Kết quả bóng đá trận Biel Bienne vs Aarau, 20:00 ngày 16/08/2026
Cúp Thụy Sĩ · 20:00 ngày 16/08/2026
Biel Bienne 2 Kết thúc HT 0-0 2
Aarau
🟨 2 - 3 🟥 1 - 0 ⛳ 3 - 1
Thời tiết: Nhiều mây Nhiệt độ: 29°C
Diễn biến trận đấu
| Biel Bienne | Phút | |
| HT 0-0 | ||
| 62' | ⚽ 0 - 1 Izer Aliu | |
| 81' | ⚽ 0 - 2 Roko Baturina | |
| Saleh Chihadeh | 82' | |
| Zidan Tairi 0 - 3 ⚽ | 90' | |
| Levy Maltet 1 - 3 ⚽ | 90+5' | |
| 101' | ⚽ 1 - 4 | |
| 2 - 4 ⚽ | 120+1' | |
| FT 2-2 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 2 | 0 | 7 | 2 |
| Hòa | 1 | 0 | 3 | 3 |
| Bại | 0 | 3 | 0 | 5 |
| Ghi bàn | 8 | 3 | 24 | 16 |
| Mất bàn | 2 | 8 | 9 | 21 |
| Điểm | 7 | 0 | 24 | 9 |
Chủ = Biel Bienne · Khách = Aarau
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Biel Bienne | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 7 (39%) | Thắng/Thắng | 1 (6%) |
| 1 (6%) | Thắng/Hòa | 2 (13%) |
| 3 (17%) | Hòa/Thắng | 3 (19%) |
| 3 (17%) | Hòa/Hòa | 1 (6%) |
| 0 (0%) | Hòa/Bại | 4 (25%) |
| 0 (0%) | Bại/Thắng | 1 (6%) |
| 3 (17%) | Bại/Hòa | 1 (6%) |
| 1 (6%) | Bại/Bại | 3 (19%) |
Thành tích đối đầu (15 trận)
Biel Bienne 5 (33%)Hòa 2 (13%)Aarau 8 (53%)
Châu Á: Ăn 5 / Hòa 1 / Thua 9 Tài/Xỉu: Tài 12 / Hòa 1 / Xỉu 2
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 18/01/25 | Biel Bienne | 3-5 (1-2) | Aarau | - | - | B |
| 17/04/16 | Biel Bienne | 1-3 (0-0) | Aarau | -0.5 | 2.75 | B |
| 06/02/16 | Aarau | 1-1 (1-1) | Biel Bienne | -0.5 | 2.5 | H |
| 01/11/15 | Biel Bienne | 3-1 (2-0) | Aarau | 0 | 2.5 | T |
| 02/08/15 | Aarau | 2-3 (2-0) | Biel Bienne | -0.5 | 2.75 | T |
| 27/06/15 | Aarau | 4-2 (0-0) | Biel Bienne | - | - | B |
| 10/05/13 | Aarau | 6-0 (5-0) | Biel Bienne | -1.5 | 3 | B |
| 14/04/13 | Biel Bienne | 0-2 (0-1) | Aarau | -0.5 | 2.75 | B |
| 06/11/12 | Biel Bienne | 5-1 (2-0) | Aarau | -0.5 | 3 | T |
| 23/09/12 | Aarau | 4-1 (2-0) | Biel Bienne | -0.75 | 3 | B |
| 05/05/12 | Biel Bienne | 0-3 (0-3) | Aarau | -0.25 | 3 | B |
| 06/11/11 | Aarau | 1-3 (0-1) | Biel Bienne | -0.5 | 3 | T |
| 20/02/11 | Aarau | 5-3 (2-2) | Biel Bienne | -0.25 | 3 | B |
| 07/11/10 | Biel Bienne | 7-1 (2-0) | Aarau | +0.25 | 3 | T |
| 18/10/09 | Biel Bienne | 2-2 (1-1) | Aarau | 0 | 3 | H |
Thành tích gần đây — Biel Bienne
TTTHHTHHBT
Thắng 5 (50%)Hòa 4 (40%)Bại 1 (10%)
Ghi/Mất: 22/10 (10 trận) Châu Á: 6/2/2 T/X: 8/0/2
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 09/08/26 | Biel Bienne | 4-2 (2-0) | YF Juventus Zurich | - | - | T |
| 02/08/26 | Zurich B team | 0-1 (0-1) | Biel Bienne | - | - | T |
| 24/07/26 | Biel Bienne | 2-0 (2-0) | FC Prishtina Bern | +1.25 | 3.25 | T |
| 20/07/26 | Biel Bienne | 2-2 (0-1) | Breitenrain | +1 | 3 | H |
| 18/07/26 | Biel Bienne | 1-1 (0-1) | Kriens | - | - | H |
| 16/07/26 | FC Besa Biel | 0-4 (0-2) | Biel Bienne | - | - | T |
| 11/07/26 | Saint Etienne | 2-2 (1-0) | Biel Bienne | - | - | H |
| 03/07/26 | Biel Bienne | 0-0 (0-0) | Yverdon | -0.5 | 3.5 | H |
| 30/05/26 | SC Cham | 3-2 (1-1) | Biel Bienne | - | - | B |
| 23/05/26 | Biel Bienne | 4-0 (1-0) | Kreuzlingen | - | - | T |
| 16/05/26 | Lausanne SportsU21 | 2-2 (1-1) | Biel Bienne | +1 | 3.5 | H |
| 09/05/26 | Biel Bienne | 1-0 (0-0) | Schaffhausen | - | - | T |
| 02/05/26 | Biel Bienne | 1-1 (0-1) | Lugano U21 | - | - | H |
| 25/04/26 | Biel Bienne | 1-1 (0-0) | Grand Saconnex | - | - | H |
| 19/04/26 | Biel Bienne | 5-2 (1-2) | Bavois | - | - | T |
| 16/04/26 | Young Boys U21 | 0-2 (0-0) | Biel Bienne | +0.75 | 3 | T |
| 12/04/26 | Biel Bienne | 0-0 (0-0) | FC Paradiso | - | - | H |
| 03/04/26 | Biel Bienne | 1-2 (1-1) | Basuli B team | +1 | 3.5 | B |
| 29/03/26 | Biel Bienne | 4-1 (0-1) | Bulle | +1.25 | 3.5 | T |
| 22/03/26 | Zurich B team | 1-3 (0-3) | Biel Bienne | - | - | T |
Thành tích gần đây — Aarau
THBTBBHHHT
Thắng 3 (30%)Hòa 4 (40%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 11/14 (10 trận) Châu Á: 6/0/4 T/X: 1/1/8
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 08/08/26 | Aarau | 2-1 (1-0) | Stade Nyonnais | +1.25 | 3.25 | T |
| 01/08/26 | Aarau | 1-1 (1-0) | Stade Ouchy | +0.5 | 3.5 | H |
| 25/07/26 | Etoile Carouge | 3-0 (0-0) | Aarau | +1 | 3.25 | B |
| 18/07/26 | Aarau | 2-1 (1-1) | Union Berlin | -1.25 | 3.25 | T |
| 10/07/26 | Austria Lustenau | 1-0 (0-0) | Aarau | -0.5 | 2.75 | B |
| 30/06/26 | Aarau | 1-3 (1-1) | FC St.Gallen U21 | +3.5 | 5 | B |
| 22/05/26 | Grasshopper | 1-1 (1-1) | Aarau | -0.5 | 2.5 | H |
| 19/05/26 | Aarau | 0-0 (0-0) | Grasshopper | +0.25 | 2.75 | H |
| 16/05/26 | Aarau | 2-2 (2-1) | Yverdon | +1 | 3.25 | H |
| 12/05/26 | Vaduz | 1-2 (1-1) | Aarau | 0 | 3 | T |
| 09/05/26 | Aarau | 5-1 (5-1) | Stade Nyonnais | +1.25 | 3.25 | T |
| 02/05/26 | Neuchatel Xamax | 1-3 (0-1) | Aarau | +1 | 3.25 | T |
| 25/04/26 | FC Wil 1900 | 2-2 (2-1) | Aarau | +0.75 | 2.75 | H |
| 23/04/26 | Aarau | 3-0 (0-0) | Stade Ouchy | +0.75 | 3.25 | T |
| 11/04/26 | Bellinzona | 0-0 (0-0) | Aarau | +1.25 | 3.25 | H |
| 08/04/26 | Aarau | 1-3 (0-1) | Etoile Carouge | +1 | 3 | B |
| 04/04/26 | FC Rapperswil-Jona | 4-5 (3-3) | Aarau | +0.75 | 3 | T |
| 22/03/26 | Aarau | 1-0 (0-0) | Neuchatel Xamax | +0.75 | 3 | T |
| 14/03/26 | Aarau | 2-0 (2-0) | Vaduz | 0 | 3.25 | T |
| 07/03/26 | Etoile Carouge | 0-3 (0-1) | Aarau | +0.5 | 3 | T |
Đội hình
Chưa có đội hình cho trận này.
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
31
Phạt góc (HT)
11
Thẻ vàng
23
Sút bóng
2217
Sút cầu môn
810
Tấn công
8583
Tấn công nguy hiểm
7266
Sút ngoài cầu môn
147
TL kiểm soát bóng
52%48%
TL kiểm soát bóng (HT)
55%45%
So Sánh Sức Mạnh
55 45
60% So Sánh Đối đầu 40%
Thành tích
Tất cả
T5 H2 B8T8 H2 B5
Chủ khách tương đồng
T3 H1 B4T4 H1 B3
Ghi
Tất cả
2.3 Bàn2.7 Bàn
Chủ khách tương đồng
2.6 Bàn2.3 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Biel Bienne (30 trận)
Ghi 2.27 bàn/trậnMất 1.00 bàn/trận
Aarau (22 trận)
Ghi 1.55 bàn/trậnMất 2.00 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 0 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 2 - 2 — Hòa |
| Hiệp 2 | 2 - 2 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
Aarau (3 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 0 (0%)Hòa 0 (0%)Bại 3 (100%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 0 (0%)Hòa 0 (0%)Xỉu 3 (100%)
6 trận gần — Châu Á:
LLL
6 trận gần — Tài/Xỉu:
UUU
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Biel Bienne | Thông tin | |
|---|---|---|
| 1896 | Thành lập | 1902/5/26 |
| Biel | Sân nhà | Stadion Brugglifeld |
| 6000 | Sức chứa | 13500 |
| Bidu Zaugg | HLV | Brunello Iacopetta |
| Biel/Bienne | Khu vực | Aarau |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 3.80 | 3.80 | 1.91 | 0.92 | 2.75 | 0.92 | 0.92 | -0.50 | 0.92 |
| Live | 301.00 ↑ | 13.00 ↑ | 1.03 ↓ | 3.00 ↑ | 3.50 | 0.14 ↓ | 2.30 ↑ | 0.00 | 0.24 ↓ | |
| Vcbet | Sớm | 3.13 | 3.40 | 1.70 | 0.66 | 3.25 | 0.67 | 0.72 | -0.50 | 0.62 |
| Live | 41.00 ↑ | 5.25 ↑ | 1.02 ↓ | 1.37 ↑ | 2.50 | 0.26 ↓ | 1.32 ↑ | 0.00 | 0.29 ↓ | |
| Mansion88 | Sớm | 3.40 | 3.70 | 1.80 | 1.00 | 3.25 | 0.82 | 0.82 | -0.75 | 1.02 |
| Live | 32.00 ↑ | 4.65 ↑ | 1.14 ↓ | 1.14 ↑ | 1.50 | 0.69 ↓ | 1.20 ↑ | 0.00 | 0.67 ↓ | |
| Interwetten | Sớm | 6.75 | 3.75 | 1.50 | - | - | - | - | - | - |
| Live | 3.60 ↓ | 4.10 ↑ | 1.83 ↑ | - | - | - | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 4.40 | 4.30 | 1.64 | - | - | - | - | - | - |
| Live | 3.60 ↓ | 4.10 ↓ | 1.83 ↑ | - | - | - | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 3.45 | 3.80 | 1.76 | 0.94 | 3.25 | 0.82 | 0.80 | -0.75 | 0.96 |
| Live | 150.00 ↑ | 8.10 ↑ | 1.01 ↓ | 3.12 ↑ | 3.50 | 0.14 ↓ | 4.34 ↑ | 0.00 | 0.07 ↓ | |
| Sbobet | Sớm | 3.70 | 3.69 | 1.64 | 0.95 | 3.25 | 0.85 | 0.90 | -0.75 | 0.90 |
| Live | 20.00 ↑ | 4.98 ↑ | 1.14 ↓ | 2.94 ↑ | 3.50 | 0.20 ↓ | 0.25 ↓ | -0.25 | 2.43 ↑ | |
| Wewbet | Sớm | 5.15 | 4.67 | 1.45 | 0.89 | 3.50 | 0.91 | 0.87 | -1.25 | 0.95 |
| Live | 24.00 ↑ | 4.95 ↑ | 1.17 ↓ | 1.58 ↑ | 2.50 | 0.47 ↓ | 0.49 ↓ | -0.25 | 1.49 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 3.90 | 4.00 | 1.65 | 0.40 | 2.50 | 1.80 | - | - | - |
| Live | 46.00 ↑ | 9.50 ↑ | 1.03 ↓ | 2.10 ↑ | 2.50 | 0.28 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 4.80 | 4.50 | 1.55 | 0.87 | 3.50 | 0.87 | 0.87 | -1.00 | 0.87 |
| Live | 27.00 ↑ | 20.00 ↑ | 1.01 ↓ | 3.93 ↑ | 3.50 | 0.15 ↓ | 0.11 ↓ | -0.50 | 4.90 ↑ | |
| Pinnacle | Sớm | 2.78 | 4.10 | 1.92 | 0.88 | 3.25 | 0.83 | 0.79 | -0.50 | 0.93 |
| Live | 21.94 ↑ | 5.22 ↑ | 1.15 ↓ | 1.68 ↑ | 2.50 | 0.40 ↓ | 0.41 ↓ | -0.25 | 1.65 ↑ | |
| Bwin | Sớm | 3.90 | 4.10 | 1.63 | 0.95 | 3.50 | 0.73 | - | - | - |
| Live | 81.00 ↑ | 11.00 ↑ | 1.04 ↓ | 0.82 ↓ | 1.50 | 0.85 ↑ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 5.29 | 4.84 | 1.40 | 0.83 | 3.50 | 0.83 | 0.59 | -1.50 | 1.16 |
| Live | 288.00 ↑ | 10.90 ↑ | 1.02 ↓ | 3.48 ↑ | 3.50 | 0.18 ↓ | 0.25 ↓ | -0.25 | 2.78 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 4.00 | 4.00 | 1.57 | 0.85 | 3.25 | 0.95 | 0.98 | -0.75 | 0.83 |
| Live | 41.00 ↑ | 1.05 ↓ | 11.00 ↑ | 3.00 ↑ | 3.50 | 0.23 ↓ | 2.30 ↑ | 0.00 | 0.33 ↓ | |
| William Hill | Sớm | 3.30 | 3.90 | 1.80 | 1.00 | 3.50 | 0.70 | 1.15 | -0.50 | 0.62 |
| Live | 3.80 ↑ | 2.05 ↓ | 2.63 ↑ | 1.70 ↑ | 1.50 | 0.40 ↓ | 0.91 ↓ | -0.50 | 0.80 ↑ | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.