Kết quả bóng đá trận Brno vs SK Prostejov, 22:00 ngày 23/06/2026
Club Friendly (Quốc tế) · 22:00 ngày 23/06/2026
Brno 4 Kết thúc HT 1-0 1
SK Prostejov
🟨 0 - 1 🟥 0 - 0 ⛳ 5 - 5
Thời tiết: Ít mây Nhiệt độ: 30°C
Diễn biến trận đấu
| Brno | Phút | |
| Daniel Vasulin 1 - 0 ⚽ | 35' | |
| HT 1-0 | ||
| Tadeas Vachousek 2 - 0 ⚽ | 48' | |
| Oliver Velich 3 - 0 ⚽ | 60' | |
| 73' | ||
| Lukas Penxa 4 - 0 ⚽ | 84' | |
| 87' | ⚽ 4 - 1 Jakub Matousek | |
| FT 4-1 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 3 | 1 | 7 | 4 |
| Hòa | 0 | 1 | 1 | 3 |
| Bại | 0 | 1 | 2 | 3 |
| Ghi bàn | 14 | 5 | 24 | 21 |
| Mất bàn | 2 | 3 | 8 | 11 |
| Điểm | 9 | 4 | 22 | 15 |
Chủ = Brno · Khách = SK Prostejov
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Brno | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 11 (52%) | Thắng/Thắng | 5 (22%) |
| 0 (0%) | Thắng/Hòa | 2 (9%) |
| 0 (0%) | Thắng/Bại | 1 (4%) |
| 4 (19%) | Hòa/Thắng | 4 (17%) |
| 1 (5%) | Hòa/Hòa | 1 (4%) |
| 1 (5%) | Hòa/Bại | 4 (17%) |
| 1 (5%) | Bại/Hòa | 1 (4%) |
| 3 (14%) | Bại/Bại | 5 (22%) |
Thành tích đối đầu (15 trận)
Brno 5 (33%)Hòa 2 (13%)SK Prostejov 8 (53%)
Châu Á: Ăn 9 / Hòa 0 / Thua 6 Tài/Xỉu: Tài 10 / Hòa 0 / Xỉu 5
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 20/03/26 | SK Prostejov | 1-2 (0-0) | Brno | +1 | 2.5 | T |
| 16/08/25 | Brno | 1-2 (0-1) | SK Prostejov | +1.5 | 2.75 | B |
| 16/04/25 | Brno | 1-1 (1-0) | SK Prostejov | +1.25 | 2.75 | H |
| 02/10/24 | SK Prostejov | 3-1 (0-0) | Brno | -0.25 | 2.5 | B |
| 06/04/24 | Brno | 1-2 (0-1) | SK Prostejov | +1.25 | 2.75 | B |
| 26/08/23 | SK Prostejov | 0-1 (0-0) | Brno | +0.5 | 2.5 | T |
| 15/07/23 | SK Prostejov | 1-0 (0-0) | Brno | - | - | B |
| 04/03/22 | Brno | 4-1 (2-0) | SK Prostejov | +1.25 | 2.5 | T |
| 07/08/21 | SK Prostejov | 2-0 (1-0) | Brno | +0.75 | 2.75 | B |
| 11/07/20 | SK Prostejov | 0-0 (0-0) | Brno | +1.5 | 3 | H |
| 16/05/20 | SK Prostejov | 2-0 (1-0) | Brno | - | - | B |
| 09/11/19 | Brno | 5-0 (1-0) | SK Prostejov | +1.75 | 3 | T |
| 31/03/19 | Brno | 1-0 (0-0) | SK Prostejov | +1.75 | 3 | T |
| 25/08/18 | SK Prostejov | 2-1 (0-1) | Brno | +0.5 | 2.5 | B |
| 29/07/12 | Brno | 1-3 (0-2) | SK Prostejov | - | - | B |
Thành tích gần đây — Brno
THTHTTTTBT
Thắng 7 (70%)Hòa 2 (20%)Bại 1 (10%)
Ghi/Mất: 16/8 (10 trận) Châu Á: 9/0/1 T/X: 3/1/6
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 23/05/26 | Brno | 4-1 (1-0) | Dynamo Ceske Budejovice | +1.5 | 2.75 | T |
| 16/05/26 | Slavia Kromeriz | 1-1 (0-0) | Brno | +0.5 | 2.75 | H |
| 10/05/26 | Brno | 1-0 (0-0) | FK Graffin Vlasim | +1.25 | 3 | T |
| 06/05/26 | Banik Ostrava B | 1-1 (0-1) | Brno | +0.25 | 2.5 | H |
| 02/05/26 | Brno | 3-0 (1-0) | Usti nad Labem | +1 | 3 | T |
| 26/04/26 | Slavia Prague B | 0-1 (0-0) | Brno | +0.5 | 2.75 | T |
| 19/04/26 | Vysocina jihlava | 1-2 (0-1) | Brno | +0.75 | 2.5 | T |
| 15/04/26 | Brno | 1-0 (1-0) | Viktoria Zizkov | +1.25 | 2.75 | T |
| 11/04/26 | Opava | 4-0 (3-0) | Brno | +0.25 | 2.5 | B |
| 04/04/26 | Brno | 2-0 (2-0) | Chrudim | +1.5 | 3.25 | T |
| 27/03/26 | Brno | 3-1 (1-0) | Teplice | +0.25 | 3.25 | T |
| 20/03/26 | SK Prostejov | 1-2 (0-0) | Brno | +1 | 2.5 | T |
| 17/03/26 | Brno | 2-0 (0-0) | Artis Brno | +0.75 | 2.5 | T |
| 08/03/26 | FK MAS Taborsko | 0-1 (0-0) | Brno | +0.25 | 2.5 | T |
| 28/02/26 | Brno | 1-0 (1-0) | Marila Pribram | +1.5 | 3 | T |
| 19/02/26 | Sarpsborg 08 | 2-0 (1-0) | Brno | -1.25 | 3.25 | B |
| 19/02/26 | Brno | 2-1 (2-1) | AC Horsens | -0.25 | 3 | T |
| 14/02/26 | Brno | 1-1 (0-0) | Polissya Zhytomyr | - | - | H |
| 06/02/26 | Brno | 7-1 (1-1) | Midtjylland | - | - | T |
| 30/01/26 | Brno | 0-1 (0-1) | Nordsjaelland | - | - | B |
Thành tích gần đây — SK Prostejov
THHBHHTHBH
Thắng 2 (20%)Hòa 6 (60%)Bại 2 (20%)
Ghi/Mất: 10/14 (10 trận) Châu Á: 3/0/7 T/X: 4/0/6
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 23/05/26 | SK Prostejov | 2-1 (0-1) | FK MAS Taborsko | 0 | 2.5 | T |
| 16/05/26 | Marila Pribram | 0-0 (0-0) | SK Prostejov | -0.75 | 2.75 | H |
| 09/05/26 | SK Prostejov | 1-1 (1-1) | Dynamo Ceske Budejovice | +0.25 | 2.25 | H |
| 06/05/26 | Sparta Praha B | 5-1 (3-1) | SK Prostejov | -0.25 | 2.5 | B |
| 01/05/26 | SK Prostejov | 1-1 (0-0) | Artis Brno | -0.5 | 2.5 | H |
| 24/04/26 | FK Graffin Vlasim | 1-1 (0-1) | SK Prostejov | -0.5 | 2.5 | H |
| 18/04/26 | SK Prostejov | 2-1 (0-1) | Usti nad Labem | 0 | 2.75 | T |
| 15/04/26 | Slavia Kromeriz | 0-0 (0-0) | SK Prostejov | -0.5 | 2.5 | H |
| 10/04/26 | SK Prostejov | 1-3 (0-1) | Banik Ostrava B | 0 | 2.25 | B |
| 03/04/26 | Vysocina jihlava | 1-1 (1-0) | SK Prostejov | -0.5 | 2.5 | H |
| 20/03/26 | SK Prostejov | 1-2 (0-0) | Brno | -1 | 2.5 | B |
| 15/03/26 | Slavia Prague B | 1-1 (0-1) | SK Prostejov | -0.75 | 2.75 | H |
| 06/03/26 | SK Prostejov | 2-2 (1-1) | Viktoria Zizkov | +0.25 | 2.5 | H |
| 28/02/26 | Opava | 2-1 (2-1) | SK Prostejov | -1 | 2.5 | B |
| 21/02/26 | Hodonin Sardice | 2-1 (0-0) | SK Prostejov | - | - | B |
| 13/02/26 | FC Milsami | 3-1 (2-0) | SK Prostejov | - | - | B |
| 10/02/26 | SK Prostejov | 2-1 (1-1) | Qizilqum Zarafshon | - | - | T |
| 06/02/26 | SK Prostejov | 0-1 (0-0) | Floridsdorfer AC | +0.25 | 3.5 | B |
| 30/01/26 | Polonia Bytom | 5-1 (2-0) | SK Prostejov | -0.5 | 3.25 | B |
| 24/01/26 | MFK Skalica | 2-0 (1-0) | SK Prostejov | -0.75 | 3.25 | B |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
55
Phạt góc (HT)
32
Thẻ vàng
01
Sút bóng
106
Sút cầu môn
62
Tấn công
8979
Tấn công nguy hiểm
4333
Sút ngoài cầu môn
44
TL kiểm soát bóng
58%42%
TL kiểm soát bóng (HT)
52%48%
So Sánh Sức Mạnh
75 25
100% So Sánh Đối đầu 0%
Thành tích
Tất cả
T5 H2 B8T8 H2 B5
Chủ khách tương đồng
T3 H1 B3T3 H1 B3
Ghi
Tất cả
1.3 Bàn1.3 Bàn
Chủ khách tương đồng
2 Bàn1.3 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Brno (30 trận)
Ghi 2.07 bàn/trậnMất 0.80 bàn/trận
SK Prostejov (30 trận)
Ghi 1.50 bàn/trậnMất 1.50 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 1 - 0 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 4 - 1 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 3 - 1 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
Brno (30 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 17 (57%)Hòa 3 (10%)Bại 10 (33%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 14 (47%)Hòa 2 (7%)Xỉu 14 (47%)
6 trận gần — Châu Á:
WLLLWW
6 trận gần — Tài/Xỉu:
OUUUVU
SK Prostejov (30 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 13 (43%)Hòa 3 (10%)Bại 14 (47%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 16 (53%)Hòa 0 (0%)Xỉu 14 (47%)
6 trận gần — Châu Á:
WWLLWW
6 trận gần — Tài/Xỉu:
OUUOUU
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Brno | Thông tin | |
|---|---|---|
| 1913-1-14 | Thành lập | |
| Městský stadion Srbská | Sân nhà | |
| 8065 | Sức chứa | 0 |
| Martin Svedik | HLV | Jozef Weber |
| BRNO | Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Vcbet | Sớm | 1.25 | 5.00 | 10.50 | 0.89 | 2.75 | 0.85 | 0.86 | 1.50 | 0.88 |
| Live | 1.25 | 5.00 | 10.50 | 0.90 ↑ | 2.75 | 0.84 ↓ | 0.86 | 1.50 | 0.88 | |
| Interwetten | Sớm | 1.25 | 5.50 | 11.00 | 0.70 | 2.50 | 0.95 | - | - | - |
| Live | 1.27 ↑ | 4.90 ↓ | 10.00 ↓ | 0.70 | 2.50 | 0.95 | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 1.24 | 5.80 | 11.00 | 0.92 | 2.75 | 0.79 | - | - | - |
| Live | 1.29 ↑ | 5.20 ↓ | 10.00 ↓ | 0.88 ↓ | 2.75 | 0.82 ↑ | - | - | - | |
| Wewbet | Sớm | 1.27 | 4.76 | 9.40 | 0.78 | 2.50 | 0.98 | 0.86 | 1.50 | 0.92 |
| Live | 1.27 | 4.74 ↓ | 9.25 ↓ | 0.80 ↑ | 2.50 | 1.00 ↑ | 0.89 ↑ | 1.50 | 0.93 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 1.33 | 4.50 | 7.00 | 0.73 | 2.50 | 1.00 | - | - | - |
| Live | 1.28 ↓ | 4.80 ↑ | 8.50 ↑ | 0.73 | 2.50 | 1.00 | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 1.32 | 5.00 | 8.50 | 0.93 | 2.75 | 0.80 | 0.84 | 1.50 | 0.88 |
| Live | 1.32 | 5.00 | 8.50 | 0.93 | 2.75 | 0.80 | 0.84 | 1.50 | 0.88 | |
| Pinnacle | Sớm | 1.29 | 4.56 | 7.69 | 0.76 | 2.50 | 0.96 | 0.91 | 1.50 | 0.80 |
| Live | 1.27 ↓ | 4.72 ↑ | 7.75 ↑ | 0.82 ↑ | 2.75 | 0.89 ↓ | 0.85 ↓ | 1.50 | 0.86 ↑ | |
| Bwin | Sớm | 1.33 | 4.50 | 7.25 | 0.73 | 2.50 | 0.98 | - | - | - |
| Live | 1.27 ↓ | 4.80 ↑ | 8.75 ↑ | 0.70 ↓ | 2.50 | 1.00 ↑ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 1.24 | 5.40 | 8.55 | 1.20 | 3.50 | 0.57 | 0.83 | 1.50 | 0.83 |
| Live | 1.25 ↑ | 4.85 ↓ | 10.50 ↑ | 0.84 ↓ | 2.75 | 0.84 ↑ | 0.83 | 1.50 | 0.85 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 1.42 | 4.75 | 5.00 | 0.80 | 2.50 | 1.00 | 1.00 | 1.25 | 0.80 |
| Live | 1.25 ↓ | 5.25 ↑ | 7.50 ↑ | 0.80 | 2.50 | 1.00 | 0.88 ↓ | 1.50 | 0.93 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 1.30 | 4.40 | 10.00 | 0.67 | 2.50 | 1.05 | - | - | - |
| Live | 1.29 ↓ | 4.40 | 10.00 | 0.67 | 2.50 | 1.05 | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.