
Bentleigh greens
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 26 | 6 | 6 | 14 | 27 | 51 | 24 | 12 |
| Sân nhà | 13 | 4 | 4 | 5 | 17 | 27 | 16 | 9 |
| Sân khách | 13 | 2 | 2 | 9 | 10 | 24 | 8 | 13 |
| 6 gần | 6 | 1 | 0 | 5 | 4 | 13 | - | - |
Oakleigh Cannons
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 26 | 16 | 6 | 4 | 56 | 24 | 54 | 1 |
| Sân nhà | 13 | 8 | 1 | 4 | 31 | 19 | 25 | 3 |
| Sân khách | 13 | 8 | 5 | 0 | 25 | 5 | 29 | 1 |
| 6 gần | 6 | 4 | 1 | 1 | 9 | 4 | - | - |
Thành tích đối đầu (20 trận)
Bentleigh greens 9 (45%)Hòa 2 (10%)Oakleigh Cannons 9 (45%)
Châu Á: Ăn 11 / Hòa 0 / Thua 9 Tài/Xỉu: Tài 11 / Hòa 3 / Xỉu 6
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 24/04/26 | Oakleigh Cannons | 4-0 (3-0) | Bentleigh greens | -1 | 3 | B |
| 08/07/23 | Bentleigh greens | 1-3 (0-2) | Oakleigh Cannons | -1.5 | 3.25 | B |
| 10/04/23 | Oakleigh Cannons | 3-0 (2-0) | Bentleigh greens | -1.5 | 3 | B |
| 10/02/23 | Bentleigh greens | 0-4 (0-2) | Oakleigh Cannons | -1 | 3.25 | B |
| 06/08/22 | Oakleigh Cannons | 1-2 (0-0) | Bentleigh greens | -0.5 | 3.25 | T |
| 25/07/22 | Bentleigh greens | 3-2 (1-0) | Oakleigh Cannons | 0 | 2.75 | T |
| 25/04/22 | Oakleigh Cannons | 1-0 (0-0) | Bentleigh greens | -0.25 | 2.75 | B |
| 16/04/21 | Bentleigh greens | 1-0 (0-0) | Oakleigh Cannons | -0.25 | 2.75 | T |
| 05/07/19 | Oakleigh Cannons | 3-0 (1-0) | Bentleigh greens | +0.25 | 3 | B |
| 29/03/19 | Bentleigh greens | 3-2 (2-0) | Oakleigh Cannons | +1 | 3.25 | T |
| 08/06/18 | Bentleigh greens | 3-0 (1-0) | Oakleigh Cannons | +1 | 3 | T |
| 02/03/18 | Oakleigh Cannons | 0-1 (0-0) | Bentleigh greens | 0 | 2.5 | T |
| 20/08/17 | Bentleigh greens | 0-0 (0-0) | Oakleigh Cannons | +0.5 | 2.75 | H |
| 12/05/17 | Oakleigh Cannons | 1-1 (1-0) | Bentleigh greens | -0.25 | 2.75 | H |
| 04/09/16 | Bentleigh greens | 1-3 (1-1) | Oakleigh Cannons | +0.75 | 3.25 | B |
| 24/06/16 | Oakleigh Cannons | 2-3 (2-2) | Bentleigh greens | +0.75 | 3 | T |
| 25/03/16 | Bentleigh greens | 2-3 (1-1) | Oakleigh Cannons | +1.25 | 3 | B |
| 23/08/15 | Bentleigh greens | 3-2 (2-0) | Oakleigh Cannons | +1.25 | 3.25 | T |
| 15/05/15 | Oakleigh Cannons | 1-2 (1-0) | Bentleigh greens | +0.75 | 2.75 | T |
| 22/08/14 | Bentleigh greens | 1-4 (1-4) | Oakleigh Cannons | -0.25 | 3 | B |
Thành tích gần đây — Bentleigh greens
BTBBBBBBBH
Thắng 1 (10%)Hòa 1 (10%)Bại 8 (80%)
Ghi/Mất: 5/24 (10 trận) Châu Á: 1/1/8 T/X: 6/0/4
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 24/07/26 | Preston Lions | 1-0 (1-0) | Bentleigh greens | -1.5 | 3 | B |
| 17/07/26 | Bentleigh greens | 2-1 (1-1) | Dandenong City SC | -0.5 | 2.5 | T |
| 11/07/26 | Dandenong Thunder | 2-1 (2-0) | Bentleigh greens | +0.25 | 2.75 | B |
| 03/07/26 | Green Gully Cavaliers | 3-0 (2-0) | Bentleigh greens | -0.25 | 2.5 | B |
| 26/06/26 | Bentleigh greens | 0-1 (0-1) | Altona Magic | -0.25 | 2.5 | B |
| 19/06/26 | Bentleigh greens | 1-5 (1-3) | South Melbourne | -0.5 | 3 | B |
| 05/06/26 | Bentleigh greens | 1-5 (1-3) | Hume City | -0.25 | 2.75 | B |
| 30/05/26 | Avondale FC | 4-0 (2-0) | Bentleigh greens | -1 | 3 | B |
| 26/05/26 | Heidelberg United | 2-0 (2-0) | Bentleigh greens | -1.5 | 3 | B |
| 22/05/26 | Bentleigh greens | 0-0 (0-0) | Caroline Springs George Cross | 0 | 2.75 | H |
| 15/05/26 | Bentleigh greens | 2-2 (1-0) | Heidelberg United | -1 | 2.75 | H |
| 12/05/26 | Bentleigh greens | 3-0 (2-0) | Northcote City | +0.25 | 3.5 | T |
| 08/05/26 | Bentleigh greens | 0-7 (0-6) | Melbourne Heart (Youth) | -0.5 | 2.75 | B |
| 01/05/26 | Bentleigh greens | 2-4 (1-3) | St Albans Saints | +0.75 | 2.75 | B |
| 28/04/26 | Bentleigh greens | 1-0 (0-0) | Banyule City | - | - | T |
| 24/04/26 | Oakleigh Cannons | 4-0 (3-0) | Bentleigh greens | -1 | 3 | B |
| 21/04/26 | Northcote City | 7-1 (6-1) | Bentleigh greens | - | - | B |
| 17/04/26 | Bentleigh greens | 1-1 (0-0) | Preston Lions | -0.25 | 2.5 | H |
| 11/04/26 | Dandenong City SC | 3-0 (1-0) | Bentleigh greens | +0.25 | 2.5 | B |
| 02/04/26 | Bentleigh greens | 3-0 (2-0) | Moreland City | +2.75 | 3.75 | T |
Thành tích gần đây — Oakleigh Cannons
BTTHTTHTHT
Thắng 6 (60%)Hòa 3 (30%)Bại 1 (10%)
Ghi/Mất: 15/7 (10 trận) Châu Á: 9/1/0 T/X: 2/1/7
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 24/07/26 | Oakleigh Cannons | 1-2 (0-0) | South Melbourne | +1 | 3 | B |
| 18/07/26 | Hume City | 0-1 (0-1) | Oakleigh Cannons | +0.5 | 2.75 | T |
| 10/07/26 | Oakleigh Cannons | 2-0 (1-0) | Avondale FC | +0.25 | 3 | T |
| 04/07/26 | Caroline Springs George Cross | 1-1 (0-1) | Oakleigh Cannons | +1.25 | 2.75 | H |
| 26/06/26 | Heidelberg United | 0-1 (0-0) | Oakleigh Cannons | +0.25 | 2.75 | T |
| 19/06/26 | Oakleigh Cannons | 3-1 (1-0) | Melbourne Heart (Youth) | +1.25 | 3.25 | T |
| 05/06/26 | Oakleigh Cannons | 2-2 (1-1) | St Albans Saints | +1.5 | 3.25 | H |
| 30/05/26 | Altona Magic | 0-2 (0-1) | Oakleigh Cannons | +1.25 | 3.25 | T |
| 27/05/26 | Brunswick Juventus | 1-1 (1-1) | Oakleigh Cannons | +1.5 | 3.5 | H |
| 24/05/26 | Preston Lions | 0-1 (0-0) | Oakleigh Cannons | +0.5 | 2.75 | T |
| 15/05/26 | Dandenong City SC | 1-1 (0-0) | Oakleigh Cannons | +1.25 | 3 | H |
| 12/05/26 | St Albans Saints | 0-2 (0-0) | Oakleigh Cannons | +1 | 3.25 | T |
| 08/05/26 | Oakleigh Cannons | 2-0 (0-0) | Dandenong Thunder | +1.25 | 3 | T |
| 01/05/26 | Green Gully Cavaliers | 0-5 (0-2) | Oakleigh Cannons | +1.25 | 3 | T |
| 28/04/26 | Sydenham Park | 1-1 (0-0) | Oakleigh Cannons | - | - | H |
| 24/04/26 | Oakleigh Cannons | 4-0 (3-0) | Bentleigh greens | +1 | 3 | T |
| 19/04/26 | South Melbourne | 0-3 (0-1) | Oakleigh Cannons | +0.25 | 2.5 | T |
| 11/04/26 | Oakleigh Cannons | 3-2 (1-1) | Hume City | +0.75 | 3 | T |
| 04/04/26 | Epping City | 0-3 (0-1) | Oakleigh Cannons | - | - | T |
| 28/03/26 | Avondale FC | 1-1 (1-0) | Oakleigh Cannons | +0.25 | 2.75 | H |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
25
Phạt góc (HT)
21
Sút bóng
35
Sút cầu môn
01
Tấn công
93122
Tấn công nguy hiểm
3669
Sút ngoài cầu môn
34
TL kiểm soát bóng
50%50%
TL kiểm soát bóng (HT)
55%45%
So Sánh Sức Mạnh
27 73
33% So Sánh Đối đầu 67%
Thành tích
Tất cả
T9 H2 B9T9 H2 B9
Chủ khách tương đồng
T5 H1 B5T5 H1 B5
Ghi
Tất cả
1.4 Bàn2 Bàn
Chủ khách tương đồng
1.6 Bàn2.1 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Bentleigh greens (30 trận)
Ghi 1.17 bàn/trậnMất 2.00 bàn/trận
Oakleigh Cannons (30 trận)
Ghi 2.10 bàn/trậnMất 0.87 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 0 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 0 - 0 — Hòa |
| Hiệp 2 | 0 - 0 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
Bentleigh greens (22 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 8 (36%)Hòa 3 (14%)Bại 11 (50%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 13 (59%)Hòa 0 (0%)Xỉu 9 (41%)
6 trận gần — Châu Á:
WWLLLL
6 trận gần — Tài/Xỉu:
UOOOUO
Oakleigh Cannons (22 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 13 (59%)Hòa 1 (5%)Bại 8 (36%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 10 (45%)Hòa 2 (9%)Xỉu 10 (45%)
6 trận gần — Châu Á:
LWWLWW
6 trận gần — Tài/Xỉu:
VUUUUO
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Bentleigh greens | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Macauslot | Sớm | 7.30 | 4.70 | 1.21 | 0.89 | 3.00 | 0.73 | 0.81 | -1.50 | 0.89 |
| Live | 6.40 ↓ | 4.20 ↓ | 1.28 ↑ | 1.30 ↑ | 0.50 | 0.30 ↓ | 0.40 ↓ | -0.25 | 1.28 ↑ | |
| Easybets | Sớm | 8.80 | 5.00 | 1.24 | 0.78 | 2.75 | 0.99 | 0.85 | -1.50 | 0.91 |
| Live | 17.00 ↑ | 1.08 ↓ | 10.00 ↑ | 5.10 ↑ | 0.50 | 0.04 ↓ | 2.30 ↑ | 0.00 | 0.24 ↓ | |
| Vcbet | Sớm | 8.00 | 5.00 | 1.30 | 0.86 | 3.00 | 0.91 | 0.83 | -1.50 | 0.89 |
| Live | 19.00 ↑ | 1.06 ↓ | 10.00 ↑ | 3.55 ↑ | 0.50 | 0.19 ↓ | 2.25 ↑ | 0.00 | 0.30 ↓ | |
| Mansion88 | Sớm | 7.00 | 4.70 | 1.31 | 0.98 | 3.00 | 0.80 | 0.86 | -1.50 | 0.94 |
| Live | 17.00 ↑ | 1.15 ↓ | 5.80 ↑ | 3.84 ↑ | 0.50 | 0.17 ↓ | 2.63 ↑ | 0.00 | 0.28 ↓ | |
| Interwetten | Sớm | 6.50 | 4.20 | 1.43 | 0.55 | 2.50 | 1.20 | - | - | - |
| Live | 16.00 ↑ | 1.20 ↓ | 5.50 ↑ | 3.00 ↑ | 0.50 | 0.15 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 6.80 | 4.40 | 1.34 | 0.83 | 3.00 | 0.81 | - | - | - |
| Live | 15.35 ↑ | 1.16 ↓ | 5.44 ↑ | 2.95 ↑ | 0.50 | 0.18 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 7.00 | 4.70 | 1.31 | 0.98 | 3.00 | 0.80 | 0.86 | -1.50 | 0.94 |
| Live | 17.00 ↑ | 1.15 ↓ | 5.80 ↑ | 3.84 ↑ | 0.50 | 0.17 ↓ | 2.63 ↑ | 0.00 | 0.28 ↓ | |
| Crown | Sớm | 7.90 | 5.10 | 1.32 | 0.80 | 2.75 | 1.00 | 0.87 | -1.50 | 0.95 |
| Live | 23.00 ↑ | 1.07 ↓ | 9.70 ↑ | 4.76 ↑ | 0.50 | 0.09 ↓ | 2.77 ↑ | 0.00 | 0.24 ↓ | |
| Sbobet | Sớm | 6.80 | 4.58 | 1.28 | 0.82 | 2.75 | 0.98 | 0.88 | -1.50 | 0.94 |
| Live | 12.00 ↑ | 1.20 ↓ | 5.20 ↑ | 4.00 ↑ | 0.50 | 0.15 ↓ | 2.77 ↑ | 0.00 | 0.26 ↓ | |
| Wewbet | Sớm | 6.35 | 4.55 | 1.43 | 0.89 | 3.00 | 0.91 | 0.88 | -1.25 | 0.94 |
| Live | 20.00 ↑ | 1.09 ↓ | 8.50 ↑ | 4.75 ↑ | 0.50 | 0.09 ↓ | 0.15 ↓ | -0.25 | 3.70 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 7.00 | 4.80 | 1.30 | 0.55 | 2.50 | 1.30 | - | - | - |
| Live | 7.00 | 4.00 ↓ | 1.40 ↑ | 11.00 ↑ | 2.50 | 0.01 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 8.00 | 4.80 | 1.32 | 0.85 | 3.00 | 0.85 | 0.80 | -1.50 | 0.91 |
| Live | 17.00 ↑ | 1.06 ↓ | 9.50 ↑ | 3.93 ↑ | 0.50 | 0.19 ↓ | 2.54 ↑ | 0.00 | 0.32 ↓ | |
| Pinnacle | Sớm | 6.24 | 4.86 | 1.34 | 0.83 | 2.75 | 0.91 | 0.92 | -1.25 | 0.83 |
| Live | 19.95 ↑ | 1.11 ↓ | 7.39 ↑ | 3.04 ↑ | 0.50 | 0.23 ↓ | 0.26 ↓ | -0.25 | 2.76 ↑ | |
| HK Jockey Club | Sớm | 8.50 | 5.20 | 1.21 | 0.64 | 2.75 | 1.12 | 0.66 | -1.75 | 1.12 |
| Live | 18.00 ↑ | 1.08 ↓ | 6.30 ↑ | 6.00 ↑ | 0.75 | 0.05 ↓ | 0.30 ↓ | -0.25 | 2.24 ↑ | |
| Bwin | Sớm | 7.75 | 5.00 | 1.32 | 0.55 | 2.50 | 1.25 | - | - | - |
| Live | 17.00 ↑ | 1.10 ↓ | 7.00 ↑ | 1.00 ↑ | 0.50 | 0.63 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 8.55 | 4.80 | 1.33 | 1.25 | 3.50 | 0.58 | 0.85 | -1.50 | 0.85 |
| Live | 17.40 ↑ | 1.09 ↓ | 10.40 ↑ | 4.71 ↑ | 0.50 | 0.14 ↓ | 2.26 ↑ | 0.00 | 0.34 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 8.00 | 4.75 | 1.29 | 0.83 | 3.00 | 0.98 | 0.98 | -1.50 | 0.83 |
| Live | 17.00 ↑ | 1.05 ↓ | 10.00 ↑ | 4.90 ↑ | 0.50 | 0.13 ↓ | 2.30 ↑ | 0.00 | 0.33 ↓ | |
| William Hill | Sớm | 7.50 | 4.50 | 1.33 | 0.62 | 2.50 | 1.15 | - | - | - |
| Live | 46.00 ↑ | 1.03 ↓ | 19.00 ↑ | 14.00 ↑ | 0.50 | 0.03 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp -1 1/2
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Bentleigh greens | -1 1/2 | 0 | 0 | 1 |
| Oakleigh Cannons | +1 1/2 | Chưa có trận cùng mức | ||
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).