Kết quả bóng đá trận Bradford City vs Cambridge United, 01:45 ngày 02/09/2026
League 1 (Anh) · 01:45 ngày 02/09/2026
Bradford City Sắp đá --:--:--
Cambridge United
🟨 0 - 0 🟥 0 - 0 ⛳ 0 - 0
Địa điểm: Valley Parade Thời tiết: Nhiều mây Nhiệt độ: 15℃~16℃
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 0 | 6 | 4 |
| Hòa | 1 | 1 | 2 | 4 |
| Bại | 1 | 2 | 2 | 2 |
| Ghi bàn | 1 | 3 | 15 | 12 |
| Mất bàn | 2 | 5 | 7 | 10 |
| Điểm | 4 | 1 | 20 | 16 |
Chủ = Bradford City · Khách = Cambridge United
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Bradford City | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 5 (42%) | Thắng/Thắng | 3 (27%) |
| 3 (25%) | Hòa/Thắng | 2 (18%) |
| 2 (17%) | Hòa/Hòa | 4 (36%) |
| 0 (0%) | Hòa/Bại | 1 (9%) |
| 2 (17%) | Bại/Bại | 1 (9%) |
Bảng xếp hạng
Bradford City
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 3 | 2 | 0 | 1 | 3 | 2 | 6 | 6 |
| Sân nhà | 1 | 1 | 0 | 0 | 2 | 0 | 3 | 8 |
| Sân khách | 2 | 1 | 0 | 1 | 1 | 2 | 3 | 9 |
| 6 gần | 6 | 3 | 2 | 1 | 7 | 4 | - | - |
Cambridge United
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 3 | 1 | 1 | 1 | 5 | 5 | 4 | 10 |
| Sân nhà | 2 | 1 | 0 | 1 | 4 | 4 | 3 | 10 |
| Sân khách | 1 | 0 | 1 | 0 | 1 | 1 | 1 | 16 |
| 6 gần | 6 | 2 | 2 | 2 | 7 | 7 | - | - |
Thành tích đối đầu (5 trận)
Bradford City 2 (40%)Hòa 2 (40%)Cambridge United 1 (20%)
Châu Á: Ăn 3 / Hòa 0 / Thua 2 Tài/Xỉu: Tài 1 / Hòa 0 / Xỉu 4
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 23/01/21 | Cambridge United | 0-0 (0-0) | Bradford City | -0.25 | 2.25 | H |
| 19/12/20 | Bradford City | 1-0 (1-0) | Cambridge United | 0 | 2.5 | T |
| 15/02/20 | Cambridge United | 2-1 (0-1) | Bradford City | 0 | 2.25 | B |
| 03/08/19 | Bradford City | 0-0 (0-0) | Cambridge United | +0.5 | 2.5 | H |
| 08/12/16 | Bradford City | 1-0 (0-0) | Cambridge United | +0.75 | 2.5 | T |
Thành tích gần đây — Bradford City
BHTTTHTTBT
Thắng 6 (60%)Hòa 2 (20%)Bại 2 (20%)
Ghi/Mất: 20/8 (10 trận) Châu Á: 8/0/2 T/X: 4/0/6
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 29/08/26 | Plymouth Argyle | 2-0 (1-0) | Bradford City | -0.25 | 2.75 | B |
| 27/08/26 | Bradford City | 0-0 (0-0) | Burnley | -0.25 | 2.25 | H |
| 21/08/26 | Sheffield Wednesday | 0-1 (0-0) | Bradford City | 0 | 2.5 | T |
| 15/08/26 | Bradford City | 2-0 (0-0) | Peterborough United | +0.5 | 2.5 | T |
| 08/08/26 | Bradford City | 2-0 (1-0) | Rochdale | +1 | 2.5 | T |
| 01/08/26 | Salford City | 2-2 (1-1) | Bradford City | +0.5 | 2.75 | H |
| 30/07/26 | Bradford City | 3-2 (1-0) | Preston North End | -0.5 | 2.75 | T |
| 24/07/26 | Gmunden | 0-4 (0-1) | Bradford City | - | - | T |
| 18/07/26 | Accrington Stanley | 1-0 (1-0) | Bradford City | +1.25 | 2.75 | B |
| 11/07/26 | Halifax Town | 1-6 (1-4) | Bradford City | +1 | 2.75 | T |
| 04/07/26 | FC United of Manchester | 1-2 (0-0) | Bradford City | +1.75 | 3 | T |
| 15/05/26 | Bradford City | 0-1 (0-0) | Bolton Wanderers | 0 | 2.75 | B |
| 10/05/26 | Bolton Wanderers | 1-0 (0-0) | Bradford City | -0.5 | 2.5 | B |
| 02/05/26 | Exeter City | 1-2 (0-1) | Bradford City | +0.25 | 2.5 | T |
| 25/04/26 | Bradford City | 1-1 (0-0) | Bolton Wanderers | 0 | 2.5 | H |
| 22/04/26 | Bradford City | 1-1 (0-1) | Plymouth Argyle | +0.25 | 2.5 | H |
| 18/04/26 | Barnsley | 2-2 (0-0) | Bradford City | +0.25 | 2.5 | H |
| 11/04/26 | Bradford City | 0-1 (0-0) | Stevenage Borough | +0.25 | 2 | B |
| 06/04/26 | Wycombe Wanderers | 1-2 (1-0) | Bradford City | -0.25 | 2.5 | T |
| 03/04/26 | Bradford City | 1-0 (1-0) | Northampton Town | +1.25 | 2.75 | T |
Thành tích gần đây — Cambridge United
BBHTTHHTTT
Thắng 5 (50%)Hòa 3 (30%)Bại 2 (20%)
Ghi/Mất: 13/9 (10 trận) Châu Á: 5/3/2 T/X: 4/2/4
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 29/08/26 | Cambridge United | 1-2 (0-0) | Huddersfield Town | 0 | 2.75 | B |
| 26/08/26 | Cambridge United | 0-1 (0-1) | Millwall | -0.25 | 2.5 | B |
| 22/08/26 | Bromley | 1-1 (0-0) | Cambridge United | 0 | 2.25 | H |
| 15/08/26 | Cambridge United | 3-2 (2-0) | Wigan Athletic | 0 | 2.25 | T |
| 08/08/26 | Cambridge United | 2-1 (0-0) | Barnet | +0.5 | 2.5 | T |
| 04/08/26 | Norwich City | 0-0 (0-0) | Cambridge United | - | - | H |
| 29/07/26 | Cambridge United | 0-0 (0-0) | Northampton Town | +0.25 | 2.5 | H |
| 24/07/26 | Preston North End | 0-1 (0-1) | Cambridge United | -1 | 3.25 | T |
| 14/07/26 | Southend United | 1-2 (0-0) | Cambridge United | - | - | T |
| 11/07/26 | Cambridge City | 1-3 (1-2) | Cambridge United | +2.75 | 4 | T |
| 02/05/26 | Crewe Alexandra | 0-0 (0-0) | Cambridge United | +0.75 | 2.5 | H |
| 25/04/26 | Cambridge United | 3-0 (1-0) | Barrow | +1.5 | 2.25 | T |
| 22/04/26 | Cambridge United | 1-2 (1-1) | Grimsby Town | +0.5 | 2.25 | B |
| 17/04/26 | Bromley | 0-0 (0-0) | Cambridge United | +0.25 | 2.25 | H |
| 11/04/26 | Cambridge United | 4-0 (3-0) | Notts County | +0.5 | 2.25 | T |
| 06/04/26 | Cheltenham Town | 1-1 (0-1) | Cambridge United | +0.75 | 2.25 | H |
| 03/04/26 | Cambridge United | 1-1 (1-0) | Swindon Town | +0.75 | 2.5 | H |
| 28/03/26 | Barnet | 1-0 (0-0) | Cambridge United | +0.25 | 2.25 | B |
| 21/03/26 | Cambridge United | 1-0 (0-0) | Salford City | +0.5 | 2.25 | T |
| 18/03/26 | Walsall | 0-0 (0-0) | Cambridge United | +0.5 | 2 | H |
Đội hình
Chưa có đội hình cho trận này.
Chưa có diễn biến/đội hình cho trận này.
So Sánh Sức Mạnh
53 47
57% So Sánh Đối đầu 43%
Thành tích
Tất cả
T2 H2 B1T1 H2 B2
Chủ khách tương đồng
T2 H1 B0T0 H1 B2
Ghi
Tất cả
0.6 Bàn0.4 Bàn
Chủ khách tương đồng
0.7 Bàn0 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Bradford City (30 trận)
Ghi 1.40 bàn/trậnMất 0.97 bàn/trận
Cambridge United (30 trận)
Ghi 1.53 bàn/trậnMất 0.73 bàn/trận
Thống kê Tỷ lệ kèo
Bradford City (3 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 2 (67%)Hòa 0 (0%)Bại 1 (33%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 0 (0%)Hòa 0 (0%)Xỉu 3 (100%)
6 trận gần — Châu Á:
LWW
6 trận gần — Tài/Xỉu:
UUU
Cambridge United (3 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 1 (33%)Hòa 1 (33%)Bại 1 (33%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 2 (67%)Hòa 0 (0%)Xỉu 1 (33%)
6 trận gần — Châu Á:
LVW
6 trận gần — Tài/Xỉu:
OUO
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Bradford City | Thông tin | |
|---|---|---|
| 1903 | Thành lập | 1912 |
| Valley Parade | Sân nhà | Abbey Stadium |
| 25136 | Sức chứa | 9617 |
| Graham Alexander | HLV | Neil Harris |
| Yorkshire | Khu vực | Cambridge |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 1.73 | 3.70 | 4.50 | 0.82 | 2.50 | 0.97 | 0.96 | 0.75 | 0.85 |
| Live | 1.75 ↑ | 3.60 ↓ | 4.30 ↓ | 0.84 ↑ | 2.50 | 0.97 | 1.02 ↑ | 0.75 | 0.82 ↓ | |
| Vcbet | Sớm | 1.67 | 3.60 | 4.60 | 0.90 | 2.50 | 0.93 | 0.91 | 0.75 | 0.92 |
| Live | 1.75 ↑ | 3.70 ↑ | 4.50 ↓ | 0.87 ↓ | 2.50 | 0.96 ↑ | 1.03 ↑ | 0.75 | 0.81 ↓ | |
| Mansion88 | Sớm | 1.73 | 3.55 | 3.85 | 0.83 | 2.50 | 0.97 | 0.89 | 0.75 | 0.91 |
| Live | 1.78 ↑ | 3.55 | 3.85 | 0.89 ↑ | 2.50 | 0.99 ↑ | 1.04 ↑ | 0.75 | 0.86 ↓ | |
| Interwetten | Sớm | 1.73 | 3.55 | 4.40 | 0.80 | 2.50 | 0.90 | 0.70 | 0.50 | 1.05 |
| Live | 1.77 ↑ | 3.45 ↓ | 4.30 ↓ | 0.80 | 2.50 | 0.90 | 0.75 ↑ | 0.50 | 0.95 ↓ | |
| 10BET | Sớm | 1.79 | 3.45 | 4.10 | 0.93 | 2.50 | 0.75 | - | - | - |
| Live | 1.77 ↓ | 3.65 ↑ | 4.40 ↑ | 0.80 ↓ | 2.50 | 0.91 ↑ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 1.73 | 3.55 | 3.85 | 0.83 | 2.50 | 0.97 | 0.89 | 0.75 | 0.91 |
| Live | 1.78 ↑ | 3.55 | 3.85 | 0.90 ↑ | 2.50 | 0.98 ↑ | 1.06 ↑ | 0.75 | 0.84 ↓ | |
| Crown | Sớm | 1.74 | 3.65 | 3.95 | 0.82 | 2.50 | 0.98 | 0.96 | 0.75 | 0.86 |
| Live | 1.80 ↑ | 3.60 ↓ | 3.75 ↓ | 1.11 ↑ | 2.50 | 0.76 ↓ | 1.05 ↑ | 0.75 | 0.83 ↓ | |
| Sbobet | Sớm | 1.67 | 3.39 | 4.02 | 0.82 | 2.50 | 0.98 | 0.97 | 0.75 | 0.85 |
| Live | 1.77 ↑ | 3.33 ↓ | 3.91 ↓ | 0.84 ↑ | 2.50 | 0.98 | 1.05 ↑ | 0.75 | 0.85 | |
| Wewbet | Sớm | 1.85 | 3.49 | 4.11 | 0.98 | 2.50 | 0.84 | 0.85 | 0.50 | 0.99 |
| Live | 1.78 ↓ | 3.61 ↑ | 4.29 ↑ | 0.87 ↓ | 2.50 | 0.99 ↑ | 0.82 ↓ | 0.50 | 1.06 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 1.75 | 3.75 | 4.33 | 0.83 | 2.50 | 0.91 | - | - | - |
| Live | 1.80 ↑ | 3.70 ↓ | 4.20 ↓ | 0.83 | 2.50 | 0.85 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 1.79 | 3.50 | 4.10 | 0.92 | 2.50 | 0.81 | 0.81 | 0.50 | 0.92 |
| Live | 1.80 ↑ | 3.60 ↑ | 4.20 ↑ | 1.01 ↑ | 2.50 | 0.75 ↓ | 0.97 ↑ | 0.75 | 0.80 ↓ | |
| Pinnacle | Sớm | 1.68 | 3.85 | 4.61 | 0.82 | 2.50 | 0.97 | 0.89 | 0.75 | 0.91 |
| Live | 1.77 ↑ | 3.89 ↑ | 4.56 ↓ | 0.88 ↑ | 2.50 | 0.99 ↑ | 1.06 ↑ | 0.75 | 0.83 ↓ | |
| HK Jockey Club | Sớm | 1.71 | 3.40 | 3.90 | 0.81 | 2.50 | 0.89 | - | - | - |
| Live | 1.72 ↑ | 3.40 | 3.85 ↓ | 0.77 ↓ | 2.50 | 0.93 ↑ | - | - | - | |
| Bwin | Sớm | 1.75 | 3.75 | 4.20 | 0.82 | 2.50 | 0.87 | - | - | - |
| Live | 1.78 ↑ | 3.60 ↓ | 4.20 | 0.82 | 2.50 | 0.85 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 1.87 | 3.50 | 3.91 | 0.90 | 2.50 | 0.80 | 0.61 | 0.25 | 1.19 |
| Live | 1.78 ↓ | 3.64 ↑ | 4.32 ↑ | 0.85 ↓ | 2.50 | 0.92 ↑ | 0.92 ↑ | 0.75 | 0.75 ↓ | |
| SNAI | Sớm | 1.67 | 3.75 | 4.75 | - | - | - | - | - | - |
| Live | 1.67 | 3.75 | 4.75 | - | - | - | - | - | - | |
| Bet 365 | Sớm | 1.80 | 3.40 | 4.10 | 1.00 | 2.50 | 0.85 | 0.85 | 0.50 | 1.00 |
| Live | 1.75 ↓ | 3.50 ↑ | 4.33 ↑ | 0.80 ↓ | 2.25 | 1.05 ↑ | 1.05 ↑ | 0.75 | 0.80 ↓ | |
| William Hill | Sớm | 1.85 | 3.30 | 4.00 | 0.95 | 2.50 | 0.80 | 0.80 | 0.50 | 0.91 |
| Live | 1.75 ↓ | 3.60 ↑ | 4.20 ↑ | 0.85 ↓ | 2.50 | 0.85 ↑ | 0.92 ↑ | 0.75 | 0.74 ↓ | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp +1/2
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Bradford City | +1/2 | 3 | 0 | 0 |
| Cambridge United | -1/2 | 0 | 0 | 1 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).