Kết quả bóng đá trận BKMA II vs Bentonit Idzhevan, 19:00 ngày 01/09/2026
Hạng 2 Armenia · 19:00 ngày 01/09/2026
BKMA II 2 Kết thúc HT 2-0 0
Bentonit Idzhevan
🟨 0 - 0 🟥 0 - 0 ⛳ 0 - 0
Thời tiết: Isilated T-Stoms Nhiệt độ: 26°C
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 2 | 0 | 7 | 3 |
| Hòa | 0 | 2 | 1 | 4 |
| Bại | 1 | 1 | 2 | 3 |
| Ghi bàn | 7 | 5 | 25 | 23 |
| Mất bàn | 4 | 7 | 8 | 17 |
| Điểm | 6 | 2 | 22 | 13 |
Chủ = BKMA II · Khách = Bentonit Idzhevan
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| BKMA II | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 3 (50%) | Thắng/Thắng | 5 (14%) |
| 0 (0%) | Thắng/Hòa | 2 (6%) |
| 1 (17%) | Thắng/Bại | 1 (3%) |
| 0 (0%) | Hòa/Thắng | 3 (8%) |
| 0 (0%) | Hòa/Hòa | 6 (17%) |
| 0 (0%) | Hòa/Bại | 3 (8%) |
| 1 (17%) | Bại/Thắng | 0 (0%) |
| 0 (0%) | Bại/Hòa | 3 (8%) |
| 1 (17%) | Bại/Bại | 13 (36%) |
Bảng xếp hạng
BKMA II
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 5 | 4 | 0 | 1 | 13 | 4 | 12 | 2 |
| Sân nhà | 3 | 3 | 0 | 0 | 9 | 1 | 9 | 1 |
| Sân khách | 2 | 1 | 0 | 1 | 4 | 3 | 3 | 7 |
| 6 gần | 6 | 3 | 1 | 2 | 14 | 8 | - | - |
Bentonit Idzhevan
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 4 | 1 | 2 | 1 | 13 | 8 | 5 | 7 |
| Sân nhà | 2 | 0 | 2 | 0 | 6 | 6 | 2 | 9 |
| Sân khách | 2 | 1 | 0 | 1 | 7 | 2 | 3 | 6 |
| 6 gần | 6 | 1 | 3 | 2 | 16 | 13 | - | - |
Thành tích đối đầu (4 trận)
BKMA II 3 (75%)Hòa 1 (25%)Bentonit Idzhevan 0 (0%)
Châu Á: Ăn 3 / Hòa 1 / Thua 0 Tài/Xỉu: Tài 4 / Hòa 0 / Xỉu 0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 05/05/26 | BKMA II | 1-1 (0-0) | Bentonit Idzhevan | - | - | H |
| 15/10/25 | Bentonit Idzhevan | 1-3 (0-1) | BKMA II | - | - | T |
| 21/05/25 | Bentonit Idzhevan | 1-4 (1-2) | BKMA II | - | - | T |
| 29/11/24 | Bentonit Idzhevan | 1-6 (0-4) | BKMA II | - | - | T |
Thành tích gần đây — BKMA II
BTTTBHTTTH
Thắng 6 (60%)Hòa 2 (20%)Bại 2 (20%)
Ghi/Mất: 24/9 (10 trận) Châu Á: 6/2/2 T/X: 10/0/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 19/08/26 | Urartu II | 3-2 (0-2) | BKMA II | - | - | B |
| 14/08/26 | BKMA II | 3-1 (0-1) | MIKA Ashtarak | - | - | T |
| 09/08/26 | Ararat-Armenia B | 0-2 (0-1) | BKMA II | - | - | T |
| 03/08/26 | BKMA II | 4-0 (1-0) | Lernayin Artsakh | - | - | T |
| 19/07/26 | BKMA II | 0-1 (0-1) | FC Syunik | - | - | B |
| 27/05/26 | Shirak Gjumri B | 3-3 (2-0) | BKMA II | - | - | H |
| 20/05/26 | BKMA II | 3-0 (2-0) | Urartu II | - | - | T |
| 15/05/26 | FC Van B | 0-2 (0-0) | BKMA II | - | - | T |
| 11/05/26 | BKMA II | 4-0 (2-0) | Ararat Yerevan II | - | - | T |
| 05/05/26 | BKMA II | 1-1 (0-0) | Bentonit Idzhevan | - | - | H |
| 30/04/26 | Araks Ararat | 0-1 (0-0) | BKMA II | - | - | T |
| 26/04/26 | FC Syunik | 1-2 (1-2) | BKMA II | - | - | T |
| 22/04/26 | BKMA II | 2-0 (1-0) | Andranik | - | - | T |
| 13/04/26 | Ararat-Armenia B | 1-2 (0-1) | BKMA II | - | - | T |
| 07/04/26 | BKMA II | 0-1 (0-0) | Hayq | - | - | B |
| 17/03/26 | Sadarakpat | 0-0 (0-0) | BKMA II | - | - | H |
| 09/03/26 | BKMA II | 3-1 (2-1) | Pyunik B | - | - | T |
| 03/03/26 | Lernayin Artsakh | 1-2 (0-0) | BKMA II | - | - | T |
| 26/11/25 | BKMA II | 4-0 (2-0) | MIKA Ashtarak | - | - | T |
| 19/11/25 | BKMA II | 3-0 (2-0) | FC Noah B | - | - | T |
Thành tích gần đây — Bentonit Idzhevan
HHTHBBTHTH
Thắng 3 (30%)Hòa 5 (50%)Bại 2 (20%)
Ghi/Mất: 23/15 (10 trận) Châu Á: 3/5/2 T/X: 9/1/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 26/08/26 | MIKA Ashtarak | 2-2 (2-1) | Bentonit Idzhevan | - | - | H |
| 19/08/26 | Bentonit Idzhevan | 3-3 (3-1) | Pyunik B | - | - | H |
| 14/08/26 | FC Noah B | 0-7 (0-3) | Bentonit Idzhevan | - | - | T |
| 09/08/26 | Bentonit Idzhevan | 3-3 (0-2) | Olympia Yerevan | - | - | H |
| 25/05/26 | Bentonit Idzhevan | 1-3 (1-2) | Sadarakpat | - | - | B |
| 19/05/26 | Pyunik B | 2-0 (0-0) | Bentonit Idzhevan | - | - | B |
| 11/05/26 | Bentonit Idzhevan | 3-0 (0-0) | Lernayin Artsakh | - | - | T |
| 05/05/26 | BKMA II | 1-1 (0-0) | Bentonit Idzhevan | - | - | H |
| 28/04/26 | Bentonit Idzhevan | 3-1 (1-1) | FC Noah B | - | - | T |
| 21/04/26 | Shirak Gjumri B | 0-0 (0-0) | Bentonit Idzhevan | - | - | H |
| 14/04/26 | Bentonit Idzhevan | 1-0 (0-0) | Urartu II | - | - | T |
| 06/04/26 | FC Van B | 0-0 (0-0) | Bentonit Idzhevan | - | - | H |
| 29/03/26 | MIKA Ashtarak | 0-0 (0-0) | Bentonit Idzhevan | - | - | H |
| 23/03/26 | Bentonit Idzhevan | 0-6 (0-4) | FC Syunik | - | - | B |
| 18/03/26 | Andranik | 2-1 (1-0) | Bentonit Idzhevan | - | - | B |
| 13/03/26 | Bentonit Idzhevan | 0-2 (0-2) | Ararat-Armenia B | - | - | B |
| 02/03/26 | Hayq | 1-0 (1-0) | Bentonit Idzhevan | - | - | B |
| 25/11/25 | Bentonit Idzhevan | 4-2 (3-1) | Araks Ararat | - | - | T |
| 18/11/25 | Ararat Yerevan II | 2-0 (1-0) | Bentonit Idzhevan | - | - | B |
| 10/11/25 | Sadarakpat | 1-1 (1-0) | Bentonit Idzhevan | - | - | H |
So Sánh Sức Mạnh
69 31
89% So Sánh Đối đầu 11%
Thành tích
Tất cả
T3 H1 B0T0 H1 B3
Chủ khách tương đồng
T0 H1 B0T0 H1 B0
Ghi
Tất cả
3.5 Bàn1 Bàn
Chủ khách tương đồng
1 Bàn1 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
BKMA II (30 trận)
Ghi 2.67 bàn/trậnMất 0.80 bàn/trận
Bentonit Idzhevan (30 trận)
Ghi 1.40 bàn/trậnMất 1.60 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 2 - 0 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 2 - 0 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 0 - 0 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| BKMA II | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| 1xBet | Sớm | 1.75 | 4.43 | 3.19 | 0.63 | 3.50 | 1.09 | 0.42 | 0.00 | 1.56 |
| Live | 1.75 | 4.43 | 3.19 | 0.63 | 3.50 | 1.09 | 0.42 | 0.00 | 1.56 | |
| Mansion88 | Sớm | - | - | - | 0.76 | 3.50 | 1.00 | 0.71 | 0.50 | 1.05 |
| Live | - | - | - | 0.72 ↓ | 3.50 | 1.04 ↑ | 0.71 | 0.50 | 1.05 | |
| 12bet | Sớm | - | - | - | 0.76 | 3.50 | 1.00 | 0.71 | 0.50 | 1.05 |
| Live | - | - | - | 0.72 ↓ | 3.50 | 1.04 ↑ | 0.71 | 0.50 | 1.05 | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.