Kết quả bóng đá trận Bergantinos CF vs CD Lugo, 16:30 ngày 12/08/2026
Club Friendly (Quốc tế) · 16:30 ngày 12/08/2026
Bergantinos CF 0 Kết thúc HT 0-1 3
CD Lugo
🟨 1 - 0 🟥 0 - 0 ⛳ 1 - 5
Diễn biến trận đấu
| Bergantinos CF | Phút | |
| 33' | ⚽ 0 - 1 Oscar Castellano | |
| HT 0-1 | ||
| 70' | ⚽ 0 - 2 Gaston Nicolas Reniero(Assists:Rufino Lucero) | |
| 82' | ||
| 90+3' | ⚽ 0 - 3 Gaston Nicolas Reniero | |
| FT 0-3 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 2 | 3 | 5 | 9 |
| Hòa | 1 | 0 | 3 | 1 |
| Bại | 0 | 0 | 2 | 0 |
| Ghi bàn | 8 | 7 | 19 | 19 |
| Mất bàn | 5 | 3 | 11 | 5 |
| Điểm | 7 | 9 | 18 | 28 |
Chủ = Bergantinos CF · Khách = CD Lugo
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Bergantinos CF | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 3 (38%) | Thắng/Thắng | 5 (50%) |
| 1 (13%) | Hòa/Thắng | 1 (10%) |
| 2 (25%) | Hòa/Hòa | 1 (10%) |
| 0 (0%) | Bại/Thắng | 1 (10%) |
| 1 (13%) | Bại/Hòa | 1 (10%) |
| 1 (13%) | Bại/Bại | 1 (10%) |
Thành tích đối đầu (1 trận)
Bergantinos CF 0 (0%)Hòa 1 (100%)CD Lugo 0 (0%)
Châu Á: Ăn 0 / Hòa 0 / Thua 1 Tài/Xỉu: Tài 1 / Hòa 0 / Xỉu 0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 07/08/25 | CD Lugo | 2-2 (0-0) | Bergantinos CF | -0.5 | 2.5 | H |
Thành tích gần đây — Bergantinos CF
HTTBTBTBHT
Thắng 5 (50%)Hòa 2 (20%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 18/10 (10 trận) Châu Á: 5/1/4 T/X: 6/1/3
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 06/08/26 | Racing de Ferrol | 0-0 (0-0) | Bergantinos CF | - | - | H |
| 01/08/26 | Montaneros CF | 1-3 (0-1) | Bergantinos CF | - | - | T |
| 03/05/26 | Samanod | 0-5 (0-0) | Bergantinos CF | +1.75 | 3 | T |
| 26/04/26 | Bergantinos CF | 1-3 (1-1) | UD Ourense | 0 | 2 | B |
| 18/04/26 | Real Oviedo B | 1-2 (0-1) | Bergantinos CF | -0.25 | 2.25 | T |
| 12/04/26 | Bergantinos CF | 0-1 (0-1) | Sarriana | +0.75 | 2.5 | B |
| 05/04/26 | Real Valladol B | 3-4 (2-1) | Bergantinos CF | -0.25 | 2.25 | T |
| 29/03/26 | Bergantinos CF | 0-1 (0-1) | coruxo FC | 0 | 2 | B |
| 22/03/26 | CF Salmantino | 0-0 (0-0) | Bergantinos CF | -0.5 | 2.25 | H |
| 15/03/26 | Bergantinos CF | 3-0 (1-0) | CD Lealtad | +0.5 | 2 | T |
| 08/03/26 | Burgos Promesas | 1-0 (0-0) | Bergantinos CF | +0.25 | 2 | B |
| 01/03/26 | Bergantinos CF | 2-2 (1-0) | Deportivo La Coruna B | -0.25 | 2.25 | H |
| 22/02/26 | G. Segoviana | 1-1 (1-1) | Bergantinos CF | -0.5 | 2.25 | H |
| 15/02/26 | Bergantinos CF | 3-4 (1-2) | Rayo Cantabria | +0.25 | 2 | B |
| 07/02/26 | Atletico Astorga | 3-0 (1-0) | Bergantinos CF | 0 | 1.75 | B |
| 01/02/26 | Union Langreo | 0-1 (0-1) | Bergantinos CF | +0.25 | 1.75 | T |
| 25/01/26 | Bergantinos CF | 0-1 (0-0) | Marino luanco | +0.25 | 1.75 | B |
| 18/01/26 | Numancia | 2-1 (2-1) | Bergantinos CF | -0.75 | 2.5 | B |
| 11/01/26 | Bergantinos CF | 0-0 (0-0) | Real Avila CF | +0.25 | 2 | H |
| 04/01/26 | Sarriana | 1-0 (0-0) | Bergantinos CF | +0.25 | 2.25 | B |
Thành tích gần đây — CD Lugo
TBHHTBTBHB
Thắng 3 (30%)Hòa 3 (30%)Bại 4 (40%)
Ghi/Mất: 9/12 (10 trận) Châu Á: 5/1/4 T/X: 4/0/6
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 02/08/26 | CD Lugo | 2-0 (1-0) | Deportivo La Coruna B | +0.5 | 2.25 | T |
| 30/07/26 | Deportivo La Coruna | 1-0 (1-0) | CD Lugo | -1.5 | 3 | B |
| 26/07/26 | CD Lugo | 1-1 (0-1) | Celta vigo b | - | - | H |
| 23/05/26 | CD Lugo | 0-0 (0-0) | CD Arenteiro | +1.5 | 2.25 | H |
| 17/05/26 | Celta vigo b | 0-1 (0-0) | CD Lugo | -0.5 | 2.5 | T |
| 10/05/26 | CD Lugo | 1-3 (1-1) | Zamora CF | 0 | 2 | B |
| 03/05/26 | Merida AD | 0-2 (0-2) | CD Lugo | -0.5 | 2.25 | T |
| 25/04/26 | Barakaldo CF | 3-0 (1-0) | CD Lugo | -0.5 | 2.25 | B |
| 20/04/26 | CD Lugo | 0-0 (0-0) | CF Talavera de la Reina | +0.25 | 2.25 | H |
| 11/04/26 | Ourense CF | 4-2 (3-0) | CD Lugo | -0.25 | 2 | B |
| 05/04/26 | CD Lugo | 0-1 (0-0) | Osasuna B | +0.75 | 2 | B |
| 30/03/26 | Cacereno | 1-2 (0-1) | CD Lugo | 0 | 2 | T |
| 22/03/26 | CD Lugo | 1-1 (1-1) | Arenas Club de Getxo | +0.75 | 2 | H |
| 15/03/26 | CD Lugo | 0-4 (0-2) | Real Madrid Castilla | +0.25 | 2 | B |
| 07/03/26 | Tenerife | 1-1 (1-0) | CD Lugo | -1 | 2.25 | H |
| 28/02/26 | CD Lugo | 1-0 (1-0) | Athletic Bilbao B | +0.25 | 2 | T |
| 22/02/26 | Pontevedra | 1-1 (0-0) | CD Lugo | -0.25 | 2 | H |
| 15/02/26 | CD Lugo | 2-0 (1-0) | CD Guadalajara | +0.75 | 2.25 | T |
| 07/02/26 | Racing de Ferrol | 1-1 (0-0) | CD Lugo | -0.5 | 2 | H |
| 02/02/26 | CD Lugo | 0-2 (0-1) | Ponferradina | +0.25 | 1.5 | B |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
15
Phạt góc (HT)
13
Thẻ vàng
10
Sút bóng
68
Sút cầu môn
24
Tấn công
8696
Tấn công nguy hiểm
3549
Sút ngoài cầu môn
44
TL kiểm soát bóng
39%61%
TL kiểm soát bóng (HT)
41%59%
Quả ném biên
12
So Sánh Sức Mạnh
47 53
25% So Sánh Đối đầu 75%
Thành tích
Tất cả
T0 H1 B0T0 H1 B0
Chủ khách tương đồng
T0 H0 B0T0 H0 B0
Ghi
Tất cả
2 Bàn2 Bàn
Chủ khách tương đồng
0 Bàn0 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Bergantinos CF (30 trận)
Ghi 1.53 bàn/trậnMất 1.20 bàn/trận
CD Lugo (30 trận)
Ghi 1.23 bàn/trậnMất 1.00 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 1 — Khách thắng |
| Cả trận (FT) | 0 - 3 — Khách thắng |
| Hiệp 2 | 0 - 2 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Bergantinos CF | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | 1953 | |
| Sân nhà | Estadio Anxo Carro | |
| 0 | Sức chứa | 7000 |
| HLV | Pedro Munitis Alvarez | |
| Khu vực | Lugo |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 3.20 | 3.20 | 2.10 | 0.88 | 2.00 | 0.88 | 0.98 | -0.25 | 0.78 |
| Live | 126.00 ↑ | 51.00 ↑ | 1.08 ↓ | 4.30 ↑ | 3.50 | 0.07 ↓ | 2.30 ↑ | 0.00 | 0.24 ↓ | |
| Vcbet | Sớm | 3.00 | 3.10 | 2.30 | 0.87 | 2.25 | 0.80 | 0.75 | -0.25 | 0.97 |
| Live | 61.00 ↑ | 12.00 ↑ | 1.01 ↓ | 2.95 ↑ | 2.50 | 0.21 ↓ | 1.81 ↑ | 0.00 | 0.37 ↓ | |
| Mansion88 | Sớm | 3.25 | 3.05 | 2.05 | 0.82 | 2.00 | 0.94 | 0.71 | -0.50 | 1.05 |
| Live | 70.00 ↑ | 5.70 ↑ | 1.08 ↓ | 5.00 ↑ | 2.50 | 0.09 ↓ | 1.66 ↑ | 0.00 | 0.44 ↓ | |
| Interwetten | Sớm | 2.90 | 2.95 | 2.40 | 1.10 | 2.50 | 0.60 | - | - | - |
| Live | 75.00 ↑ | 6.50 ↑ | 1.09 ↓ | 5.00 ↑ | 2.50 | 0.07 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 2.90 | 3.40 | 2.30 | 0.89 | 2.25 | 0.81 | - | - | - |
| Live | 77.88 ↑ | 7.39 ↑ | 1.09 ↓ | 3.55 ↑ | 2.50 | 0.19 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 3.25 | 3.05 | 2.05 | 0.82 | 2.00 | 0.94 | 0.71 | -0.50 | 1.05 |
| Live | 70.00 ↑ | 5.70 ↑ | 1.08 ↓ | 5.00 ↑ | 2.50 | 0.09 ↓ | 1.66 ↑ | 0.00 | 0.44 ↓ | |
| Crown | Sớm | 3.45 | 3.00 | 2.00 | 0.81 | 2.00 | 0.95 | 0.76 | -0.50 | 1.00 |
| Live | 23.00 ↑ | 6.90 ↑ | 1.07 ↓ | 2.04 ↑ | 2.50 | 0.29 ↓ | 1.78 ↑ | 0.00 | 0.38 ↓ | |
| Sbobet | Sớm | 3.37 | 2.85 | 1.99 | 0.82 | 2.00 | 0.94 | 0.77 | -0.50 | 0.99 |
| Live | 42.00 ↑ | 5.90 ↑ | 1.08 ↓ | 5.26 ↑ | 3.50 | 0.05 ↓ | 1.66 ↑ | 0.00 | 0.44 ↓ | |
| Wewbet | Sớm | 3.74 | 2.98 | 2.02 | 0.83 | 2.00 | 0.97 | 0.80 | -0.50 | 1.02 |
| Live | 26.00 ↑ | 5.10 ↑ | 1.08 ↓ | 4.30 ↑ | 2.50 | 0.07 ↓ | 1.61 ↑ | 0.00 | 0.44 ↓ | |
| Ladbrokes | Sớm | 2.75 | 3.20 | 2.30 | 1.15 | 2.50 | 0.61 | - | - | - |
| Live | 91.00 ↑ | 34.00 ↑ | 1.01 ↓ | 4.50 ↑ | 2.50 | 0.09 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 3.45 | 3.20 | 2.10 | 0.78 | 2.00 | 0.97 | 0.93 | -0.25 | 0.81 |
| Live | 4.50 ↑ | 3.15 ↓ | 1.86 ↓ | 0.87 ↑ | 2.00 | 0.87 ↓ | 0.96 ↑ | -0.50 | 0.79 ↓ | |
| Pinnacle | Sớm | 3.58 | 2.92 | 1.98 | 0.79 | 2.00 | 0.93 | 0.74 | -0.50 | 0.99 |
| Live | 4.09 ↑ | 3.34 ↑ | 1.76 ↓ | 0.78 ↓ | 2.00 | 0.97 ↑ | 0.99 ↑ | -0.50 | 0.76 ↓ | |
| Bwin | Sớm | 2.75 | 3.10 | 2.25 | 1.15 | 2.50 | 0.61 | - | - | - |
| Live | 276.00 ↑ | 61.00 ↑ | 1.01 ↓ | 1.30 ↑ | 2.50 | 0.50 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 2.86 | 3.48 | 2.28 | 1.17 | 2.50 | 0.63 | 1.11 | 0.00 | 0.67 |
| Live | 36.00 ↑ | 15.40 ↑ | 1.01 ↓ | 3.82 ↑ | 3.50 | 0.16 ↓ | 2.26 ↑ | 0.00 | 0.31 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.80 | 3.30 | 2.20 | 0.98 | 2.25 | 0.83 | 0.80 | -0.25 | 1.00 |
| Live | 126.00 ↑ | 51.00 ↑ | 1.01 ↓ | 4.25 ↑ | 3.50 | 0.16 ↓ | 2.30 ↑ | 0.00 | 0.33 ↓ | |
| William Hill | Sớm | 3.50 | 2.90 | 2.05 | 1.38 | 2.50 | 0.50 | - | - | - |
| Live | 151.00 ↑ | 151.00 ↑ | 1.01 ↓ | 8.50 ↑ | 2.50 | 0.05 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp -1/4
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Bergantinos CF | -1/4 | 0 | 0 | 1 |
| CD Lugo | +1/4 | 2 | 0 | 0 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).