Kết quả bóng đá trận Brno U19 vs Viktoria Plzen U19, 17:00 ngày 15/08/2026
Giải VĐQG U19 Séc · 17:00 ngày 15/08/2026
Brno U19 0 Kết thúc HT 0-1 6
Viktoria Plzen U19
🟨 1 - 1 🟥 0 - 0 ⛳ 9 - 5
Thời tiết: Trời quang Nhiệt độ: 29°C
Diễn biến trận đấu
| Brno U19 | Phút | |
| 18' | ⚽ 0 - 1 Petr Chalupecky | |
| 45+2' | ||
| 45+2' | ||
| HT 0-1 | ||
| 47' | ⚽ 0 - 2 Tomas Volf | |
| 49' | ||
| 56' | ❌ Đá hỏng penalty | |
| 56' | ❌ Đá hỏng penalty | |
| 61' | ⚽ 0 - 3 Martin Lexa | |
| 73' | ⚽ 0 - 4 Tomas Volf | |
| 88' | ⚽ 0 - 5 Martin Speierl | |
| 90+1' | ⚽ 0 - 6 Minarik K. | |
| FT 0-6 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 3 | 3 | 6 |
| Hòa | 0 | 0 | 2 | 2 |
| Bại | 2 | 0 | 5 | 2 |
| Ghi bàn | 6 | 14 | 15 | 27 |
| Mất bàn | 10 | 1 | 22 | 12 |
| Điểm | 3 | 9 | 11 | 20 |
Chủ = Brno U19 · Khách = Viktoria Plzen U19
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Brno U19 | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 8 (24%) | Thắng/Thắng | 12 (35%) |
| 1 (3%) | Thắng/Hòa | 0 (0%) |
| 1 (3%) | Thắng/Bại | 2 (6%) |
| 5 (15%) | Hòa/Thắng | 6 (18%) |
| 4 (12%) | Hòa/Hòa | 4 (12%) |
| 2 (6%) | Hòa/Bại | 2 (6%) |
| 2 (6%) | Bại/Thắng | 0 (0%) |
| 2 (6%) | Bại/Hòa | 2 (6%) |
| 9 (26%) | Bại/Bại | 6 (18%) |
Bảng xếp hạng
Brno U19
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 4 | 1 | 1 | 2 | 8 | 12 | 4 | 11 |
| Sân nhà | 2 | 1 | 0 | 1 | 3 | 6 | 3 | 11 |
| Sân khách | 2 | 0 | 1 | 1 | 5 | 6 | 1 | 11 |
| 6 gần | 6 | 2 | 1 | 3 | 8 | 11 | - | - |
Viktoria Plzen U19
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 4 | 3 | 0 | 1 | 15 | 5 | 9 | 3 |
| Sân nhà | 2 | 1 | 0 | 1 | 6 | 5 | 3 | 6 |
| Sân khách | 2 | 2 | 0 | 0 | 9 | 0 | 6 | 2 |
| 6 gần | 6 | 3 | 2 | 1 | 11 | 8 | - | - |
Thành tích đối đầu (20 trận)
Brno U19 7 (35%)Hòa 3 (15%)Viktoria Plzen U19 10 (50%)
Châu Á: Ăn 8 / Hòa 1 / Thua 11 Tài/Xỉu: Tài 15 / Hòa 0 / Xỉu 5
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 16/05/26 | Brno U19 | 1-1 (1-0) | Viktoria Plzen U19 | - | - | H |
| 18/10/25 | Viktoria Plzen U19 | 2-0 (1-0) | Brno U19 | -0.5 | 3.5 | B |
| 14/03/25 | Brno U19 | 1-4 (1-2) | Viktoria Plzen U19 | -1 | 3.25 | B |
| 17/08/24 | Viktoria Plzen U19 | 1-0 (0-0) | Brno U19 | - | - | B |
| 09/03/24 | Viktoria Plzen U19 | 2-1 (0-0) | Brno U19 | - | - | B |
| 11/08/23 | Brno U19 | 5-0 (3-0) | Viktoria Plzen U19 | +0.75 | 3.5 | T |
| 12/05/23 | Brno U19 | 1-1 (0-1) | Viktoria Plzen U19 | +0.25 | 3.25 | H |
| 14/10/22 | Viktoria Plzen U19 | 0-3 (0-3) | Brno U19 | 0 | 3.25 | T |
| 21/05/22 | Brno U19 | 2-1 (1-0) | Viktoria Plzen U19 | - | - | T |
| 18/08/21 | Viktoria Plzen U19 | 4-1 (2-1) | Brno U19 | -1.25 | 3.5 | B |
| 19/10/19 | Viktoria Plzen U19 | 3-0 (3-0) | Brno U19 | - | - | B |
| 18/05/19 | Brno U19 | 5-0 (3-0) | Viktoria Plzen U19 | +0.5 | 3.5 | T |
| 20/10/18 | Viktoria Plzen U19 | 6-2 (4-0) | Brno U19 | - | - | B |
| 15/03/18 | Viktoria Plzen U19 | 1-4 (0-1) | Brno U19 | -0.5 | 3.5 | T |
| 09/08/17 | Brno U19 | 3-1 (1-1) | Viktoria Plzen U19 | +0.25 | 3.5 | T |
| 18/03/17 | Viktoria Plzen U19 | 4-2 (3-1) | Brno U19 | -1 | 3.25 | B |
| 21/09/16 | Brno U19 | 4-2 (2-1) | Viktoria Plzen U19 | 0 | 3.5 | T |
| 05/12/15 | Viktoria Plzen U19 | 4-1 (2-1) | Brno U19 | -0.5 | 3.25 | B |
| 04/08/15 | Brno U19 | 0-3 (0-1) | Viktoria Plzen U19 | +0.5 | 3.5 | B |
| 08/04/15 | Viktoria Plzen U19 | 1-1 (0-0) | Brno U19 | -0.25 | 3.25 | H |
Thành tích gần đây — Brno U19
HTBBBTHHHT
Thắng 3 (30%)Hòa 4 (40%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 13/14 (10 trận) Châu Á: 4/3/3 T/X: 8/1/1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 08/08/26 | Pardubice U19 | 2-2 (1-1) | Brno U19 | - | - | H |
| 13/06/26 | Brno U19 | 3-2 (1-2) | Slavia Praha U19 | +0.75 | 3.5 | T |
| 10/06/26 | Banik Ostrava U19 | 1-0 (1-0) | Brno U19 | - | - | B |
| 06/06/26 | Dukla Praha U19 | 2-0 (2-0) | Brno U19 | -0.25 | 3.25 | B |
| 30/05/26 | Brno U19 | 1-4 (0-2) | Hradec Kralove U19 | - | - | B |
| 23/05/26 | Mlada Boleslav U19 | 0-2 (0-0) | Brno U19 | - | - | T |
| 16/05/26 | Brno U19 | 1-1 (1-0) | Viktoria Plzen U19 | - | - | H |
| 01/05/26 | Brno U19 | 2-2 (0-1) | MFK Karvina U19 | +0.25 | 3 | H |
| 25/04/26 | Sigma Olomouc U19 | 0-0 (0-0) | Brno U19 | - | - | H |
| 17/04/26 | Brno U19 | 2-0 (1-0) | Vysocina Jihlava U19 | - | - | T |
| 11/04/26 | Tescoma Zlin U19 | 1-3 (0-1) | Brno U19 | -0.25 | 3.25 | T |
| 03/04/26 | Brno U19 | 1-1 (0-0) | Dynamo Ceske Budejovice U19 | +0.5 | 3.5 | H |
| 28/03/26 | Slovacko U19 | 2-0 (2-0) | Brno U19 | -0.25 | 3 | B |
| 20/03/26 | Brno U19 | 2-1 (0-1) | Pardubice U19 | +0.25 | 3.5 | T |
| 14/03/26 | Slovan Liberec U19 | 1-2 (0-1) | Brno U19 | +0.25 | 3.25 | T |
| 07/03/26 | Sparta Praha U19 | 2-2 (1-1) | Brno U19 | - | - | H |
| 22/11/25 | Slavia Praha U19 | 1-2 (1-1) | Brno U19 | - | - | T |
| 14/11/25 | Brno U19 | 3-1 (2-0) | Banik Ostrava U19 | -0.5 | 3.5 | T |
| 08/11/25 | Brno U19 | 2-1 (2-1) | Dukla Praha U19 | 0 | 3 | T |
| 01/11/25 | Hradec Kralove U19 | 3-1 (1-0) | Brno U19 | -0.75 | 3.5 | B |
Thành tích gần đây — Viktoria Plzen U19
BTTTHHBTHH
Thắng 4 (40%)Hòa 4 (40%)Bại 2 (20%)
Ghi/Mất: 19/14 (10 trận) Châu Á: 4/4/2 T/X: 6/1/3
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 08/08/26 | Viktoria Plzen U19 | 1-4 (0-3) | Opava U19 | - | - | B |
| 12/06/26 | Dynamo Ceske Budejovice U19 | 1-2 (1-1) | Viktoria Plzen U19 | -0.25 | 3.75 | T |
| 06/06/26 | Viktoria Plzen U19 | 5-1 (4-1) | Slovacko U19 | +0.75 | 3.25 | T |
| 30/05/26 | Pardubice U19 | 1-2 (0-0) | Viktoria Plzen U19 | - | - | T |
| 23/05/26 | Viktoria Plzen U19 | 0-0 (0-0) | Slovan Liberec U19 | - | - | H |
| 16/05/26 | Brno U19 | 1-1 (1-0) | Viktoria Plzen U19 | - | - | H |
| 08/05/26 | Viktoria Plzen U19 | 2-3 (2-2) | Slavia Praha U19 | +0.25 | 3.75 | B |
| 02/05/26 | Dukla Praha U19 | 0-3 (0-1) | Viktoria Plzen U19 | -0.25 | 3.5 | T |
| 25/04/26 | Viktoria Plzen U19 | 2-2 (0-1) | Hradec Kralove U19 | 0 | 3.25 | H |
| 18/04/26 | Mlada Boleslav U19 | 1-1 (1-1) | Viktoria Plzen U19 | 0 | 3.25 | H |
| 11/04/26 | Viktoria Plzen U19 | 5-1 (2-1) | Sparta Praha U19 | 0 | 3.25 | T |
| 03/04/26 | Viktoria Plzen U19 | 3-2 (1-0) | Banik Ostrava U19 | 0 | 3.25 | T |
| 28/03/26 | MFK Karvina U19 | 1-0 (1-0) | Viktoria Plzen U19 | -0.75 | 3.5 | B |
| 20/03/26 | Viktoria Plzen U19 | 2-3 (2-0) | Sigma Olomouc U19 | +0.75 | 3 | B |
| 14/03/26 | Vysocina Jihlava U19 | 1-2 (0-1) | Viktoria Plzen U19 | - | - | T |
| 07/03/26 | Viktoria Plzen U19 | 2-3 (1-2) | Tescoma Zlin U19 | - | - | B |
| 31/01/26 | Viktoria Plzen U19 | 3-2 (0-0) | SK Petrin Plzen | - | - | T |
| 21/11/25 | Viktoria Plzen U19 | 2-1 (0-0) | Dynamo Ceske Budejovice U19 | - | - | T |
| 18/11/25 | Banik Ostrava U19 | 1-2 (0-0) | Viktoria Plzen U19 | -1 | 3.75 | T |
| 08/11/25 | Slovacko U19 | 1-2 (0-1) | Viktoria Plzen U19 | - | - | T |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
95
Phạt góc (HT)
73
Thẻ vàng
11
Sút bóng
1112
Sút cầu môn
67
Tấn công
137103
Tấn công nguy hiểm
8566
Sút ngoài cầu môn
55
Đá phạt trực tiếp
1816
TL kiểm soát bóng
58%42%
TL kiểm soát bóng (HT)
54%46%
Phạm lỗi
1416
Việt vị
12
Quả ném biên
2216
So Sánh Sức Mạnh
46 54
45% So Sánh Đối đầu 55%
Thành tích
Tất cả
T7 H3 B10T10 H3 B7
Chủ khách tương đồng
T5 H2 B2T2 H2 B5
Ghi
Tất cả
1.9 Bàn2.1 Bàn
Chủ khách tương đồng
2.4 Bàn1.4 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Brno U19 (30 trận)
Ghi 1.50 bàn/trậnMất 1.63 bàn/trận
Viktoria Plzen U19 (30 trận)
Ghi 2.30 bàn/trậnMất 1.70 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 1 — Khách thắng |
| Cả trận (FT) | 0 - 6 — Khách thắng |
| Hiệp 2 | 0 - 5 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Brno U19 | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 1.90 | 4.00 | 3.00 | 0.88 | 3.25 | 0.93 | 0.95 | 0.50 | 0.85 |
| Live | 51.00 ↑ | 51.00 ↑ | 1.02 ↓ | 5.00 ↑ | 5.50 | 0.04 ↓ | 0.79 ↓ | 0.00 | 1.04 ↑ | |
| Vcbet | Sớm | 2.00 | 3.50 | 3.00 | 0.84 | 3.00 | 0.94 | 0.78 | 0.25 | 0.95 |
| Live | 31.00 ↑ | 10.50 ↑ | 1.01 ↓ | 1.22 ↑ | 4.50 | 0.64 ↓ | 0.66 ↓ | 0.00 | 1.12 ↑ | |
| Mansion88 | Sớm | 2.00 | 3.70 | 2.87 | 0.88 | 3.25 | 0.94 | 0.97 | 0.50 | 0.87 |
| Live | 130.00 ↑ | 8.20 ↑ | 1.01 ↓ | 6.25 ↑ | 5.50 | 0.06 ↓ | 0.75 ↓ | 0.00 | 1.09 ↑ | |
| 10BET | Sớm | 1.99 | 3.55 | 2.70 | 0.85 | 3.00 | 0.79 | - | - | - |
| Live | 19.34 ↑ | 6.79 ↑ | 1.10 ↓ | 1.58 ↑ | 4.50 | 0.40 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 1.97 | 3.70 | 2.93 | 0.83 | 3.25 | 0.99 | 0.97 | 0.50 | 0.87 |
| Live | 130.00 ↑ | 8.20 ↑ | 1.01 ↓ | 6.66 ↑ | 6.50 | 0.05 ↓ | 0.76 ↓ | 0.00 | 1.08 ↑ | |
| Wewbet | Sớm | 2.06 | 3.38 | 2.66 | 0.89 | 3.00 | 0.79 | 0.84 | 0.25 | 0.84 |
| Live | 25.00 ↑ | 5.00 ↑ | 1.07 ↓ | 1.81 ↑ | 4.50 | 0.27 ↓ | 0.62 ↓ | 0.00 | 1.06 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 2.05 | 3.50 | 2.87 | 0.50 | 2.50 | 1.37 | - | - | - |
| Live | 51.00 ↑ | 26.00 ↑ | 1.01 ↓ | 0.57 ↑ | 2.50 | 1.15 ↓ | - | - | - | |
| Pinnacle | Sớm | 1.91 | 3.73 | 2.99 | 0.76 | 3.00 | 0.96 | 0.92 | 0.50 | 0.79 |
| Live | 17.36 ↑ | 7.36 ↑ | 1.10 ↓ | 2.46 ↑ | 4.50 | 0.26 ↓ | 0.64 ↓ | 0.00 | 1.11 ↑ | |
| Bwin | Sớm | 2.05 | 3.50 | 2.85 | 1.25 | 3.50 | 0.55 | - | - | - |
| Live | 81.00 ↑ | 31.00 ↑ | 1.01 ↓ | 2.20 ↑ | 5.50 | 0.29 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 2.10 | 3.80 | 2.84 | 1.07 | 3.50 | 0.67 | 0.61 | 0.00 | 1.18 |
| Live | 34.00 ↑ | 26.00 ↑ | 1.01 ↓ | 3.56 ↑ | 5.50 | 0.20 ↓ | 0.78 ↑ | 0.00 | 1.03 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.05 | 3.70 | 2.80 | 0.95 | 3.00 | 0.85 | 0.90 | 0.25 | 0.90 |
| Live | 51.00 ↑ | 51.00 ↑ | 1.01 ↓ | 4.50 ↑ | 5.50 | 0.15 ↓ | 0.78 ↓ | 0.00 | 1.03 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 2.05 | 3.40 | 2.90 | 1.20 | 3.50 | 0.57 | - | - | - |
| Live | 151.00 ↑ | 151.00 ↑ | 1.01 ↓ | 2.25 ↑ | 4.50 | 0.25 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp +1/4
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Brno U19 | +1/4 | 1 | 0 | 0 |
| Viktoria Plzen U19 | -1/4 | 1 | 0 | 0 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).