Kết quả bóng đá trận Bristol Rovers vs Colchester United, 01:45 ngày 02/09/2026
League 2 (Anh) · 01:45 ngày 02/09/2026
Bristol Rovers Sắp đá --:--:--
Colchester United
🟨 0 - 0 🟥 0 - 0 ⛳ 0 - 0
Địa điểm: Memorial Stadium Thời tiết: Ít mây Nhiệt độ: 17℃~18℃
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 2 | 2 | 4 | 3 |
| Hòa | 1 | 0 | 3 | 2 |
| Bại | 0 | 1 | 3 | 5 |
| Ghi bàn | 5 | 4 | 19 | 15 |
| Mất bàn | 2 | 4 | 16 | 16 |
| Điểm | 7 | 6 | 15 | 11 |
Chủ = Bristol Rovers · Khách = Colchester United
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Bristol Rovers | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 3 (27%) | Thắng/Thắng | 2 (17%) |
| 1 (9%) | Thắng/Hòa | 0 (0%) |
| 1 (9%) | Thắng/Bại | 1 (8%) |
| 2 (18%) | Hòa/Thắng | 1 (8%) |
| 1 (9%) | Hòa/Hòa | 1 (8%) |
| 1 (9%) | Hòa/Bại | 2 (17%) |
| 0 (0%) | Bại/Thắng | 1 (8%) |
| 1 (9%) | Bại/Hòa | 2 (17%) |
| 1 (9%) | Bại/Bại | 2 (17%) |
Bảng xếp hạng
Bristol Rovers
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 3 | 2 | 0 | 1 | 9 | 6 | 6 | 7 |
| Sân nhà | 1 | 1 | 0 | 0 | 5 | 3 | 3 | 9 |
| Sân khách | 2 | 1 | 0 | 1 | 4 | 3 | 3 | 5 |
| 6 gần | 6 | 2 | 2 | 2 | 13 | 11 | - | - |
Colchester United
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 3 | 2 | 1 | 0 | 5 | 3 | 7 | 4 |
| Sân nhà | 2 | 2 | 0 | 0 | 3 | 1 | 6 | 3 |
| Sân khách | 1 | 0 | 1 | 0 | 2 | 2 | 1 | 9 |
| 6 gần | 6 | 2 | 1 | 3 | 5 | 8 | - | - |
Thành tích đối đầu (11 trận)
Bristol Rovers 4 (36%)Hòa 3 (27%)Colchester United 4 (36%)
Châu Á: Ăn 4 / Hòa 2 / Thua 5 Tài/Xỉu: Tài 3 / Hòa 0 / Xỉu 8
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 17/01/26 | Bristol Rovers | 0-1 (0-0) | Colchester United | -0.25 | 2.25 | B |
| 20/09/25 | Colchester United | 1-1 (0-1) | Bristol Rovers | -0.25 | 2.25 | H |
| 24/11/22 | Colchester United | 1-2 (0-0) | Bristol Rovers | +0.25 | 2.75 | T |
| 16/03/22 | Bristol Rovers | 1-0 (0-0) | Colchester United | +0.5 | 2.25 | T |
| 20/10/21 | Colchester United | 1-1 (0-0) | Bristol Rovers | 0 | 2.25 | H |
| 07/05/11 | Colchester United | 2-1 (2-0) | Bristol Rovers | -0.75 | 2.5 | B |
| 02/03/11 | Bristol Rovers | 0-1 (0-1) | Colchester United | 0 | 2.5 | B |
| 27/02/10 | Bristol Rovers | 3-2 (1-1) | Colchester United | -0.25 | 2.5 | T |
| 05/12/09 | Colchester United | 1-0 (1-0) | Bristol Rovers | -0.5 | 2.75 | B |
| 24/01/09 | Bristol Rovers | 0-0 (0-0) | Colchester United | 0 | 2.5 | H |
| 04/10/08 | Colchester United | 0-1 (0-0) | Bristol Rovers | -0.5 | 2.5 | T |
Thành tích gần đây — Bristol Rovers
THTBBHHBTT
Thắng 4 (40%)Hòa 3 (30%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 21/16 (10 trận) Châu Á: 6/0/4 T/X: 7/0/3
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 29/08/26 | Crawley Town | 0-2 (0-2) | Bristol Rovers | +0.25 | 2.5 | T |
| 26/08/26 | Bristol Rovers | 2-2 (1-0) | Chelsea U21 | +0.5 | 3 | H |
| 22/08/26 | Bristol Rovers | 5-3 (1-1) | Newport County | +0.75 | 2.75 | T |
| 15/08/26 | York City | 3-2 (0-1) | Bristol Rovers | -0.25 | 2.25 | B |
| 08/08/26 | Bristol Rovers | 0-1 (0-1) | Peterborough United | 0 | 2.75 | B |
| 22/07/26 | Forest Green Rovers | 2-2 (2-0) | Bristol Rovers | +0.25 | 2.75 | H |
| 18/07/26 | Bristol Rovers | 1-1 (0-0) | Portsmouth | -0.5 | 2.75 | H |
| 15/07/26 | Bristol Rovers | 1-2 (1-1) | Leicester City | - | - | B |
| 11/07/26 | Salisbury FC | 2-3 (2-2) | Bristol Rovers | - | - | T |
| 08/07/26 | Weston Super Mare | 0-3 (0-2) | Bristol Rovers | +0.75 | 2.5 | T |
| 02/05/26 | Notts County | 1-1 (1-0) | Bristol Rovers | -0.75 | 2.5 | H |
| 25/04/26 | Bristol Rovers | 4-0 (2-0) | Cheltenham Town | +0.75 | 2.5 | T |
| 18/04/26 | Tranmere Rovers | 1-2 (0-0) | Bristol Rovers | +0.25 | 2.25 | T |
| 11/04/26 | Bristol Rovers | 3-1 (2-0) | Crawley Town | +0.5 | 2.5 | T |
| 06/04/26 | Harrogate Town | 2-3 (1-0) | Bristol Rovers | 0 | 2.25 | T |
| 03/04/26 | Bristol Rovers | 1-0 (0-0) | Fleetwood Town | +0.25 | 2.5 | T |
| 28/03/26 | Bristol Rovers | 2-0 (1-0) | Accrington Stanley | +0.75 | 2.5 | T |
| 21/03/26 | Gillingham | 1-2 (1-0) | Bristol Rovers | -0.25 | 2.5 | T |
| 18/03/26 | Bristol Rovers | 1-0 (0-0) | Shrewsbury Town | +0.5 | 2.25 | T |
| 14/03/26 | Bromley | 1-0 (1-0) | Bristol Rovers | -0.5 | 2.5 | B |
Thành tích gần đây — Colchester United
TTHBBBHBTT
Thắng 4 (40%)Hòa 2 (20%)Bại 4 (40%)
Ghi/Mất: 18/13 (10 trận) Châu Á: 4/2/4 T/X: 6/0/4
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 29/08/26 | Colchester United | 1-0 (0-0) | Rochdale | 0 | 2.5 | T |
| 22/08/26 | Colchester United | 2-1 (0-1) | Oldham Athletic | 0 | 2.5 | T |
| 15/08/26 | Accrington Stanley | 2-2 (2-1) | Colchester United | 0 | 2.25 | H |
| 08/08/26 | Colchester United | 0-2 (0-0) | Southampton | -1.25 | 2.75 | B |
| 01/08/26 | Stevenage Borough | 1-0 (1-0) | Colchester United | -0.75 | 2.5 | B |
| 29/07/26 | Colchester United | 0-2 (0-2) | Charlton Athletic | -0.5 | 2.75 | B |
| 25/07/26 | Colchester United | 2-2 (0-1) | West Ham U21 | - | - | H |
| 22/07/26 | Colchester United | 2-3 (1-1) | Peterborough United | 0 | 2.75 | B |
| 18/07/26 | Harlow Town | 0-5 (0-3) | Colchester United | - | - | T |
| 18/07/26 | Heybridge Swifts | 0-4 (0-3) | Colchester United | - | - | T |
| 11/07/26 | Norwich City | 0-0 (0-0) | Colchester United | - | - | H |
| 02/05/26 | Cheltenham Town | 1-4 (0-3) | Colchester United | +0.25 | 2.5 | T |
| 25/04/26 | Colchester United | 0-1 (0-0) | Notts County | 0 | 2.5 | B |
| 18/04/26 | Harrogate Town | 1-0 (0-0) | Colchester United | +0.25 | 2.25 | B |
| 15/04/26 | Colchester United | 2-1 (1-1) | Accrington Stanley | +0.75 | 2.5 | T |
| 11/04/26 | Colchester United | 3-0 (0-0) | Swindon Town | +0.25 | 2.5 | T |
| 06/04/26 | Tranmere Rovers | 0-1 (0-0) | Colchester United | +0.25 | 2.25 | T |
| 03/04/26 | Colchester United | 1-3 (0-1) | Oldham Athletic | +0.25 | 2.25 | B |
| 28/03/26 | Colchester United | 1-1 (0-0) | Walsall | +0.25 | 2.25 | H |
| 21/03/26 | Bromley | 1-0 (0-0) | Colchester United | -0.25 | 2.25 | B |
Đội hình
Chưa có đội hình cho trận này.
Chưa có diễn biến/đội hình cho trận này.
So Sánh Sức Mạnh
57 43
60% So Sánh Đối đầu 40%
Thành tích
Tất cả
T4 H3 B4T4 H3 B4
Chủ khách tương đồng
T2 H1 B2T2 H1 B2
Ghi
Tất cả
0.9 Bàn0.9 Bàn
Chủ khách tương đồng
0.8 Bàn0.8 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Bristol Rovers (30 trận)
Ghi 1.90 bàn/trậnMất 1.13 bàn/trận
Colchester United (30 trận)
Ghi 1.33 bàn/trậnMất 1.13 bàn/trận
Thống kê Tỷ lệ kèo
Bristol Rovers (3 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 2 (67%)Hòa 0 (0%)Bại 1 (33%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 2 (67%)Hòa 0 (0%)Xỉu 1 (33%)
6 trận gần — Châu Á:
WWL
6 trận gần — Tài/Xỉu:
UOO
Colchester United (3 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 2 (67%)Hòa 1 (33%)Bại 0 (0%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 2 (67%)Hòa 0 (0%)Xỉu 1 (33%)
6 trận gần — Châu Á:
WWV
6 trận gần — Tài/Xỉu:
UOO
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Bristol Rovers | Thông tin | |
|---|---|---|
| 1883 | Thành lập | 1937/6/1 |
| Memorial Stadium | Sân nhà | Colchester community |
| 11626 | Sức chứa | 6200 |
| Makise Evans | HLV | Danny Cowley |
| Bristol | Khu vực | Colchester |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 1.85 | 3.50 | 3.80 | 0.87 | 2.50 | 0.90 | 0.85 | 0.50 | 0.94 |
| Live | 1.79 ↓ | 3.70 ↑ | 4.00 ↑ | 0.99 ↑ | 2.75 | 0.82 ↓ | 0.85 | 0.50 | 0.96 ↑ | |
| Vcbet | Sớm | 1.90 | 3.40 | 3.60 | 0.88 | 2.50 | 0.95 | 0.94 | 0.50 | 0.89 |
| Live | 1.83 ↓ | 3.70 ↑ | 4.00 ↑ | 0.98 ↑ | 2.75 | 0.85 ↓ | 0.84 ↓ | 0.50 | 0.99 ↑ | |
| Mansion88 | Sớm | 1.94 | 3.35 | 3.30 | 0.89 | 2.50 | 0.91 | 0.94 | 0.50 | 0.86 |
| Live | 1.85 ↓ | 3.60 ↑ | 3.55 ↑ | 0.75 ↓ | 2.50 | 1.14 ↑ | 0.86 ↓ | 0.50 | 1.04 ↑ | |
| Interwetten | Sớm | 1.95 | 3.40 | 3.70 | 0.80 | 2.50 | 0.90 | 0.90 | 0.50 | 0.80 |
| Live | 1.85 ↓ | 3.40 | 3.85 ↑ | 0.75 ↓ | 2.50 | 0.95 ↑ | 0.80 ↓ | 0.50 | 0.90 ↑ | |
| 10BET | Sớm | 2.02 | 3.35 | 3.35 | 0.85 | 2.50 | 0.82 | - | - | - |
| Live | 1.87 ↓ | 3.60 ↑ | 3.90 ↑ | 0.91 ↑ | 2.75 | 0.80 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 1.94 | 3.35 | 3.30 | 0.89 | 2.50 | 0.91 | 0.94 | 0.50 | 0.86 |
| Live | 1.85 ↓ | 3.60 ↑ | 3.55 ↑ | 0.75 ↓ | 2.50 | 1.14 ↑ | 0.85 ↓ | 0.50 | 1.05 ↑ | |
| Crown | Sớm | 1.86 | 3.55 | 3.60 | 0.88 | 2.50 | 0.92 | 0.86 | 0.50 | 0.96 |
| Live | 1.85 ↓ | 3.60 ↑ | 3.55 ↓ | 0.96 ↑ | 2.75 | 0.90 ↓ | 0.85 ↓ | 0.50 | 1.03 ↑ | |
| Sbobet | Sớm | 1.87 | 3.14 | 3.48 | 0.89 | 2.50 | 0.91 | 0.87 | 0.50 | 0.95 |
| Live | 1.89 ↑ | 3.28 ↑ | 3.48 | 1.01 ↑ | 2.75 | 0.81 ↓ | 0.88 ↑ | 0.50 | 1.02 ↑ | |
| Wewbet | Sớm | 1.87 | 3.57 | 3.94 | 0.87 | 2.50 | 0.95 | 0.87 | 0.50 | 0.97 |
| Live | 1.84 ↓ | 3.68 ↑ | 3.99 ↑ | 1.00 ↑ | 2.75 | 0.86 ↓ | 0.84 ↓ | 0.50 | 1.04 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 1.91 | 3.60 | 3.90 | 0.83 | 2.50 | 0.91 | - | - | - |
| Live | 1.85 ↓ | 3.60 | 3.90 | 0.75 ↓ | 2.50 | 0.95 ↑ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 2.30 | 3.20 | 2.90 | 0.90 | 2.50 | 0.82 | 0.99 | 0.25 | 0.75 |
| Live | 1.84 ↓ | 3.70 ↑ | 3.90 ↑ | 0.96 ↑ | 2.75 | 0.79 ↓ | 0.81 ↓ | 0.50 | 0.96 ↑ | |
| Pinnacle | Sớm | 2.04 | 3.42 | 3.42 | 0.88 | 2.50 | 0.88 | 0.78 | 0.25 | 1.02 |
| Live | 1.81 ↓ | 3.91 ↑ | 4.10 ↑ | 0.97 ↑ | 2.75 | 0.87 ↓ | 0.82 ↑ | 0.50 | 1.04 ↑ | |
| Bwin | Sớm | 1.87 | 3.60 | 3.80 | 0.82 | 2.50 | 0.87 | - | - | - |
| Live | 1.85 ↓ | 3.60 | 3.90 ↑ | 0.75 ↓ | 2.50 | 0.95 ↑ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 1.92 | 3.40 | 3.81 | 0.85 | 2.50 | 0.85 | 1.17 | 0.75 | 0.61 |
| Live | 1.80 ↓ | 3.80 ↑ | 3.93 ↑ | 0.94 ↑ | 2.75 | 0.82 ↓ | 0.57 ↓ | 0.25 | 1.30 ↑ | |
| SNAI | Sớm | 1.85 | 3.60 | 3.75 | - | - | - | - | - | - |
| Live | 1.85 | 3.60 | 3.75 | - | - | - | - | - | - | |
| Bet 365 | Sớm | 1.81 | 3.50 | 3.75 | 0.83 | 2.50 | 1.03 | 0.93 | 0.50 | 0.93 |
| Live | 1.85 ↑ | 3.60 ↑ | 3.90 ↑ | 0.98 ↑ | 2.75 | 0.88 ↓ | 0.83 ↓ | 0.50 | 1.03 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 2.05 | 3.25 | 3.40 | 0.83 | 2.50 | 0.91 | 0.85 | 0.50 | 0.85 |
| Live | 1.83 ↓ | 3.60 ↑ | 3.80 ↑ | 0.75 ↓ | 2.50 | 1.00 ↑ | 0.80 ↓ | 0.50 | 0.91 ↑ | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp +1/2
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Bristol Rovers | +1/2 | 1 | 0 | 0 |
| Colchester United | -1/2 | Chưa có trận cùng mức | ||
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).