Kết quả bóng đá trận Bremer SV vs FC Schoningen08, 20:00 ngày 30/08/2026
Regionalliga (Đức) · 20:00 ngày 30/08/2026
Bremer SV 2 Kết thúc HT 2-0 2
FC Schoningen08
🟨 0 - 0 🟥 0 - 0 ⛳ 0 - 0
Thời tiết: Mưa nhỏ Nhiệt độ: 21°C
Diễn biến trận đấu
| Bremer SV | Phút | |
| 1 - 0 ⚽ | 6' | |
| Fritz Kleiner 2 - 0 ⚽ | 7' | |
| Kleiner F. 3 - 0 ⚽ | 7' | |
| Fritz Kleiner 4 - 0 ⚽ | 7' | |
| Bastian Redecker 5 - 0 ⚽ | 22' | |
| 6 - 0 ⚽ | 22' | |
| Bastian Redecker 7 - 0 ⚽ | 22' | |
| HT 2-0 | ||
| 62' | ⚽ 7 - 1 Moussa Doumbouya | |
| 90+1' | ⚽ 7 - 2 Tom Winter | |
| FT 2-2 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 0 | 2 | 1 | 7 |
| Hòa | 1 | 1 | 3 | 2 |
| Bại | 2 | 0 | 6 | 1 |
| Ghi bàn | 5 | 6 | 8 | 21 |
| Mất bàn | 8 | 4 | 20 | 12 |
| Điểm | 1 | 7 | 6 | 23 |
Chủ = Bremer SV · Khách = FC Schoningen08
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Bremer SV | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 1 (8%) | Thắng/Thắng | 6 (32%) |
| 1 (8%) | Thắng/Hòa | 2 (11%) |
| 0 (0%) | Thắng/Bại | 1 (5%) |
| 0 (0%) | Hòa/Thắng | 3 (16%) |
| 2 (15%) | Hòa/Hòa | 2 (11%) |
| 5 (38%) | Hòa/Bại | 0 (0%) |
| 0 (0%) | Bại/Thắng | 1 (5%) |
| 1 (8%) | Bại/Hòa | 1 (5%) |
| 3 (23%) | Bại/Bại | 3 (16%) |
Bảng xếp hạng
Bremer SV
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 6 | 1 | 2 | 3 | 4 | 9 | 5 | 14 |
| Sân nhà | 4 | 0 | 2 | 2 | 2 | 6 | 2 | 16 |
| Sân khách | 2 | 1 | 0 | 1 | 2 | 3 | 3 | 12 |
| 6 gần | 6 | 1 | 1 | 4 | 3 | 13 | - | - |
FC Schoningen08
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 6 | 4 | 2 | 0 | 12 | 6 | 14 | 3 |
| Sân nhà | 3 | 2 | 1 | 0 | 6 | 3 | 7 | 3 |
| Sân khách | 3 | 2 | 1 | 0 | 6 | 3 | 7 | 4 |
| 6 gần | 6 | 5 | 1 | 0 | 12 | 4 | - | - |
Thành tích đối đầu (2 trận)
Bremer SV 1 (50%)Hòa 1 (50%)FC Schoningen08 0 (0%)
Châu Á: Ăn 2 / Hòa 0 / Thua 0 Tài/Xỉu: Tài 2 / Hòa 0 / Xỉu 0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 08/03/26 | Bremer SV | 3-3 (3-1) | FC Schoningen08 | +0.75 | 3 | H |
| 23/10/25 | FC Schoningen08 | 1-3 (0-1) | Bremer SV | -0.25 | 3.25 | T |
Thành tích gần đây — Bremer SV
BBHTBBBHBH
Thắng 1 (10%)Hòa 3 (30%)Bại 6 (60%)
Ghi/Mất: 7/19 (10 trận) Châu Á: 1/1/8 T/X: 6/0/4
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 26/08/26 | Eimsbutteler TV | 3-1 (0-0) | Bremer SV | - | - | B |
| 16/08/26 | Bremer SV | 0-1 (0-0) | HSC Hannover | +0.25 | 3 | B |
| 12/08/26 | Bremer SV | 0-0 (0-0) | Phonix Lubeck | -0.75 | 2.75 | H |
| 09/08/26 | St Pauli II | 0-1 (0-1) | Bremer SV | -0.5 | 2.75 | T |
| 01/08/26 | Bremer SV | 0-3 (0-1) | Hannover 96 Am | - | - | B |
| 26/07/26 | SC Verl | 6-1 (3-1) | Bremer SV | -1.75 | 3.25 | B |
| 19/07/26 | Bremer SV | 0-1 (0-1) | Heeslinger SC | - | - | B |
| 11/07/26 | Bremer SV | 1-1 (0-0) | Altona 93 | - | - | H |
| 16/05/26 | Hannover 96 Am | 2-1 (0-0) | Bremer SV | -0.5 | 3.25 | B |
| 10/05/26 | Bremer SV | 2-2 (2-1) | Oldenburg | -0.5 | 3.25 | H |
| 07/05/26 | St Pauli II | 1-1 (1-0) | Bremer SV | +0.25 | 3 | H |
| 02/05/26 | SV Meppen | 2-3 (1-1) | Bremer SV | - | - | T |
| 26/04/26 | Bremer SV | 2-0 (1-0) | Eintracht Norderstedt | +0.5 | 3 | T |
| 19/04/26 | Werder Bremen (Youth) | 1-2 (1-1) | Bremer SV | - | - | T |
| 11/04/26 | ETSV Weiche Flensburg | 0-0 (0-0) | Bremer SV | 0 | 3 | H |
| 02/04/26 | Bremer SV | 4-0 (0-0) | Kickers Emden | 0 | 2.75 | T |
| 29/03/26 | Bremer SV | 2-3 (2-1) | SV Drochtersen/Assel | -0.75 | 2.75 | B |
| 22/03/26 | HSC Hannover | 0-2 (0-0) | Bremer SV | +0.5 | 3 | T |
| 15/03/26 | Bremer SV | 1-1 (0-1) | Phonix Lubeck | -0.25 | 2.75 | H |
| 08/03/26 | Bremer SV | 3-3 (3-1) | FC Schoningen08 | +0.75 | 3 | H |
Thành tích gần đây — FC Schoningen08
TTTHTTTBBT
Thắng 7 (70%)Hòa 1 (10%)Bại 2 (20%)
Ghi/Mất: 22/19 (10 trận) Châu Á: 7/1/2 T/X: 9/0/1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 26/08/26 | FC Schoningen08 | 3-2 (1-2) | St Pauli II | +0.75 | 3.25 | T |
| 16/08/26 | FC Schoningen08 | 2-0 (0-0) | SV Todesfelde | - | - | T |
| 12/08/26 | Eimsbutteler TV | 1-2 (0-0) | FC Schoningen08 | - | - | T |
| 09/08/26 | FC Schoningen08 | 1-1 (1-0) | Eintracht Norderstedt | 0 | 3.25 | H |
| 01/08/26 | SSV Jeddeloh | 0-2 (0-1) | FC Schoningen08 | - | - | T |
| 26/07/26 | Lupo-Martini Wolfsburg | 0-2 (0-1) | FC Schoningen08 | - | - | T |
| 23/07/26 | MTV Wolfenbuttel | 2-6 (0-0) | FC Schoningen08 | - | - | T |
| 18/07/26 | FC Schoningen08 | 0-4 (0-3) | Magdeburg | - | - | B |
| 11/07/26 | FC Schoningen08 | 2-8 (0-4) | VfL Wolfsburg | -4.25 | 5.5 | B |
| 08/07/26 | Eintracht Braunschweig II | 1-2 (0-1) | FC Schoningen08 | - | - | T |
| 03/07/26 | FC Schoningen08 | 1-4 (0-3) | Hallescher FC | - | - | B |
| 30/06/26 | Magdeburg Am | 2-2 (1-1) | FC Schoningen08 | - | - | H |
| 16/05/26 | FC Schoningen08 | 3-5 (2-1) | Phonix Lubeck | -0.5 | 3.25 | B |
| 09/05/26 | TuS Blau-Weiss Lohne | 4-4 (0-0) | FC Schoningen08 | - | - | H |
| 02/05/26 | FC Schoningen08 | 1-4 (0-1) | HSC Hannover | - | - | B |
| 25/04/26 | ETSV Weiche Flensburg | 2-0 (1-0) | FC Schoningen08 | -0.5 | 3.25 | B |
| 23/04/26 | FC Schoningen08 | 0-3 (0-0) | Oldenburg | - | - | B |
| 19/04/26 | Eintracht Norderstedt | 3-1 (1-0) | FC Schoningen08 | 0 | 3.25 | B |
| 15/04/26 | FC Schoningen08 | 1-1 (0-1) | TuS Blau-Weiss Lohne | +0.25 | 3.25 | H |
| 11/04/26 | FC Schoningen08 | 3-2 (1-2) | Altona 93 | +1 | 3.5 | T |
So Sánh Sức Mạnh
45 55
29% So Sánh Đối đầu 71%
Thành tích
Tất cả
T1 H1 B0T0 H1 B1
Chủ khách tương đồng
T0 H1 B0T0 H1 B0
Ghi
Tất cả
3 Bàn2 Bàn
Chủ khách tương đồng
3 Bàn3 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Bremer SV (30 trận)
Ghi 1.23 bàn/trậnMất 1.50 bàn/trận
FC Schoningen08 (30 trận)
Ghi 1.97 bàn/trậnMất 2.23 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 2 - 0 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 2 - 2 — Hòa |
| Hiệp 2 | 0 - 2 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
Bremer SV (3 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 2 (67%)Hòa 0 (0%)Bại 1 (33%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 0 (0%)Hòa 0 (0%)Xỉu 3 (100%)
6 trận gần — Châu Á:
LWW
6 trận gần — Tài/Xỉu:
UUU
FC Schoningen08 (2 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 1 (50%)Hòa 1 (50%)Bại 0 (0%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 1 (50%)Hòa 0 (0%)Xỉu 1 (50%)
6 trận gần — Châu Á:
WV
6 trận gần — Tài/Xỉu:
OU
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Bremer SV | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| 10BET | Sớm | 1.70 | 3.70 | 3.50 | 0.97 | 3.50 | 0.69 | - | - | - |
| Live | 1.75 ↑ | 3.70 | 3.40 ↓ | 0.98 ↑ | 3.50 | 0.68 ↓ | - | - | - | |
| Crown | Sớm | 1.86 | 3.90 | 3.05 | 1.01 | 3.50 | 0.75 | 0.86 | 0.50 | 0.90 |
| Live | 2.25 ↑ | 3.85 ↓ | 2.41 ↓ | 1.01 | 3.50 | 0.75 | 1.05 ↑ | 0.25 | 0.71 ↓ | |
| Wewbet | Sớm | 1.74 | 4.04 | 3.64 | 0.83 | 3.25 | 0.97 | 0.95 | 0.75 | 0.87 |
| Live | 1.74 | 4.04 | 3.63 ↓ | 0.83 | 3.25 | 0.97 | 0.96 ↑ | 0.75 | 0.86 ↓ | |
| Ladbrokes | Sớm | 1.75 | 3.90 | 3.40 | 0.40 | 2.50 | 1.70 | - | - | - |
| Live | 1.75 | 3.80 ↓ | 3.50 ↑ | 0.40 | 2.50 | 1.70 | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 1.77 | 3.80 | 3.70 | 0.77 | 3.25 | 0.88 | 0.92 | 0.75 | 0.73 |
| Live | 2.00 ↑ | 3.80 | 3.00 ↓ | 0.77 | 3.25 | 0.88 | 1.03 ↑ | 0.75 | 0.65 ↓ | |
| 1xBet | Sớm | 1.79 | 4.00 | 3.75 | 0.37 | 2.50 | 1.70 | 0.90 | 0.75 | 0.81 |
| Live | 1.71 ↓ | 3.98 ↓ | 3.76 ↑ | 0.79 ↑ | 3.25 | 0.89 ↓ | 0.85 ↓ | 0.75 | 0.77 ↓ | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.