Kết quả bóng đá trận Brandys Nad Labem vs Karlovy Vary Dvory, 15:15 ngày 15/08/2026
Group D League (Séc) · 15:15 ngày 15/08/2026
Brandys Nad Labem 4 Kết thúc HT 1-2 3
Karlovy Vary Dvory
🟨 3 - 3 🟥 0 - 0 ⛳ 3 - 2
Thời tiết: Trời quang Nhiệt độ: 24°C
Diễn biến trận đấu
| Brandys Nad Labem | Phút | |
| 1 - 0 ⚽ | 5' | |
| 36' | ⚽ 1 - 1 | |
| 43' | ⚽ 1 - 2 Vladislav Vyacheslavovich Kolodezhny | |
| HT 1-2 | ||
| 2 - 2 ⚽ | 47' | |
| 53' | ||
| 64' | ||
| 65' | ⚽ 2 - 3 | |
| 69' | ||
| Ales Kohout 3 - 3 ⚽ | 74' | |
| 78' | ||
| 82' | ||
| 4 - 3 ⚽ | 90+2' | |
| 90+3' | ||
| FT 4-3 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 3 | 1 | 6 | 3 |
| Hòa | 0 | 0 | 1 | 1 |
| Bại | 0 | 2 | 3 | 6 |
| Ghi bàn | 11 | 7 | 25 | 21 |
| Mất bàn | 5 | 7 | 19 | 25 |
| Điểm | 9 | 3 | 19 | 10 |
Chủ = Brandys Nad Labem · Khách = Karlovy Vary Dvory
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Brandys Nad Labem | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 2 (18%) | Thắng/Thắng | 3 (19%) |
| 0 (0%) | Thắng/Hòa | 2 (13%) |
| 0 (0%) | Thắng/Bại | 1 (6%) |
| 1 (9%) | Hòa/Thắng | 2 (13%) |
| 2 (18%) | Hòa/Hòa | 0 (0%) |
| 1 (9%) | Hòa/Bại | 1 (6%) |
| 1 (9%) | Bại/Thắng | 0 (0%) |
| 1 (9%) | Bại/Hòa | 0 (0%) |
| 3 (27%) | Bại/Bại | 7 (44%) |
Thành tích gần đây — Brandys Nad Labem
HTBBTHTBHH
Thắng 3 (30%)Hòa 4 (40%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 16/22 (10 trận) Châu Á: 3/4/3 T/X: 10/0/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 12/08/26 | Brandys Nad Labem | 1-1 (1-1) | SK Slovan Varnsdorf | - | - | H |
| 01/08/26 | Slovan Velvary | 0-1 (0-0) | Brandys Nad Labem | - | - | T |
| 25/07/26 | Brandys Nad Labem | 1-4 (0-0) | FK Prepere | - | - | B |
| 15/07/26 | SK Zapy | 6-1 (2-0) | Brandys Nad Labem | - | - | B |
| 10/05/26 | Hradek nad Nisou | 1-2 (0-1) | Brandys Nad Labem | - | - | T |
| 03/04/26 | Brandys Nad Labem | 1-1 (0-1) | FC Zenit Caslav | - | - | H |
| 21/03/26 | Brandys Nad Labem | 5-2 (3-1) | Trutnov | - | - | T |
| 14/03/26 | SK Kosmonosy | 3-0 (1-0) | Brandys Nad Labem | - | - | B |
| 07/03/26 | Brandys Nad Labem | 1-1 (1-1) | TJ Svitavy | - | - | H |
| 15/11/25 | Brandys Nad Labem | 3-3 (2-0) | Hlinsko | - | - | H |
| 09/11/25 | Chlumec nad Cidlinou | 2-2 (2-2) | Brandys Nad Labem | - | - | H |
| 25/10/25 | Brandys Nad Labem | 3-4 (1-3) | Spartak Police Nad Metuji | - | - | B |
| 11/10/25 | Brandys Nad Labem | 2-0 (2-0) | Hradek nad Nisou | - | - | T |
| 04/10/25 | MFK Chrudim B | 1-1 (1-0) | Brandys Nad Labem | - | - | H |
| 27/09/25 | Brandys Nad Labem | 1-2 (0-1) | FK Prepere | - | - | B |
| 07/09/25 | FC Zenit Caslav | 3-0 (2-0) | Brandys Nad Labem | - | - | B |
| 30/08/25 | Brandys Nad Labem | 0-4 (0-2) | FK Nachod-Destne | - | - | B |
| 27/08/25 | Brandys Nad Labem | 0-6 (0-3) | Slovan Liberec | - | - | B |
| 24/08/25 | Trutnov | 2-0 (0-0) | Brandys Nad Labem | - | - | B |
| 13/08/25 | FC Pencin | 1-2 (0-1) | Brandys Nad Labem | - | - | T |
Thành tích gần đây — Karlovy Vary Dvory
BTHBBTBTHB
Thắng 3 (30%)Hòa 2 (20%)Bại 5 (50%)
Ghi/Mất: 13/20 (10 trận) Châu Á: 3/2/5 T/X: 10/0/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 12/08/26 | Karlovy Vary Dvory | 0-3 (0-3) | Usti nad Labem | - | - | B |
| 08/08/26 | Karlovy Vary Dvory | 3-2 (1-1) | Sokol Hostoun | - | - | T |
| 02/08/26 | Karlovy Vary Dvory | 1-1 (1-0) | FK Chomutov | - | - | H |
| 18/04/26 | FK Usti nad Labem B | 5-2 (2-1) | Karlovy Vary Dvory | - | - | B |
| 11/04/26 | Karlovy Vary Dvory | 0-1 (0-0) | Psary | - | - | B |
| 04/04/26 | TJ Spoje Praha | 0-1 (0-1) | Karlovy Vary Dvory | - | - | T |
| 29/03/26 | Karlovy Vary Dvory | 2-3 (0-2) | SK Ujezd Praha 4 | - | - | B |
| 21/03/26 | SK Mondi Steti | 1-2 (0-1) | Karlovy Vary Dvory | - | - | T |
| 14/03/26 | Karlovy Vary Dvory | 2-2 (2-0) | FK Chomutov | - | - | H |
| 07/03/26 | Tempo Praha | 2-0 (1-0) | Karlovy Vary Dvory | - | - | B |
| 21/02/26 | Usti nad Labem | 6-0 (2-0) | Karlovy Vary Dvory | - | - | B |
| 24/01/26 | Karlovy Vary Dvory | 3-1 (1-1) | FC Tachov | - | - | T |
| 17/01/26 | Karlovy Vary Dvory | 0-2 (0-2) | Sokol Hostoun | - | - | B |
| 15/11/25 | Karlovy Vary Dvory | 4-3 (3-1) | Predni Kopanina | - | - | T |
| 01/11/25 | Karlovy Vary Dvory | 1-1 (0-1) | FK Banik Sokolov | - | - | H |
| 25/10/25 | SK Slany | 2-2 (1-0) | Karlovy Vary Dvory | - | - | H |
| 18/10/25 | Karlovy Vary Dvory | 2-0 (1-0) | Tachov | - | - | T |
| 12/10/25 | FK Louny | 0-3 (0-2) | Karlovy Vary Dvory | - | - | T |
| 03/10/25 | Karlovy Vary Dvory | 3-1 (3-0) | Marianske Lazne | - | - | T |
| 28/09/25 | Meteor Praha | 1-1 (1-0) | Karlovy Vary Dvory | - | - | H |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
32
Phạt góc (HT)
02
Thẻ vàng
33
Sút bóng
1515
Sút cầu môn
67
Tấn công
8795
Tấn công nguy hiểm
3635
Sút ngoài cầu môn
98
TL kiểm soát bóng
51%49%
TL kiểm soát bóng (HT)
45%55%
So Sánh Sức Mạnh
43 57
40% So Sánh Đối đầu 60%
Thành tích
Tất cả
T0 H0 B0T0 H0 B0
Chủ khách tương đồng
T0 H0 B0T0 H0 B0
Ghi
Tất cả
0 Bàn0 Bàn
Chủ khách tương đồng
0 Bàn0 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Brandys Nad Labem (20 trận)
Ghi 2.05 bàn/trậnMất 2.30 bàn/trận
Karlovy Vary Dvory (23 trận)
Ghi 1.74 bàn/trậnMất 2.26 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 1 - 2 — Khách thắng |
| Cả trận (FT) | 4 - 3 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 3 - 1 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Brandys Nad Labem | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| 10BET | Sớm | 2.16 | 3.45 | 2.50 | 0.70 | 3.00 | 0.91 | - | - | - |
| Live | 2.36 ↑ | 3.25 ↓ | 2.44 ↓ | 0.84 ↑ | 3.00 | 0.80 ↓ | - | - | - | |
| Wewbet | Sớm | 2.16 | 3.46 | 2.46 | 0.94 | 3.25 | 0.74 | 0.94 | 0.25 | 0.74 |
| Live | 5.90 ↑ | 1.23 ↓ | 5.95 ↑ | 2.43 ↑ | 6.50 | 0.13 ↓ | 0.79 ↓ | 0.00 | 0.89 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 2.37 | 3.25 | 2.50 | 0.48 | 2.50 | 1.45 | - | - | - |
| Live | 10.00 ↑ | 1.08 ↓ | 10.00 ↑ | 0.48 | 2.50 | 1.37 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 2.20 | 3.45 | 2.60 | 0.67 | 3.00 | 0.86 | 0.85 | 0.25 | 0.68 |
| Live | 2.30 ↑ | 3.80 ↑ | 2.55 ↓ | 0.84 ↑ | 3.00 | 0.80 ↓ | 0.85 | 0.00 | 0.79 ↑ | |
| Pinnacle | Sớm | 2.49 | 3.24 | 2.42 | 0.92 | 3.00 | 0.79 | 0.88 | 0.00 | 0.83 |
| Live | 9.50 ↑ | 1.11 ↓ | 8.75 ↑ | 2.53 ↑ | 6.50 | 0.25 ↓ | 0.96 ↑ | 0.00 | 0.76 ↓ | |
| Bwin | Sớm | 2.37 | 3.25 | 2.55 | 1.15 | 3.50 | 0.61 | - | - | - |
| Live | 1.02 ↓ | 13.00 ↑ | 101.00 ↑ | 7.00 ↑ | 7.50 | 0.05 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 2.33 | 3.80 | 2.46 | 1.17 | 3.50 | 0.61 | 0.80 | 0.00 | 0.90 |
| Live | 14.50 ↑ | 1.07 ↓ | 13.10 ↑ | 3.03 ↑ | 6.50 | 0.22 ↓ | 0.92 ↑ | 0.00 | 0.83 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.25 | 3.75 | 2.50 | 0.95 | 3.25 | 0.85 | 0.80 | 0.00 | 1.00 |
| Live | 1.01 ↓ | 23.00 ↑ | 101.00 ↑ | 3.40 ↑ | 6.50 | 0.20 ↓ | 0.85 ↑ | 0.00 | 0.95 ↓ | |
| William Hill | Sớm | 2.50 | 3.10 | 2.45 | 0.57 | 2.50 | 1.20 | - | - | - |
| Live | 1.02 ↓ | 17.00 ↑ | 151.00 ↑ | 5.50 ↑ | 6.50 | 0.08 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp 0
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Brandys Nad Labem | 0 | 1 | 0 | 1 |
| Karlovy Vary Dvory | 0 | 2 | 1 | 0 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).